collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพชุดล่าสุด" ผู้ชายกับเรื่องบนเตียง" Member Zone  (อ่าน 3137 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6736
  • คะแนนพิเศษ: +1673/-1
สวัสดีครับ

{Flowermove} พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่น่ารักของผม   {Flowermove}

วันนี้ ผมขอนำเสนอภาพสไตล์โมโนโครม แนวขาวดำ อีโรติกนิ้ดๆ อาร์ตหน่อยๆขาว่ากันว่าภาพแนวขาวดำจะสื่อถึงอารมณ์เราที่ลุ่มลึกกว่าภาพสี  กระตุ้นอารมณ์ได้มากกว่า  ภาพเซตนี้เราลองมาเปลี่ยนแนวกันบ้างนะครับ ผมได้พยายามเลือกรูปสวยๆ  มุมกล้องชัดๆ มาให้พี่ๆได้ ชมกันอย่างหนำใจเลยทีเดียวครับ สำหรับการบรรยายประกอบภาพครั้งนี้  ผมได้นำเอาประสบการณ์ และเรื่องราวเซ็กส์ และเรื่องบนเตียงขอผมมาแบ่งปันให้พี่ ๆ เพื่อนๆ ได้อ่านกันครับ  ผมขอนำเสนอภาพสวยๆ เอ็กซ์ และเรื่องราวบนเตียงของผม และหวังว่พี่ๆ เพื่อนๆๆ จะได้รับความสุนทรีย์ และชอบกับภาพชุดนี้กันนะครับ รับชมกันได้เลยครับผม

{flower1} {flower1}

ภาพชุดที่1

(/pong1)เรื่องราวเรื่องบนเตียง ของผม...พงษ์ครับ   (/pong2)

เริ่มต้น กับเรื่องบนเตียง ของพงษ์...

ถ้าพูดถึงเรื่องบนเตียงแล้ว สำหรับผมแล้วจะคิดถึงการมีเซ็กส์ก่อนอื่นเลยครับ
เซ็กส์นี่เป็นอะไรผมชื่นชอบมากๆเลยครับ ผมว่าการมีเซ็กส์มันเป็นอะไรที่คู่กับผมมาตลอด
ตั้งแต่ผม รู้ว่าการมีเซ้กส์คืออะไรเลยทีเดียว ครั้งแรกของผมก็ อิอิ ทำอะไรไม่ค่อยถูก

ครั้งแรกของผมก็ อิอิ ทำอะไรไม่ค่อยถูกหรอกครับ และคิดว่าทุกๆคนก็คงเหมือนกันใช่ไหมครับ
 แต่พอหลายๆครั้งเข้า เราก็เริ่มชำนิชำนาญ มีเทคนิค ลีลา กันต่างๆกัน  มีพัฒนาการณ์ กันมากขึ้น

ส่วนรูปแบบของการมีเซ้กส์ ก็แล้วแต่ความชื่นชอบของเราเอง แต่สุดท้าย ผมก็รู้สึกดี สนุก มันส์ และมีความสุขกับมันในแทบทุกครั้งเลยครับผม

เตรียมตัว เตรียมกาย เสริมสร้างสมรรถนะ (ทางเพศ) ให้สมบูรณ์
ไม่ว่าเราจะทำอะไร เราก็ต้องมีการเตรียมตัวก่อนใช่ไหมครับ การเตรียมตัวที่ดี
 มีชัยไปกว่าครึ่งแล้วนะครับ การเตรียมตัวก่อนมีเซ็กส์ของพี่ๆ เพื่อนๆ มีอะไรบ้าง?

สำหรับผมอย่างแรกก็ต้องมีสุขภาพที่ดีก่อนครับ ผมเริ่มต้นจากดูแลตัวเองก่อน
 มีการออกกำลังกายให้ฟิตอยู่เสมอ ออกกำลังแล้วนอกจากเราได้จะกล้ามมัดเนื้อสวยๆ หุ่นดีๆแล้ว

เรายังได้ความแข็งแรง ได้สุขภาพที่ดีร่างกายไม่เจ็บป่วยง่าย และยังเสริมสร้างความแข็งแรงให้กับน้องชายเราด้วยครับ ให้มันฟิตแข็งปั๋ง!!! เนียนสวย ทนทานได้อย่างดี 

ไม่ว่าผมจะประกอบกิจกามครั้งไหนๆ ผมก็ไม่หวั่น โดยที่ที่ผมดูแลตัวเองเสมอๆ
 มันทั้งทำให้ผมมีความมั่นใจเวลามีอะไรๆ กับพวกพี่ๆ และเพื่อนๆนะครับ
 มีแรงพร้อมเสริฟความมันส์ ให้พร้อมที่จะกระแทกอย่างสุดแรง สอดใส่แบบไม่ยั้ง
 เพื่อให้พี่ๆ และเพื่อนๆ เสียวแบบถึงใจกันเลยครับ และผมก็เสียวเสร็จสุขล้นไปพร้อมๆกันด้วยครับ

นอกจากเรื่องการออกกำลังกาย และออกกำลังน้องชายเรื่องอาหารการกินผมก็ไม่ปล่อยปะนะครับ
กินให้เพียงพอให้ร่างกายฉ่ำฟิตเสมอๆ  มีอาหารเสริมเพิ่มพลังบ้างอะไรบ้าง
ก็แหม มันก็เพิ่มความสนุกและความสุขกับการมีมีเซ็กส์ให้ผมด้วยนี่นา แอบบอกพี่นะครับว่า
 ผมหวงน้องชายของผมสุดๆเลยครับ ดูแลมันอย่างดีทีเดียวเลย ดุ้นท่อนนี้ อ่ะ อิอิ

{flower2} {flower2}

จิตใจก็สำคัญนะครับ บริหารจิตใจ จินตนาการพาให้เราเพลิดเพลิน ขณะร่วมรัก
เคยได้ยินกันบ่อยๆใช่ไหมครับว่า สภาพร่างกาย บางทีมันก็บ่งบอกถึงสภาพจิตใจเรา ครับผม
 สำหรับเซ็กส์ที่ดีของผม ผมว่าการป้อนอาหาร และการบำรุงจิตใจก็มีส่วนสำคัญมากๆนะครับ
พี่ๆ เพื่อนๆ คงไม่ชื่นชอบนักที่ระหว่างที่มีกิจกรรมเซ็กส์ กันอยู่ น้องชายที่น่ารักของเรากลับ
ไม่น่ารักซะนี่ มันดันไม่แข็ง ไม่ขันเอาซะดื้อๆ เราก็คงกร่อยและเสียเซลฟ์กันไปเลยทีเดียวใช่ไหมครับ

ให้อาหารใจบ้างผ่อนคลายโดยการหาอะไรเพลินๆ ที่เราชื่นชอบทำ ไปดูหนัง ให้รางวัลกับตัวเอง
หรืออะไรก็ตามที่เรารู้สึกสบายใจ ไม่หมกมุ่นเกินกับสิ่งเคร่งเครียดกันไปนัก เหล่านี้เป็น “ยาใจ” ชั้นดีเลยครับ

ถ้าพูดถึงเรื่องเซ็กส์ และเรื่อบนเตียงของผม ในด้านจิตใจผมก็มีวิธีบริหารจิตใจเหมือนกันนะครับ
บางทีผมก็จินตการสุดวิจิตรพิศดาร อย่างเช่นเวลาผมมีเซ็กส์อยู่  ผมอาจวาดภาพว่าผมกำลังแสดงเป็นเรามนุษย์
อวตาร ตัวน้ำเงิน มะรุมะตุ้ม เอากันกันอย่างเมามันส์ ในท่วงท่าพิศดารโลดโผน อยู่บนดาวแพนโดร่า
อึ้บกันอึ้บกันอยู่ ร้องลั่น ระงมป่ากันเลยทีเดียวครับ ผมว่าบางทีเรื่องจินตนาการ และการบริหารจิตใจ
ผมก็ทำให้เราทำให้เรามีเซ็กส์ที่ดีได้นะครับ

สร้างสรรค์บรรยากาศ  ตระเตรียมสถานที่ร่วมรัก 
สถานที่นี่ก็สำคัญเหมือนกันนะครับ ถ้าเราทำห้องที่เราจะมีเซ็กส์กัน มีการปรับเสริมเติมแต่ง
ทำให้บรรยากาศน่าภิรมย์ มีกลิ่นอะโรม่าเย้ายวน ปรับไฟให้ดูเซ็กซี่ๆ แอร์เย็นสบายกำลังดี 
สร้างอารมณ์อยากเอา อยากโดน อยากเสียวให้กับพวกเราได้ดี

หรือแม้แต่ขณะที่เรากำลังมีอะไรกัน มีกระตระเตรียมสิ่งที่เอื้อให้เรารื่นเรงกับเซ้กส์เช่น มีที่นอนสบายๆ
 มีที่หนุน หรือหมอนรองก้น รองหลังไม่ให้เจ็บเวลาพี่ๆ เพื่อนๆ โดนสอดใส่ โดยมันทำให้ให้พี่ๆ
เพื่อนๆ ถ่างขาได้กว้างๆ  อ้าร่องสวาทให้เผยให้ผมยัดเอาดุ้นลำเอ็นยาวมุดสอดรูดเข้าไปได้โดย
ไม่สร้างความเจ็บปวด มีแต่ความเสียวซ่านให้พี่ๆ เพื่อนๆ

ผมว่าบรรยากาศการมีเซ็กส์กัน บนเตียงอันนั้นของเราของไม่สะดุด และร้อนแรง สุดติ่งกันเลยทีเดียวครับ

ปลุกประโลม มีเทคนิคการเล้าโลม  จุดเริ่มต้นสู่เซ็กส์ชั้นเลิศ
การเล้าโลมก่อนมันก็ทำให้เรื่องบนเตียงไม่น่าเบื่อเหมือนกันนะครับ ไม่ใช่ว่าจะเอากันยัดเยียดสอดใส่กัน แล้วก็เสร็จๆ ไปแบบ น้ำแตกแล้วแยกทางกันอีท่าเดียว

ผมมีเทคนิคนิดหน่อยมำนำเสนอพี่ๆ เพื่อนๆ เรื่องการเล้าโลม เช่นการถูนวดคลึงบริเวณตุ่มเสียวของเราๆ
 ไม่ว่าจะเป็นการวนเวียนบีดขยุ่มบริเวณดุ้นที่ปลายหัวหยัก รูดเขารูดออกทั้งดามดุ้น
พอมีน้ำไหลเยิ้มออกที่ปลายหัวก็ใช้นิ้งละเลงลูบบี้ไปให้เสียวซ่าน

หรือว่าจะลงลิ้นตะหวัดเวียนวนรอบหัวนม กัด ขบ  เบาๆ ดูดดึงให้ไตนมแข็ง ขนลุกชูชัน รู้สึกเสียวสะท้าน จากปลายลิ่นอุ่นๆ หือไม่ก็เป่าลม ลงลิ้นรอบหูให้ตะหวัด เป่าในรูหู ก็เสียวไม่หยอกเลยนะครับ

การขยุมก้น แหกแก้นก้นถ่างเข้าออก และบีบคลึงก้อนก้นทั้งสองข้างก้สร้างความเสียวซ่าน และมันส์ ซึ่งก็เป็นเทคนิคการเล้าโลมที่ผมชอบแบบหนึ่งนะครับ

แหะๆ เทคนิค เหล่านี้ จริงๆ แล้วผมก็เรียนรู้มาจากพวกพี่ๆ และเพื่อนๆ นั่นแหละครับ ก็ที่พี่ๆ เพื่อนๆ คอยทำให้ มันกระตุ้น จนลำแข็งผมแทบปริ  เกร็งซาบซ่าน เพราะเสียวซ่าน น้ำหัวเยิ้มไหลพรูเลยทีเดียวครับ

ยอมเป็นทั้งฝ่ายเริ่มก่อน หรือยอมเป็นฝ่ายถูกเริ่ม และพร้อมจู่โจมกลับเมื่อได้โอกาส
การมีเซ้กส์ บางทีเราก็ต้องเป็นได้ทั้งฝ่ายเริ่ม หรือยอมเป็นฝ่ายถูกเริ่มก่อนก็ได้นะครับ
ถ้าพี่ๆ ชอบที่จะเริ่มก่อน เข้ามาซอกไซร์ อมรูดดูลำเอ็น หำไข่พวงย้อยผมก่อน ผมก็ควรต้องพร้อมที่ยอม
เป็นฝ่ายโดนจู่โจม และมีอารมณ์สนุกกับสิ่งที่อีกฝั่งมอบให้เรา
จริงๆแล้วผมบอกพี่ๆ เพื่อนๆ ไดเลยครับ ผมชอบที่จะให้พี่ๆ เพื่อนๆ มาอมดูดคว... ผมมากเลย
 ผมชอบเวลาโดนจู่โจมและดูดรูดให้มากครับ แต่สำหรับตัวเอง

ผมมีข้อเสียอ่ะครับเรื่องนี้ คือไม่ค่อยชอบเป็นฝ่ายทำให้ใคร แต่ในจุดนี้เรื่องบนเตียงข้อนี้ของผมก็ เข้าใจครับว่าบางทีผมก็ต้องเป็นฝ่ายเริ่มบ้างเช่นกัน แต่ผมอาจไม่เก่งนักนะครับเรื่องจู่โจม แต่ผมให้ความสำคัญนะครับเท่าที่ผมจะทำได้

เพราะการมีเซ็กส์กัน ทั้งสองฝ่ายจะผ่ายไหนเริ่มหรือถูกเริ่ม ทั้งคู้ควรสร้างอารมณ์และบรรยากาศให้เกิดอารมณ์ร่วม แต่ก็ไม่ฝืนจนเกินไปจนกลายเป็นว่าเราเกร็งกบมัน ไม่งั้นเว็กส์ของเราก็ไม่สนุกไม่สุดสียว พี่ๆ เพื่อนๆ ว่าไหมครับผม

สะท้อนเงาเรา สอดส่อง จ้องมองดู ดุ้นยัดสอดในร่องรู
การมองดูคู่ของเรากำลังทำเราอยู่ อึ้บเอาเราอย่างมันส์ สีหน้าที่แสดงว่ากับเสียว
 มันส์และสนุกกับเซ็กส์ที่เรามีร่วมกัน ก็สามารถสร้างเรื่องบนเตียงให้เต็มไปด้วยอารมณ์
และความร้อนแรงมากขึ้นได้นะครับ

นอกจากนี้ถ้ามีกระจกสักบาน และถ้าพี่ๆ เพื่อนๆ สามารถมองเห็นท่อนลำอุ่นๆ แข็งๆ ของผม กำลังรูดเขา รูดออด ผ่านช่องรูตูด ของพี่ๆ มันตอดรัดขมิบหนีบลำลึงค์ของผมจนแนบแน่น ขณะผมยัดเข้าหรือถอกออก

พวงไข่ผมกระทบรองก้นพี่ๆ และของพี่ก็กำลังสาวชักออกตามจังหวะการกระแทกของผมอยู่ พี่ๆ เพื่อนๆ ลองนึกดูสิครับว่า เราจะมันส์ และสนุกกับเซ็กส์ครั้งนี้ของเราขนาดไหน ยิ่งตอนผมซอยถี่ๆ หรือกระแทกค้างจนมิดด้าม และพี่และผมเห็นแบบเต็ม ดุ้นและรูท่ำกกลังยัดสอดใส่เป็นจังหวะ เต็มๆตา เห็นจะจะ มันสร้างความเสียวให้เรามากขึ้นเลยใช่ไหมครับ

ตื่นเต้น ท้าทาย แปลกใหม่  เอาท์ดอร์
บางครั้งผมก็อยากลองออกจากห้องนอนที่จำเจบ้าง แล้วลองเล่นรักนอกเตียงดูบ้าง ออกไปข้างนอกกลางแจ้งบ้างก็อาจสร้างประสบการณ์เสียวในแบบที่เราไม่เคยลิ้มลองกันนะครับ แต่ว่าการทำแบบนี้คงไม่ใช่เรื่องง่ายนัก แต่ก็ไม่ใช่ว่าเป็นไปได้ยากเลยซะทีเดียวนะครับ 

นอกจากนี้ถ้ามีกระจกสักบาน และถ้าพี่ๆ เพื่อนๆ สามารถมองเห็นท่อนลำอุ่นๆ แข็งๆ ของผม กำลังรูดเขา รูดออด ผ่านช่องรูตูด ของพี่ๆ มันตอดรัดขมิบหนีบลำลึงค์ของผมจนแนบแน่น ขณะผมยัดเข้าหรือถอกออก

อย่างเช่น แค่เราเปิดหน้าต่างรับลมมองดูคนข้างนอก ขณะที่เราอึ้บกัน

แต่ว่าต้องระวังว่าเขาจะไม่เห็นเราหน่อยนะครับ ทำแบบนี้ผมก็เหมือนว่ามีการร่วมรักในที่โล่งแจ้ง มันก็จะทำให้เกิดความรู้สึกเหมือนโลดโผน

สุดๆ บางทีการปลดปล่อยอารมณ์ที่แบบไม่ต้องอายอะไรก็ตื่นเต้น และ  แสนสนุก จริงๆนะครับ

{flower3}ยังไม่จบนะครับ ยังมีต่อชุด2 {flower3}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2014, 11:09:03 PM โดย admin »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6736
  • คะแนนพิเศษ: +1673/-1
Re: กระทู้เตรียม ผู้ชายกับเรื่องบนเตียง Member Zone
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2014, 05:54:01 PM »

(/pong1) สวัสดีครับ (/pong2)

เรามาต่อกันกับเรื่องบนเตียงของผม ในภาพชุดที่สองเลยนะครับ มาดูครับว่าเรื่องราวเซ้กส์กับเรื่องบนเตียงของผมจะมีเรื่องราวอะไรมาฝากพี่ ๆ เพื่อนกันอีกครับ

ภาพชุด2

เวลาเรารู้สึกว่าเราเอากันกลางแจ้ง สอดใส่รุกล้ำกัน ในที่ๆเรารู้สึกว่าไม่เป็นส่วนตัว ร่างกายและจิตใจบางครั้งก็สูบฉีดเอาความสุขปลี่ล้นมาให้ เกิดความมันส์แบบไม่ซ้ำซากได้ดีเหมือนกันครับ สิ่ที่ได้คือรสชาติแปลกใหม่ ที่ท้าทายให้ลิ้มลอง ละรู้สึกจะสยิวอย่างประหลาดล้ำเชียวล่ะครับ

หรือแค่อุปกรณ์เล็กน้อย อย่างน้ำหวาน หรือน้ำผึ้ง หรือไม่ก็ครีมรสชาดถูกใจ นำมาละเลงทากายกัน ละเลงลิ้นดื่มกินกันและกันแทบทุกอะนูของร่างกาย พอได้ที่แล้วก็ใช้ลำลึงค์ ละเลงซ้ำให้พี่ๆ เพื่อนๆ ดูดเลียไอกรีมโคนลำนี้ของผมอย่างเมาส์มัน แลบเลียกินเอาตามชอบใจ ลิ้นดุนกระตุ้นจุดกระสันของเรา รสชาดของหวานจานนี้คงอร่อยล้ำเลยครับ

อีกอย่างก็เครื่องแบบการแต่งตัว บางทีพี่ๆ มาในชุดกกน นักรักบี้ เผยแก้นก้น และร่องก้นอย่างสมบูรณ์ ปิดป้องเฉพาะด้ายหน้านิดหน่อย และยอมเป็นม้าให้ผมควบขี่ เอาท่อนเอ็นกระทุ้งเข้าออก ขี่ดึงบังเหียงรั้งดุ้นของพี่ ก็อาจสร้างบรรากาศท้าทาย ตื่นเต้น แปลกใหม่ให้กับเซ็กส์ บนเตียวของเราได้เหมือนกันนะครับ

หรือลองเลียนแบบหนังโป้ที่เขาทำกันดูก้น่าสนใจไม่น้อยเลย พี่ๆ เพื่อๆ มาย้อยไวเป็นเด็กหาขุดนักเรียนมาใส่ แล้วเราก้เอากันทั้งชุดอย่างนั้นๆ มันน่าจะสนุกและสยิวจริงๆ เหมือนกันน้า

เปิดใจ เปิดอก กระซิบบอกว่าต้องการอะไร และสานต่อถวายให้อย่าง ร้อนแรง
การมีเซ็กส์ของผม ผมชอบที่จะรู้ว่าอีกฝ่ายต้องการอะไร อยากได้แบบไหนครับ การพูดคุยตกลงกันตั้งแต่ต้นเป็นเรื่องหนึ่งที่น่าสนใจ เพื่อให้เราสามารถทำหรือไม่ทำให้สิ่งที่อีกฝ่ายอยากได้หรือไม่อยากได้ ได้ถูกครับ

เช่นถ้าพี่ชอบรับแบบสุดๆ กระแทกแรงๆ ถ้าผมมีแรงพอในขณะนั้น ผมก็จะถวายสะโพก และท่อนลำของผม สอดใส่ กระแทกแบบแรงสุดๆ ให้เอ็นมันรูดหูรูด เข้าออกดัง ฉับๆ เตียงสั่นโยกเอี้ยออ้าด  และให้พี่ๆเพื่อนๆ ได้เสียวกันอย่างหัวสั่นหัวคลอนกันเลยทีดียว

แต่หรือพี่ต้องการ หรือชอบที่อมดูดดของผมอย่างเมามันส์ ผมก็แอ่นดุ้นคว... โก่งให้กระแทกปาก หรือให้พี่ๆ เพื่อนๆ โลมเลียตะวหวัดลิ้น ดูดดื่มกลืนกินน้ำเยิ้มหรือน้ำรักที่จะหลังพวยพุงออกจากลำปืนของผม ให่กระจายคาปกากันเลยทีเดียว

เพียงแค่บอกกันครับว่าอยากได้แบบไหน ถ้าผมทำได้ผมไม่ขัดพี่ หรือเพื่อนๆ หรอกนะครับ แต่ว่าถ้าอะไรที่ทำไม่ได้ผมก็จบอกพี่ๆ เช่นเดียวๆกันครับ ขออนุญาตให้ผมเปลี่ยนวิธีที่จะมอบความสุขให้พี่ๆ เพื่อนๆ นะครับ รับรองว่าจะเสียวให้มันส์ อยู่แน่นอนครับผม

บางครั้งการเปลี่ยนท่าทางก็ช่วยใหเซ็กส์ที่ดำเนินไป สนุกและมีสีสันมากขึ้น ท่าที่ผมชอบใช้ประจำก็คงเป็นท่าที่พี่ๆ เพื่อนๆ นอนหงาย แหกขาชี้ฟ้า ยกก้นขึ้นเล็กน้อย วางตัวหรือก้น รองบนบาะรองก้น กลีบร่องรู แหวกออกให้ผมเอาดุ้นเอ็นแข็งปูด ท่ะโลมโวยเจลลื่นใส ค่อยๆยัดเอาหัวเขา ทีละนิดจนลำลึงค์รูดเขาไปจนสุด้าน ให้โคนคว....ค้าง

เทคนิค ท่วงท่า และลีลาต่างๆ ที่ชื่นชอบ
พูดถึงเทคนิคท่วงท่าการมีเซ้กส์ กันผมอาจจะไม่หวือหวาอะไรนัก เพราะผมแค่ได้เอาพี่ หรือพี่ช่วยอมให้ผมเสียวๆ ผมก็มีความสุข และอารมณ์ตลอดๆ แล้วครับ ผมอาจเป็นคนที่เรียกได้ว่าเซ็กส์จัดเลยก็ว่าได้ครับ เลยแค่ได้เอา ได้โดนดูด ออมหัวคว...ให้ผม ผมแทบทะลัก และชอบมากๆ แล้วครับ อ่ะ

โดนตูดขมิบเต้นกระตุกรัด ก่อน ค่อยๆ สาวเข้าออก กระแทกยัด ไปในตัวพี่แบบเต็มๆ ท่านี้ผมชอบมาเพราะลำผมมันจมมิดสุดไปในรูของพี่ๆ เพื่อนๆ และกระแทกได้อย่างเต็มๆ ดีครับ เสียวสุดๆเลย 

อีกท่าก็คงเป็นท่าหมาขี่คร่อมที่พี่ก้มหัวหลัง ถ่างของออกแยก ก้มคุกเข่าหันหลังให้ผม ในจังหวะที่ผมกดคว..กระแทก ใช้สมือรั้งดึงเอวพี่ เพื่อให้หูรูดดูดเข้าออกลำลึงค์ มันช่างเสียวววว และกระสันต์ กๆครับ ท่านี้ผมกระซิบบอกครับว่ามมจังหวะกระทบของอะไรๆ มันแน่นดังป้าบ มันส์จริงๆ เล้ยยย

สุดท้ายพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ไม่รับผม การโดนดูเลียพวงไข่ ผมก็ชอบมาไม่แพ้กันเลยครับ ยิ่งตอนที่ลิ้นอุ่นตะวัดดูดตอดรูดขึ้นจากโคนสู่ปลายและลิ้นเลียรอบๆร่องแฉ สูบชิมน้ำเยิ้มที่ไหลออก ผมบอกเลยครับว่า ผมแตกจากการดูดนี่ ผมเสียวมากกก บางทีมากกว่าการเอาอีกนะครับผม

ระเบิดอารณม์ให้สุดๆ จนถึงขั้นเซ็กส์จัดก็ปล่อยมันเป็น
ส่วนสำคัญมาถึงแล้วครับ ขณะมีเซ็กส์ จุดที่เราระเบิดอารมณ์ความอยาก ตัณหา และแลกเปลี่ยนความเสียวให้กันนี่ ถือเป็นจุด climax เลยก็ว่าได้ครับ ช่วงนี้เป็นช่วงที่เราจะเร่งจังหวะ และปลอปล่อยความเป็นตัวของตัวเองทั้งหมด

ผมอยากให้ลืมความเหนียมอาย และสิ่งที่ควบคุมสะกัดอารมณ์ของเราไว้ ถ้าเราปลดปล่อยให้จิตใจ และร่างกายเราไหลไปพร้อมกับความสนุกจากเซ้กส์ที่เรากำลังได้ทำกันอยู่ ผมติดว่าเราจะได้ประสบการณ์ที่น่าจดจำเลยครับ

พี่ๆ เพื่อนๆ คงเห็นว่าช่วงนี้ของผมผมจะซอยสุดฤทธิ์ กระแทกสุดเหวี่ยง ไม่มีความเจ็บปวดอะไรแล้วช่วงนี้ มีแต่ความเสียวซ่าน มีแต่ความมันส์ และอยากเอาอยากให้แตกออกมาระเบิดน้ำกาม ให้สุขสมปลดขีดกั้นใดๆออกเลยทีเดียวครับ

ช่วงนี้ยิ่งพี่ๆ ยิ่งกระตุ้นรับร้องดังลั่น ปากบอกเสียวๆมากกก เอาแรงๆ เลยครับ เอารัวๆ เลยครับ หรือว่า พี่ เสียวจังเลยยยย ไม่ไหวแล้วงงงง  อ้าาาาาา  ร้องซี้ดประสานรับกับผมอย่างเอาเป็นเอาตายยยย พี่ๆ เพื่อนๆ รู้ไหวครับ ผมจะมีอารมณ์ร่วมสุดๆๆๆ อยากเอา อยากกระแทก เสียวๆๆๆๆมากๆๆเลยครับผม

เสร็จพร้อมๆกัน เคล้นอารมณ์ที่ฉากจบ
ผมใกล้แล้ว ใกล้แล้ว  ผมก็ใกล้แล้วครับ ใกล้แล้วล่ะ โอ้ววววว อู้ยยยย อ้าาาาา  โอ๊ว...ว... โอ๊ว...ว... โอ๊ว...ว..  กระแทกแรงๆเลยครับ พงษ์  โอ้ยยของพงษ์แน่นคับมากครับ

พี่เสียวเหลือเกินครับ......พี่ใกล้จะแตกแล้วครับ....ครับพี่.....ผมก็เสียวมากเลยครับ...พี่เสร็จพร้อมผมเลยนะครับ.....เสียงผมและเสียงของพี่ๆ เพื่อน ๆ ร้องรับกัน  และสุดท้ายเราก็เสร็จแตกไปพร้อมๆ...

การถึงจุดสุดยอดพร้อมๆ กันมันรู้สึกดีๆมากๆ เลยนะครับ ครับ   ของพี่ยังกระตุกตอดดุ้นผมเป็นจังหวะๆอยู่เลย...ผมรู้สึกดีจังเลยครับ การเสร็จพร้อมกันสำหรับผมไม่สำคัญอะไรมากหรอกครับ ส่วนสำคัญอยู่ที่เรามีความสุขกับการมีเซ็กส์ครั้งนี้หรือเปล่าเท่านั้นเองครับ  ระหว่างเราปฏิบัติภาระกิจกันอยู่เราสนุก และมีอารมณ์ร่วมกัน กรู้สึกดีแล้วน้าครับ สำหรับผม

ขั้นตอนหลังปฏิบัติการเสร็จสิ้น
หลังเราเสร็จกิจกันแล้ว ล้างเนื้อล้างตัวกันสักนิด เพื่อให้เราได้สะอาดสดชื่นกันหน่อย มาถึงจุดนี้ทั้งผมและพี่ ๆพื่อนๆ ก็ต่างเปิดเผยตัวตนอย่างเป็นขั้นตอนและเต็มไปด้วยอารมณ์ความรู้สึก มากันหมดแล้วนะครับ

พี่ๆ เพื่อนๆ ไม่อายหรือกังวลใจอะไรนะครับ ผมอยากให้ พี่ๆ เพื่อนๆ ได้รับแต่สิ่งดี มีวามมสุข สนุก และประสบการณ์ดีๆ กลับไป  และผมอยากมอบความรู้สึกดีๆแก่พี่ๆ เพื่อนๆ  เพื่อว่าครั้งหน้าของเรา เซ้กส์ดีๆจะได้เกิดขึ้นอีกครั้งไงล่ะครับ     

และทั้งหมดทั้งปวงนี่ก็เป็นเรื่องราวบนเตียง...ความรู้สึกเรื่องเซ้กส์ของผมผู้ชายคนนี้ครับ .....พงษ์ครับ
พี่ๆ มีเรื่องราวบนเตียงเป็นรูปแบบไหน มีเรื่องราวอะไรที่ได้สัมผัส ทั้งจากกับ หรือจากประสบการ์ณที่ผ่านมา ผมอยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ มาแบ่งปัน แชร์ให้เราได้ทราบ และแสดงความห็นกันนะครับ และพี่คิดเห็นอย่างไรเกี่ยวกับทั้งภาพ และเซ้กส์ กับเรื่องบนเตียงของผมก็สามารถร่วมกันแสดงความคิดเห็นกันได้เลยนะครับผม

สุดท้ายมีเซ้กส์ แบบสนุกแบบปลอดภัยกันทุกคนนะครับผม
รักและห่วงใยเสมอครับ
พงษ์ครับ

(/pong7) พงษ์ครับ (/pong6)

{flower3}ยังไม่จบนะครับ ยังมีต่อภาพตัวอย่างสุดพิเศษ {flower3}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2014, 03:10:22 PM โดย admin »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: ภาพชุดล่าสุด" ผู้ชายกับเรื่องบนเตียง" Member Zone
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 03:04:39 PM »

(/pong1) (/pong2)

ภาพตัวอย่างบางภาพสำหรับสมาชิกระดับ Premium ขี้นไปครับ

{thank you}

เชิญแสดงความคิดเห็นได้ที่หน้านี้เลยครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=1387.0

ชอบ หรือ ไม่ชอบยังไงให้กำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

{stone} {stone} {stone}
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2014, 02:04:12 PM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
Re: ภาพชุดล่าสุด" ผู้ชายกับเรื่องบนเตียง" Member Zone
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 07:44:31 AM »
 (:Kiss:)
ชอบมากครับบบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 [26] 27
28 29 30