collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งสิทธิ์พิิเศษ ต่างๆ ของสมาชิกระดับต่างๆ 18 เมษายน 2557  (อ่าน 69742 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2

สิทธิพิเศษของสมาชิก  Member ในระดับต่างๆ
{flower1} {flower1}

แจ้งวันที่ 18 เมษายน 2557

1.Previlege member
Previlege member ได้รับสิทธิเป็น Premium member ตลอดชีพ โดยจะมีสิทธิในการเข้าห้องพิเศษต่างๆ (เช่น Special zone และ Exclusive Zone โซนพิเศษสุดสำหรับสมาชิกระดับ VIP และ โซนสุดพิเศษสำหรับสมาชิกระดับ EXTRA VIP MEMBER ในโซน ROYAL SUITE) สมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 5000 โพสต์ขึ้นไป

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับPrevilege member

2. Founder member
Founder ได้รับสิทธิเป็น Premium member ตลอดชีพ โดยจะมีสิทธิในการเข้าห้องพิเศษต่างๆ (เช่น Special zone และ Exclusive Zone โซนพิเศษสุดสำหรับสมาชิกระดับ VIP ) สมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 1000 โพสต์ขึ้นไป

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับ Founder member

3. PLATINUM member
แขกผู้ได้รับเชิญพิเศษ เช่น ผู้บริหาร / ผู้ดูแล จากเว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง โดยจะมีสิทธิเข้าห้องพิเศษต่างๆ (เช่น Special zone และ Exclusive Zone โซนพิเศษสุดสำหรับสมาชิกระดับ VIP ) ในระยะเวลาตามที่ Admin เป็นผู้กำหนดสมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 800 โพสต์ขึ้นไป

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับPLATINUM member

4.Extra Premium member 
ได้รับสิทธิชมภาพสุดพิเศษ ในช่วงเวลาปล่อยภาพพิเศษ ในชุดต่างๆ  (เช่น Special Underground zone) ในระยะเวลาตามที่ Admin เป็นผู้กำหนด
กำหนด จำนวดการโพสต์กระทู้ตั้งแต่ 300 กระทู้ขึ้นไป และมีการ Active status อย่างต่อเนื่อง หรือ ก่อนปล่อยภาพในชุดพิเศษ 2 อาทิตย์เป็นอย่างน้อย

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับExtra Premium member

5. Premium member
มีสิทธิเข้าห้องพิเศษต่างๆ (เช่น Special zone  ห้อง Underground(ห้องใต้ดิน)) ในระยะเวลาตามที่ Admin เป็นผู้กำหนด จำนวดการโพสต์กระทู้ตั้งแต่ 100 กระทู้ขึ้นไป

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับPremium member

6. Senior member
สมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 40 โพสต์ขึ้นไป ซึ่งจะมีสิทธิได้รับการพิจารณาเป็น Premium member (ได้สิทธิในการเข้าห้อง Member Zone )

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับSenior member

7. Junior member
สมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 20 โพสต์ขึ้นไป (ได้สิทธิในการเข้าห้อง Member Zone )

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับJunior member

8. Member
สมาชิกที่ลงชื่อสมัครเข้าใช้งานเว็บไซต์ ที่มีจำนวนโพสต์ตั้งแต่ 0 - 9 โพสต์(ยังไม่สิทธิในการเข้าห้องพิเศษต่างๆ)

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับMember

Guest (ไม่นับรวมเข้าระดับชั้น)
คือผู้มาเยือนเว็บไซต์ โดยที่ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก

หมายเหตุ: ในช่วงการย้ายสมาชิกจากเว็บไซต์เก่ามายังเว็บไซต์แห่งนี้ การปฏิบัติตามหลักเกณฑ์ข้างต้นอาจเปลี่ยนแปลงไป และเพื่อ ความปลอดภัยในระบบเว็ปไซด์ อีกทั้งยังเป็นหลักในการคัดเลือกสมาชิก และให้สิทธสมาชิกในการอนุญาติเข้าโซนพิเศษอย่างเต็มรูปแบบ ครับ

{flower4}
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2018, 04:02:48 PM โดย admin »

ออฟไลน์ MORK

• *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0
ครับ คุณแอดมิน   ;/lovely

ออฟไลน์ kokusol

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
เป้าหมายสุดท้ายคือ5000  /;so good

• *
ขอบคุณนะครับ

• *
เป้าหมายสุดท้ายคือ5000  /;so good

;/ohhh :Boy Smaily (6): ;/nice ;/nice :Boy Smaily (6): ;/fit

• *
ชักอยากรู้แล้วสิว่าใน royal suite zone มีอะไร

• *
คุณsirilคงได้เป็นpevilege คนแรกในเร็ววันนี้
เราคงอีกนาน

ออฟไลน์ jhanthai

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
  • กายคร้าบผม กทม
รับทราบคร้าบ ;/nice

ออฟไลน์ jhanthai

• *
  • กายคร้าบผม กทม
โพสต์ๆๆๆ จะได้อัพเลเวลนะคร้าบ ;/verynice

ออฟไลน์ ihereha

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0

สิทธิพิเศษของสมาชิก  Member ในระดับต่างๆ
{flower1} {flower1}

แจ้งวันที่ 18 เมษายน 2557

1.Previlege member
Previlege member ได้รับสิทธิเป็น Premium member ตลอดชีพ โดยจะมีสิทธิในการเข้าห้องพิเศษต่างๆ (เช่น Special zone และ Exclusive Zone โซนพิเศษสุดสำหรับสมาชิกระดับ VIP และ โซนสุดพิเศษสำหรับสมาชิกระดับ EXTRA VIP MEMBER ในโซน ROYAL SUITE) สมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 5000 โพสต์ขึ้นไป

สิทธิต่างๆ ของสมาชิกระดับPrevilege member

4.Extra Premium member 
ได้รับสิทธิชมภาพสุดพิเศษ ในช่วงเวลาปล่อยภาพพิเศษ ในชุดต่างๆ  (เช่น Special Underground zone) ในระยะเวลาตามที่ Admin เป็นผู้กำหนด
กำหนด จำนวดการโพสต์กระทู้ตั้งแต่ 100 กระทู้ขึ้นไป และมีการ Active status อย่างต่อเนื่อง หรือ ก่อนปล่อยภาพในชุดพิเศษ 2 อาทิตย์เป็นอย่างน้อย

{flower4}

เหมือนจะมี ห้องพิเศษเพิ่ม ชึ้นมาอีกห้องนะครับเนี่ย
แถม สถานะเพิ่ม มา อีก 2 สถานะ เลยครับคุณ แอดมิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2014, 06:34:30 PM โดย hob »

ออฟไลน์ hisopeter

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
รับทราบ และดำเนินการตามนั้นครับ ;/nice

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
 ;/kiku คับ

ออฟไลน์ igoodguy

• *
 /;so good premium หายไปเลยอ่ะ

ออฟไลน์ smiley_man1

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
รับทราบคับ.........เรายังต้องไต่เต้าอีกเยอะเบย.......... ;/angry

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
รับทราบครับผม ^^

ออนไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
ดี๊ด๊าๆๆ
I think, therefore I am.

• *
ใครได้เป็นprevilege ก่อนมาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับว่าเด็ดยังไง

• *
ใครได้เป็นprevilege ก่อนมาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับว่าเด็ดยังไง

อันนี้้ต้องถามคุณริ้ว เพราะใกล้จะถึงแล้ว ^^

• *

อันนี้้ต้องถามคุณริ้ว เพราะใกล้จะถึงแล้ว ^^
ครับ คนแรก ไม่รู้คุยsirilจะใจดีเล่าให้เราฟังหรือเปล่า

• *

ครับ คนแรก ไม่รู้คุยsirilจะใจดีเล่าให้เราฟังหรือเปล่า

ใจดีอยู่แล้วครับ ^^

ออนไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1

ใจดีอยู่แล้วครับ ^^
เป็นดีจะถึงไหมนี้

• *
รับทราบคับ.........เรายังต้องไต่เต้าอีกเยอะเบย.......... ;/angry

คิดถึงน้องยิ้มนิ  ช่วงนี้คงยุ่ง ๆ แล้วน้องแบงก์หายไปไหนแล้วละครับ

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
สู้ๆ
I think, therefore I am.

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31