collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก กับประสบการณ์นวดกับน้องพงษ์ .. Ruknakrub  (อ่าน 9682 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittisaks

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
  • Ruknakrub
วันจันทร์ที่ 28 ตุลาคม 2556 ประมาณ 10.00 น.  เศษๆ น้องพงษ์โทรมา เพื่อจะอธิบายวิธีการเดินทาง พร้อมส่งแผนที่มาทาง Line 
** เรารีบยืนยันตามเวลาที่นัด  แอบคิดไปไกลว่าน้ำเสียงแบบนี้น่าตา จะเป็นยังไงหนอ ???  จะสมคำร่ำลือไหมน่ะ ?

ผมเดินทางไปถึงตรงเวลา 12.00 น  ผมเคาะประตูหน้าห้องน้องพงษ์  สักพักก็มีชายหนุ่มคนนึงเดประตูต้อนรับ
พร้อมกล่าวเชื้อเชิญ ให้เข้าห้อง เล็กๆ ที่เต็มไปด้วยบรรยากาศที่แสนอบอุ่น
OMG สีหน้าที่ยิ้มแย้ม เป็นมิตร และรอยยิ้ม บนใบหน้าที่สดใส หมดจด ไม่น่าเชื่อ  ผมตกอยู่ในพวังแล้ว…..
น้องพงษ์ สมคำร่ำลือจริง รูปร่างน่าตาผิวพรรณ เส้นผม คิ้ว ดวงตา ใบหน้า รอยยิ้ม สีผิว และรูปร่าง  ทุกสิ่งที่อย่างมีเสน่ห์มากๆ เป๊ะสุดๆๆ
จนผมเองอดอิจฉาไม่ได้ที่เทพ เทวดา องค์ใด ที่สร้างหรือปั้นใบหน้าที่หล่อเหลาของคนๆ นึง ได้ถึงขนาดนี้ 
ผมโกรธตัวเองมากที่ไปอยู่ที่ไหนมาตั้งนาน ถึงได้พลาดดดดดดดดดด ไม่รับรู้ เรื่องเทพบุตร  ที่สุดใน 3 โลก คนนี้ !!!

พงษ์เริ่มกล่าวคำทักทาย และชวนคุยเรื่องการเดินทาง ว่าพี่เดินทางมาจากไหน ลำบากไหม ?  สายตาที่น้องพงษ์มองมาที่ผม     
สะกดผมได้ทุกอย่าง ทำผมลืมไปเลย  ผมเขิลๆๆๆๆ  มากกว่าถ่ายรูปคู่กับเจมส์ จิ เสียอีก เขิลๆๆ จนบอกไม่กล้าสบตา เล่นเอาพูดไม่ออก
บอกไม่ถูกเลย น้องพงษ์ รินน้ำเย็นๆ ให้ดื่ม  และให้ผมเลือกกลิ่นน้ำมันนวด ประมาณ 4-5 กลิ่น ** ผมเลือกกลิ่นมินต์   น้องพงษ์ทวนกลิ่นที่ผมเลือก

พงษ์ให้เชิญผมเข้ามาที่ห้องเชือด (ไม่ช่ายสิ  ห้องนวด)  พร้อมส่งผ้าชนหนูให้ผม เปลี่ยนเสื้อผ้า และอาบน้ำ
พร้อมเปิดเพลงบรรเลงเบาๆๆ ให้ ผมรีบจัดแจง แปลงร่างอาบน้ำ และป้วนปาก เพื่อความสะอาดสดชื่นๆๆ อย่างรวดเร็ว
ห้องนวด มีเตียงเล็กๆ ไฟสีแดงสลัวๆ  มีจำลองบรรยากาศแบบเสียงน้ำตก หรือลำธาร  กลิ่นห้องอบอวลไปด้วยบรรยากาศสปา
น้องพงษ์ถามเราว่า แอร์เย็นไปไหม พอได้รึเปล่า ? ผมตอบว่าพอดีแล้วครับ แอร์เย็นกำลังพอดี
ผมนอนคว่ำบนเตียงไม่นาน น้องพงษ์ ก็เดินเข้ามาที่ห้องพร้อมร่างที่เปลือยเปล่า ทำจนผมเขิลแทน 
แต่ก็นะ นอนคว่ำคงไม่เห็นไร ?  พงษ์ถามผมว่า ชอบน้ำหนักการนวดแบบไหน เบา หนัก หรือพอดี บอกได้ ผมเลือกแบบพอดี   พงษ์ถามผมว่าพี่เสร็จเร็วไหมครับ ? 
ผมเลยตอบว่า ………..  (ขออุ๊บ เป็นความลับระหว่างผมกับน้องพงษ์)

พงษ์เริ่มนวด โดยเริ่มจากปลายเท้า ระหว่างนวด พงษ์ชวนคุยด้วยคำพูดแบบสุภาพ เกี่ยวกับประสบการณ์ใช้บริการร้านนวดของผมที่เคยไปใช้บริการในที่ต่างๆ 
ผมก็บอกว่ามีบ้าง ทั้งนวดตามร้าน และบริการส่งถึงห้อง  แต่ผมบอกพงษ์ตรงๆ นะว่าหลายๆที่จะเน้น sex มากกว่าการนวด  แอบชมน้องพงษ์ในใจ
มีจรรยาบรรณสุดๆๆ นวดๆ แบบผ่อนคลาย ต้องใช้ความตั้งใจ และความอดทนอย่างมาก ซึ่งพงษ์มีคุณสมบัติที่ดี และผมมีความเชื่อมั่นมากขึ้นว่าผู้ชายคนนี้
ต้องมีอนาคตอีกไกลๆๆ คำพูดที่ถ่อมตัว และจริงใจทุกถ้อยคำ ผมสัมผัสมันได้ครับ

น้องพงษ์ เริ่มทำการรนวด ทุกท่วงท่าเป็นไปด้วยความตั้งใจ และปราณีต ดูแลเราด้วยความทะนุถนอม ผ่อนคลาย
ทุกท่วงท่าที่พงษ์นวดทำเอาผมเสียวซ่านจนบอกไม่ถูก เอ็นอุ่นๆ และ มือที่แสนอ่อนนุ่ม  อบอุ่น ทุกครั้งที่สัมผัส รู้สึกได้ถึงความจริงใจ
และความเป็นมิตรตลอดเวลา ท่วงท่าต่างๆ มีเพลงบรรเลงตามจังหวะ ซึ่งน้องพงษ์ก็ทำได้ยอดเยี่ยมทุกท่วงทำนอง
( ที่ไม่บรรยาย เพราะไม่อยากให้คนที่ไม่เคยใช้บริการรู้ เพราะอยากให้ได้มาสัมผัสเอง 555+ )
ผมเปลี่ยนมาพลิกด้านหน้า น้องพงษ์เอาผ้าอุ่นใจมาประคบที่ปลายเท้า และเช็ดเท้าให้อย่างปราณีตไม่รังเกียจเดียดฉันท์ …..
การนวดหลังจากนี้มันคือสวรรค์ของผมนะครับ ฟินนนนนนนน แบบว่าต้องท่องพุดโธๆๆ กันเลย เสียวซ่านทุกท่วงท่า
ผมพยายามมองหน้าน้องพงษ์ผ่านแสงไฟสลัวๆๆ เพื่อจดจำความประทับใจทุกอย่างในวินาทีนี้  ผมหอมแก้มน้องพงษ์หลายต่อหลายครั้ง
บรรยากาศสลัวๆ ในห้องทำผมเคลิ้มแบบว่า เกือบลืมหายใจ   มีความประทับใจอีกหลายต่อหลายอย่างภายในห้องนวดที่แสนอบอุ่น
เราคุยแบบเป็นกันเองในหลายๆ เรื่อง น้องพงษ์ทำทุกอย่างเต็มที่ และมีเซอร์ไฟร์สให้ผมด้วย ไม่รู้นะว่าทำให้กับลูกค้าทุกคนรึเปล่า ???
ไม่บอกนะว่าน้องพงษ์ทำอะไรให้ผม และก็จะไม่ถามว่า น้องพงษ์เคยทำให้คนอื่นๆ ไหม?
เอาเป็นว่ามันคือความประทับใจ ที่ผมคงไม่มีวันลืม  มีผิดคิวนิดหน่อยในบางเรื่อง แต่ก็เป็นความทรงจำที่ดี  ผมรู้คนเดียวพอนะ 55555+ 

เวลาผ่านไปเร็วมากจนผมแทบไม่อยากลุกไปไหนเลย   ทุกๆ นาทีมีค่าจริงๆๆ   ใจจริงผมอยากกอดน้องพงษ์ไว้แน่นๆ นะ
เพราะผมหลงเสน่ห์ผู้ชายคนนี้เข้าอย่างจังแล้ว ทุกครั้งที่ถามอะไรน้องพงษ์ไป น้องพงษ์ฉลาดที่จะตอบกลับมาด้วยไมตรี
และถ่อมตัวเสมอ จนเราไม่แปลกใจเลยที่ลูกค้าน้องพงษ์จะมีลูกค้าประจำมากมาย  มีคิวยาวเหยียดจนต้องรอคิวกันเป็นเดือนๆ
เพราะน้องพงษ์เป็นคนอ่อนน้อมถ่อมตน และมองโลกในแง่ดีเสมอๆ แถมยังใจบุญมากๆๆ เลยละครับ

แงๆๆ   ผมยังไม่อยากกลับเลย 1.45 นาที ผ่านไป ผมออกมาชำระล้างร่างกาย และแต่งตัว น้องพงษ์ถามผมว่าจะดื่มน้ำขิง
แบบร้อนหรือเย็นดี ผมเลือกแบบร้อน  ผมเดินกลับมานั่งรอที่มุมรับแขกด้านหน้าอีกครั้ง เราคุยกันเรื่องจิปาถะ  น้องพงษ์ถามผมถามว่าผมจะไปไหนต่อ
ผมบอกว่าผมลาหยุดมานวดเลยนะ เสร็จแล้วผมคงต้องกลับเข้าออฟฟิศอีก บอกตรงๆ ว่าไม่รู้จะไปไหนต่อแล้วววววววว   ตัวเรารู้สึกเบาหวิว เลื่อนลอยเลยล่ะ 
น้องพงษ์ชมบริการบางอย่างของบริษัทที่ผมทำงานอยู่ด้วย ทุกครั้งพี่พงษ์พูด พงษ์สบตาผม และพูดด้วยน้ำเสียงที่เป็นมิตร
ผมอยากจดจำทุกภาพ ในวันนี้ให้ได้ทั้งหมดจัง  แต่สมองของผมคงไม่สามารถจำได้แค่เพียงภาพ  ผมจึง…..ใช้หัวใจของผมจดจำทุกๆ อย่างในวันนี้ 
และหวังว่าผมจะมีโอกาสมาที่นี่บ่อยๆ เพื่อมาทบทวนความทรงจำ และความประทับใจระหว่างเรา อีกๆๆๆๆๆๆๆ ครั้ง 

ขอบคุณ FC น้องพงษ์ทุกท่าน ที่แชร์ประสบการณ์ให้ผม จนถึงวันนี้ วันที่ผมรอคอยที่จะได้มาสัมผัสประสบการณ์ด้วยตัวเอง

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
Re: ครั้งแรก กับประสบการณ์นวดกับน้องพงษ์ .. Ruknakrub
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 08:01:55 PM »
อิจฉา ไม่เห็นพงษืให้เราหอมแก้มบ้างเลย โกรธพงษ์แล้ว
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ วัต Wut G

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 6
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0
Re: ครั้งแรก กับประสบการณ์นวดกับน้องพงษ์ .. Ruknakrub
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 09:24:08 PM »

::) ::) ::)

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 12:24:45 AM »
ขอบคุณครับ :) :)

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 11:04:22 AM »
อิจฉาครับ. อยากได้แบบนี้บ้างจัง

ออฟไลน์ mayfly

• *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 12:22:29 PM »
อืม มีพิเศษ  ;/Crazy2

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 08:08:56 PM »
อยากได้เวลานวดจังเลย จะได้มาเขียนรีวิวใหม่ๆบ้าง ;/Crazy7

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 10:38:27 PM »
เสียวตามเลย

ออฟไลน์ hob

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 12:17:06 AM »
อยากนวดกับน้องพงษ์อีกมากเลยครับ. คิดถึงๆ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 02:24:42 PM »
อยากนวดกับน้องพงษ์อีกมากเลยครับ. คิดถึงๆ

ใช่ อยากนวด อยากเจอ คิดถึงน้องพงษ์
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 11:30:14 PM »
อิอิ สุดยอดมาก ครับ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 11:56:28 PM »

ใช่ อยากนวด อยากเจอ คิดถึงน้องพงษ์

อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆ จังเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 01:17:32 PM »

อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆ จังเลยครับ

วันนั้นมันนานนะ

• *
  • Ruknakrub
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 07:26:31 PM »
ขอบคุณ FC ทุกท่าน ที่มาอ่านรีวิวประสบการณ์นวดครั้งแรกคับ
จองครั้งที่ 2 ไว้แล้วปลายเดือนนี้ ทนคิดถึงไม่ไหว  รอมาเล่าสู่กันฟังใหม่คับ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 12:01:04 PM »
ขอบคุณ FC ทุกท่าน ที่มาอ่านรีวิวประสบการณ์นวดครั้งแรกคับ
จองครั้งที่ 2 ไว้แล้วปลายเดือนนี้ ทนคิดถึงไม่ไหว  รอมาเล่าสู่กันฟังใหม่คับ

อุ๊ย ได้ฟังอีกแล้ว

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 07:02:31 PM »
รอๆๆๆ

ออฟไลน์ swillball

• PLATINUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 08:45:27 PM »
เซอไพรไรเอ่ย อยากรู้จัง

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 11:22:57 PM »

วันนั้นมันนานนะ

นานมว๊ากกกกก ครับ^^

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 03:47:34 PM »
เซอไพรไรเอ่ย อยากรู้จัง

นั่นสิ

ออฟไลน์ gokoh

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 08:39:25 PM »
มารอฟังรอบสองครับ

ออฟไลน์ hob

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 09:22:56 PM »
แอบอิจฉา อ่านไปยิ่งอิจฉา. ครับ ;/Crazy5 ;/Crazy5

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 10:13:52 PM »
อิจฉาอ่ะ

ออฟไลน์ Teddy69

• *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 03:34:47 AM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

• *
  • Ruknakrub
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 07:24:06 PM »
การใช้บริการ No2 ปลายเดือนนี้ งิ อิอิ

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 08:39:23 PM »
รอรีวิวรอบ 2 ครับ

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 [18] 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30