collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: (กู้คืน)12/09/54 รีวิวครั้งแรก กับการนวดสมบูรณ์แบบของ พงษ์ สุดหล่อล่ำ  (อ่าน 556 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +29/-2
12/09/54 รีวิวครั้งแรก กับการนวดสมบูรณ์แบบของ พงษ์ สุดหล่อล่ำ
แอบอ่านรีวิวของเพื่อน ๆ มานาน จนอดรนทนไม่ไหว ต้องขอลองกับตัวเองบ้างสักครั้ง 

นัดล่วงหน้ากับพงษ์เป็นเดือน ขอคิววันที่ 09/09/54 วันดีเลขสวย

เมื่อถึงสถานที่นัดหมาย สยามคอนโดมิเนียม ผมไปถึงก่อนเวลานัดประมาณ 15 นาที

ถึงแล้วก็โทรหาพงษ์ทันที ปลายสายรับด้วยเสียงที่แมนมาก ๆ

(หากใครได้ยินครั้งแรก อาจคิดว่าน้องคนนี้พูดจาดูดุ ๆ ห้วน ๆ แต่จริง ๆ แล้วมันมีเสน่ห์มาก ๆ)

พงษ์ขอเวลาอีกประมาณ 5 นาที เนื่องจากยังเตรียมอำนวยความสะดวกไม่เสร็จ

ผมหาที่นั่งรอ เป็นม้าหินแถวศาลพระภูมิ ตรงนั้นต้นไม้เยอะ อากาศเย็น ๆ ดี

รอได้สักพักพงษ์ก็โทรมาบอกเบอร์ห้อง ให้ขึ้นลิฟท์ไป

ออกลิฟท์แล้วผมเดินไปทางซ้าย วนไปนิด ๆ ก็เจอห้องที่พงษ์บอกแล้ว

ผมเคาะประตู แค่ไม่กี่วินาที พงษ์ก็เปิดห้องต้อนรับ แต่ แม่เจ้า ภาพที่เห็นอยู่ตรงหน้า

พงษ์ร่างกายกำยำ หุ่นดีตามที่เคยเห็นในรูป ถอดเสื้อโชว์แผงอกที่ล่ำและเนียนมาก ๆ

สวมกางเกงวอร์มสีำดำ แต่ต่ำกว่าสะดือ
พงษ์เชิญเข้าไปด้านใน ผมทำอะไรไม่ถูกเนื่องจากเก้ ๆ กัง ๆ เขิน ๆ ไปเรื่อย

พงษ์เปิดตู้เย็น รินน้ำใส่แก้วให้ดื่ม เพื่อต้อนรับ พูดจาพูดคุยเพื่อคลายความตื่นเต้นลงไป

หลังจากนั้นก็มีกลิ่นน้ำมันที่จะใช้นวด ซึ่งมีทั้งหมด 4 กลิ่น ไำด้แก่ ตะไคร้ ลาเวนเดอร์ กุหลาบ และ เปปเปอร์มินต์

ผมลองเลือกกลิ่นตะไคร้ดู

เมื่อดื่มน้ำเสร็จและคุยได้สักพัก พงษ์ให้เข้าไปด้านในที่เป็นส่วนสำหรับนวด

พงษ์ให้นำสัมภาระเข้าไปด้านในด้วย และให้สวมรองเท้าที่จัดเตรียมไว้

พงษ์อธิบายทุกอย่างเป็นขึ้นเป็นตอน ตรงนี้เป็นห้องน้ำน่ะครับ

นี่คือผ้าเช็ดตัว ให้ถอดเสื้อผ้าแขวนไว้ด้านนี้น่ะครับ ของต่าง ๆ สามารถวางได้ด้านนี้ครับ

หลังจากนั้นพงษ์ก็ให้เข้าไปอาบน้ำก่อน ผมรีบนำผ้าเช็ดตัวเข้าห้องน้ำ มีหลายสิ่งที่พบ

ที่ทำให้รู้ว่าพงษ์ใส่ใจ และรักษาความสะอาดจริง ๆ ทั้งน้ำยาบ้วนปาก

และมีกระจาดเล็ก ๆ ใส่ลูกอมคลอเร็ทไว้เพื่อความสดชื่นด้วย

ในห้องน้ำ ระหว่างที่อาบน้ำอยู่ พงษ์ก็จะเปิดเพลงบรรเลงไป

สร้างบรรยากาศให้รู้สึกผ่อนคลายได้เป็นอย่างดี

เมื่อเสร็จแล้ว ออกมาเห็นพงษ์นั่งอยู่หน้าคอม พงษ์บอกให้ขึ้นไปนอนคว่ำบนเตียง

และให้นำผ้าเช็ดตัวออกด้วย ด้วยความเขิน ๆ พงษ์บอกว่าเดี๋ยวผมก็ถอดออกหมดเหมือนกัน

พงษ์เทคแคร์ดีมาก ๆ ถามว่า จะเลือกแบบไหน ผมเลือกแบบ 2 ปานกลาง แต่พงษ์แนะนำว่า

ยังไม่เคยนวดแนะนำให้เป็นแบบ 1 ก่อน ผมก็โอเค

แอร์หนาวไป เย็นไปบอกได้น่ะครับ นวดหนักไปเบาไปบอกได้น่ะครับ

ไม่ชอบท่าไหนยังไง บอกได้น่ะครับ ไม่ต้องการให้สัมผัสส่วนไหนบอกได้นะ่ครับ

ทุกสิ่งที่พงษ์พูดออกมามันแสดงให้เห็นถึงความใส่ใจในงานและผู้รับบริการเป็นอย่างมาก

แล้วพงษ์ก็ออกไปเตรียมตัวด้านนอกเพียงแค่ชั่วอึดใจเท่านั้น

ระหว่างนั้นบรรยากาศในห้องนวดถูกปรับบรรยากาศให้เคลิ้ม ด้วยเสียงบรรเลง และแสงไฟที่ปรับต่ำลงจนมองเห็นแบบเลือนลาง

ผมนอนคว่ำรออยู่สักพัก พงษ์ก็เข้ามา ผมหันไปมองพงษ์นิดนึง เราทั้งสองอยู่ในสภาพเดียวกัน

พงษ์เริ่มจากการนวดเท่าก่อน โดยบอกว่า ขออนุญาตน่ะครับ

นวดไปสักพัก ก็เริ่มนวดน่อง ต้นขา หลังจากนั้นก็ตัวของพงษ์ก็เริ่มขึ้นมาอยู่ตรงต้นขา

แล้วนวดบริเวณหลัง ไม่อยากจะบรรยาย อะไรก็ไม่รู้มาสัมผัสกับต้นขาของเรา

วินาทีแรกที่รู้สึก มันสุดยอดมาก ๆ
ระหว่างที่นวด ผมเงียบ ไม่ได้ชวนคุยอะไร แต่พงษ์เป็นฝ่ายชวนคุยแก้ผมเขิน

พงษ์บอก บางจังหวะก็ไม่อยากคุยมาก เนื่องจากมีท่า มีจังหวะที่ต้องใช้สมาธิ เดี๋ยวจะลืมซะเปล่า ๆ

ผมยังถามพงษ์ว่า ขอถามอย่างหนึ่งว่า โดยมารยาทแล้วผมสามารถจับได้หรือไม่

พงษ์ตอบว่า ก็ต้องแล้วแต่ท่า จังหวะ เพราะบางทีอาจเกะกะ ไม่สะดวกได้

แต่พงษ์บอกว่าจับได้ครับ ไม่กัด ผมยังแอบอมยิ้มที่พงษ์พูดแบบนี้

ระหว่างนวดผมยังมีจับกล้ามแน่น ๆ ของพงษ์ ขอบอกว่าแน่นและแข็งมาก ๆ

กล้ามท้องก็แน่นสุด ๆ

เมื่อถึงท่านั่งซบอก พงษ์บอกว่าตอนนี้จับได้แล้วน่ะครับ

ผมก็ โอ้โห สมคำร่ำลือจริง ๆ ไม่น่าล่ะ รีวิวก่อนหน้านี้เคยอ่านเจอ

เค้าบอกว่าต้องกลับไปรักษาตัวซะหลายวัน 55+

ท่านวดทุกท่าพงษ์ใส่ใจรายละเอียด และก็จะบอกว่าบางทีอาจจั๊กกะจี้หน่อยน่ะครับ

ตรงนี้เจ็บบอกได้น่ะครับ เป็นต้น

ลองดูได้จากเว็บน่ะครับ สำหรับคนที่ยังไม่เคยนวด ท่าทุกท่า ได้ครบจริง ๆ

และเมื่อนวดเสร็จ พงษ์จะบอกครับ ว่านวดเสร็จแล้ว

หลังจากนั้นก็ตามสบายครับ ใครใคร่ค้าวัวค้า ใคร่ม้าค้า

พงษ์เปิดให้แบบอิสระจริง ๆ

เมื่อเรียบร้อยแล้ว พงษ์ก็ถามว่าจะรับอะไร ชาร้อน ขิงร้อน น้ำเย็น ผมขอแค่น้ำเย็นเท่านั้น

(คอแห้งมาก ๆ เลย)

อาบน้ำเสร็จเรียบร้อยพงษ์ก็จะชวนคุยอีกนิดหน่อย ผมไม่รอช้ารีบนัดคิวต่อไปทันที

ผมให้ค่าบริการกับพงษ์ไป พงษ์ยังยกมือไหว้ผมเลย มารยาทดีมาก ๆ

ใครที่ยังไม่เคยลอง ไปลองสักครั้งครับ แล้วจะรู้ว่าสวรรค์นั้นเป็นอย่างไร

เล่าหมดจดก็ไม่ได้ ต้องไปลองกันเองครับ

สุดท้ายนี้ขอบคุณเพื่อน ๆ ที่สร้างบรรยากาศอันอบอุ่น และรีวิวก่อนหน้านี้ที่ทำให้ผมได้จินตนาการ

จนพบกับความจริงที่สุดแสนจะบรรยาย

และน้องพงษ์ ที่สุดท้ายพงษ์บอกว่า หากบริการไม่ดีอย่างไร ให้ไปด่าได้ในเว็บ

ผมยังขำเลย น้องพงษ์ลองอ่่านดูน่ะครับ ว่าที่พี่เขียนมาทั้งหมดนี้ หาที่ติไม่ได้เลย

เพื่อน ๆ ก็ว่าอย่างนั้นใช่มั้ยครับ ไม่เคยเห็นใครติเลยจริง ๆ

ออฟไลน์ Mike01

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ikky

• MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
อยากมีความทรงจำแบบนี้บ้างจัง

tonn888

• บุคคลทั่วไป
อ่านแล้วคิดถึงพี่พงษ์จัง

ออฟไลน์ ddora

• SENIOR MEMBER
  • *
อยากให้ถึงวันที่นัดเร็วๆเลย

ออฟไลน์ singto

• PREMIUM MEMBER
  • *
ขอบคุณครับ

tonn888

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tomub

• *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
ขอบคุณมากครับ..

ออฟไลน์ bughumnoi

• SENIOR MEMBER
  • *
ขอบคุณคับ /;ok

ออฟไลน์ Angel B

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
ขอบคุณครับ
I think, therefore I am.

ออฟไลน์ kkkk2204

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
 ;/fit ;/fit ;/fit ;/fit ;/fit

ออฟไลน์ luowei

• *
เป็นการนวดที่ไม่เหมือนใคร

ออฟไลน์ pugpugmam

• *
ขอบคุณครับ

ออนไลน์ jackies

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
อ่านแล้วเห็นภาพเลยครับ

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
อืม แรกๆดูเกรงๆนะครับแต่ก็จบแบบแฮปปปี้

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
I think, therefore I am.

ออฟไลน์ mongkhok

• *

ออฟไลน์ bkkboy46

• *
อยากเจอน้องพงษ์ครับ

• *

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
ไม่มีใครเค้าดีจริง;))

• *

ออฟไลน์ Paul

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *

• *

ออฟไลน์ latabo1234

• *
อยากเจอน้องพงษ์ครับ ;/angry

* Calendar

กรกฎาคม 2018
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6 7
8 9 10 11 12 13 14
15 16 17 18 19 20 21
22 [23] 24 25 26 27 28
29 30 31

* Top Poster

siril siril
24,219 กระทู้
tear tear
12,478 กระทู้
kokusol kokusol
11,668 กระทู้