collapse
  • ภาพสำหรับสมาชิก Member Zone ชุด "ท่านวดท่าที่4 กายโอบกาย คลายอารมณ์((The Fines) 5 1
Currently:  

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพสำหรับสมาชิก Member Zone ชุด "ท่านวดท่าที่4 กายโอบกาย คลายอารมณ์((The Fines)  (อ่าน 3146 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1

"ท่านวดที่4 กายโอบกาย คลายอารมณ์ "

เฉพาะ(The Finest)พงษ์สุดยอด เวลา 2 ชั่วโมงเต็ม

(ใช้จังหวะเพลง ช้าๆ เบาๆสบาย )
เมื่อ ผมและพี่ๆ อยู่ในร่างกายที่เปลือยเปล่า กิจกรรมที่น่าสนใจมากที่สุด ก็คงเป็นการที่เนื้อมาแนบเนื้อแบบครบทุกส่วน ... ลองจินตนาการดูว่ามีหนุ่มกล้ามแน่นๆ ที่พกความเป็น "ชาย" มาอย่างเต็มลำ ได้นอนแนบลงบนร่างของพี่ๆ (ที่นอนคว่ำรอสัมผัสสุดเสียว) เพิ่มความสุขและความสบายด้วยการเคลื่อนไหวร่างกายแผ่วเบา พร้อมกับการนำอาวุธลงให้ตรงกับเป้าหมาย ขยับบั้นท้ายเข้า-ออกเบาๆ ให้ได้สัมผัสรักและ "ความสุดยอด" เมื่อทั้งสองกำลังจะรวมเป็นหนึ่ง เคล้ากับเพลงบรรเลงเบาๆ ... รับรองว่า Body to Body รูปแบบใหม่นี้แตกต่างแบบปกติแน่นอนครับ แต่จะต่างแค่ไหนลองจินตนาการตามแล้วมาทดลองกันนะครับ!

ชุดที่1

ภาพที่1

ภาพที่2

ภาพที่3

ภาพที่4

ภาพที่5

ภาพที่6

ภาพที่7

ภาพที่8

ภาพที่9

ภาพที่10

ภาพที่11

ภาพที่12

ภาพที่13

ภาพที่14

มีต่อชุด 2 และ ชุด 3

สำหรับสมาชิก PREMIUM MEMBER ขึ้นไปเท่านั้นนะครับ

เชิญแสดงความคิดเห็นภาพ

"ท่านวดที่4 กายโอบกาย คลายอารมณ์ "
เฉพาะ(The Finest)พงษ์สุดยอด เวลา 2 ชั่วโมงเต็ม

ที่หน้านี้เลยครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=1062.0

ชอบ หรือ ไม่ชอบยังไงให้กำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

{flower2} {flower2} {flower2} {flower2}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2014, 09:56:17 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ jai51100

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
I must try this soon once the country border open

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 326
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
โอ้ย!!อยากแนบเนื้อแน่นๆแข็งๆกับน้องพงษ์มากๆเลย
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
สุดยอดมากกกชอบ

ออฟไลน์ Arunothatha

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
ทำให้อยากไปนวดกับคุณพงษ์สุดหล่อเลยครับ

ออฟไลน์ jerryfernandez2013

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
I miss Pong... These pictures are amazing.

ออฟไลน์ nycnsc

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
your massage work with your companion looks incredible

ออฟไลน์ Thana100

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
โดนท่านี้เข้าไป แตกนำไปก่อนแน่ๆครับ ภาพประกอบ ดีงามมากๆ

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
ขอบคุณมากมากครรับ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31