collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดที่3 เสร็จจากงาน อารมณ์เริ่มพล่าน (Member Zone)  (อ่าน 2627 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2

สวัสดีครับ

ชุดที่3 เสร็จจากงาน อารมณ์เริ่มพล่าน

สวัสดีกันอีกครั้งครับ เพื่อนสมาชิกของผมทุกๆคน  ผ่านกันไป 2 ชุด แล้วครับสำหรับภาพชุดหนุ่มตัดฟืน หรือ
The woodman ที่ผมพาเพื่อนไปดูการทำงานของผม  และระหว่างทางก็มีการหาอะไรเพลินๆ
ทำกันพอหอมปากหอมคอ

มาชุดที่ 3 ผมเสร็จงานเผาฟืนของผมแล้วครับ ทีนี้ผมจะสนองตัณหา ความใคร่ ปลดปล่อยไฟราคะสุมไฟในตัวผม ดั่งลาวาประทุพวยพุ่งจากปล่องภูเขาไฟ เพื่อให้เปลวเพลิงแห่งกามอารมณ์มันแผดเผาท่ามกลางแสงแดด และคามโจ่งแจ้ง แบบเต็มๆ กันไปเลยครับ
ผมจะเร่าร้อน รุนแรง และน่าสนองตัณหากันขนาดไหน เรามาชมภาพกันต่อเลยครับผม

{flower2} {flower2}

ผมเกิดมาเป็นหนุ่มตัดฟืน...อยู่กับป่าเขา...เกือบทุกวัน....

สัญชาตญาณของลูกผู้ชายมีอยู่อย่างเต็มเปี่ยมในตัวครับ.....

งานหนักผมไม่เกี่ยง...ผมเต็มที่กับมัน......พอเสร็จงานก็เต็มที่กับความต้องการของตัวเอง....

วันนี้งานเสร็จแล้วครับผม....มาดูว่าผมทำอะไรหลังจากเสร็จงานกัน

เสร็จงาน...ผมจะมาเล่นกับกามอารมณ์ หรือเซ็กส์..ของชอบ...ของสนุก...ได้อย่างเต็มที่ 

จะว่าเพราะต้องทำงานหนักหรือยังไง...ดุ้นของผมจึงแข็งแรง....แข็งเต็มที่ง่ายมาก

กางเกงอะไรผมจะถอดไม่เหลือ...ครับ ผมคุ้นเคยกับแถวนี้ดี....แน่ใจว่าปลอดคน

ลำลึงค์ของผมขนาดเขื่องๆ ครับ...ผมชอบงัดออกมาเล่นกับมันเรื่อยๆ

ผมหามุมสบายๆ เช่นบนขอนไม้...และก็เล่นกับลำของตัวเอง

นั่งอ้าขากว้างๆๆ แอ่นให้ลำแข็ง ชี้ออกรับแสง ท่ามกลางป่า...

เปลือยท่ามกลางที่โล่งๆ นี่มันกระตุ้นความเสี...วได้มากๆเลยครับ

น้องชายหนุ่มตัดฟื้นดุ้นนี้...ลำใหญ่ไหมครับ

เวลาแข็งๆ แล้วผมเอามือลูบๆ บริเวณปลายหัวนี่เสี...วมากๆ

ชักเข้าชักออก กระดอแข็งๆ กล้ามท้องก็เกร็งเพราะเสี...วครับ

น้ำเงี่ยนตอนนี้เริ่มไหลออกที่ปลายหัวบ้างแล้วครับ...

ลุกเปลี่ยนท่ามานั่งกลางดินกลางกอหญ้า....อวดท่อนเอ็นช่อชูชันแข็งกับดอกหญ้า...

อ้า......แอ่นก้น เกร็งเอว และยกก้นขึ้น

ถ่างขา อ้าซ่า.....โดยไม่ต้องเกรงใจใคร

มัดกล้ามแขน กล้ามท้องผมตอนนี้เป็นลอน.. เพราะเพิ่มผ่านงานหนักมา

ท่อนเอ็นก็แข็งปูดโปนใต้ผ้าบางๆ พร้อมที่ให้ผมบรรเลง...ทำงานกับมันบ้าง

และผมก็ค่อยๆเด้าเอาลำลึงค์....รูดไปกับมือของผมอย่างช้าๆ

ให้ก้นกระดกขึ้น พาท่อนซุงในมือลอดรูดผ่านรูของมือผม 

แสงแดดร้อนแรงสาดบนตัวผมจนรู้สึกร้อนผ่าวว....เป็นตัวกระตุ้นต่อมเงี่ยนผมมากๆ

ผมเล่นกับท่อนลำผม...อยู่สักพักใหญ่เลยครับ

...เสี...วมากก็ผ่อนมืออก..รูดลำช้าๆ...หรือหยุดกำมันไว้ก่อน

เสี...วน้อยก็ชักรัวๆ.....ให้มันมันส์ขึ้น

ปรับจังหวะการชักๆให้เพลิน..เสี...วๆๆ แต่ไม่สุดที่หัวดอ

ผมจับชัก จนรู้สึกได้ว่าจากปลายหัวที่น้ำเงี่ยนเริ่ม ไหลออกมามากขึ้นจนเลอะ

บี้ที่หัวหยัก ปาดน้ำเงี่ยนวนไปรอบให้เสี...วแบบสยิวๆ จั๊กจี้นิดๆ

กระดกเอาท่อนซุง ขนาดใหญ่ กระเด้ารัวๆ

แล้วก็ลุกคุกเข่า ชักโชว์ ท้องฟ้า และป่าเขา

ดูสิครับ....หำลึงผม แข็งปูดเส้นเลือดขึ้นชัด เพราะความเงี่ยนจัดเลยทีเดียว

แหะๆ ยังก่อนครับ ยังไม่แตกครับ....พักยกสักพัก หาสถานที่ใหม่กันดีกว่า

มาต่อกันที่นี่เลยครับ...ริมอ่างเก็บน้ำ....

ผมเล็งเอาไว้แล้วต้อนพักครับว่าจะมานอน...ปลดเปลื้องอารมณ์ ให้มันส์ๆ เพลินกันตรงนี้

นี่ถ้ามีใครสักคนมาร่วมเล่นเกม สนองตัณหากับผมได้ 

เล่นเซ็กส์กันนานๆ แถวๆนี้  โล่งแจ้งแบบนี้ และตอนนี้เลย คงเอากันอย่างเมามันส์

ถึงตอนนี้ไม่ใคร..ผมก็จะเสี...วสุดให้ดูสิ...

คว....ของผมผงาดอีกแล้ว.... 

อารมณ์ ณ ตอนนี้ ดูจากขนาด และลักษณะของมัน...คงบอกระดับความเงี่ยนของผมได้

ลำคว....อวบอัด....ของหนุ่มตัดฟืน พอที่จะมีใครมาสนองให้ได้บ้างไหมน้า

จะท่าไหนก็ตาม หนุ่มคนนีตัดฟืนจะสนองได้หมด

จะจับยัดกระบอง คว.....และก็เอาไม่ยั้ง

ลำคว...รูดเข้าออก...บดขยี้...แนบแน่น เสี...วมากเลยครับ

ท่านี้ถ้าด้านล่างเป็นร่องรู..ให้ผมสอดใส่ และกระแทกเข้าออก จะมันส์แค่ไหนนะ

ลำคว....โดนร่องรู บีบรัด...จนแนบสนิทดูดกลืนไปตลอดลำคว...แท่งใหญ่ๆ ของคนใช้แรงงานอย่างผม

ความกำยำของคนทำงานหนัก แบกท่อนไม้ บุกลุยป่า ดิบๆ เถื่อนๆ จะมีใครอยากโดนผมไหมหนอ

ขอร่องรู หรือปากอุ่นๆ มาครอบคว...ของหนุ่มชาวบ้านคนนี้ที

ผมเป็นหนุ่มชาวบ้านที่ทำอาชีพตัดฟืน ... มีความดำมืดของอารมณ์ความใคร่ กล้าที่จะสนองตัณหาตัวเองแบบตื่นเต้นเร้าใจ กลางที่โล่งแจ้ง

ผมไม่ยี่หระกับ การนั่งทอดกายในร่างกาย โป้เปลือย โชว์ส่วนสัด ความเป็นชาย เล่นกับท่าทางต่างๆกับส่วนเสี...วของตนตามกามอารมณ์

และสุดท้ายผมจะสนองความใคร่อยากทางเพศ ให้ถึงขีดสุด ระเบิดลาวาในตัวให้พุ่งพวยออกมา ท่ามกลางแสงแดดอันร้อนแรง กับงานเผาฟืนที่รุ่มร้อนเป็นชนวนของไฟอันเร่าร้อนของตนเองในภาพชุดสุดพิเศษเท่านั้นนะครับ อย่าพลาดเด็ดขาด!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 12:21:37 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: ชุดที่3 เสร็จจากงาน อารมณ์เริ่มพล่าน (Member Zone)2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 08:13:50 PM »

ยังไม่จบนะครับ ยังมีต่อชุด4 ชุดพิเศษ

ภาพชุดพิเศษนี้ สำหรับสมาชิกระดับMemberที่มาตรงเวลาเท่านั้นนะครับ  ภาพจะถูก Censer ในเวลา 01.00 น .อัตโนมัต

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=1793.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2014, 06:25:56 PM โดย admin »

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
Re: ชุดที่3 เสร็จจากงาน อารมณ์เริ่มพล่าน (Member Zone)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 07:43:24 AM »
 (:Kiss:)
ชอบมากครับบบบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31