collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญสมาชิกประกวดรีวิว เรื่องเล่าสุดประทับใจเพื่อชิงรางวัลประจำเดือน  (อ่าน 50585 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +29/-2

โครงการประกวด รีวิว เรื่องเล่าที่สุดประทับใจ
เพื่อชิงรางวัลสุดพิเศษประจำเดือน

เรียนเชิญสมาชิก MUSIC Massage ทุกท่านร่วมกันประกวดเขียนรีวิวที่สุดประทับใจ
เพื่อเป็นอีกสีสันและประสบการณ์ดีๆที่มอบเรื่องราวสู่เรื่องราว และ รับรางวัลสุดพิเศษจาก พงษ์ ด้วยครับ

เงื่อนไข การเข้าร่วมโครงการประกวดรีวิว เรื่องเล่าสุดประทับใจ

(ข้อที่1.) ผู้เข้าร่วมเขียนรีวิว ต้องเป็นสมาชิกของเว็ป ตั้งแต่ระดับ Member เป็นต้นไป ทุกระดับ ไม่มีจำกัด
(ข้อที่2.) กำหนดรีวิว ขั้นต่ำ1เรื่องเล่า ต่อ 1 สมาชิก ต่อเดือน และ สามารถเขียนได้ทุกเดือน
(ข้อที่3.) รีวิวประกวดในแต่ละเดือนอนุญาติให้สมาชิกเขียนได้ในห้อง…เท่านั้น และจะถูกย้ายมาที่ห้องรีวิวหลัก ในเดือนถัดไป
(ข้อที่4.) เนื้อหารีวิวไม่จำกัดความยาวห้าม เกิน 3 ตอน ต่อ 1 รีวิว   แต่ต้องจบเรื่องภายในวันที่25 ของเดือนนั้นๆ  รีวิวหลังวันที่ 25 จะนับเป็นของเดือนถัดไป
(ข้อที่5.) ส่วนที่บังคับต้องมีในเนื้อหาของรีวิว
                         **เนื้อหาเรื่อง พยายามเลี่ยงใช้คำตรง เพื่อลดความแรงของเนื้อหา นะครับ
                         **บรรยากาศสถานที่
                         **การบริการรูปแบบการนวด   
                         **สิ่งที่ควรปรับปรุง
                         **ความประทับใจ
(เป็นคะแนน จากผู้ดูแล )
(ข้อที่6.) สมาชิกที่เขียนรีวิว เป็นสมาชิกที่เคยมาใช้บริการจริง
(ข้อที่7.) ระยะเวลาการตัดสินคะแนน ตั้งแต่วันที่ 1-25 ของเดือน สรุปผลวันที่ 26-29 ประกาศผลผู้ได้รับรางวัลวันที่ 30-31  ของเดือนนั้นๆ เพียงคนเดียวเท่านั้น รีวิวหลังวันที่ 25 จะนับเป็นของเดือนถัดไป
(ข้อที่8.) การตัดสินคะแนน จะดูคะแนน
                         **ความนิยมMost popular topics คะแนน
                         **การกด like และ คะแนนการReply คะแนนการอ่าน การตอบกระทู้ขอบสมาชิกต่างๆ ประกอบเป็นหลัก และแต่ละรีวิว
                         **จะเพิ่มoption การvot ประเภทโพลประกอบเพื่อให้คะแนนของสมาชิกด้วยครับ

(ข้อที่6.) รางวัลที่ได้มีกำหนด ภายในระยะเวลา 3 เดือน หากเกินระยะเวลาถือว่าสละสิทธ์ ในรางวัลนั้น

รางวัลสำหรับผู้ชนะโครงการประกวดรีวิว เรื่องเล่าสุดประทับใจ

1.ภาพชุดสุดพิเศษ

เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง VIP ZONE ในระยะเวลา 3 เดือน(สำหรับสมาชิกระดับPREMIUM MEMBER ขึ้นไป)
เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง EXCUSIVE ZONE ในระยะเวลา 2 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)
ปรับระดับให้เป็นสมาชิกระดับ PREMIUM MEMBER ในระยะเวลา 3 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)

2.เกี่ยวกับการบริการ
2.1 . มีสิทธิพิเศษเลือกวันได้ในช่วงเวลาที่ให้บริการ
2.2. ส่วนลดบริการ PONG นวดประกอบเพลง
** 2 ชั่วโมง ราคาปกติ 1900 ลดเหลือ 1500 **
** 1.30 นาที ราคาปกติ 1500 ลดเหลือ 1000 **
หรือ
3. เลือกรูปแบบการนวดได้ในราคาปกติ และ ได้รับช่วงเวลาพิเศษจากพงษ์พิเศษเพิ่มขึ้น 30 นาทีในทุกรูปแบบ

เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง VIP ZONE ในระยะเวลา 3เดือน (สำหรับสมาชิกระดับPREMIUM MEMBER ขึ้นไป)
เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง EXCUSIVE ZONE ในระยะเวลา 1 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)
ปรับระดับให้เป็นสมาชิกระดับ PREMIUM MEMBER ในระยะเวลา 3 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)

เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง VIP ZONE ในระยะเวลา 1 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับPREMIUM MEMBER ขึ้นไป)
เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง EXCUSIVE ZONE ในระยะเวลา 1 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)
ปรับระดับให้เป็นสมาชิกระดับ PREMIUM MEMBER ในระยะเวลา 2 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)

หมายเหตุ

โครงการ นี้ เป็นรางวัลเฉพาะ รีวิวเท่านั้นไม่รวม ไม่รวมการแข่งขัน หรือการให้คะแนน ในรูปแบบอื่น และจำนวนการโพส สามารถเพิ่มในการปรับระดับต่างๆ ตามที่กฎระบุไว้ตามปกติ
สมาชิกทุกท่านสามารถแนะนำการเปลี่ยนแปลงหรือ หลักเกณต่างๆได้ได้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2018, 12:12:26 AM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ lop

• MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ยินร่วมประกวดอยากทราบว่าต้องเป็นเรื่องรีวิวกับการใช้บริการนวดกับน้องพงษ์เท่านั้นหรือเปล่มครับ

• *
ขอให้เป็นเรื่องราวรีวิวเกี่ยวกับการบริการของ พงษ์เท่านั้น นะครับ

ออฟไลน์ katoon

• *
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1

• *

สำหรับหลักเกณฑ์ต่างๆอย่ามองว่ายุ่งยากกันนะครับหรือต้องมีข้อกำหนดการแข่งขันที่วุ่นวายน่าเบื่อกันนะครับ. อยากสร้างมุมต่างให้สมาชิกทุกกลุ่มทุกระดับ มาร่วมสร้างความอบอุ่นในบ้านมากยิ่งขึ้น เพราะรางวัลต่างๆเพื่อสร้างแรงจูงใจให้สมาชิกมีสิทธ์ในทุกๆระดับ ทุกๆมุม ของบ้าน หลังใหม่หลังนี้ครับ. และเป็นการขอบคุณจากตัวพงษ์เองด้วย. และหลักเกณฑ์ต่างๆก็เพื่อสมาชิกทุกๆระดับมีสิทธ์เท่าเทียมกัน  เพราะผมเองเล็งเห็นทุกความสามารถ ทุกความรู้สึก  ทุกความขยัน ในอต่ละกระทู้ในหัวข้อต่างๆที่ตอบกันมา จริงๆครับ. เลยติดว่าอีกมุมๆนี้ จะสร้างความสุขอีกมุมให้ทุกๆสมาชิกที่เราได้เป็นครอบครัวเดียวตลอดไปครับ

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
เขียนไม่เป็น แต่อยากได้รางวัลอ่ะ ทำไงดีน๊า
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ Yggdrasil

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
ขอเป็นหลังจากอาทิตย์นี้ไปนะครับ ช่วงนี้ยุ่งมากกับการเตรียมตัวสอบ ว่าจะเขียนหลายทีแล้วก็ยังไม่มีเวลาเลย

ออฟไลน์ pjy

• *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
เขียนไม่เป็น แต่อยากได้รางวัลอ่ะ ทำไงดีน๊า
ถ่ายเป็นคลิปแล้วให้คุณมินเบลอหน้าให้ เอามาลงให้สมาชิกลงคะแนน ;/lovely

ออฟไลน์ prakarn

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
Re: เรียนเชิญสมาชิกประกวดรีวิว
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 09:23:37 PM »
บรรยายไม่เก่งอะดิ แต่อยากได้รางวัล อิอิอิ  ;/lovely
Better than Yesterday

ออฟไลน์ gaga

• CHAMPION MEMBER
  • EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
อุ้ย.....ดีค่ะ อยากลุ้นรางวัล ด้วยคน ต้นเดือนหน้ามีกำหนด เจอน้องพงษ์พอดี จะเก็บทุกหยด เก็บรายละเอียดทุกเม็ดเลยค่ะ  ;/ie ie ;/ie ie ;/nice
ขอบคุณน้องพงษ์นะค่ะ ที่มีโปรโมชั่นดีๆ ให้เรา  ;/chai ช่วงนี้ทรัพย์จางอยู่ค่ะ  ขอบคุณโปรดีๆ นะค่ะ คุณมิน

ออฟไลน์ hermise

• SENIOR MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
อยากเข้าร่วมด้วยจัง แต่เคยใช้บริการเมื่อนานมาแล้ว จำรายละเอียดไม่ได้  จำได้แต่ความรู้สึกที่สุดยอดมาก :pig Smaily: อยากไปหาน้องอีกจัง
ว่าแล้วเดี๋ยวหาเวลานัดน้องดีกว่า อิอิ :Boy Smaily (6):

ออฟไลน์ Denchai

• *
  • คะแนนพิเศษ: +15/-0
ดีจังครับ ตอนนี้ถึงไม่ว่างเขียน
แต่ก็คงมีเรื่องราวดีๆ ใหม่ๆ ให้ตามอ่านแน่เลยครับ

/;juju

ออฟไลน์ tear

• *
  • คะแนนพิเศษ: +69/-3
เยี่ยมไปเลยครับ แต่ว่าเราคงต้องรออีกนาน เพราะยังไม่เคย เฮ้ออออ

ออฟไลน์ Prasert

• วันพรุ่งนี้...ต้องเป็นของเรา
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +25/-0
  • ชอบก้อทัก รักก้อบอก

ขอคุณมินเลย คุณ ril ได้อยู่แล้ว อิอิ /;kik kik /;kik kik
เราใช้เงินซื้อนาฬิกาได้ แต่....ใช้ซื้อเวลาไม่ได้

• วันพรุ่งนี้...ต้องเป็นของเรา
  • *
ดีจังครับ ตอนนี้ถึงไม่ว่างเขียน
แต่ก็คงมีเรื่องราวดีๆ ใหม่ๆ ให้ตามอ่านแน่เลยครับ

/;juju

;/nice ;/nice ;/nice
เราใช้เงินซื้อนาฬิกาได้ แต่....ใช้ซื้อเวลาไม่ได้

• *
อุ้ย.....ดีค่ะ อยากลุ้นรางวัล ด้วยคน ต้นเดือนหน้ามีกำหนด เจอน้องพงษ์พอดี จะเก็บทุกหยด เก็บรายละเอียดทุกเม็ดเลยค่ะ  ;/ie ie ;/ie ie ;/nice
ขอบคุณน้องพงษ์นะค่ะ ที่มีโปรโมชั่นดีๆ ให้เรา  ;/chai ช่วงนี้ทรัพย์จางอยู่ค่ะ  ขอบคุณโปรดีๆ นะค่ะ คุณมิน

รอติดตามผลงานนะครับ  อิอิ ;/verynice ;/verynice ;/verynice

• *

ขอคุณมินเลย คุณ ril ได้อยู่แล้ว อิอิ /;kik kik /;kik kik

ขอนะคุณมิน อิอิ
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
ช่วงนี้คงต้องรออ่านของเพื่อนๆ ก่อน เพราะยังไม่ถึงคิวเรา ^^

ออฟไลน์ Denchai

• *
  • คะแนนพิเศษ: +15/-0

รอติดตามผลงานนะครับ  อิอิ ;/verynice ;/verynice ;/verynice

รออ่านเช่นกันครับ
ยังจำลีลาการเล่าเรื่องของคุณกาก้าที่มันส์หยดไม่เหมือนใครได้ดีครับ อิอิ

/;kik kik

• *
รออ่านของทุกๆ คนอยู่นะครับ ^^

• *

รออ่านเช่นกันครับ
ยังจำลีลาการเล่าเรื่องของคุณกาก้าที่มันส์หยดไม่เหมือนใครได้ดีครับ อิอิ

/;kik kik

;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

• *

:Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6):

• *
ช่วงนี้คงต้องรออ่านของเพื่อนๆ ก่อน เพราะยังไม่ถึงคิวเรา ^^

ถึงเมื่อไหร่ อย่าลืมนะ รอติดตาม อิอิ ;/lovely ;/lovely

• *

:Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6):

เงียบ ทำไมอ่ะ ขอมากไปหรือ

• *

ถึงเมื่อไหร่ อย่าลืมนะ รอติดตาม อิอิ ;/lovely ;/lovely

รอนานหน่อยนะครับ ปีหน้าโน้นนนนนนนน ^^

* Calendar

มิถุนายน 2018
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 [25] 26 27 28 29 30

* Top Poster

siril siril
24,219 กระทู้
tear tear
12,478 กระทู้
kokusol kokusol
11,668 กระทู้