collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามเกี่ยวกับการบริการ...✴️New 2018✴️  (อ่าน 59733 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
คำถามเกี่ยวกับการบริการ...✴️New 2018✴️
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 09:51:02 AM »

(:Welcome:)

Updat(11/07/2018)

{flower4}

คำถามเกี่ยวกับการบริการ

ก่อนอื่นผมขอพูดถึงมาตรฐานการบริการของผมก่อนนะครับ

การบริการของผมจะยึดหลัก 3 ข้อ คือ

1. ความปลอดภัย

- รูปแบบการบริการและอุปกรณ์ที่ผมเลือกใช้จะคำนึงถึงความปลอดภัยเป็นอันดับแรกครับ พี่ๆ สบายใจกับการบริการของผมได้ครับ และ การนวดต้องไม่ทำให้บาดเจ็บ หรือ มีปัญหากลับไป ยิ่งสุขภาพความปลอดภัย ผมดูแลตัวเองเป็นอย่างดีในการป้องกัน และ ตอนนี้ ยังได้มีการตรวจเลือด และ แสดงผลตรวจอย่างต่อเนื่อง และได้เข้าโครงการรับ ยา PreP มาทานป้องกันโรคติดเชื้อ ต่างๆ เพื่อตัวผมเอง และ ลูกค้าจะได้สบายใจ

สามารถดูผลการตรวจเลือดและ การอัพเดทสุขภาพทุกๆ 3 เดือนได้ที่กระทู้นี้นะครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=4908.0

2. ยินดีให้บริการกับลูกค้าทุกคน

- ผมเต็มใจให้บริการ ลูกค้าทุกคน โดยไม่เลือกปฏิบัติครับ และผมก็จะเต็มที่กับงานทุกครั้งครับ เพราะผมคิดเสมอว่าการที่ งานจะดีได้จะต้องตั้งใจกับทุกคนและทุกครั้งที่ทำ โดยไม่มีการเลือกปฏิบัติ

3. พัฒนาอย่างต่อเนื่อง

- เพื่อให้มาตรฐานของงานดีขึ้น และรูปแบบการบริการที่มีความหลากหลาย ผมจะได้พยายามสรรหาท่านวดใหม่ๆ และเปลี่ยนแปลงอุปกรณ์ที่ใช้อย่างสม่ำเสมอนะครับ เพราะการปรับปรุงอย่างต่อเนื่องมักให้ผลดีขึ้นอยู่เสมอ และ ยอมรับคำแนะนำจากลูกค้าที่คอยแจ้ง คอยแนะนำสิ่งดีๆ สิ่งใหม่ๆ เพื่อปรับให้เข้ากับรูปแบบงานและ ทันสมัยอย่างต่อเนื่องครับ

{flower4}

และด้านล่างคือคำถามที่ถูกถามบ่อยเกี่ยวกับการบริการของผมนะครับ หากพี่ๆ มีคำถามเพิ่มเติมจากนี้ สามารถฝากไว้ในหน้านี้ หรือโทรสอบถามโดยตรงจากผมได้เลยครับ

*สามารถให้บริการได้ทั้งชายและหญิงหรือไม่ และมีข้อจำกัดของผู้ใช้บริการอย่างไรบ้าง?

"ผมสามารถให้บริการได้ทั้งชายและหญิง โดยไม่จำกัดอายุ รูปร่างและหน้าตา แต่สิ่งสำคัญเพื่อให้สามารถบริการได้อย่างเต็มที่ คือ ความสะอาดของลูกค้าครับ"

*การนวดเฉพาะจุดคืออะไร มีรายละเอียดอย่างไร?

เป็นการนวด จุดที่ไวต่อจุดสัมผัสต่างๆ เช่นบริเวณหน้าอก และบริเวณใต้หัวหน่าว อย่างแผ่วเบา และ นุ่มนวน
สามารถสอบถามรายละเอียดได้จากโดยตรงที่โทรศัพท์หมายเลข 085-059-3097

*ให้บริการนอกสถานที่ด้วยใช่หรือไม่ สามารถใช้บริการได้ที่บ้านของลูกค้า โรงแรม หรืออื่น ๆ ได้หรือไม่

โดยปกติผมสะดวกให้บริการในสถานที่มากกว่าครับ เพราะสถานที่พร้อมเต็มที่สำหรับรูปแบบ Music Massage ครับ
ทั้งอุปกรณ์ เสียงเพลง และ ความพร้อมในการทำงานต่างๆ ผมได้เตรียมให้ทุกอย่าง อย่างครบครั้นครับ อีกอย่าง
ณ.ตอนนี้มีลูกค้า จองคิวเป็นจำนวนมาก ทำให้ไม่สามารถออก รับงานนอกสถานที่ได้ ต้องขอโทษด้วยครับ

*ต้องการทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการเดินทางไปรับบริการในสถานที่?

การให้บริการในสถานที่ ใช้สถานที่คือ สยามคอนโดมิเนียม อยู่ตรงข้ามกับ Fortune town รัชดา (บริเวณสี่แยกพระราม 9) และอยู่ใกล้กับ MRT พระราม 9 (ทางออกที่ 2) ด้านหลังห้างเซ็นทรัลพระราม 9 เลยครับ หรือถ้าเอารถส่วนตัวมาสามารถจอดรถ ไว้ที่ห้างเซ็นทรัลพระราม 9 ได้เลยแล้วเดินมาด้านหลัง จะเห็น สยามคอนโดมิเนี่ยมอย่างง่ายดายเลยครับ

โปรดตรวจสอบรายละเอียดและแผนที่การเดินทางได้จากลิงค์นี้ ครับ -->

*ต้องการตรวจสอบเวลาล่วงหน้าว่าผมว่างช่วงไหนบ้าง?

สามารถตรวจสอบเวลาที่ยังสามารถนัดหมายได้ในหน้า Calendar ครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?action=calendar

(วันที่แจ้งคิวเป็น2 ช่วง 🔴(12.00-18.00)Fully Booked

และ 🔵(18.00-22.00)Fully Booked  คือ วันที่คิวเต็มหมดแล้วครับ)

โดยเมื่อเลือกวันได้แล้ว รบกวนพี่ๆ โทรมาแจ้งที่เบอร์ 085-059-3097 เพื่อทำการนัดหมายต่อไปครับ

หรือ สามารถแอดไลน์ถามคิวหลุดคิวว่างได้เลยครับ Pong Music Massage" มีบัญชี LINE@ แล้วครับ!

“โปรด”...เพิ่มเพื่อนจากลิงก์ด้านล่างเพื่อจองคิวหรือรับข่าวสารที่เป็นประโยชน์จากผมครับ

https://line.me/R/ti/p/%40pong_massage

QR code Line

*อุปกรณ์ที่ใช้ มีคุณภาพ และปลอดภับรึเปล่า

อุปกรณ์ต่างๆ ถูกคัดสรรค์เพื่อความเหมาะสม และ ปลอดภัยสูงสุด เพราะอุปกรณ์ทุก อย่างสามารถให้งานได้จริงและ ไม่เป็นอันตราย ทั้งตัวลูกค้าเอง และตัวของผม เพราะมีลูกค้ามีความแตกต่างเรื่องสภาพผิว จะเลือกเฉพราะผลิตภัณท์ที่ปลอดภัย และ ไม่แพ้กับลูกค้าโดยรวม และตัวผมต้องสัมผัสบ่อย ต้องเลือกที่ไม่มีปัญหา ทั้งตัวผมเอง และลูกค้าที่มาใช้บริการ ไม่ว่าจะเป็นน้ำมันนวด อุปกรณ์ทำความสะอาด ผ้าปูเตียง ผ้าเช็ดตัว สะอาดและปลอดถัยทุกครั้งครับ

*อ้วนน้ำหนักมาก ให้บริการรึเปล่า มีข้อจำกัดอะไรไหม?

ยินดีรับบริการลูกค้าทุกประเภทครับ  สำหรับการนวดประกอบเพลง จะเป็นการนวด ที่มีการเคลื่อนไหวตามจังหวะเสียงเพลง รูปแบบจะมีการเคลื่อนไหว ลุก และ นั่ง ตามจังหวะท่วงท่า ที่สรรสร้างขึ้นอย่างเป็นเอกลักษณ์ ไม่เหมือนใคร มีการผสมผสานทั้ง การนวดไท ดัด และ อีโรติก หรือการนวดแบบ Body To Body การเลื้อยไล้ตามร่างกายประกอบเสียงเพลง  แต่มีข้อจำกัด หากลูกค้ามีน้ำหนักเยอะ การทับ การนวดในแบบBody To Body การเคลื่อนไหวบางท่าอาจ ไม่เหมาะสม และจะเป็นอันตราย แต่ผมจะปรับเปลี่ยนการนวดเพื่อความสบาย และ ไม่เป็นอันตราย ต่อลูกค้าที่มีน้ำหนัก และ ข้อจำกัดบางประกาณ อาจมีการตัดบางท่า เพิ่มบางท่าให้ ตามความเหมาะสม และ ความสบายตัว เป็นหลักครับ หรือมีข้อสงสัย สอบถามผมได้เลยครับ

*สถานที่มีความเป็นส่วนตัวรึไหม?

สำหรับสถานที่ในการให้บริการ....ผมคิดว่าความเป็นส่วนตัว และ ปลอดภัย คนไม่พรุ่นพร่าน เป็นอีกประเด็นสำหรับ งานนวดของผมเลยครับ  เพราะลูกค้าส่วนใหญ่ไม่เปิดเผย และ อยากเป็นส่วนตัวในการมาผ่อนคลาย ผมจะไม่ให้ลูกค้า ทุกคนเจอกัน นะครับ ต้องให้คนแรกออกไปก่อน เพื่อความสะดวกของลูกค้าคนต่อไป

*ไม่ได้จองคิวไว้ก่อน แต่อยากใช้บริการเร็วๆ ทำยังไง

ลูกค้าที่ไม่สะดวกจองคิวไว้นาน กลัวติดธุระหรือไม่สามารถมาได้ สามารถเช็คคิวหลัด ได้ตลอดเวลาเลยครับ  หรือ ฝากข้อความ ทางไลน์ ทาง sms ที่เบอร์ 085-059-3097

Pong Music Massage" มีบัญชี LINE@ แล้วครับ!

“โปรด”...เพิ่มเพื่อนจากลิงก์ด้านล่างเพื่อรับข่าวสารที่เป็นประโยชน์จากผมครับ

https://line.me/R/ti/p/%40pong_massage

*มาก่อนเวลาที่นัด หรือ มาช้ากว่ากำหนด ทำยังไง?

สำหรับลูกค้าที่มาก่อนเวลา ถ้ามาถึงก่อนเวลานัดหมายรบกวนแจ้งผมก่อนขึ้นมาเจอที่ห้องด้วยนะครับ เพราะผมอาจติดงานลูกค้าอยู่ อาจจะยังไม่สะดวก จนจะครบเวลาที่จองกันไว้ แล้วผมแจ้งความพร้อม แต่ถ้าผมว่างไม่ติดอะไร ผมพร้อมให้บริการทันทีครับ

สำหรับลูกค้าที่มาช้ากว่าเวลาที่นัดไว้ 10-15 นาที รบกวนแจ้งผมในการล่าช้าของเวลาเดินทางด้วยนะครับ  แต่ถ้า เกินเวลามากๆ 30-นาทีเป็นต้นไป การนวดอาจจะกระทบต่อคิวต่อๆ ไป ผมมีความจำเป็นต้องตัดท่านวดบางท่าเพื่อให้ทันและไม่ไปกินเวลาของลูกค้าคนต่อไป

จึงรบกวนให้มาก่อนเวลา ดีที่สุดนะครับ เพื่อจะได้การบริการที่สมบรูณ์และ ไม่มีการตัดท่านวด ตัดเวลา และไม่รีบเร่งในการบริการครับ

*หมายเหตุ*

สำหรับลูกค้าที่มีข้อสงสัยต่างๆ สามารถสอบถามตั้งกระทู้ได้เลยนะครับ
ยินดีตอบทุกข้อสงสัยครับ ขอบคุณเป็นอย่างมากครับ

{flower4}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2018, 05:59:49 PM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
Re: คำถามเกี่ยวกับการบริการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 08:34:45 PM »
ทำไมมีข้อจำกัดแล้วอ่ะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 12:19:40 AM »
ทำไมมีข้อจำกัดแล้วอ่ะ

ตรงไหนอะครับข้อจำกัด

ออฟไลน์ Yggdrasil

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 06:03:14 AM »
 เหมาทั้งคืน น้องพงษ์จะคิดราคายังไงครับ อิอิอิอิ ::)

ออฟไลน์ mbamint

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 08:29:52 AM »
อยากนวดด้วยจริงๆ

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 08:32:20 AM »
อยากเหมานวดทั้งเดือนได้ไหมครับ จองคิวก็ไม่เคยได้ ^-^

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 08:34:37 AM »
ถ้าอยากไปสังเกตุการณ์น้องพงษ์นวดให้พี่ย.คิดค่าเท่าไรครับ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 08:36:47 AM »
ถูกต้องครับ ความปลอดภัย safe sexต้องมาก่อน ;/Crazy10

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 09:26:45 AM »
เหมาทั้งคืน น้องพงษ์จะคิดราคายังไงครับ อิอิอิอิ ::)

โอ้ววว ทั้งคืนเลยเหรอครับ

ออฟไลน์ tong_10175

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
  • http://imageshack.us/g/846/img0246s.jpg/
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 12:00:26 PM »
สุดยอด  ไม่ม่คำถาม เลย   ;/Crazy10 ;/Crazy10
you  need me

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 07:23:27 PM »

จริงด้วย ทั้งคืนคิดเท่าไร
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 07:24:36 PM »
ถ้าอยากไปสังเกตุการณ์น้องพงษ์นวดให้พี่ย.คิดค่าเท่าไรครับ อิอิ

อันนี้น่าสนแฮะ

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 07:48:33 PM »
รับราบอีกรอบครับ

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 12:09:49 AM »

ขอร่วมสังเกตการณ์ด้วยคนนะครับ ^^

ออนไลน์ pjy

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 09:19:42 AM »
รออ่านอัพเดทข้อมูลครับ  ;D

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 10:31:45 AM »

ขอร่วมสังเกตการณ์ด้วยคนนะครับ ^^

แล้วหาเวลาได้แล้วหรือ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 12:37:47 AM »

ตอนนี้ได้ละครับ แต่ปีหน้าโน้นนนนนนนยาวมากกกกก

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 09:44:41 AM »

ตอนนี้ได้ละครับ แต่ปีหน้าโน้นนนนนนนยาวมากกกกก

เราขอไปสังเกตการณ์ได้เป่า วันที่เท่าไรหรือ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 06:18:01 PM »
โห เจองข้ามปีเลยหรือ ;/Crazy7

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 12:23:39 AM »

เราขอไปสังเกตการณ์ได้เป่า วันที่เท่าไรหรือ

ได้ๆ ครับมาได้เลย อิอิ ไว้ใกล้ๆ แล้วจะหลังไมค์ไปบอกนะครับ...

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 12:25:03 AM »

ครับผม ก็กลัวๆ เหมือนกันครับว่าถึงตอนนั้นตัวเองจะว่างรึเปล่าหรือพงษ์จะติดธุระอะไรรึเปล่า
แต่ก็จองไปละครับ เพราะคิวแน่นจริงๆ อะครับ...

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 07:33:27 AM »

ได้ๆ ครับมาได้เลย อิอิ ไว้ใกล้ๆ แล้วจะหลังไมค์ไปบอกนะครับ...

ขอติดตามไปด้วยคน อิอิ

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 10:11:42 AM »

หลังไ มค์ ยังไง

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 10:14:03 AM »

ครับผม ก็กลัวๆ เหมือนกันครับว่าถึงตอนนั้นตัวเองจะว่างรึเปล่าหรือพงษ์จะติดธุระอะไรรึเปล่า
แต่ก็จองไปละครับ เพราะคิวแน่นจริงๆ อะครับ...

อะไรกัน เดือน ธค ยังไม่รู้ว่าติดธุระอีกหรือเป่าห รือ

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 10:15:46 AM »

ขอติดตามไปด้วยคน อิอิ

ดูสิ ตามมาอีกคนแล้ว

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 [16] 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30