collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
9 (81.8%)
ชอบมาก
1 (9.1%)
ชอบ
1 (9.1%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 11

ปิดการโหวต: กรกฎาคม 27, 2014, 08:52:22 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: สามปีที่จากมา ถึงเวลากลับไปสะที  (อ่าน 7427 ครั้ง)

ออฟไลน์ hisopeter

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
สามปีที่จากมา ถึงเวลากลับไปสะที
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 10:55:18 PM »
 {flower3} ปฐมบท {flower3}…….ก่อนอื่นผมคงต้องกล่าวย้อนกลับไปเมื่อ 3 ปีที่ผ่านมา  ผมมีโอกาสได้ไปใช้บริการของน้องพงษ์ ซึ่งตอนนั้นการบริการยังเป็นคอร์สชั่วโมงครึ่งอยู่ การเริ่มต้นในการไปใช้บริการ ไม่ว่าจะเป็นการเดินทาง การหาที่จอดรถ การนัดหมาย การเดินผ่านยามหน้าลิฟท์ หรือแม้แต่การจะมองหน้่าพงษ์เพื่อพูดคุยมันสร้างความตื่นเต้นกับผมมากจนอาจเลยเถิดกลายเป็นการตื่นกลัว  ;/shrek และในที่สุดผมก็ต้องยอมพ่ายแพ้น้องพงษ์ไปอย่างน่าอาย  ;/chai ในกลเม็ดเด็ดพรายเพียงไม่กี่กระบวนท่า บอกตรงๆ นะครับ คือพงษ์เขาสุภาพทั้งกิริยา วาจา และรูปร่างหน้าตาดั่งเทพบุตร ในใจผมอยากมอง อยากสัมผัสแต่เขินอยู่จนพูดไม่ออก ทำอะไรไม่ถูก หรือเรียกง่ายๆ ว่าไปไม่เป็นกันเลยทีเดียว ;/chai  เลยทำให้ผมเกร็ง ยิ่งท่าทางบางท่า มันจัดได้ว่าไม่มีอะไรต้องปิดบัง เช่นท่าล้วงไข่พญานาคที่ต้องเปิดหลังบ้านอ้าซ่าและยอมให้นิ้วทั้งห้าพลิ้วไหวชอนไชไปทุกส่วน จึงเป็นเหตุให้ผมยังไม่ปล่อยอารมณ์ทั้งหมดไปกับการบริการ สิ่งที่ได้จากพงษ์กลับมาในการบริการครั้งนั้นก็คือการฟินแบบไม่ฟิน ซึ่งคงโทษใครไม่ได้นอกจากโทษตัวเองดีที่สุดครับ  ;/sorrow
และหลังจากเหตุการณ์ในวันนั้นผมก็ไม่ได้อยู่เมืองไทยเป็นเวลาสองปีกว่า ทำให้สิ่งที่ค้างคาใจผมในเรื่องการกล้าสัมผัสเนื้อตัว ร่างกายของพงษ์ และการปล่อยความรู้สึกทั้งหมดไปกับพงษ์ยังคงรอคอยที่จะต้องไปทำให้สำเร็จจงได้  และในที่สุดวันนั้นก็มาถึง :Boy Smaily (6): หลังจากผมกลับมาที่ไทยได้ไม่นาน ผมก็เห็นการบริการขยายเวลาจากเดิมเป็น 2 ชั่วโมง และมีท่านวดใหม่เพิ่มขึ้นอีกมากมาย และที่เด็ดไปกว่านั้นคือการมีโอกาสที่จะได้ลิ้มรสชาติของน้ำผึ้งผ่านหลอดยักษ์ดุ้นเขื่องที่พงษ์บรรจงเสริฟท์พร้อมเสียงครวญครางกระเส่า นึกแล้วก็เร้าใจยิ่งนัก จึงคลิกเปิดหน้าปฎิทินเพื่อจองคิว แต่ก็ต้อง ใจหายวูบเพราะคิวที่ได้ห่างไกลจากตอนนั้นเป็นเดือน เอาวะเป็นไงเป็นกันผมกดโทรศัพท์ทันที โดยแจ้งพงษ์ว่าผมสะดวกวันอังคาร  ให้พงษ์ช่วยเช็คตารางให้หน่อยว่ามีใครแคนเซิ่ลบ้าง และในที่สุดผมก็ได้ ดีเดย์คือวันที่ 1 กรกฎา เวลาเที่ยงตรง ซึ่งก็คือวันนี้นี่เอง แหมดีใจจังได้พบน้องพงษ์เป็นคนแรกของเดือน ........ ;/wab ;/wab ;/wab โปรดติดตามตอนต่อไปด้วยนะครับ  {flower3} :pig Smaily (6): {flower3}
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2014, 12:05:35 PM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
Re: สามปีที่จากมา ถึงเวลากลับไปสะที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 07:19:05 PM »
มาต่อเร็วๆนะครับ. รออยู่

ออฟไลน์ ton7up

• FOUNDER MEMBER
  • *
Re: สามปีที่จากมา ถึงเวลากลับไปสะที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 07:43:56 PM »
เข้ามารอ

ออฟไลน์ jayjay

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 09:21:59 AM »
เข้ามารอด้วยคนครับ
รีบๆมาเล่านะครับ กำลังสนุกเลย. ร่วมลุ้นไปด้วย

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 03:12:57 AM »
รอๆๆอ่านนะครับ อิอิ

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1645/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 06:27:11 PM »
มารออ่านเหมือนกันครับ.......อิๆๆ  :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6):
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 07:18:55 PM »
มารออ่านเหมือนกันครับ.......อิๆๆ  :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6):
อ้าว....พงษ์มารออ่านเรื่องตัวเองด้วย อิอิ

ออนไลน์ greedgrade

• *
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 10:15:50 PM »
 /;drang /;drang /;drang /;drang

ออฟไลน์ nutt

• *
  • Total likes: 11
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 02:44:18 AM »
รออ่านนะครับบบบ  /;kik kik

ออฟไลน์ korn1005

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 07:16:04 AM »
อ้าว....พงษ์มารออ่านเรื่องตัวเองด้วย อิอิ
สงสัยมาเชคเรทติ้ง อิอิ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 06:58:20 PM »
มายังๆๆๆ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 08:52:57 PM »
เงียบเลย

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 06:05:15 PM »
หายไปไหน ทุกคนรออยู่

ออฟไลน์ korn1005

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-3
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 08:02:09 PM »
เข้ามารอ

ออฟไลน์ hisopeter

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 11:13:35 PM »
 {flower3} มัชฌิมบท {flower3}  พอได้วันนัดหมายจิตใจผมก็ไม่เป็นอันทำงานทำการ นั่งนับเวลาถอยหลัง อยากเร่งวันเร่งคืนให้ถึงวันที่นัดหมายกับพงษ์เร็วๆ และแล้ววันนั้นก็มาถึงผมขับรถออกจากแถวปิ่นเกล้าประมาณ 10 โมงเช้ากลัวรถติดจะไปไม่ทันเที่ยงตรง กลัวจะเสียโอกาสที่จะได้รับบริการ 2 ชั่วโมงเต็มอิ่มจากพงษ์   แต่ในที่สุดก็ผิดคาดผมถึงเซนทรัลพระรามเก้าและหาที่จอดรถเสร็จสรรพภายใน 20 นาที ทั้งๆที่ฝนตกหนักและรถน่าจะติด เอาละสิ ถึงก่อนเวลาเป็นชั่วโมง ผมก็เลยเดินฆ่าเวลาเดินเล่นในห้างไปเรื่อยๆ  เดินไปก็ย้อนนึกถึงวันเก่าๆว่าบริเวณตรงนี้แตกต่างจากสามปีก่อนเป็นอย่างมาก ตอนนั้นผมต้องไปจอดรถในที่จอดรถของสยามคอนโดมิเนียม ซึ่งเป็นอาคารจอดรถและมีสำนักงานให้เช่าผู้คนมากมายไปหมด (ปัจจุบันก็ยังจอดได้อยู่ แต่เต็มไปด้วยการก่อสร้าง วุ่นวายดีแท้) ผมจึงทำตามคำแนะนำของพงษ์คือจอดรถในที่จอดของห้างสะดวกปลอดภัย เสียค่าจอดนิดหน่อยเท่านั้นเอง  เมื่อถึงเวลา 11.45 น. ผมก็โทรหาพงษ์ว่าจะให้ผมเข้าไปได้หรือยัง ตอนนั้นพงษ์ยังเดินทางอยู่ พงษ์ได้ให้ผมเดินเล่นรอไปก่อนและถ้าพร้อมจะโทรหา ช่วงเวลานั้นพงษ์ ก็โทรถามผมด้วยความเป็นห่วงอยู่ตลอดว่าโอเคมั้ย ทำให้ผมยิ่งเกิดอาการอยากเจอ อยากกอดมากขึ้น คงจะอบอุ่นน่าดู (อันนี้ผมก็คิดเลยเถิดไปเอง) จนเที่ยงกว่าๆ พงษ์โทรมาว่าทุกอย่างพร้อมแล้ว ผมก็รีบสาวเท้าเดินออกไปอย่างใจเต้นตึ๊ก ๆ ว่างานนี้ สุขแน่เรา ผมรอคนในสยามคอนโดออกมาเพื่อแทรกตัวผ่านประตูสวนเข้าไปบริเวณหน้าลิฟท์ ความนิ่งและมีสติของผมครั้งนี้ทำให้ทุกอย่างก้าวผ่านยามหน้าประตูได้อย่างแนบเนียน จนไม่เป็นที่สังเกต ซึงเมื่อเทียบกับสามปีที่แล้วตอนนั้นออกอาการเหงื่อแตกพลั่ก ;/shrek ;/sad :Boy Smaily (6):
เพียงไม่กี่อึดใจผมก็มาปรากฏร่างอยู่หน้าประตูห้องพงษ์ ผมเคาะประตูและจับจ้องการตอบรับจากบุคคลด้านในอย่างใจจดใจจ่อ ลูกบิดค่อยๆ หมุน เสียงแง้มประตูทำให้สิ่งที่รอคอยผมกำลังจะเป็นจริง นึกในใจว่าจะสแกนหน้าพงษ์ไว้ในความทรงจำอย่างละเอียดที่สุดเวลาดูภาพถ่ายต่างๆ ในห้องที่ถูกเบลอหน้าจะได้เต็มอิ่มกว่าคนอื่น  แต่พอเจอหน้าพงษ์เข้าจริงๆ เชื่อมั้ยครับไอ้ที่วางแผนมาเป็นฉากๆไม่ได้ทำเลยมัวแต่ลุ้นและ ผมก็คิดว่าพงษ์เองก็ลุ้นเหมือนกันว่าอาคันตุกะที่มาเยือนจะเป็นเช่นไร  ก่อนอื่นผมบอกก่อนนะครับว่าผมสูง 180 น้ำหนัก 68 ไม่อ้วนไม่ผอม  เป็นคนรักความสะอาดพอตัว ซึ่งก่อนผมมาหาพงษ์ผมจะเตรียมตัวเป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการออกกำลังกายเพื่อเฟิร์มรูปร่าง และความสะอาดส่วนบุคคลเช่น การสระผม แปรงฟัน ตัดเล็บมือเล็บเท้าหรือแม้แต่การทำความสะอาดใบหู เพื่อให้พงษ์ไม่ต้องสะดุดในการให้บริการ เพราะผมจำได้ว่าในห้องน้ำของพงษ์จะมีป้ายเขียนด้วยลายมือติดไว้สรุปใจความว่า ความสะอาดเป็นสิ่งที่ลุกค้าต้องพึงระวังที่สุดถ้าอยากได้รับบริการอย่างเต็มที่  ผมพร้อมขนาดนี้ ไปดูฝ่ายพงษ์บ้างนะครับว่าพร้อมขนาดไหน พงษ์อยู่ในชุดกางเกงวอร์ม นุ่งเอวต่ำ ทำให้กล้ามท้องและแผงอกดูโดดเด่นไม่น้อย ตัดผมมาใหม่อย่างดี รับกับใบหน้าที่เนียนใส กาลเวลาสามปีที่ผ่านไปไม่สามารถทำอะไรพงษ์ได้จริงๆ ทุกอย่างเหมือนเดิม ผมแอบมองสำรวจเล็บเท้าของพงษ์ เพราะผมเชื่อว่าถ้าส่วนนี้สะอาด ทุกส่วนในร่างกายก็คงได้รับการดูแลเป็นอย่างดี ซึ่งพงษ์ก็ไม่ทำให้ผมผิดหวังเลย พงษ์เชื้อเชิญผมให้นั่งและหันหลังไปเปิดตู้เย็นเพื่อเตรียมน้ำดื่ม ความชื่นใจเกิดจากการได้ใช้สายตาไล้โลมสำรวจกล้ามแน่นๆ ของพงษ์ทุกมัด บรรยากาศของห้องเต็มไปด้วยกลิ่นหอมละมุนอ่อนๆ แสงไฟที่ไม่สว่างจ้า แต่เป็นแสงนวลดั่งแสงจันทร์ทำเอาเวลาเที่ยงวันของผมกลายป็นเที่ยงคืนที่แสนโรแมนติก ผมแอบมองลอดมู่ลี่เข้าไปในห้องนอนที่มีแสงสีแดงเรื่อๆ  ส่องสว่างอยู่  อีกแป็บเดียวเถอะน่า เราจะได้เข้าไปแล้ว ;/happy ;/Crazy ;/happy พงษ์ชวนผมคุยต่างๆนานา เพื่อให้รู้สึกผ่อนคลายและสนิทสนมกันมากขึ้น จากนั้นก็ให้ผมเลือกกลิ่นน้ำมันซึ่งมีให้เลือกห้าหกกลิ่น ไม่ว่าจะเป็นลาเวนเดอร์ ยูคาลิปตัส ตระไคร้หอม  สำหรับผม เลือกกลิ่นกุหลาบ หอมอ่อนๆ ให้อารมณ์สดชื่นดี  พงษ์ยื่นผ้าเช็ดตัวให้ผมซึ่งถึงแม้จะไม่ได้เป็นผ้าแกะห่อใหม่แต่ผมสัมผัสถึงความนุ่มและกลิ่นหอมนั้นบ่งบอกว่าผ่านการซักอบมาอย่างประณีตตรงนี้ผมให้เต็มสิบเลยครับ พงษ์เดินแหวกม่านนำผมเข้าไปในห้องแนะนำให้แขวนเสื้อ กางเกง และของต่างๆ ได้เพื่อเข้าไปอาบน้ำ สายตาผมกวาดมองบรรยากาศภายในห้องอย่างตื่นตาตื่นใจ แสงสีแดงที่มองเห็นจากด้านนอก สร้างบรรยากาศน่าค้นหา เล่นเอาอารมณ์ผมเกือบคุมไม่ได้ เครื่องเสียง คอมพิวเตอร์อุปกรณ์สำคัญในการทำให้เสียงเพลงขับเคลื่อนพลิ้วไหว ถูกจัดวางอย่างเป็นระบบระเบียบ ถูกที่ถูกทาง ทำให้เตียงนอนที่ตั้งเด่นอยู่กลางห้องและมีฉากไม้ไผ่ที่เต็มไปด้วยไม้เลื้อยวางกั้นนั้น สวยงามลงตัวเหมาะกับการที่จะทิ้งทุกสิ่งอย่างที่อยู่ในหัวเพื่อทอดร่างทอดอารมณ์ และล่องลอยไปกับการบริการของพงษ์ยิ่งนัก  ;/lovely
 ผมถอดเสื้อผ้าและเปลี่ยนมานุ่งผ้าเช็ดตัวเพื่อเข้าไปชำระล้างร่างกาย บรรากาศในห้องน้ำสะอาดสะอ้านไม่มีรอยน้ำหยดกระเด็นที่พื้นเลย พรมสีฟ้า (ถ้าจำไม่ผิด) สะอาดไม่เหนียวเหนอะหนะหรือทำให้ระคายเคืองเท้าแม้แต่น้อย  ในส่วนของฝักบัวสร้างบรรยากาศความสดชื่นได้มากจากแสงไฟหลากสีที่เปลี่ยนไปตามอุณหภูมิ และความแรงของน้ำ สิ่งที่ผมชื่นชมคือพงษ์มีลูกอมใส่ตระกร้าไว้บริการด้วยสำหรับคนที่อาจมีปัญหาเรื่องกลิ่นปาก แต่ผมไม่ได้ใช้บริการเพราะผมเตรียมแปรงสีฟันมาพร้อมซึ่งทำให้ผมมั่นใจเป้นอย่างมากในการที่จะไปนอนเปลือยให้พงษ์นวดพร้อมกับการสนทนาอย่างใกล้ชิดชนิดลมหายใจรดกัน พอผมทำธุระทุกอย่างเรียบร้อย เพื่อนๆ ที่ไปครั้งแรกผมแนะนำว่าอย่ารีบนะครับเช็ดตัวให้แห้งสนิททุกซอกทุกมุม เพราะเมื่อเราตัดสินใจออกจากห้องน้ำและก้าวเข้าสู่ห้องนอนแล้ว เราจะต้องส่งผ้าให้พงษ์และนอนคว่ำบนเตียงทันทีหากมีหยดน้ำหลงเหลือบนร่าง น้ำมันที่ชโลมลงมาอาจผสมกับน้ำจนคุณสมบัติเปลี่ยนนะครับ ผมยอมรับนะครับว่าสามปีที่แล้วผมอายมากที่จะเปลือยร่างต่อหน้าคนอื่น การรับบริการครั้งนั้นจึงเกร็งๆ อยู่ตลอดเวลา แต่ครั้งนี้ผมคิดเตรียมการมาอย่างดี ผมจึงปลดผ้าส่งให้พงษ์และขึ้นไปนอนคว่ำแบบอ้าขาโดยไม่ต้องรอให้พงษ์ต้องบอกก่อน  พงษ์สอบถามว่าบาดเจ็บตรงไหนหรือเปล่า จะได้ระวังหรือหลีกเลี่ยง และถามต่อว่าผมเสร็จภารกิจเร็วหรือช้า เพื่อจะได้เซฟบางท่าให้ซอฟท์ จะได้ไม่หมดสนุกก่อนครบสองชั่วโมง ผมตอบแบบแบ่งรับแบ่งสู้ว่าไม่เร็วไม่ช้าแต่ขอให้พงษ์นวดหนัก นวดเน้น นวดเต็มๆ ได้เลย (สามปีที่แล้วแค่ระดับกลางยังแทบคางเหลือง)  ;/ohhh ขณะที่บอกพงษ์นั้นหูผมก็ได้ยินเสียงการถอดกางเกงของพงษ์ผมจึงเอี้ยวคอหันไปมองแบบไม่ถนัดเท่าไรนัก แต่สิ่งที่เห็นมันเป็นสิ่งที่งดงามจนบรรยายไม่ถูกจริงๆ แก่นกายพงษ์อาจไม่อยู่ในจังหวะพร้อมรบแต่ก็ไม่ได้นิ่งสงบเพิกเฉยสะทีเดียว ลำอวบห่ามอัดแน่นท่ามกลางขุมพลังฝาแฝดสองใบมันช่างทำให้ผมเสียวซ่านจนต้องหลับตาและเอี้ยวคอกลับมาพร้อมยิ้มรับสิ่งที่จะเกิดขึ้นอย่างอิ่มใจทุกๆท่านครับ การนวดประกอบเพลงบรรเลงใจระหว่างพงษ์กับผมกำลังเริ่มขึ้น   {flower3} {flower3} {flower3} ติดตามตอนสุดท้ายนะครับสัญญาว่าก่อนเข้าพรรษาแน่ๆ ช่วงนี้งานเยอะมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2014, 11:54:32 PM โดย hisopeter »

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 07:53:41 PM »
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ gaga

• *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2014, 10:15:42 AM »
อรายยยยย. กรีดดดด ;/ohhh ;/ohhh
เป็นไตรภาคที่น่าติดตาม
ที่สุด ใน3 โลกเลยเจ้าคร่าาาาาา
มาร่วมกดโหวตให้อีกเสียง.
 รอๆๆๆๆๆๆ ค่าาาาาา กำลังเข้าได้เข้าเข็ม

/;shi /;shi

อ่านแล้วก็อิจฉา. กนโด่ง ดึ๋งๆ เลยเจ้าค่ะ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2014, 06:42:49 PM »
 ;/lovely ;/lovely

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 10:50:10 PM »
ง่าาา ;/ohhh
ปูเสื่อรอ

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 07:44:50 AM »
ตื่นเต้นจัง
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 08:12:15 PM »
ไม่มาสักที คงรออีกสามปี  ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 09:23:47 PM »
แวะมาทักทายทุกคนนะขอรับเจ้านายๆๆๆๆๆ

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 09:03:32 PM »
แวะมาทักทายทุกคนนะขอรับเจ้านายๆๆๆๆๆ
;/lovelove ;/lovelove ;/lovelove ;/lovelove ;/lovelove

ออฟไลน์ tee

• *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 10:04:27 PM »
แซบบบบ

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1645/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 11:37:24 PM »
 ;/lovely ;/lovely ;/lovely
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31