collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
4 (66.7%)
ชอบมาก
1 (16.7%)
ชอบ
1 (16.7%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 6

ปิดการโหวต: เมษายน 01, 2018, 03:32:06 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: เพียงครั้งเดียวก็เสียวไม่มีวันลืม  (อ่าน 2295 ครั้ง)

ออฟไลน์ micz_it

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
เพียงครั้งเดียวก็เสียวไม่มีวันลืม
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 08:41:22 PM »
สวัสดีครับ
ผมอาจจะเป็นคนเล่าเรื่องไม่ค่อยเก่งแต่วันนี้เกิดคิดถึงพี่พงษ์ก็เลยจะขอมาเล่าประสบการณ์ดีๆ ที่ผมได้รับจากพี่พงษ์นะครับ

ผมเป็นคนไม่เคยมีประสบการณ์การนวดเลย แต่เมื่อถึงจุดๆ หนึ่งเราเองก็อยากจะลองมีประสบการณ์นวดดูบ้างจนกระทั่งไปเจอกับเว็บไซต์ชาวเราเว็บหนึ่ง นั่งหาข้อมูลไปสักพักก็มาสะดุดกับชื่อ พงษ์ พระราม 9 ที่มีแต่คนพูดถึงความประทับใจทั้งรูปร่าง หน้าตา การนวด ผมจึงตัดสินใจได้แบบไม่ลังเลเลยครับว่ามาลองนวดครั้งแรกกับพี่พงษ์นี่แหละ

หลังจากตัดสินใจเสร็จผมก็รีบเช็ควันว่างของพี่พงษ์และของตัวเองแล้วรีบติดต่อจองคิวผ่านทางไลน์ ถึงแม้จะเป็นการคุยผ่านไลน์แต่พี่พงษ์ก็ทำให้ผมประทับใจตั้งแต่ยังไม่ได้เจอ (ไม่รู้เว่อร์ไปไหม อิอิ) พี่พงษ์คุยดีมากๆๆ ครับ ยิ่งทำให้ผมมั่นใจมากขึ้นว่าครั้งแรกในชีวิตของผมเลือกคนไม่ผิด

แม้ว่าจะรอคอยพี่พงษ์อยู่นานมาก ในที่สุดก็ถึงคิวของผมสักที ก่อนวันนัด 1 วันพี่พงษ์ก็โทรมาเตือน “พรุ่งนี้เรามีนัดกันนะครับ ไม่ติดธุระอะไรใช่ไหมครับ” ผมนี่ใจเต้นตุบตับเลยครับ อยากจะตอบพี่พงษ์มากๆว่า พร้อมตั้งแต่วันนัดแล้ว 5555 แต่ก็ได้แต่พูดในใจ คืนก่อนวันนัดผมนี่แทบนอนไม่หลับเลยครับ ตื่นเต้น และลุ้นมากว่าวันพรุ่งนี้จะเกิดอะไรขึ้นบ้าง พี่พงษ์ตัวจริงจะเป็นอย่างไร หน้าตาจะเหมือนในรูปหรือไม่นะ

เมื่อวันนัดมาถึงด้วยความที่บ้านผมอยู่ไกลจากพระราม 9 ประกอบกับกลัวไปสาย เลยรีบเดินทางไปหาพี่พงษ์ซึ่งก็ถึงก่อนเวลาไป 1 ชั่วโมง แวะเดินเล่นที่ห้างสักพักจวนใกล้เวลานัดก็รีบดิ่งไปหาพี่พงษ์ตามสถานที่ที่พี่พงษ์นัดแนะไว้ ระหว่างขึ้นลิฟต์ เดินไปห้องพี่พงษ์ใจผมนี่ไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลยครับ เกิดมาไม่เคยตื่นเต้นเท่านี้มาก่อน ในที่สุดผมก็มายืนอยู่หน้าห้องเชือด

“ก๊อกๆๆๆๆ”
หลังผมเคาะประตูสักพัก ประตูก็เปิดออก ภาพชายหนุ่มหน้าตาดี เปลือยท่อนบนหุ่นกำยำ อกเป็นอกกล้ามเป็นกล้ามก็ปรากฎขึ้นอยู่ข้างหน้าผม ผมแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยว่าผมจะได้นวดกับเทพบุตรที่หล่อขนาดนี้ ฝันเป็นจริงแล้วเรา!!!

พี่พงษ์เชิญผมเข้าห้องพร้อมเสิร์ฟน้ำและพูดคุยถามสารทุกข์สุขดิบสักพักก็ให้ผมเลือกกลิ่นน้ำมันนวด จากนั้นให้ผมไปอาบน้ำชำระร่างกาย ผมนี่เร่งขัดเร่งถูล้วงควักทำความสะอาดเป็นการใหญ่โตเลยครับ อยากให้พี่พงษ์ประทับใจ แหะๆ และแล้วผมก็มานอนคว่ำอยู่บนเตียงด้วยร่างกายเปลือยเปล่า

และแล้วช่วงเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง พี่พงษ์เปิดประตูเข้ามา ถึงแสงไฟในห้องจะไม่สว่างมากนัก แต่ก็ไม่สามารถปิดบังเรือนร่างเปลือยเปล่ากำยำของพี่พงษ์ได้ ตอนนี้เลือดในกายผมสูบฉีดขึ้นมาทันที อยากจะจู่โจมเป้าหมายใจจะขาดแต่ก็ต้องอดใจไว้  จากนั้นพี่พงษ์ก็ค่อยๆ เริ่มนวดจากเท้าค่อยๆ วนเวียนเค้นคลึงมาที่ก้น ระหว่างนวดพี่พงษ์จะคอยถามตลอดว่าน้ำหนักการนวดโอเคมั้ย นวดแรงไปหรือไม่ มารู้ตัวอีกทีพี่พงษ์ก็นวดขึ้นมาจนถึงหลัง ระหว่างนั้นผมสัมผัสได้ถึงน้องชายพี่พงษ์ที่ค่อยๆ ขยายขนาดขึ้นและเลื้อยชนถูไถปากถ้ำของผมอยู่เป็นระยะ อารมณ์ผมพุ่งพล่านมาก แผงอกและซิกแพคแน่นๆ เสียดสีไปมาอยู่นี่แผ่นหลังของผม ลมหายใจของพี่พงษ์ที่รวยรินรดต้นคอมันทำให้ผมเร่าร้อนมาก หลังจากที่กำลังผมเคลิ้มเคลิ้มกับลีลาการนวดของพี่พงษ์สักพักก็เดินทางมาถึงท่านวดในตำนานที่ทุกรีวิวกล่าวขานนั่นก็ท่าล้วงไข่พญานาค พี่พงษ์จับผมนั่งชันเข่าขึ้นแล้วค่อยๆ รูดน้องชายของผมที่แข็งรอพี่พงษ์มานานแล้ว ผมเสียวมากเสียวจนต้องร้องครางออกมา พี่พงษ์คงได้ใจรูดเข้าไปอีกจนผมแทบจะแตกต้องร้องขอพี่พงษ์ให้หยุดก่อน  พี่พงษ์เลยจับผมเอนหลังพิงอก แล้วค่อยๆ ลูบไล้ไปตามร่างกายของผม หัวนมของผมโดนคลึงจนผมร้องครางไม่เป็นภาษา

มาจนถึงช่วง climax พี่พงษ์ให้ผมนอนหงาย คราวนี้ผมได้เห็นเรือนร่างของพี่พงษ์แบบเต็มตา ไม่คิดเลยว่าชีวิตนี้จะได้สัมผัสกับชายหนุ่มหุ่นล่ำหน้าตาดีขนาดนี้ พี่พงษ์ค่อยๆ เลื่อยขึ้นมาบนตัวของผมแล้วมานั่งบนเอว บรรจงจับมือผมขึ้นมาลูบไล้ที่แผงอก และซิกแพค แม่เจ้า!! มันช่างแข็งแกร่งอะไรเยี่ยงนี้ สีหน้าสยิวของพี่พงษ์ยิ่งเห็นก็ยิ่งฟิน มังกรของพี่พงษ์ค่อยๆ ขยายตัวขึ้นจนกลายเป็นมังกรยักษ์ ผมค่อยๆ เอามือมาจับแล้วรูดขึ้นลง มันใหญ่เต็มไม้เต็มมือมากครับ จับอย่างเดียวคงไม่พอ ผมอดใจไม่ไหวเอาปากครอบมังกรดุ้นนั้นพร้อมลงลิ้นรัวไปมา ขึ้นลงทั้งดุ้นทั้งไข่ ไม่ให้เสียโอกาสดีๆ แบบนี้ไป ยิ่งอมยิ่งดูดยิ่งเลีย ก็ยิ่งได้ยินเสียงพี่พงษ์ครางซี้ดซ้าด มันเร้าใจมากครับ ยิ่งได้เห็นหน้าหล่อๆ ของพี่พงษ์เหยเกด้วยความเสียวก็ยิ่งปลุกสัญชาตญาณดิบของผมออกมาอีก

ในที่สุดฝันที่ผมรอคอยก็เกิดขึ้นจริง พี่พงษ์ถามผมว่าเป็นรุกหรือรับ ผมรีบตอบทันทีเลยครับว่ารับ แต่ในใจนี่ตะโกนออกมาว่าที่อยากนวดกับพี่พงษ์ก็เพราะอยากตกเป็นเมียของพี่นี่แหละครับ อิอิ พี่พงษ์ลงมาไซร้ซอกคอ แก้ม เล่นกับหัวนม และสำรวจร่างกายผมอีกครั้งแล้วยกขาผมขึ้นค่อยๆ สอดใส่มังกรเข้าถ้ำของผม มันคับ จุก อึดอัดและแน่นมากคับ ถึงจะพี่พงษ์จะใช้นิ้วเบิกทางไว้แล้ว อาจจะด้วยความที่ผมไม่ได้มีอะไรกับใครมานาน เราพยายามกันอยู่พักใหญ่ผมไม่ไหวจริงๆ เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ต้องยอมแพ้พ่ายและเป็นคนดันตัวเองหนีชายหนุ่มที่กำลังพยายามสอดใส่ พี่พงษ์เลยเสนอช่วยให้แตกภายนอกแทน เลยต้องจบที่ทำให้ผมแตกภายนอก ในใจก็อกเสียดายไม่ได้อุตส่าห์มีนิมิตรหมายได้เป็นเมียพี่พงษ์ทั้งทีแต่ก็ปล่อยให้โอกาสดีๆ หลุดลอยไป ถึงอย่างไรแม้ว่าจะเป็นแค่ภายนอกแต่มันก็ทั้งเสียวและทั้งมีความสุขที่ได้แตกด้วยน้ำมือของพี่พงษ์

หลังเสร็จภารกิจเราก็ได้นั่งคุยเล่นกันอีกเล็กน้อย และแล้วเราก็ต้องจากลากัน ก่อนจากผมขอพี่พงศ์กอด 1 ที พี่พงษ์ก็ให้กอดทันทีโดยไม่อิดออดใดๆ

และนี่ก็คือประสบการณ์ดีๆ ที่ผมอยากบันทึกไว้ในเว็บบอร์ดนี้ ด้วยอะไรหลายๆ อย่างทำให้ผมยังไม่ได้มีโอกาสไปซ้ำกับพี่พงษ์สักที แต่ผมก็ยังคงเฝ้ารอวันที่จะได้พบกับพี่พงษ์อีกครั้ง และได้ไปลองห้องใหม่กับเขาบ้างในปีนี้ พี่พงษ์รอผมด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2018, 10:44:26 PM โดย พงษ์ »

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
Re: เพียงครั้งเดียวก็เสียวไม่มีวันลืม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 08:53:54 PM »
อ่านถึงตอนจะจบ ชอบตรงที่เขียนว่า "ยังไม่มีโอกาส ไปซ้ำกับพี่พงษ์สักที,, อิอิ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ oliverB

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 61
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
Re: เพียงครั้งเดียวก็เสียวไม่มีวันลืม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 03:22:40 PM »
Very good review. Translation in english is very bad, but I can understand most of it. I hope to write my review soon...

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2018, 03:37:01 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ micz_itนะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออฟไลน์ mcode

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 09:38:38 AM »
 (:how ru:)
ตื่นเต้นครับ อยากมีความรู้สึกแบบนี้

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6728
  • คะแนนพิเศษ: +1666/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 08:21:51 PM »
 (:oop:) (:oop:) (:oop:)
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ man_u

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 12:36:33 PM »
โห๋ อ่านไป แข่งตามเลยครับ

ขอบคุณประสบการณ์ดีๆที่มาแชร์นะครับ

ออฟไลน์ dupbee

• *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 01:14:06 PM »
 (:Lover:) (:Lover:) (:Lover:) (:Lover:) (:Lover:)

ออฟไลน์ kong215

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 10:29:20 AM »
 (:how ru:) (:how ru:) (:how ru:)

ออฟไลน์ ultra1

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 07:42:10 PM »
excited to take the massage

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 08, 2018, 08:13:00 PM »
ต้องไปทบทวนความความจำซะแล้ว กลัวลืม
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 11:01:30 PM »
wow like love kiss

ออฟไลน์ Kinnikuworld

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 14
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 10:10:52 PM »
ขอบคุณที่แบ่งปัน สุดยอดมากเลยครับ

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 11:43:12 PM »
wow like love kiss

ออฟไลน์ Kinnikuworld

• PLATINUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 10:47:39 AM »
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ออฟไลน์ Amnaj.s

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 07:38:26 PM »
 (:fighting:)

ออฟไลน์ wud

• *
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 06:44:34 PM »
 (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:)

ออฟไลน์ Arunothatha

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 03:16:55 PM »
สุดยอดแห่งประสบการณ์จริงที่ได้รับจากคุณพงษ์สุดหล่อเลยครับ

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2021, 06:13:55 PM »
 (:fighting:)
ชอบครับ ชัดเจน
เป้าหมายหลัก .. อยากเป็นเมียพี่พงษ์
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 [18] 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30