collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
6 (54.5%)
ชอบมาก
5 (45.5%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 11

ปิดการโหวต: เมษายน 26, 2014, 11:40:47 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: ในห้องหลากสี  (อ่าน 8562 ครั้ง)

ออฟไลน์ mongkhok

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 11
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ในห้องหลากสี
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 09:42:18 AM »

“ไม่อยากจะเขียนรีวิวเลย...เดี๋ยวคนก็แห่กันมาเยอะแยะ”
           พอผมพูดจบ  หนุ่มน้อยจึงหัวเราะอยู่หลังเคาน์เตอร์  รอยยิ้มที่แสดงอยู่ต่อหน้าผม มันช่างวิเศษจริง ๆ
           ผมไม่รู้หรอกว่าในจิตใจของเขาขณะหัวเราะจะคิดอย่างไร  แต่มันก็คงจะดีกว่าคนรู้จักของผมในวงสังคมชั้นสูงส่งที่หัวเราะเมื่อคุยกัน....สิ่งที่พวกเขาหัวเราะเต็มไปด้วยความน่ากลัว
           ผมบอกลานายพงษ์  เราคุยกันเรื่องเมืองนนท์ที่ผมอยู่ เรื่องดินฟ้าอากาศ เรื่องหลงทางในเซ็นทรัลพระราม 9 คุยกันพอกรุบกริบจึงหิ้วกระเป๋าจะเดินออกจากประตู
          ‘ไม่กล้าขอจูบปากแฮะ...แค่ขอจูบที่กล้ามแขนบนรอยสักก็พอ”  ผมตัดสินใจลงไปจุมพิตที่รอยสักรูปประหลาดอย่างแผ่วเบา
          ...แต่...
          แต่พงษ์รีบช้อนหน้าขึ้นจูบประกบปากผมโดยเร็ว !!
          พระเจ้า !...
          ผมยิ้มอย่างคนใจลอย  ก่อนจะเปิดประตูและเดินจากไป...
          2 ชั่วโมงที่แล้ว...
          แน่ล่ะครับคุณผู้ชม  คนราคะจัดอย่างผมแพ็กเก็ต 2 ชั่วโมงเต็มสตรีม
          ผมจำเหตุการณ์ไม่ค่อยได้หรอกครับ...อ้อ ได้อย่างหนึ่งครับ อันนี้แม่นเลย  ผ้าที่ประคบม้วนพันเท้าผมเป็นผ้าที่ร้อนแบบลวกเท้าสาหัส  มันร้อนมากจนผมกลัว และร้องออกมาให้พงษ์รีบเอาออก เพราะอุณหภูมิความร้อนนั้นไม่ต่างไปจากครั้งแรกที่มาใช้บริการเลย  ผมกลัวผ้าร้อนที่นี่มากครับ เกิดซ้ำ   เป็นครั้งที่ 2 ร้อนจนผมกลัว  หากนวดครั้งที่ 3 ผมไม่เอาผ้าร้อนแล้วนะครับน้องพงษ์สุดหล่อ
          ผมจำไม่ค่อยได้  ทุกอย่างเบลอไปหมด...สถานการณ์ภายในห้องสีเพลิงสดห้องนั้น ‘นัวเนีย’ ในแสงสลัว
กระตุกสติขึ้นมาอีกที  ก็พบว่าตัวเองนั่งเอนกายหลังพิงร่างพงษ์ทั้งร่าง อ้าขาปล่อยตามสบาย  มือซ้ายของพงษ์กำลังเขี่ยเม็ดปทุมถัน เสียวซ่านราวไฟฟ้าช็อต  อีกมือขวาของหนุ่มน้อยกำลังรูดท่อนแท่งที่กำลังมันเยิ้มเสียวสุดบรรยาย
          “โอ๊ย.....ซี๊ดดดดดด...โอ้วววว...”
          ที่ท้ายทอยมีสุดหล่อหายใจรดต้นคอด้วยน้ำเสียงชวนสยิว  ผมหลับตาพริ้มและกระเด้าตามมือสุดหล่อที่กำลังระเริงว่าวให้อย่างไม่อายฟ้าดิน
สักพักพงษ์จึงผลักร่างผมนอนลงกับเตียง และแล้วใบหน้าอันหล่อเหลาคมเข้มนั้นจึงมุดลงมาที่หน้าอก และใช้ริมฝีปากครอบทั้งฐานนมจนผมร้องเสียงหลง ก่อนที่สุดหล่อจะใช้วงปากอันนุ่มพร้อมกับลิ้นละมุนเคล้นเคล้าไปรอบ ๆ ฐานนั้นสลับทั้งสองข้างอย่างหนักหน่วง
           อุ๊บส์...เราสองคนเผลอตัวรึเปล่า....นี่ยังไม่ครบ 13 ท่านะ !
           เหมือนสติจะหลุดกระเจิงไป  จึงต้องกลับมานวดกันต่อ !!
           ร่างของสุดหล่อนอนทับร่างของผม และเลื้อยเป็นวงกลมเวียนเคล้าไปมาคล้ายงูเหลือมที่กำลังล้อเล่นกับเหยื่ออันโอชะ  ผมเผลอมองเปลือกตาของอีกฝ่ายที่หลุบลงนั้นอย่างหลงใหล  ทว่าเมื่อหมุนร่างจนสาแก่ใจแล้ว หนุ่มน้อยจึงใช้แกร่งกายนาบร่างของผมขึ้นลงเป็นจังหวะจะโคน.... “ซี๊ดดดด”
เกิดสะดุดเล็กน้อยเพราะท่อนเอ็นของผมชูชัน  สุดหล่อจึงใช้มือนาบท่อนนั้นขึ้นไว้ราบกับสะดือและคลึงร่างเล่นกันต่อ  ท่อนที่เปิดเปลือกถอกลงมานั้นจึงสัมผัสกับเนื้อหนังของหนุ่มน้อยที่เลื่อนร่างขึ้นลงเต็ม ๆ สองมือที่ว่างอยู่ของผมนั้นได้โอกาสจึงกอดรัดแผ่นหลังอันขาวเนียนไว้กลัวว่าจะหลุดลอยไป  ผม   เบลอไปหมด เบลอจนเห็นแสงในห้องเป็นสีชมพูระเรื่อ
           ห้องนี้เปลี่ยนจากสีแดงเป็นสีชมพูรึเปล่านะ ?
           อะไรนะครับคุณผู้ชม...
           ตอนที่ผมนอนราบหันหลังให้พงษ์เหรอครับ...
           ใช่...ในจังหวะนั้นมันเกิดขึ้นก่อนหรือหลังไม่แน่ใจ ผมนอนหันหลังราบกับที่นอนแล้วให้พระเอกนอนทับร่างผมไว้จากทางด้านหลัง  ผมตัวสั่นเทิ้มอย่างลูกนกเพราะท่อนเอ็นมหากาฬอันเขื่องกำลังล้อเล่นกับปากถ้ำของผมอย่างเมามันส์  ผมแกล้งแอ่นก้นให้สูงขึ้นอีกนิด  เพื่อเพิ่มกำหนัดหนุ่มน้อยอย่างรู้งาน  เมื่อแอ่นก้นได้สุดใจแล้วก็โยกขึ้นลงเข้ากับจังหวะคล้ายเราสองกำลังวาดลวดลายตามจังหวะดนตรี...
ได้จังหวะเมื่อใดก็ไม่ทราบ  ผมถูกขอให้ยกตัวขึ้น ข้อศอกราบกับพื้นเตียง อ้าขายกก้นขึ้นเล็กน้อย  เหมือนแมวง่าว ท่านล้วงไข่มาแล้วครับคุณผู้ชม
           ...มือมหากาฬที่เหนียวหนึบด้วยเจลหล่อลื่น คว้าหมับไปบนหัวท่อนที่ถอกอยู่ หมุนวนคลึงเคล้าราวกับเช็ดหัวคิวไม้สนุ๊ก  ผมร้องเสียงหลงครวญครางไม่เป็นศัพท์ เพื่อส่งสัญญาณให้หยุดเถิดเหมือนจะขาดใจ
           ...พงษ์ไม่หยุด...
           ร้องดังขึ้นอีก...
           ไม่หยุด...
           ตัดสินใจเอามือจับที่ข้อแขนของพงษ์  ปากร้องลั่น
          ไม่หยุดอีก...
          ให้ตายเถอะ...นี่มันกลั่นแกล้งกันชัด ๆ ...ดูเหมือนพงษ์จะพอใจที่ผมร้องครวญครางจนท่อนจะระเบิด 
          สถานการณ์พลิกผันจนสิ้นท่า  เมื่อผมกลายเป็น ‘ทาส’ ของน้องพงษ์สุดหล่อที่โดนบังคับให้จับไปทิศทางไหนก็ต้องยินยอมตามทุกทาง
          ผมเบลอกับแสงดาวที่สลับไปมา มันคล้ายเป็นสีเขียวอมฟ้าตั้งแต่เมื่อไหร่ หรือเป็นเพราะความเสียวซ่านทำให้สมองตีความจนภาพรวน...
          เรานัวเนียกันไม่หยุด  จนรู้ตัวอีกที  ผมนอนหันหน้าปกติโดยร่างของพงษ์ขึ้นมาคร่องทับบนตัวผมแล้ว !
          ชายหนุ่มสุดหล่อกำลังจับมือเราโดยสอดประสานง่ามนิ้วมือบังคับให้ลูบไล้ไปตามแผงอก  ผมลูบเล่นด้วยเพราะลื่นน้ำมันอย่างสนุกมือ  มือของผมเปะปะไปตามราวนมของหนุ่มน้อยไล่เรื่อยไปทั้งลำตัวที่เป็นกล้ามแกร่ง  คุณพระคุณเจ้าช่วยลูกด้วยเถิด หากความดันโลหิตสูงเกิดกำเริบ และ ‘ตายคาอก’ ก็คงยอม...
          ให้เทวดาที่หล่อสุดใน 3 โลก ที่อยู่ตรงหน้านี้พรากเอาร่างผมขึ้นสู่สวรรค์ด้วย
          บัดนี้ผมเผลอตัวมิใช่เพียงลูบแผ่วเบา...แต่ใช้แผ่นมือกดนวดเคล้นคลึงหุ่นนายแบบตรงหน้าด้วยความเสียวซ่าน
          ...ทันใดนั้น...
          ทันใดนั้นพงษ์จึงดึงแขนผมขึ้นมาก่อนเขาจะลุกขึ้นยืนจังก้า บนที่นอน !!
          ในใจกึกก้องไปหมด...แสงรอบข้างเหมือนเป็นสีทองสุดสว่าง...ในใจกึกก้อง...บทอัศจรรย์กำลังเริ่มขึ้นแล้ว
           ลุกขึ้นยืนบนที่นอน...ในขณะที่เราคุกเข่าก็เสร็จปากโจรน่ะซิ !
           ดุ้นมหึมาอยู่ตรงหน้าผมแล้ว  ....ผมครอบปากต้อนรับงูยักษ์ทันที  รูดขึ้นรูดลงด้วยปากอันช่ำชอง พร้อมฉกตวัดลิ้นไปที่เงี้ยงและรอบหัวที่บานถอก พยายามเก็บให้หมดแต่ไม่เคยหมด  งูยักษ์ดุ้นนี้อวบอัดฟูเนื้อเต็มแม็กมะลักมะเลือง
          “อ๊อก อ๊อก อ๊อก อ๊อก อ๊อก อ๊อก”
          คุณพระ !...พงษ์กำลังยืนกระเด้าท่อนงูเข้าปากข้าพเจ้า !
          คิดดูเถิดคุณผู้ชม  ชายหนุ่มสุดหล่อที่นัยน์ตาประกายวาวเป็นลูกแก้ว ก้มคอลงประสานสายตาระหว่างกันกับเรา  และกำลังกระเด้างูยักษ์ของเขาเข้าปากด้วยกริยาแมน ๆ ดิบ ๆ....
          พระเจ้า ! ให้ตายวันนี้ก็ยอม
          “อ๊อก อ๊อก อ๊อก อ๊อก อ๊อก” กำลังสำลัก...นี่นะหรือที่เขาบอกว่าสำลักความสุข
          “ซีดดดด....เดี๋ยวแตก” พงษ์รีบนั่งลงทันควัน หมายจะเอาอุปกรณ์มาสวม...เราไม่รอช้า  ขอใช้ปากครอบงูสด ๆ อีกที...
          “อ้า...”
           เสียงชายหนุ่มแมน ๆ มาอีกแล้ว...พงษ์ไม่ยอมผมแล้ว งูยักษ์แข็งตัวเต็มที่พร้อมพ่นพิษสุดพลัง ผมถูกกดลงให้นอนหงายขาชี้ฟ้า  เบาะบ้าบอไม่ต้องแล้วเสียเวลา  พงษ์เข้าประชิดถ้ำคูหาสวรรค์ก่อนจะสอดแท่งงูหลามเข้ามาในซอกสวาท
          “โอ๊ะ...”
          ไม่เข้า...
          อีกแล้วนะ...มาครั้งที่สองแล้ว แต่การสอดใส่ครั้งแรกไม่เคยสำเร็จ...
          “เพิ่มเจลนะครับที่รัก”
           พงษ์ทำตามอย่างว่าง่าย  พอเพิ่มเจลแล้วทุกอย่างจึงลงตัว  แท่งงูเหลือมค่อย ๆ เข้าไปชมถ้ำลี้ลับอย่างสะใจนัก ผมตัวสั่นเทิ้ม...อยากจนตัวสั่นมันเป็นอย่างนี้นี่เอง...และรู้สึกทุกขณะจิตว่างูยักษ์เลื้อยเลาะสอดครูดผนังถ้ำไปถึงไหนต่อไหนจนสุดลำโคน
           มันแน่นตุบ ๆ
           คุณพระช่วยด้วยเถิด...มันกำลังเกิดขึ้นกับลูกช้างจริง ๆ หรือ !
           สุดหล่อเจ้าของงูเหลือมจึงกระเด้าเข้าออกรูสวรรค์จนดับป๊าบ ๆ ลักษณะการกระเด้าคือถี่หนักและรุนแรง เสียงนั้นดังป๊าบ ๆ ป๊าบ ๆ ไปทั่วห้อง...ผมหูอื้อตาลายไปหมด ในสมองเกิดสีรุ้งวนเวียนไปทั่วเตียง  แน่ล่ะว่าคืออุปทานแห่งความรู้สึกของผมที่สร้างสีขึ้นมาห่อล้อมตัวเราไว้เป็นหนึ่งเดียว
           “โฮว...จะแตกแล้วครับ...” หลังจากนั้นพงษ์ไม่ฟังเสียงใด ๆ อัดรูเข้ามาอีกนับครั้งไม่ถ้วนแบบซอยลืมโลก
           ร่างสุดหล่อที่ประกบรูผมอยู่นั้นกระตุกเต้น...หน้า ปาก คอ บิดเบี้ยวด้วยความเสียวจับใจ  ร่างที่เหนื่อยหอบลงมาทับตัวผมทั้งร่าง คาท่อนซุงไว้ในซอกอยู่อย่างนั้น  ด้วยความใหญ่อลังการ ผมยังรู้สึกว่าท่อนซุงยังแข็งท้าทายอยู่ในหุบเขา พงษ์นอนราบลงมาดูดหัวนมและใช้ลิ้นนุ่มฉกเวียนวนจนสยิว  ขณะที่งูยังคงอยู่ในรูถ้ำ  ผมสาวว่าวตามไปติด ๆ จนลาวารักพุ่งเป็นทางยาว แสงสีแดงปนขาวชมพูวิบวับระยับไปทั่วห้อง
.....
            บริเวณตรงส่วนเคาน์เตอร์ด้านหน้า ดูเรียบร้อยเป็นทางการตัดกับภาพในห้องนวดที่ดูผ่อนคล้ายและสวยสดราวกับห้องสองห้องนี้อยู่ในบ้านคนละหลัง  ทั้งที่เชื่อมติดกันเพียงแค่ก้าวเดียว แต่อารมณ์ของบรรยากาศกลับเปลี่ยนได้คนละขั้วอย่างไม่น่าเชื่อ  หากผมพอมีความรู้ด้านศิลปะอยู่บ้าง  น่าจะเกี่ยวกับการตกแต่งภายใน ที่ฉีกสถานที่ออกเป็น 2 บุคลิก  ที่หนึ่งคล้ายส่วนติดต่อธุรกิจที่มีเฟอร์นิเจอร์เหลี่ยมมุมมากมาย และมีแสงสว่างอย่างปกติ ขณะที่อีกส่วนคือห้องรังสรรค์งานสวาทโดยมีทิพยดุริยางค์ขับกล่อมบรรเลงบรมสุข จึงต้องเปื้อนด้วยแสงสีแห่งกามาที่แฝงด้วยความเร้าร้อนและลี้ลับ
           “น้ำขิงร้อนหรือน้ำเย็นดีครับ...”
           “น้ำเย็นครับ”  ผมเป็นโรคกลัวของร้อน ๆ จังเลยครับน้องพงษ์...
            พอวางแก้วน้ำเย็นที่ดื่มจนหมดบนเคาน์เตอร์  จึงลงนั่งที่เก้าอี้ติดผนังและลำเลียงของในกระเป๋าแก้เขิน “ไม่อยากจะเขียนรีวิวเลย...เดี๋ยวคนก็แห่กันมาเยอะแยะ”
            พอผมพูดจบ  หนุ่มน้อยจึงหัวเราะอยู่หลังเคาน์เตอร์ รอยยิ้มที่แสดงอยู่ต่อหน้าผม มันช่างวิเศษจริง ๆ....
            หรือใครจะเถียงผมล่ะครับ คุณผู้ชมที่รัก...

ออฟไลน์ kokusol

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
Re: ในห้องหลากสี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 02:40:47 PM »
อ่านจบแล้วขอตัวเข้าห้องน้ำก่อนนะครับ

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 02:56:42 PM »
 ;/ohhh  ขนาดนั้นเลยรึครับ...

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 07:00:01 PM »
;/ohhh  ขนาดนั้นเลยรึครับ...
ตามนั้นครับ555 ฟินเลย

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6728
  • คะแนนพิเศษ: +1666/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 10:09:29 PM »
;/nice ;/nice ;/nice

เข้ามาร่วมกด vot ด้วยคนครับ ขอบคุณมากๆ ครับ พี่mongkhok  กับรีวิวที่แสนวิเศษ นี้
ขอบคุณมากจริงๆครับ ช่วย สร้างความสุขทางกายกับผมแล้ว ยังมอบสิ่งดีๆ ทางใจด้วยครับ

;/lovely ;/lovely ;/lovely
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 10:13:48 PM »

;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 11:32:16 PM »

เข้ามาร่วมกด vot ด้วยคนครับ ขอบคุณมากๆ ครับ พี่mongkhok  กับรีวิวที่แสนวิเศษ นี้
ขอบคุณมากจริงๆครับ ช่วย สร้างความสุขทางกายกับผมแล้ว ยังมอบสิ่งดีๆ ทางใจด้วยครับ

ทั้งกายทั้งใจเลย สุขสมทั้งสองฝ่าย

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 09:00:22 AM »

ขอบคุณครับ...เจอกันอีกทีเดือนพฤษภาคมเลยนะคับ ...น่ารักจัง...

ออฟไลน์ siril

• *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 12:48:43 PM »

ทั้งกายทั้งใจเลย สุขสมทั้งสองฝ่าย

สุขทั้งกายสุขทั้งใจเลยนะ เชอะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 12:49:46 PM »

ขอบคุณครับ...เจอกันอีกทีเดือนพฤษภาคมเลยนะคับ ...น่ารักจัง...

อ้าว แล้วเมษาล่ะ ไม่มีนัดหรือ
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 12:52:26 PM »
เมษาอยู่ญี่ปุ่นครับ

เจอต้นเดือนพ.ค.เลยครับ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 04:43:43 PM »
เมษาอยู่ญี่ปุ่นครับ

เจอต้นเดือนพ.ค.เลยครับ

หวายๆ ไปญี่ปุ่นหรือ น่าอิจฉา อย่าลืมของฝาหด้วยนะ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 05:41:20 PM »
เอาไรล่ะครับ...ขนมโมจิไหม...หรือว่าขนมโตเกียว  ;/kiku

ออฟไลน์ AKARIN

• CHAMPION MEMBER
  • PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 62
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 07:05:58 PM »
สุดยอด ครับ. ร่วมVote อีกเสียง

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 08:40:18 PM »
เอาไรล่ะครับ...ขนมโมจิไหม...หรือว่าขนมโตเกียว  ;/kiku

อะไรก็ได้ ถามจริงไปนครสวรรค์หรือญี่ปุ่นกันแน่

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 08:45:03 PM »
สุดยอดครับ ร่วมโหวตให้แล้วนะครับ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 09:22:42 PM »

พฤษภาจะเป็นห้องสีอะไรดีครับ

ออฟไลน์ jackies

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 09:12:05 AM »
ขอตัวไปชักว่าวนะครับ เสียวมาก ๆ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 09:15:56 AM »
ขอตัวไปชักว่าวนะครับ เสียวมาก ๆ

ขนาดนั้นเลยนะ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 02:24:34 PM »
แก้ขัดไปพลางก่อนครับ

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 03:14:16 PM »

มีอย่างนี้ด้วย

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 05:27:54 PM »
แอบอิจฉา กับความสุขครั้งใหญ่ จังเลยครับ
น้องพงษ์ นะน้องพงษ์

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 08:01:56 PM »
 ;/byby  ขอบพระคุณทุกกำลังใจครับ...

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 11:42:18 PM »

มีอย่างนี้ด้วย
มีสิครับ

ออฟไลน์ NewWorld

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 12:18:24 AM »
ตื่นเต้นจัง สุดๆ

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 [19] 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30