collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
8 (61.5%)
ชอบมาก
3 (23.1%)
ชอบ
1 (7.7%)
เฉยๆ
1 (7.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 13

ปิดการโหวต: เมษายน 18, 2014, 11:41:45 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก....(ครั้งเดียว...ไม่เคยพอ) ต้องไปอีก  (อ่าน 10100 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimmy678

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 9
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
สวัสดีชาวพงษ์FCทุกคนครับ

ผมตั้งใจส่งต่อความฟินระหว่าง ผมกับพงษ์ ให้ทุกคนได้รับรู้และต้องไปสัมผัสความฟินที่ไม่เคยได้เจอจากที่ไหนมาก่อน
ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบการนวดเพราะเป็นคนขี้เมื่อย แต่ก็จะนวดกับร้านนวดทั่วไป(ร้านนวดแผนโบราณนะครับ) จนวันหนึ่งได้พบกับ
Pongmusicmassage บนอินเตอร์เน็ต ต้องบอกเลยว่าผมใช้เวลาอยู่กะเวปนี้มาพอสมควรตั้งแต่ก่อนจะมาเป็นเว็ปใหม่ ได้แต่แอบมาส่องรูปพงษ์
อ่านรีวิว แล้วก็....แต่ความฟินไม่ได้อยู่ตรงที่อ่านเรื่องของคนอื่นอีกต่อไป เก็บมานานล่ะ ต้องไปลองด้วยตัวเองให้ได้.......
ดูจากตารางงานของพงษ์แล้วไม่มีว่างเลย ผ่านไปหลายเดือนความรู้สึกยังไม่หมดไป  ยังคงแฝงตัวอยู่ในเวปจนกระทั่งตัดสินใจโทรดีกว่าเผื่อมีคิวหลุด แต่ก็ยังไม่ว่าง.....
จนวันหนึ่งผมได้วันหยุดพิเศษจากที่ทำงาน สามวันผมโทรทั้งสามวันก็ไม่มีคิวหลุด (ของเค้าดีจริงๆ) ใจวันที่สามพงษ์บอกมีคิวว่างช่วงเที่ยงวันพรุ่งนี้ ซึ่งผมต้องไปทำงานแต่โอกาสมาแล้วต้องจัดการให้ได้ผมยืนยันว่างไปล็อคคิวผมได้เลย ต้องแบ่งเวลาเรื่องงานให้ได้ ถือว่าได้แบบฟลุ๊คๆมากๆ
ความพยายามอยู่ที่ไหนความพยายามอยู่ที่นั่น !!! แต่โทรรบกวนเพื่อนๆช่วยดูช่วงเวลาในการโทรที่แจ้งในเวปด้วยน่ะครับจะได้ไม่รบกวนการทำงานของพงษ์ครับ

วันที่ผมรอก็มาถึง ตื้นเต้นแบบแปลกๆบอกไม่ถูกผมเดินทางด้วยรถส่วนตัว จอดที่เซนทรัลพระราม 9 ครับ ส่วนเพื่อนๆที่มาทางอื่นๆผมแนะนำรถไฟฟ้าใต้ดิน
ลงสถานี พระราม9 ก็สะดวกเหมือนกันครับ วันนั้นผมรีบมากครับเพราะช่วงเที่ยงรถติด ต้องเผื่อเวลาด้วยน่ะครับ ผมกับพงษ์นัดกันตอน 12.00น.ผมไปทันเวลาครับ ไปถึงผมโทรหาพงษ์ พงษ์รับสาย.แจ้งเบอร์ห้องวิธีการขึ้นตึก ต้องมีแสกนนิ้วก่อนขึ้นตึก ถ้าไม่มีคนขึ้นลงบอกพี่ยามได้ว่ามาติดต่อธุระ พี่ยามเค้าใจดี
ผมโชคดีที่ไปจังหวะคนขึ้นลงตึกเยอะไม่ต้องรอเลยครับ ขึ้นไปก็เดินตรงไปตามห้องที่พงษ์บอก เคาะห้อง 2 ครั้ง ประตูก็เปิด คนที่เปิดก็คือพงษ์ ผมสตั้นไป 3 วิครับ
พงษ์ตัวจริงหน้าคมตัวขาว หุ่นล่ำ ผมรู้สึกตื่นเต้นที่จะได้นวดกับนายแบบหุ่นเทพอย่างพงษ์  พงษ์ทักทายพูดคุย ช่วยผมลดความเขินลงได้พอสมควร แล้วพงษ์ก็เอาน้ำดื่มเย็นๆมาให้ดื่ม จากนั้นก็ให้ผมเลือกกลิ่นน้ำมัน ผมเลือก Lemon  Grass บอกตรงครับว่าผมไม่ได้คิดถึงกลิ่นหรือมีข้อมูลอะไรมาก่อนนะครับ แต่ผมมองหน้าพงษ์แล้วทำไรไม่ถูกครับ หลังจากเลือกกลิ่นแล้ว พงษ์ก็เอาผ้าเช็ดตัวมาให้ครับ แต่..พงษ์ครับผ้าเช็ดตัวเล็กไปหน่อยน่ะครับ ผมขอผืนใหญ่ๆนุ่มๆกว่านี้หน่อยน่ะครับ (ผมตัวใหญ่ครับ) ผมของแนะนำสัดส่วนก่อนน่ะครับ เดี๋ยวเพื่อนๆจะจิ้นไม่ออกน่ะครับ

ผม สูง 179 หนัก 77 ครับ ก็ตัวใหญ่กว่าพงษ์แต่กล้ามสู้พงษ์ไม่ได้จริงๆครับ ระหว่างอาบน้ำในห้องน้ำที่มีไฟหลากสีจากฝักบัว ก็คิดโน้นนี้ไปเรื่อย.....
หลังจากอาบน้ำเสร็จ พงษ์ให้ผมเข้าไปในห้อง... ผมว่าห้องนี้มันต้องมีอะไรพิเศษแน่นอน ในห้อง ไฟสลัวๆ แต่ยังพอมองเห็นบรรยากาศในห้องครับ มีน้ำตกเล็กๆสร้างความเป็นธรรมชาติ  เพลงบรรเลงดังขึ้น บรรยากาศห้องมันชวนคติดไปไกล แต่สำหรับผม ณ วินาทีนี้มันคงไม่ไกลแล้ว พงษ์เดินมาตัวเปล่าแต่ผมเห็นลางๆนะครับ เพราะห้องมีแสงสลัวๆ พงษ์ถามผมว่า..ครั้งแรกกับพงษ์รึเปล่า ผมบอกใช่ครับ..... พงษ์บอกงั้นเป็นระดับ 1 เบา เบา
เริ่มต้นกันเลยนะครับ เพลงบรรเลงไป พงษ์ให้ผมนอนคว่ำ ผมก็นอนคว่ำพงษ์ นวดฝ่าเท้า ขา น่อง ผมบอกเลยว่ามืออาชีพมากๆครับ มือนุ่ม แรงดี น้ำหนักมือถือว่านวดเป็นครับ  ไล่มาเรื่อยๆวนอยู่ที่บั้นท้ายนานมาก ซึ่งผมไม่ชินครับ5555 ปกติผมจะชอบจับบั้นท้ายคนอื่นมากกว่า 555  ระหว่างนวดบางท่าบางอย่างของพงษ์ก็มา
โดนร่างกายของผม ผมอยากเอื้อมมือไปจับแต่ไม่อยากขัด พงษ์ต้องใช้สมาธิในการนวด
ระหว่างนวดพงษ์ถามปกติ...เร็วมั้ย ผมตอบเลย ไม่ครับ มั่นใจมาก555 นวดไปเพลินๆ ก็มาถึงจุดที่ทุกคนอยากลอง และต้องลอง พงษ์บอกชื่อท่าและตนดรีเริ่มเปลี่ยนจังหวะ ....

ล้วงไข่พญานาค ต้องบอกว่ามันเสียวมาก เสียวตรงท่า จังหวะ มือนุ่มๆของพงษ์ จังหวัดสุดท้าย เกือบกลั้นไม่อยู่ แต่อย่างที่บอก..ผมอะยากกก

ท่าต่อไป มีลุกมีนั่ง เอ๊ะไง ผมนี้ก็ทำตามพงษ์สั่งไปทุกอย่าง แต่มันก็แอบโดนบางอย่างของพงษ์บ้าง ส่วนมือพงษ์ก็จับเจ้างูยักษ์ของผมอยู่ครับ มันเสียวตรงเสียวลมหายใจของพงษ์ครับแบบเสียงหายใจเบาเบา พูดกระชิบถามว่า รู้สึกดีป่าวครับ........บางจังหวะโดนกล้ามท้องพงษ์ บอกเลยแข็งมาก ท่านี้ผ่านไปไม่รู้มีอะไรซึมออกมารึเปล่า

ท่านอนแผ่บนอกของพงษ์ บอกเลยว่าผมตัวใหญ่น่ะครับแต่พงษ์สมารถส่งพลังมาให้ผมได้..... พลังงานความเสียวววววว พงษ์จะคลึงหน้าอก ท้อง หมุนวันเหมือนนวด กระชับผิวไปกับความซาบซ่าน ท่านี้มือผมมันก็ว่างน่ะแต่ไม่กล้าไปสัมผัส น้องชายพงษ์เลยสักที

ท่าต่อไปคงเป็นท่าที่ผมว่าเป็นลีลาเฉพาะตัวของพงษ์เลยก็ว่าได้ ตัวความที่ผมตัวใหญ่ ท่านี้พงษ์พริ้วมาก ผมนอนคว่ำแล้วพงษ์ของแนบลงมาตัวถูไปถูมา บางครั้งน้องชายก็ผ่านร่อง ผมบอกสัมผัสที่ผมไม่เคยเลยมันพิเศษสำหรับคนแบบผม ผมจะบรรยายตรงนี้ไมเยอะนะครับ ต้องลองแล้วจะรู้ครับ ^^

ยังมีอีกหลายท่านะครับ แต่บอกหมดเดี๋ยวเพื่อนๆจะไม่ฟินครับ

มาถึงช่วงสำคัญอีกหนึ่งช่วงสำหรับวันนี้ พงษ์ถามว่าผมเป็นแบบไหน ผมตอบเลยผมรุกครับ พงษ์ก็บอกเลยงั้นซอพท์ๆนะครับ
ผมก็ยินดีครับ แม้ว่าอยากจะ ...พงษ์มากก็ตาม พงษ์ก็สุภาพมากๆ ไซร์ผมอยากสุภาพ ใช้มือช่วยผมตลอด ผมขอจับของพงษ์ พงษ์ก็ยินดี!! มันใหญ่มากครับ ผมว่าผมก็..แล้วนะเจอพงษ์เข้าไป ขอคาราวะ แต่ผมก็สู้สุดตัวเหมือนกัน ไซร์ไปไซร์มา พงษ์ดูดหัวนมผม ใช้ลิ้นเบา ไปตามร่างกายผม ผมมองเห็นเบาะหรรษา ผมถามเบาะนี้ใช้ตอนไหนครับ พงษ์ตอบใช้กับคนที่เป็นรับ เป็นอันว่าผมอด ผมถามว่าน้ำผึ้งละครับ ใช้กะคนที่อยากกินของพงษ์
เท่ากับผมไม่ได้ใช้ไรเลยซิ แต่ผมไม่ยอมครับ ผมให้พงษ์เอาเบาะมานั่งแล้วผมก็ไซร์พงษ์ครับ ผมได้ใช้นิวผัสบอกอย่างของพงษ์ ผมเชื่อเเล้วว่าพงษ์ไม่เคยจิงๆ ....ผมดมทุกซอกมุมไม่มีกลิ่นไรครับ นอกจากลิ่มหอม

แต่ผมอยากเล่นน้ำผึ้งด้วยนิ ผมชอบกินน้ำผึ้งอยู่แล้วด้วย งั้นเอามาราดตัวพงษ์ดีกว่า แต่ไม่เอาไหนๆก็ไหนๆละราดใส่น้องพงษ์แต่ใส่เครื่องป้องกันน้องพงษ์ก่อนเอาน้ำน้ำผึ้งราดแล้วผมก็ดูดที่ต้องใช้เครื่องป้องกันเพราะผมไม่เคยใช้ปาก กลัวฟันหรืออะไรจะไปชนไปทำร้ายน้องชายพงษ์
ผมทำไรลงไปไม่รู้รู้แค่ทำไปแล้ว เกิดมาต้องลอง..มาลองของใหญ่่ไปป่าวนี่!!!!! ระหว่างนั้นผมเหมือนจะไม่ไหวละเลยนอนลงแล้ว..ว่าวครับ พงษ์ก้มลงมาดูดนมแต่น้องชามยมาชนร่อง..แค่ถูๆผมก็ฟินเลย ตัวเบาเลย ไม่เคยรู้สึกดีแบบนี้มาก่อน
ขอบคุณพงษ์สำหรับประสบการณ์ดีๆแบบนี้
 พงษ์ขอตัวไปล้างตัว ส่วนผมมองไฟตามบนห้องพงษ์ เพลินๆมากครับ ผมไปอาบน้ำแต่งตัวครับ  เสร็จแล้วก็พูดคุยก็พงษ์ พงษ์พูดจาดีครับสุภาพตั้งแต่ต้นจนจบครับ มีเครื่องดื่มให้เราเลือกตอนท้ายด้วยน่ะครับ ผมเลือกน้ำขิงร้อนครับ ก่อนกลับพงษ์มีทิ้งท้าย บอกผมว่า"เจอกันรอบหน้าน่ะครับ อะไรที่ยังไม่ได้ลองไม่ได้เล่นจะได้เล่นกันในรอบหน้า"

พูดแบบนี้มีหรือจะไม่กลับไป ถ้าไปอีกไม่พลาดที่จะมาบอกต่อครับ

ข้อติขอเป็น... พงษ์เช็คคอมพิวเตอร์ด้วยน่ะครับมีฝุ่นอะเด๋วจะไม่ดีต่อปอด

นอกนั้น ผมให้ 3 ผ่าน 100 เต็มไปเลยครับ
 สวัสดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2014, 11:49:15 PM โดย admin »

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
Re: ครั้งแรก....(ครั้งเดียว...ไม่เคยพอ) ต้องไปอีก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 11:48:13 AM »
เป็นไงล่ะ ติดใจละสิ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ khun_jan

• *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +130/-0
Re: ครั้งแรก....(ครั้งเดียว...ไม่เคยพอ) ต้องไปอีก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 12:15:32 PM »

โอ้โหคุณ siril มา reply คนแรกเลย
For long and windy road ...

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 01:27:15 PM »
ติดใจ ครั้งเดียวไม่พอของ สอง สาม สี่ ครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 01:38:36 PM »

ครั้งเดียวไม่เคย พอ ต้อง สอง สาม สี่ ครับ

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 02:19:12 PM »
สุดยอดไปเลยครับ กว่าจะจองได้ต้องใช้ให้ครบทุกอุปกรณ์

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 03:40:40 PM »
สุดยอดไปเลยครับ กว่าจะจองได้ต้องใช้ให้ครบทุกอุปกรณ์

แน่นอนครับ อุปกรณ์น่าใช้ทั้งนั้นเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 03:42:03 PM »

โอ้โหคุณ siril มา reply คนแรกเลย

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านน่ะครับ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 03:53:18 PM »

พอดีเจอ
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออนไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 08:56:13 PM »
 ;/nice :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9):

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 09:19:33 PM »
 ;/oodood  ;/oodood  ;/oodood
I think, therefore I am.

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 06:20:18 PM »
;/nice :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9):

;/lovely ขอบคุณที่มาฟินร่วมกันครับ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 06:21:38 PM »
;/oodood  ;/oodood  ;/oodood

;/lovely ฟินป่าวครับ

ออฟไลน์ jackies

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 10:49:26 PM »
ยังไม่เคยโดนเลย อยากกกกกก มากมาย

ออฟไลน์ tikenso

• SENIOR MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 09:51:40 AM »
 ;/lovelove ;/lovelove ;/lovelove

ออฟไลน์ khun_jan

• *
  • คะแนนพิเศษ: +130/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 10:11:15 PM »
แวะมาขอบคุณคุณ kimmy678 สำหรับ review นี้ด้วยครับ  ;/nice
เพื่อนๆ อย่าลืมให้คะแนนกันเยอะๆ ด้วยนะครับ
For long and windy road ...

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 10:12:54 PM »
มาร่วมกด vot ให้กำลังอีกเสียงครับ ;/byby ;/byby ;/byby
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 10:32:10 PM »
มาร่วมกด vot ให้กำลังอีกเสียงครับ ;/byby ;/byby ;/byby
ไม่เขิลเหรอพงษ์
พี่อ่านเฉยๆยังเขิลเลย

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 08:01:37 AM »
แวะมาขอบคุณคุณ kimmy678 สำหรับ review นี้ด้วยครับ  ;/nice
เพื่อนๆ อย่าลืมให้คะแนนกันเยอะๆ ด้วยนะครับ

ขอบคุณ khun_jan มากครับ ;/lovely

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 08:03:54 AM »

ขอบคุณพงษ์ ที่เข้ามาโหวต บอกตง ฟินเลย ;/lovely

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 08:59:54 AM »
โอ้โฮ ทั้งคุณแจน กับพงมาพร้อมกันเลยนะนี่

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 09:06:27 AM »
โอ้โฮ ทั้งคุณแจน กับพงมาพร้อมกันเลยนะนี่
สงสัยนั่งอยู่ข้างๆกัน อิอิ

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 12:06:30 PM »

คิดเหมือนเรา บางครั้งเราคิดว่าเป็นคนๆเดียวกันด้วยซ้ำไป

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 12:54:55 PM »

คิดเหมือนเรา บางครั้งเราคิดว่าเป็นคนๆเดียวกันด้วยซ้ำไป
โหถ้าเป็นคนๆเดียวกันจริงป่านนี้คงนั่งขำพวกเราแน่ๆเลย

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 01:10:39 PM »

โหถ้าเป็นคนๆเดียวกันจริงป่านนี้คงนั่งขำพวกเราแน่ๆเลย

ไม่รู้ ดูคุณadminสิ ยังมาเป็นคุณแจนได้เลย

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31