collapse
  • วันพิเศษของพงษ์คือวันแสนพิเศษของผม 5 1
Currently:  

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
6 (75%)
ชอบมากๆ
2 (25%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

ปิดการโหวต: มิถุนายน 30, 2018, 03:31:02 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: วันพิเศษของพงษ์คือวันแสนพิเศษของผม  (อ่าน 2937 ครั้ง)

ออฟไลน์ kong215

• CHAMPION MEMBER
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
วันพิเศษของพงษ์คือวันแสนพิเศษของผม
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 12:30:06 PM »
หลายครั้งหลายครามาแล้วที่มีโอกาสมาใช้บริการน้องพงษ์ ตั้งแต่ราชเทวีที่เราเจอกันครั้งแรก(ตอนนั้นเราต่างเป็นคนแปลกหน้าซึ่งกันและกัน) จนมาอยู่ที่ปัจจุบันตั้งแต่ชั้น 10 จนถึงชั้น 4 น้องพงษ์ก็ยังเป็นขวัญใจคนเดิมเสมอ ความสุภาพอ่อนโยน อัธยาศัยเป็นกันเอง ช่างเอาอกเอาใจ กี่ปีผ่านไปน้องพงษ์ก็ยังรักษามาตรฐานความดีเหล่านี้ไว้ได้เหมือนเดิม ใครอยู่ด้วยแล้วมีความสุขทุกคน ในส่วนของรูปร่างหน้าตาเหมือนว่าน้องพงษ์จะสามารถหยุดทุกอย่างไว้ได้ ผมเห็นความเปลี่ยนแปลงน้อยมากในเรื่องหน้าตา (ยังหล่อเหลาเสมอ) รูปร่างก็ยังแข็งแรงบึกบืนเหมือนเดิม แต่ดูล่ำกว่าเดิมกล้ามชัดกว่าเดิมมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2018, 09:22:41 AM โดย พงษ์ »

• *
Re: วันพิเศษของพงษ์คือวันแสนพิเศษของผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 12:56:00 PM »
ในครั้งนี้ผมลองเช็คเวลาของน้องพงษ์ว่ามีคิวเหลือไหม น้องแจ้งคิวที่ยังว่าง ผมรีบตอบรับทันที เคลียงานอื่นทิ้งทั้งหมด ใจแล่นมาอยู่กับน้องพงษ์์เรียบร้อยแล้ว นับวันรอ และรู้สึกดีใจที่สุดว่าวันที่น้องพงษ์รับนัดเป็นวันพิเศษของน้องพงษ์คือวันครบรอบวันเกิดของน้องพงษ์ (ซึ่งน้องกะว่าจะงดรับงาน) แต่ผมกลับได้โอกาสจากน้อง ขอบคุณมากครับ และแล้ววันที่นัดก็มาถึง ผมไปถึงห้างตั้งแต่ห้างเปิด ทั้งที่เวลานัดคือบ่าย 2 เดินเตร็ดเตร่อยู่ในห้างหลายชั่วโมง ใจเต้นแรงด้วยความตื่นเต้น ไม่มีสมาธิดูสินค้าใดๆนั่งๆยืนๆรอเวลา วันนี้นาฬิกาช่างเดินช้าเหลือเกิน นึกถึงหน้าตารูปร่างน้องพงษ์แล้วน้องชายพองโตคับเป้าทุกที (เจอหน้ากันจะไม่แตกหรือนี่) จวนจะถึงเวลานัดแล้ว ขอเข้าห้องน้ำห้าง รีดพิษสวาทออกสักครั้งก่อนดีกว่า ไม่งั้นนวดได้ไม่กี่ท่าเกรงจะขายหน้าน้องพงษ์แย่ (เขินครับ)

• *
Re: วันพิเศษของพงษ์คือวันแสนพิเศษของผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 02:30:51 PM »
เมื่อถึงหน้าห้อง เคาะประตูแค่ 2 ครั้ง ชายหนุ่มรูปงามในสภาพเปลือยท่อนบนโชว์กล้ามสวย เปิดประตูต้อนรับพร้อมรอยยิ้มหวาน กอดทักทายกันอย่างคุ้นเคย ได้โอกาสอวยพรวันเกิดน้องชายด้วยตัวเอง (อันที่จริงอวยพรทางไลน์แล้ว) เมื่อสองเราอยู่ในห้องตามลำพังแล้ว ความตื่นเต้นที่มีมาตลอดตั้งแต่ช่วงเช้าหายไปสิ้น ผมอยู่ในบรรยากาศของห้องที่จัดตกแต่งอย่างสวยงาม ดนตรีที่ไพเราะเร้าอารมณ์ ผมรู้สึกเสมือนว่าห้องนั้นเป็นดั่งสวรรค์ชั้นฉิมพลี น้องพงษ์นั้นคือเทพบุตรที่จะพาผมท่องสวรรค์ในสองชั่วโมงแห่งความสุขของเรา ผมอาบน้ำแล้วไปนอนรอน้องพงษ์บนเตียงกว้างใหญ่กว่าห้องเดิม น้องพงษ์เข้ามาในสภาพเปลือยเปล่า ผมพยายามหักห้ามอารมณ์ปล่อยให้น้องเขานวดตามลำดับท่าต่างๆ ผมมองน้องพงษ์ไม่วางตา(แม้แต่นอนคว่ำก็ยังแงะมอง) ชวนคุยถามสารทุกข์ จนถึงท่าที่นอนหงายให้น้องพงษ์เอาตัวเลื้อยไล้บนตัวผม ควยเราเบียดสีกัน อารมณ์ปรารถนาของเราเกิดขึ้นสุดเพราะควยเราทั้งคู่พองแข็งสู้กัน ผมพยายามสะกดกลั้นอารมณ์เต็มที่ จนถึงท่าที่น้องพงษ์จับมือไปบีบเน้นนวดที่หน้าอกแน่นและควยแข็งของน้องพงษ์ ได้อารมณ์สุดๆแทบจะทนไม่ไหว แต่ยังไม่อยากขัดจังหวะในการนวดของน้อง (ท่านวดสร้างอารมณ์และมีความสุขทุกท่าครับ) จนถึงท่าเกือบท้ายๆน้องพงษ์จับแขนผมไปมัดพันธนาการกับโซ่ติดกับหัวเตียง แถมเอาผ้าปิดตาด้วย หลังจากนั้นผมรู้สึกอารมณ์เหมือนว่าตัวเองถูกข่มขืน น้องพงษ์บีบจับจูบไซร้ไปทุกส่วนของผม ทั้งซอกคอ หัวนม สะดือเลื้อยตัวแนบตัวอย่างแรง ผมงี้อารมณ์เตลิดเลยครับ ร้องครางตลอดเวลา ต้องร้องขอให้น้องพงษ์หยุดเป็นระยะ หลังจากนั้นน้องพงษ์ก็เอาควยมาค่อยๆจ่อลงตรงซอกขา กระแทกอย่างได้อารมณ์ ถึงขั้นนี้แล้วน้องจะนวดครบท่าหรือไม่ผมไม่สนแล้ว ผมสลัดโซ่และผ้าปิดตาออกเป็นอิสระ กอดรัดน้องพงษ์แน่นลูบไล้ตามเนื้อตัวตามใจปรารถนา จับน้องพงษ์นอนหงายสำรวจร่างกาย จูบไซร้ดูดเลียไปแทบทุกส่วนของร่างกายพงษ์ ซึ่งน้องก็ครางเบาๆเสียวครับๆเป็นระยะ หายใจแรงตลอดเวลาประสานกับเสียงผม เราจูบปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ผลัดกันพลิกคว่ำพลิกหงาย  อารมณ์ผมจวนจะทะลักต้องผลักหน้าน้องพงษ์ออกหลายครั้ง อารมณ์กระเจิงเต็มที่ ควยสองแท่งแข็งปังประชันกัน ก็ถึงเวลาที่ต้องประสานสองร่างให้เป็นหนึ่งเดียว ควยที่ถูกสวมถุงยางแบบบางสุดค่อยๆสอดเข้าไปในร่องตูดเบาๆเมื่อดันควยเข้าจนลึกสุดแล้ว ก็เริ่มโล้สำเภากันช้าๆและเร่งเร็วขึ้นอย่างเมามัน เสียงเนื้อกระแทกกันพั๊บๆเสียงครางอย่างมีความสุขของเราประสานกันลั่นห้องกลบเสียงดนตรี ผมชอบมองหน้าได้อารมณ์ของน้องพงษ์ ชอบลูบบีบอกแน่นของน้องพงษ์ ชอบดูดหัวนม ท้องแกร่งและสะดือของน้องพงษ์ รวมทั้งชอบบีบสะโพกแกร่งของน้องพงษ์ด้วย ส่วนควยไซส์บิ๊กของน้องพงษ์ก็แสนจะโอชะมาก (สรุปแล้วชอบทั้งตัวเลยครับ) แอร์ที่รู้สึกหนาวๆในช่วงแรกช่วยอะไรไม่ได้ ร่างกายสองเราชุ่มไปด้วยเหงื่อ ครั้นใกล้จะถึงวิมานฉิมพลี ควยถูกถอนออกจากตูดพร้อมกับถุงยางถูกขว้างทิ้ง เราตะแคงอยู่ในกอดรัดกันแน่นพร้อมกับดูดควยอย่างแรงและเร็ว เพียงอึดใจเดียวน้ำขาวข้นแห่งความสุขก็ทะลักล้นเปื้อนปากเปื้อนตัว แล้วเราก็ทิ้งตัวนอนกอดกันอย่างมีความสุข ขอบคุณน้องพงษ์ที่ทำให้พี่ได้มีความสุขอันแสนวิเศษ ในวันอันแสนพิเศษ แถมยังเป็นวันพิเศษของน้องพงษ์ด้วย สองชั่วโมงที่อยู่กับน้องพงษ์วันนี้ช่างสั้นนัก ต่างจากชั่วโมงก่อนหน้านี้ที่รอมาพบพงษ์ช่างแสนนาน แล้วเราจะกลับพบกันอีกนะครับ รักน้องชายนะครับ ถนอมสุขภาพด้วยครับน้องพงษ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2018, 03:28:02 PM โดย admin »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 02:36:25 PM »
 (:best:) (:best:) ต้องขออภัยด้วยนะครับ หากว่าการเรียบเรียงเรื่องราวยังไม่ดีนัก แค่อยากขอบคุณน้องพงษ์ และอยากบอกว่าน้องพงษ์สร้างความสุขให้ผมได้มากมายแค่ไหน คุณทุกคนก็คงได้รับความสุขจากน้องพงษ์มากมายไม่ต่างจากผมแน่นอน  (:Lover:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2018, 03:28:22 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 03:32:40 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ Kong215 นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 03:53:22 PM »
ขอบคุณครับ (:best:) (:best:)

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 326
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 09:33:09 PM »
🌱🌴อ่านไป ฟินไป เยี่ยมเลยครับ จัดให้อีก หนึ่งโหวตครับ🐛🐛
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2018, 03:55:38 AM »
โหวตอีก 1 ครับ ชอบมากๆ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2018, 06:03:54 AM »
 (:Lover:) (:Lover:) (:Lover:)  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Bummy

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 11
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 03:15:14 PM »
ยิ่งอ่านยิ่งอารมณ์กระเจิง ร้อนวูบวาบไปทั้งตัว

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 03:36:34 PM »
  (:oop:) (:oop:) (:oop:)

ออฟไลน์ salty

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 08:37:45 PM »
กำลังอ่านเพลินๆไม่น่าจบไวเลยคับ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 08:38:34 PM »
 (:how ru:) (:yes:) (:Lover:)

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 09:05:25 AM »

(:Welcome:)

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพและ ความรู้สึดดีๆ ที่มอบให้มาตลอดมาเลยนะครับ

ดีใจเสมอที่พี่คอยติดตาม ในช่องทางนั้นทางนี้. และเป็นเสมือนกำลังใจให้ผม ทุกครั้งที่ได้มาเจอ และ ให้เกียรติผมเป็นเหมือนน้องอีกคน. ขอบคุณกับสิ่งดีๆที่ให้ตาตลอดนะครับพี่. ดีใจทุกทีที่พี่ไม่เคยลืม คนบ้านนอกๆ คนนี้ ผมรู้สึกเสมอ ว่า พี่ดีกับผมเสมอมา และหวังว่า จะมีความทรงจำดีๆ นี้ เสมือนวันดีๆที่พอกลับมาอ่านจะนึกถึงสิ่งดีๆนี้ อีครั้ง. ขอบคุณสำหรับทุกอย่างนะครับ

“ขอบคุณจริงๆครับ”

✨จงทำทุกวันให้มีค่า..และเป็นวันที่มีความสุขกันนะครับ✨

{flower4}

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 09:41:33 AM »
 (:best:) (:best:) (:best:) ขอบคุณมากครับน้องชาย มีความสุขมากมายทุกครั้งที่ได้พบกัน มิตรภาพที่เสมอต้นเสมอปลายสร้างความประทับใจให้พี่ชายคนนี้เสมอ แล้วจะไม่ให้รักได้ไง ดีใจทุกครั้งที่มาหามีความรู้สึกเหมือนว่าได้มาเยี่ยมเยียนน้องชาย ได้ถามไถ่ทุกข์สุข ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ รู้สึกผ่อนคลายกลับออกมาอย่างมีความสุขทุกครั้ง ขอบคุณน้องพงษ์สำหรับทุกสิ่งทุกอย่างมากนะครับ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 09:46:47 AM »
ฝากน้องพงษ์ ขอบคุณ Admin ด้วยนะครับ ที่เลือกให้เรื่องราวความสุขครั้งนี้ เป็นเรื่องเล่าประสบการณ์ประทับใจนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Kurihara

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2018, 07:58:31 PM »
วันพิเศษของสองเรา

ออฟไลน์ nick995

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 12
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 07:22:29 AM »
ขอบคุณครับผม

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 03:02:09 PM »
ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 03:02:37 PM »
 (:Lover:) (:Lover:) (:Lover:)

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 03:03:59 PM »
ตัวอยู่ไกล แต่ใจอยู่กับน้องพงษ์เสมอครับ

ออฟไลน์ nick995

• *
  • Total likes: 12
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 10:26:07 PM »
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Amnaj.s

• *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 08:05:38 PM »
 (:best:) (:best:) (:best:)

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 01:51:04 AM »
 (:best:) (:best:) (:best:) (:best:) (:best:) (:best:)

ออฟไลน์ Arunothatha

• *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 30, 2021, 12:09:52 PM »
ขอขอบคุณครับสำหรับการบรรยายประสบการณ์ที่สุดยอดของคุณกับคุณพงษ์

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31