collapse
  • (กู้คืน)ครั้งแรกกับพงษ์ กับการให้พงษ์มาหาผมที่บ้าน โดยคุณ HOBBIT 5 1
Currently:  

ผู้เขียน หัวข้อ: (กู้คืน)ครั้งแรกกับพงษ์ กับการให้พงษ์มาหาผมที่บ้าน โดยคุณ HOBBIT  (อ่าน 16606 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
รีวิว โดยคุณ HOBBIT

ครั้งแรกกับพงษ์ กับการให้พงษ์มาหาผมที่บ้าน
สวัสดีครับ น้องพงษ์และเพื่อนๆ สมาชิกทุกคนเป็นครั้งแรกในชีวิตที่ผมรีวิวการบริการที่เวลาเรานวดเสร็จ ไม่ว่าจะจากน้องคนใด เพราะเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกของบ้านและได้มีเวลาอ่านเรื่องราวที่สมาชิกไปหาน้องพงษ์มา

ปกติผมมักจะไปนวดตามร้าน ร้านนวดจริงๆนะครับ หากอยากมีอะไรกับเด็กก็จะโทรหา PR ของร้านเรียกเด็กมาที่บ้าน อย่าง HERO เพราะผมไม่กล้าไปที่ร้านเคยไปครั้งหนึ่งแล้วคิดว่าไม่ใช่แนว กลัวเจอคนรู้จักเพราะผมไม่ค่อยเปิดเผยเรื่องรสนิยมความชอบแบบนี้

อาจเพราะการงาน และครอบครัวด้วยครับ ไม่มีใครรู้ ส่วนใหญ่ผมจะชอบให้เด็กมาหาที่บ้านมากกว่า ผมสะดวกและไม่ค่อยกล้าไปตามบ้านของน้องๆ มาที่นี่ผมก็จะเตรียมอุปกรณ์คุณภาพดีจากร้านspa ดีๆให้น้องๆ โดยไม่ต้องกังวลอะไรมากด้วย และก็จะจ่ายค่าเสียเวลาค่าบริการ ให้กับน้องๆ เกินกว่าที่แจ้งไว้เพื่อความสบายใจ ของน้องๆ

ผมไม่ได้นวดบ่อยครั้งนักนะครับ อาจจะเดือนละครั้ง แต่บางเดือนงานเยอะก็ไม่มีเลยครับ

ผมมีเพื่อนสนิทอยู่ คนหนึ่งครับ ผมก็เริ่มนวดจากเค้านี่หละครับ ก็แนะนำเด็กคนนั้นคนนี้ ตามร้านดีๆมาให้ผมได้ลอง ก็มีถูกใจบ้าง ไม่ถูกใจบ้าง คนที่ไม่ถูกใจก็แค่ครั้งเดียว คนที่ถูกใจอย่างมากก็ไม่เกิน สามครั้งครับ

จนมีเพื่อนคนนี้แนะนำน้องพงษ์ว่า ต้องลองให้ได้เพราะเค้าลองมาแล้ว ติดอกติดใจ ทั้งหน้าตา หุ่น นิสัยน้องน่ารักมาก แถมการนวดที่หาใครเทียบไม่ได้เลย เค้าพร่ำเพ้อ น้องพงษ์ ต่างๆนาๆ แต่สำหรับผมคงยากเพราะน้องพงษ์เค้าไม่รับงานข้างนอก จะให้ผมไปหาน้องเค้าคงยากเพราะผมไม่กล้าไปหรอกไม่กล้าไปจริงๆ

เลยเอาไว้ก่อน แต่เพื่อนเค้าก็บอกถ้าอยากรู้รายละเอียดของน้องก็ลองเข้าไปในเว็ปน้องเค้าดู
หรือไม่ก็ เอาเบอร์โทรของน้องพงษ์ไปเข้าเว็ป ก็จะเจอรายละเอียด ตอนแรกผมก็ยังเฉยๆ เพราะคิดว่าคงไม่มีวันได้เจอน้องพงษ์เค้าหรอก เคยเขาไปดูตารางนัดหมาย ก็คิวโครตตตตตต ยาวเลยครับ
เลยมีวันหนึ่งตัดสินใจโทรไปถามดูเผื่อผมมีบุญกับเค้าบ้าง

ตอนแรกไม่มีคนรับสาย เลยส่ง sms ไปถามน้องดู สักพักน้องก็โทรกลับมา ก็คุยรายละเอียดว่าผมอยากให้น้องออกมาข้างนอก น้องรับงานรึเปล่า

พงษ์ก็ขอโทษกับการรับงานข้างนอกเพราะทั้งการเดินทางที่มีคิวต่อๆกัน เดินทางไปไม่ทันและกลับมารับงานอีกคนต่อไปก็ไม่ทันและ อุปกรณ์ก็ไม่สะดวกเพราะน้องต้องใช้เพลงเป็นตัวประกอบท่านวดเลยทำให้ การรับงานข้างนอกลำบาก แต่ผมก็เสนอเล่นๆ ว่าถ้าผมจองเป็นคิวสุดท้าย เป็น2คิวต่อกัน แล้วให้ค่าใช้จ่าย

ผมให้เป็น3คิว น้องพงษ์จะได้สบายใจไม่ต้องกังวลเรื่องเวลา การเดินทาง และก็ไม่ต้องกังวลกับรูปแบบการนวดประกอบเพลงนะครับ นวดปกติของน้องที่ไม่ต้องใช้เพลงก็ได้ แค่อยากเจอน้องสักครั้งก็พอ ยิ่งได้คุยกับน้องพงษ์แล้วก็รู้สึกว่าน้องเป็นคน

อัธยาศัย ดีมาก เรื่องราคาน้องพงษ์เค้าไม่มีปัญหาจ่ายราคาปกติก็ได้แต่ติดที่คิวไม่ลงตัว เพราะช่วงเย็นๆคิวน้องพงษ์จะแน่นมาก น้องบอก

และก็อยากให้ผมลองมานวดประกอบเพลงดูเพราะห้องพร้อมกว่า และหลายๆอย่างแต่ผมก็บอกว่าพี่ไม่สะดวกไปจริงๆ และก็ไม่ต้องซีเรียสเรื่องนวดเพราะผมนวดแบบธรรมดาบ่อยๆ แค่อยากเจอพงษ์ ผมก็เลยนัดไว้นานเลยครับ น้องพงษ์ก็หาคิวให้จนได้ ผมดีใจมากเลยครับ

เพราะจะได้นวดน้องที่ผมรู้สึกดีตั้งแต่คุยทางโทรศัพท์แล้ว แถมเพื่อนที่แนะนำปลื้มซะขนาดนั้น
พอถึงวันที่น้องพงษ์จะมา

ตอนเช้าผมก็งานเข้าเยอะมากๆจนทำให้เกือบลืมนัดไปแล้วดีที่น้องโทรมาเตือนก่อน จนต้องเครียร์งานเป็นการใหญ่ ผมกลับมารอที่คอนโด อาบน้ำแต่งตัว เตรียมสถานที่สำหรับนวดเรียบร้อย รอแต่คนมานวดที่กำลังเดินทางมาในอีกไม่กี่นาทีนี้ สักพักน้องพงษ์มาถึงผมลงไปรับตรงลอบบี้ เจอน้องพงษ์แล้วใจสั่นเลยครับ

น้องพงษ์หล่อ ดูดีกว่าที่ผมคิดไว้เยอะมากครับ ไม่แปลกใจที่เพื่อนผมมันหลง

ผมใจก็เริ่มสั่นไม่เป็นจังหวะเหมือนกัน น้องพงษ์ยิ้ม ทักผมเลยพาน้องขึ้นไปที่ห้อง คอนโดของผมต้องลงมารับ มาส่งผู้ที่มาหาทุกครั้งครับ หลายๆครั้งที่ผมแอบชำเรืองมอง หน้าน้องพงษ์บ่อยๆ ก็คนน่ารักก็อย่างนี้หละครับ อดมองไม่ได้

เรามาถึงห้องผมก็หาน้ำมาให้น้องทาน ถามไถ่การเดินทาง และผมก็บอกว่าผมไม่คิดเลยว่า จะได้เจอน้องพงษ์ดีใจมากๆเลยครับ น้องพงษ์เขินเป็นการใหญ่ น้องผมเป็นคนตาสวย ตาหวานมากเลยครับ แถมคิดดก ยิ้มมี เสน์หมากครับ

โดยส่วนตัวแล้วผมชอบคนแนวไทยๆ อยู่แล้วไม่ชอบแนวตี๋ๆ เกาหลีๆ รู้สึกเฉยๆ นั่งคุยกันไปกันมาผมผมแทบไม่อยากนวดเลยครับ อยากนั่งคุยกับน้องพงษ์มากกว่า รู้สึกคุยกันแล้วถูกคอดี ถามน้องพงษ์อยากดื่มอะไรรึเปล่า น้องพงษ์บอกขอน้ำเปล่าก็ได้ครับ

แต่ผมขอสักครั้งกับการชนไวท์สุดพิเศษสักแก้วถือว่า เป็นการขอบคุณที่มาเจอกับผม และก็บอกน้องพงษ์ว่าไม่ต้องกังวลเรื่องนวด นะครับมีเวลาเยอะ ผมชอบคุย ชอบนั่งกอด คลอเครียกันมากกว่า

ขอพักไว้ก่อนนะครับ
แล้วจะมาต่อนะครับ ผมขอนอนก่อน ง่วงแล้ว คืนนี้ขอฝันว่าได้นอนกอดน้องพงษ์ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
อีกแล้วไง
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
แวะมาเจิมครับ...

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
แวะมาเล่าต่อเร็วๆนะครับ รออยู่นะ

• *
มาต่อเร็วๆ นะครับ รอคอยอยู่ครับ

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
 คงเป็นตอนที่น้องพงษ์นวดใหม่ๆ เรียกไปตามบ้านได้ ตอนนี้ขอให้ได้คิวที่คอนโดน้องก็พอแล้วครับ ;/Crazy9

ออฟไลน์ tong_10175

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
  • http://imageshack.us/g/846/img0246s.jpg/
ฟินตรง จิบ ไวน์ นี่ละ
you  need me

• *
คงเป็นตอนที่น้องพงษ์นวดใหม่ๆ เรียกไปตามบ้านได้ ตอนนี้ขอให้ได้คิวที่คอนโดน้องก็พอแล้วครับ ;/Crazy9

นานขนาดนั้นเลยหรือ
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ porranaiwer

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
มาต่อเร็วๆ นะ กำลังเพิลน

ออฟไลน์ peechai

• JUNIOR MEMBER
  • *
 ;/Crazy5 อิจฉา จริงๆ น้องพงษ์ ไม่ค่อยยอมไปไหน

• *
;/Crazy5 อิจฉา จริงๆ น้องพงษ์ ไม่ค่อยยอมไปไหน

เดี๋ยวนี้คงปลีกตัวยากอะครับ คิวยาวมากกกก

ออนไลน์ pjy

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
รอต่อไป

• *

จริงหรือ เราว่าน้องพงษ์ไปเที่ยวบ่อยน๊า

• *

เดี๋ยวนี้คงปลีกตัวยากอะครับ คิวยาวมากกกก

ก็ไปวันอาทิตย์ไง

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
เดี๋ยวนี้น้องพงษ์ไม่น่ามีบริการแบบoutcall แล้วละ ตอนผมนวดกับน้องพงษ์ที่ราชเทวีน้องพงษ์มีบริการแบบนี้ด้วย ตอนนี้คงยากนอกจากจะชดเชยค่าเวลาที่ต้องเสียไปจากการให้บริการในสถานที่.....ใช่ไหมครับน้อง527สุดหล่อ ;/Crazy6

ออฟไลน์ ton7up

• *
รอตอนต่อไปครับ

• *

วันอาทิตย์เป็นวันพักผ่อน พงษ์ก็น่าจะพักผ่อนไม่ออกไปไหนป่าวครับ ^^

• *

วันอาทิตย์เป็นวันพักผ่อน พงษ์ก็น่าจะพักผ่อนไม่ออกไปไหนป่าวครับ ^^

ก็ไปพักผ่อนไง

• *

ก็ไปพักผ่อนไง

ครับผม พักผ่อนๆ

ออฟไลน์ mayfly

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
เสียวตามเลย

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
เกินบรรยาย จ้า อิอิ

ออฟไลน์ ton7up

• *
จะกลับมารายงานต่อไหมนะ คุณ HOBBIT

• *

งั้นเรียกอารัยดีล่ะ

• *

งั้นเรียกอารัยดีล่ะ

บรรยายไม่ถูกใช่ปะครับ ^^

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 [16] 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30