collapse
  • กลิ่นเหงื่อความเป็นชายของพษ์ และ การนวด 5 1
Currently:  

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
10 (100%)
ชอบมาก
0 (0%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอบควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 10

ปิดการโหวต: พฤษภาคม 31, 2018, 09:02:03 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: กลิ่นเหงื่อความเป็นชายของพษ์ และ การนวด  (อ่าน 6332 ครั้ง)

ออฟไลน์ The-BLacK-BuTT

• Previlege member หนทางยาววอีกใกล
  • PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
  • ดีคับ ผม โอ๊ดคับ FC - คุณพงษ์สุด X คับ
     คือเขียนไม่ค่อยเก่งนะคับ  ครั้งแรกเลยที่เขียนรีวิวประสบการ์ณ เรื่องนี้ผ่านมานานพอสมควรแล้ว คือแอบปลื้มพงษ์มาสักพักแล้วตั้งแต่ที่เห็นรูปหลุดที่เซนเซอร์หน้า เห็นแค่หุ่นกับท่อนลำก็ทำให้ผมรู้สึกหลงใหลผู้ชายคนนี้แล้ว จนวันนึงก็บังเอิญเจอเวปนี้แหละคับ ก็ทำให้รู้จักพงษ์มาก และได้เห้นหน้าตาหล่อๆชัดเจนด้วย  เลยรู้สึกว่าต้องเจอพงษ์ให้ได้สักครั้ง  ผมได้ติดต่อพงษ์และใช้เวลาสักพัก กว่าจะหาเวลานัดเจอว่างตรงกัน

และแล้ววันนั้นก็มาถึง พงษ์ได้กำหนดเวลามาให้ วันนั้นผมตื่นเต้นมาก นัดกับพงษ์ใว้บ่าย 2 แต่ด้วยวันนั้นผมก้มีงานต้องไปทำต่อ เลยกลัวว่าจะมีเวลาอยู่กับพงษ์น้อยไป เลยโทรไปบอกพงษ์ขอเจอก่อนเวลาสักบ่ายโมง  พงษ์ก็ดูเหมือนยุ้งๆ แต่ก้ตอบตกลง   พอเวลาเที่ยงผมก้ออกเดินทางไปหาพงษ์ แต่ผมไปถึงก่อนเวลาที่นัดพงษ์ใว้นิดหน่อย   พอถึงหน้าห้องก้โทรหาพงษ์  ไม่นานพงษ์ก้เปิดประตูออกมาต้อนรับ  สภาพพงษ์ตอนนั้นทำเอาผมใจเต้นตุบๆ คือเคยเห็นแค่ในรูป แต่นี้ตัวจริงๆแถวยังใส่เสื้อกล้าม กางเกงบอลที่เปียกชุ่มไปด้วยเหงื่อ พงษ์บอกว่าพึ่งออกกำลังกายเสร็จ กับจัดห้องนิดหน่อยไม่คิดว่าจะมาก่อนเวลา ผมเลยบอกับพงษ์ว่าไม่รีบๆ ขอนั้งรอเฉยๆ พงษ์ทำธุระให้เสร้จเลย พงษ์เฟรนลี่มาก อัธยาศัยดีเราคุยกันไปสักพัก ผมก็สังเกตร่างกายพงษ์ที่ชุ่มไปด้วยเหงือ ซึ่งเซ็กซี่มาก กางเกงบอลสีขาวที่เปียกเหงือจนแนบกับเป้าตุงๆ จนพงษ์บอกให้ผมเข้าไปรอในห้องนวดก้ได้ แต่ผมยังไม่ไปขอนั้งอีกสักพัก(ก็วิวมันดี อิอิ)     พงษ์ก้ไม่ว่าไร พงษ์หายไปาักแปบ สักพักพงษ์ก้เดินออกมาในสภาพผ้าขนหนูผืนเล็กๆ พงษ์มานั้งคุยด้วยถามนู้นนี่ พงษ์คงลืมตัว   พงษ์ยกขานั้งไขว่ห้าง จนผ้าขนหนูเปิดเห็นกกนสีดำ ง่ามขา ร่องก้นนิดๆ สูงขึ้นไปเห็นชัดว่าเป็นไข่ใบกลมใหญ่ชัดเจน   ส่วนผมก็เริ่มเก็บอาการตัวเองใว้ไม่อยู่แล้วตอนนี่ ไม่นานนักในขณะที่พงษ์ขอตัวไปอาปน้ำ ผมรีบเอ่ยปากบอกให้พงษ์นั้งลงก่อน ด้วยที่ภาพที่เห็นมันกระตุ้นอารมผมมาก ผมเลยบอก ”พงษ์ไม่ต้องอาปแล้วคับ ผมทนไม่ใหวแล้ว” พงษ์ยิ้มๆ แล้วจากนั้นก้เริ่มเกมส์เสียวระกว่างผมกับพงษ์ พงษ์นั้งลงบนโซฟาพร้อมนั้งอ้าขากว้าง ทำให้เห็นเป้าอวบอูมชัดเจน พงษ์กางแขนขนาบไปตามพนักพิง ซึ่งเป็นภาพที่เซกซี่มากก   จากนั้นผมเริ่มใช้ 2 มือผมลูบไปตามกล้ามท้อง หน้าอกแกร่งๆกล้ามแขน ที่ยังเปียกไปด้วยเหงือ  ก้มเอาหน้าเข้าไปใกล้ๆสูดดมกลิ่นเหงือความเป็นชายของพงษ์ เริ่มจากตามโคนต้นขาแน่นๆ เลื่อนผ่านกกน สีดำที่ตอนนี้มันโป่งนูนแทบจะระเบิด มีน้ำซึมเป็นวง ผมเลยแลบลิ้นเลียสะกิดมันเบาๆ แล้วก้ค่อยๆลากลิ้นขึ้นไปตาม สดือ กล้ามท้องที่ตอนนี้เกร็งเป็นลุกๆ  พงษ์เริ่มส่งเสียงครางเบาๆ ผมเลยได้ใจ ใช้ลิ้นเลียไปตามข้างลำตัวอีก ค่อยๆลากลิ้นขึ้นไปจนถึงใต้รักแร้ ซึ่งมันเป็นอะไรที่ฟินมาก กลิ่นเหงือความเป็นชายของพงษ์กระตุ้นอารมผมมาก พงษ์ก้มมองหน้าผมด้วยสีหน้าหื่นๆ(คงสะใจที่เห็นคนหลงไหลในตัวเขาขนาดนี้) ผมเลยอยากยั่วพงษ์ต่อ ด้วยการกดหน้าสูดกลิ่นดมรักแร้ของพงษ์ พร้อมแลบลิ้นเลียหงือกระตุ้นอารมณ์ให้เพิ่มขึ้นไปอีก   จนพงษ์แหงนหน้าซู๊ดปากกก "ซี๊ด.....เสียวว"    พอทำให้ผมเริ่มเสียวได้แล้ว ผมก้เปลี่ยนเป้าหมายมาที่หน้าอกหนาๆของพงษ์ ผมดูดเลียเม้นหัวนม ใช้ปลายลิ้นเลียวนรอบๆ จากนั้นก้ลากลิ้นไล่ต่ำลงมาจนถึงเป้าหมายสำคัญ ซึ่งตอนนี้มันผ้าขนหนูมันหลุดไปล้ว เหลือเพียงกกนสีดำที่อัดแน่นไปด้วยท่อนลำขนาดใหญ่พาดเป็นทางยาวแทบล้นขอบกกน และส่วนปลายท่อนลำที่อยู่ใน กกน นั่นยังมีน้ำใสๆซึมออกมาเยอะด้วย แถมยังเปียกชุ่มไปด้วยเหงือ  ผมไม่รอช้ามุดหน้าเขาไปสูดดมกลิ่นเหงือ กลิ่นความเป็นชาย จนพงษ์ก็เริ่มเป็นเเสดงอาการเป็นฝ่ายคุมเกมส์บ้าง พงษ์กดหัวผมแน่นใว้กับท่อนลำของพงษ์ พร้อมโยกส่ายบั้นเอวใส่หน้าผม จนท่อนลำมันขยายตัวจนสุดโผล่ล้นขอบออกมาทีละนิดๆ หัวดอถอกบานขยายโผล่ออกมาจนเกือบหมดทั้งลำ ภาพที่เห้นตรงหน้าตอนนี้ คือ ท่อนลำสีคล้ำนิดๆกลางท่อนเนื้อค่อยๆเปลี่ยนจากชมพูเป็นสีแดงเงาวับ ดุ้นพงษ์ของจริงมีขนาดใหญ่อวบ ที่หัวและกลางท่อนลำยังเต็มไปด้วยน้ำเมือกใส่ๆอาปท่อนลำจนเงาวับ  จนผมอดใจไม่ได้ที่จะต้องอ้าปากแลบลิ้นเลียส่วนหัวชิมน้ำหวานๆของพงษ์ ซึ่งตอนนี้พงษ์ถอดกกนออกหมด ถ่างขาให้ผมลิ้มรสท่อนลำของพงษ์เต็มที่ แต่ผมสังเกตเห็น กกน ของพงษ์มีคราบน้ำเยอะมาก   พงษ์เลยสารภาพว่า เขาก้มีอารมณ์มากเช่นกันเก็บน้ำใว้ให้ผมตั้งแต่เมื่อคืนยังไม่ได้ออกเอา ขณะพี่พูดพงษ์กำลำท่อนฟาดหน้าท้องดัง แปะๆ  พงษ์ยิ้มมุมปากให้ผมพร้อมจับท่อนลำที่เยิ้มไปด้วยน้ำเหนียวๆถูมาที่หน้าผม จนหน้าผมเปรอะไปด้วย้ำเสียวของพงษ์ พงษ์เป็นฝ่ายคุมเกมส์ต่อ พงษ์จับหัวบานใหญ่จ่อมาที่ปากผม กลิ่นน้ำปนกลิ่นฉี่อ่อนๆ ทำผมมีอารมณ์มาก ผมเลยไม่รอช้า อ้าริมฝีปากรับท่อนลำหัวถอกของพงษ์เขาไปทีละนิดๆ แต่พงษ์กลับกระแทกเข้ามาจนมิดโคนกดหัวผมแช่ใว้(อูยยยยย )พงษ์ครางออกมา แล้วก็ถอนท่อนลำออก ปลายท่อนมีน้ำลายผมยืดเป็นสายเหมือนไม่อยากให้ท่อนล่ำท่อนนี้หลุดไปจากปาก แล้วพงษ์ก็จับผมลุกขึ้น พงษ์ใช้มัดกล้ามอุ้มผมไปยังห้องนวดที่พงษ์เตรียมใว้ในขณะอุ้มเดิมไป ท่อนลำของพงษ์ก้ส่ายไปมากระทบถูก้นผมไปด้วย พอถึงที่ พงษ์ก้วางผมลง
     พงษ์เริ่มเกมส์เสียวต่อด้วยน้ำมันที่พงษ์เตรียมใว้ พงษ์ทาน้ำมันที่หน้าอก ท้อง ท่อนลำ จนเงาวับแล้วก้มลงนอนนาบลงบนตัวผม พงษ์ค่อยๆใช้ร่างกายของเขาทาน้ำมันให้ผม จนผมเสียวมาก น้ำเสียวของผมไหลซึมออกมาเลอะหน้าท้องตัวเองเยอะเลย คงเพราะโดนผู้ชายหุ่นล่ำๆกล้ามๆ ใช้ท่อนลำถูกไปทั่วร่างกาย ซึ่งเป็นอะไรที่วิเศษมาก ทั้งแหวกก้นผมแล้วใช้ท่อนลำของเขาถูๆ จนต่างคนเริ่มทนไม่ใหว รูผมต้องการท่อนลำของพงษ์มากเช่นกัน พงษ์จัดการสวมถุงยางที่บางมาก จากนั้นก้ใช้ปลายท่อนหัวถอกเขี่ยๆที่ปากรูของผม จนผมเสียวมาก กระดกเอวสวนอยากให้มันเขาไปอยู่ในตัวผมเร็วๆ ส่วนพงษ์ไม่รอช้ารีบตอบสนองกดดันท่อนลำขนาดใหญ่ค่อยๆดันเข้ามา พอส่วนหัวบานๆเข้ามาได้ พงษ์ก้กระแทกใส่จนมิดลำ จนผมสดุ้ง ทำให้ตอนนี้ทั้งผมและพงษ์ครางด้วยความเสียวดังทั่วห้อง รูตอดท่อยพงษ์ตุ้บๆ จนพงษ์กระซิบชม พงา์พร้อมและเริ่มซอยเอว ทั้งกระแทก ทั้งบดเอว ผมรู้สึกได้ว่าท่อนลำชองพงษ์ทะแยงไปงัดกับพนังข้างในรูผม  เสียวมาก ท่องลำคว้านไปมาในรู จนบางทีพงษ์เองก้หยุดแช่ใว้ด้วยความเสียวก่อนน้ำจะทะลัก จนผมทนไม่ใหวแล้ว ขอนอนหงายดูหุ่นล่ำๆ ดูหน้าหื่นๆของพงษ์ตอนกระแทกท่อนลำใส่ผม พงษ์ตอบสนองผมอีกครั้ง  พงษ์จับขาผมยกขึ้น จนเอวผมลอยพร้อมรัวกระแทกท่อนลำใส่รูผมอย่างหื่นกระหายต่อ ตอนนี้เหงือของพงษ์ไหลออกมาทั่วตัว ยิ่งปลุกอารมณ์มากขึ้นไปอีก ทั้งห้องดังไปด้วยเสียงคราง และเสียงท่อนลำกระแทกรู   หน้าขากระทบก้น  "ปั่บๆๆๆ" แถมยังโดนพวงไข่ที่แกว่งกระทบก้นของผมอีก "ซี๊ดดดดดดดดด" ลีลาพงษ์สุดยอดมาก กระแทกรัวๆหนักหน่วงมาก ในที่สุดผมก้ไม่ใหว ใกล้เสร้จแล้ว พงษ์ยิ้มอย่างสะใจที่เห็นผมเสียวจนทนไม่ใหว   “โอ๋ยยย พงษ์ๆๆ  ผมไม่ใหวแล้วจะแตกๆ แล้ว"   ในที่สุด   " ซี๊ดดดดด  อ๊า.....” น้ำผมพุ้งทะลักออกมาเลอะทั่วหน้าอก หน้าท้อง กระจายเลอะไปหมด ในขณะที่พงษ์กำลังกระแทกท่อนลำต่อไปเรื่อยๆ  พงษ์มองหน้าผมด้วยหน้าตาหื่นๆ ผมเลยอยากปลุกอารมณ์พงษ์ต่อ  ด้วยการที่   ใช้นิ้วปาดไปที่น้ำข้นๆของผมที่ทะลักมะกี้ แล้วเคลื่อนนิ้วที่เลอะน้ำเหนียวๆ ค่อยๆยัดใส่ปากตัวเอง พงษ์คงสุดจะกลั้นกับความร่านของผม พงษ์กระแทกต่อหนักๆอีก 3-4 ทีเน้นๆ สุดท้ายพงษ์ก้ถอนท่อนลำออกดัง "บ๊อกก" ในขณะที่พงษ์ดึงถุงยางออกไม่กี่เสี้ยววินาที พงษ์ครางง“อ๊า......”น้ำจากปลายท่อนลำของพงษ์ก็กระฉุดออกมาเป็นสายลงบนตัวผม น้ำเยอะมาก  เราต่างคนต่างหายใจหอบด้วยความเสียว เรานอนกอดสักพักทั้งทีมีน้ำของเราสองคนเลอะอยู่  จากนั้นเราก้ลุกอาปน้ำ พงษ์ก้ช่วยล้างตัวให้ผม  เป็นอะไรที่ประทับใจมาก จากนั้นก้ขอตัวกลับ พงษ์กอดทิ้งท้ายด้วยความเป็นมิตร 
   ปล.ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะคับ ผมยังเขียนเรียบเรียงไม่เก่งก็ต้องขออภัยด้วย ส่วนนึงอยากมาแชร์ว่าพงษ์คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ  อีกอย่างอยากได้รางวัลเพื่อจะได้เข้าไปดู รุปมุมเสียวๆต่างๆของพงษ์ที่ผมยังไม่เคยเห็นด้วย ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2018, 08:03:04 PM โดย admin »
ไลน์ผม -mystique-  FC พงษ์คับ

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 326
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
Re: กลิ่นเหงื่อความเป็นชายของพษ์ และ การนวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 10:59:06 PM »
ฟินตามเลยครับ อยากลองแบบนี้บ้าง อิอิ😃😃
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
Re: กลิ่นเหงื่อความเป็นชายของพษ์ และ การนวด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 02:09:47 PM »
ต้องฟินมากๆ แน่ อิอิ

• Previlege member หนทางยาววอีกใกล
  • *
  • ดีคับ ผม โอ๊ดคับ FC - คุณพงษ์สุด X คับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 02:52:59 PM »
ฟินตามเลยครับ อยากลองแบบนี้บ้าง อิอิ😃😃
     อิอิ  สุดๆเลยคับ

ออฟไลน์ kong215

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 03:13:26 PM »
 (:yes:) (:yes:) (:yes:)

ออฟไลน์ the_bt

• *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 05:18:03 PM »
สุดยอดมากเลยครับบบบ (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:)

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 06:03:09 PM »
สุดยอดมากเลยครับบบบ (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:)
  ขอบคุณมากเลยครับที่เข้ามาอ่าน หวังว่าคงจะชอบนะครับ  (:yes:)

ออฟไลน์ mrvtha

• *
  • Total likes: 34
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 07:54:46 PM »
อยากได้แบบบนี้บ้าง พี่พงษ์ครับ คราวหน้าขอแบบนี้นะฮะ 55555

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆนะฮะ
อ่านรีวิวเก่าได้ที่
1. https://goo.gl/yzawqj
2. https://goo.gl/CAH5wN
3. https://goo.gl/Davi3M
4. https://goo.gl/uBDCgj
5. https://goo.gl/79hp7q

ออฟไลน์ Baraka

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 22
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 08:27:47 PM »
อยากลองแบบได้ถอด กกน บ้างจัง

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 09:09:00 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ The-BLacK-BuTT นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออฟไลน์ P42ZIV4L

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 09:59:33 AM »
เล่าเก่งมาก อ่านตามแล้วอารมณ์กระเจิดกระเจิงเลย

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 02:17:01 PM »
เล่าเก่งมาก อ่านตามแล้วอารมณ์กระเจิดกระเจิงเลย
     จริงหลอคับ   ขอบคุณมากเลยคร้าบบ   พึ่งเล่ายาวๆแบบนี้เรื่องแรกเลย    ว่าแต่กลิ่นเหงือนี้หอมสุดๆเลยนะคับ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 02:18:19 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ The-BLacK-BuTT นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ขอบคุณคร้าบบบบบ  (:don't:) (:don't:) (:don't:)

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 02:20:42 PM »
อยากได้แบบบนี้บ้าง พี่พงษ์ครับ คราวหน้าขอแบบนี้นะฮะ 55555

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆนะฮะ

ฮ่าๆๆ ความบังเอิญที่ลงตัวครับ     ฟินสุดๆ   

ออฟไลน์ Pete Kullapat

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 11:38:42 PM »
 (:yes:)จ (:fighting2:) (:boring:)บรรยายได้ดีครับอ่านแล้วฟินสุดสุดเลย

ออฟไลน์ Baraka

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 22
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 09:49:21 AM »
 (good night:)

ออฟไลน์ phyamarn

• *
  • Total likes: 11
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 11:35:21 PM »
บรรยายได้เห็นภาพ จินตนาการ ฟินตามเลยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 04:06:14 PM »
ขอบคุณรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ...เป็นเสมือนกำลังใจให้ผมเลยจริงๆครับ

{thank you}
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 09:40:32 PM »
ขอบคุณรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ...เป็นเสมือนกำลังใจให้ผมเลยจริงๆครับ

{thank you}
      เยิฟๆๆๆ (:Lover:) (good night:) (:Lover:) (good night:) (:boring:) (:how ru:) (:yes:)

ออฟไลน์ l-007

• *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 09:17:28 AM »
อ่านตาม เหมือนกับอยู่ร่วมห้องเลยคับ 55 (:yes:) ขอบคุณ

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 11:04:02 AM »
สุดยอดเลยครับ อยากดมกลิ่นเหงื่อของพงษ์บ้าง😃😃😃
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 12:23:08 AM »
สุดยอดเลยครับ อยากดมกลิ่นเหงื่อของพงษ์บ้าง😃😃😃
     อิอิ  ต้องลองๆๆๆ

ออฟไลน์ xiphus

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2018, 09:07:54 AM »
อ่านจบนี่ ฟินตามไปเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 09:11:36 PM »
     อิอิ  ต้องลองๆๆๆ
ต้องรีบหาเวลาว่างไปลองซะแล้วอิอิ
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 08:45:20 PM »
อ่านจบนี่ ฟินตามไปเลยครับ
     กลิ่นเหงือเขาดีจริงๆ คับ ต้องไปลองๆๆ

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 [28] 29 30
31