collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดที่1 หนุ่มตัดฟืน กลางผืนไพร(Member Zone)  (อ่าน 1838 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
ชุดที่1 หนุ่มตัดฟืน กลางผืนไพร(Member Zone)
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 05:41:55 PM »

สวัสดีครับ

{flower1} {flower1}

ชุดที่1 หนุ่มตัดฟืน ยืนกลางไพร

สวัสดีครับเพื่อนๆ สมาชิก ชาว Pong music massage ที่น่ารักทุกๆคนครับ

และแล้ว ก็มาถึงวันที่ หนุ่มตัดฟืน คนนี้ จะได้ปลดปล่อยอารมณ์และความปรารถนาแห่งเพลิงราคะ ที่สุมสะสมนานแรมคืน ผมจะได้ระบายความใคร่อยากออกมา ให้มันประทุ ระเบิดพรั่งพรู ไหลกระเซ็น  ออกมาเสียทีครับ
เชิญทุกๆคน มาพบกับภาพชุดล่าสุด “หนุ่มตัดฟืน The woodman” มาร่วมปลดปล่อยอารมณ์และฟินไปกับผม กันได้เลยครับ

ณ. หมู่บ้านชนบท กลางป่า เล็กๆ แห่งหนึ่ง

ที่มีวิถีชีวิตอันเรียบง่าย ผมก็ตื่นตั้งแต่เช้าเหมือนทุกๆวัน

สำหรับผมหมู่บ้านเล็กๆ กลางป่า แห่งนี้ หลังจากทำไร่ ทำนาเสร็จ

ก็มีอีกอย่างที่เป็นกิจกรรม
ของคนในหมู่บ้าน คือ การตัดฟืน เผาถ่าน

ผมเป็นชาวบ้านธรรมดาคนหนึ่ง ที่วันๆ ก็หาเลี้ยงตัวโดยการตัดไม้ เผาฟืน 

ชุดทำงานของผมก็อย่างที่เห็นครับ ง่ายๆ ไม่ได้อะไรมาก แค่กางเกงขาสั้นตัวหนึ่ง สวมรองเท้าบูทกันบาดหรือสะดวกในการลุยโคลน

สวมหมวกฟางกันความร้อนจากแสงแดด ผ้าขาวม้าคาดเอวไว้ยามใช้เช็ดเหงื่อไคล หรือห่มกันร้อนกันฝน

สะพายย่ามคู่ใจ ใส่กระติ้บข้าวเหนียว และปลาแห้ง แจ่วน้ำพริก ไว้กินระหว่างวันครับ

มีมีดด้ามพร้า อันเป็นเครื่องมือหากิน และอาวุธประจำกาย

ในทุกๆวันผมก็จะออกไปหาไม้เผาฟืน จนใครๆ ก็เรียกผมว่า ไอ้ “หนุ่มตัดฟืน”

สถานที่ทำงานผมก็ป่าท้ายหมู่บ้าน ที่ต้องเดินห่างออกไปสักหน่อย

งานตัดต้นไม้ ฟันฉับเข้ากับท่อนไม้ ท่อนซุง นี่งานถนัดของผมเลยครับ

วันๆ ก็เดินลัดเลาะ แหวกพง เพื่อหากิ่งกอไม้ หรือต้นไม้ที่เหมาะๆ

แต่...เอ..วันนี้อากาศร้อนจริงๆ เลยครับ ทำงานนิดหน่อยเหงื่อก็ไหลจนทำให้กางเกงผมเปียกแล้วสิ

ถอดผ้าขาวม้าออกมาเช็ด เหงื่อที่ไหลเข้าไปในโคนขาเสียหน่อยนะครับ

แต่มันเปียกชุ่มเลยสิ เอ้า... ถอดกางเกงออกเลยดีกว่า...

สวมผ้าขาวม้าแทนกางเกงสักพักน่าจะดีกว่าครับ จะได้ซับเหงือและก็ไม่ร้อนในโคนขาของผมด้วย

แถวๆที่ผมทำงานอยู่นี่ ก็เป็นป่ารกครับ ถอดกางเกงออกได้สบายๆ ไม่ต้องกลัวใครจะมาเห็น

ทุกๆที ที่ผมสวมผ้าขาวม้าก็ คาดมัด หลวมอ่ะครับ มัดแน่นไป กลัวน้องน้อยจะอึดอัด

อย่างว่า แถวนี้ไม่ค่อยมีคนผ่านไปผ่านมานัก ผมก็เลยสบายๆ กับการแต่งตัว อะไรจะโผล่ จะหลุดออกก็ไม่ได้สนใจอะไร

พอได้ไม้ที่ตัดมา ผมก็เอามัดรวมกัน จะได้ขนสะดวก

แล้วก็เอามากองรวมๆ กัน ไว้ก่อน

นี่ก็เป็นการเริ่มต้นงานของผมช่วงเช้าครับ ได้หลายกองอยู่นะครับ

ได้เวลาพักแล้ว ขอพักสักหน่อยนะครับ เหนื่อยเหมือนนะครับ

นั่งพักท่ามกลางป่าไพร อากาศดีๆ นี่ หนุ่มตัดฟืน บ้านๆ อย่างผมก็ เกิดอารมณ์เปลี่ยวๆ ได้ง่ายครับ

อารมณ์กลัดมัน พุ่งพล่าน ของผมนี่เห็นง่ายๆ เลยครับว่าท่อนซุงใต้กางเกงผมจะมันดุนออกมา

ผมมันชาวบ้าน คนป่า ดิบๆ ครับ เงี่ยนๆ ขึ้นมา ของก็ขึ้นสิ

ว่าแล้วก็ปลดกางเกงลงนิด ลูบน้องชายที่แข็งเป่ง ให้คลายความแน่นของกางเกงลงหน่อยดีกว่า

อย่างที่บอกครับ แถวนี้มันถิ่นของผม คนไม่ค่อยผ่านมาเท่าไร ผมเล่นเอาเถิดเอาล่อ กับดุ้นผมได้สบายๆ ครับ

หนุ่มตัดฟืน อารมณ์เปลี่ยว กับสถานที่ที่ไร้ผู้คน ผมก็ผ่อนคลายสิครับ

เอ....หรือว่าผมจะชักออกมา รูดมันเล่น เลยดีไหมน้า....

ถอดกางเกงออกก่อนดีกว่า.....ด้ามดุ้นของผมมันแข็งจนใส่กางเกง ก็รู้สึกอึดอัดแล้วสิ

อากาศร้อนๆ มันทำให้อารมณ์ หนุ่มตัดฟืน อย่างผม ร้อนรุ่มขึ้นมาง่ายมากเลย

งานตัดฟืนมันก็เหนื่อยนะครับ แต่ว่าสถานที่ และอะไรรอบตัวก็เป็นส่วนตัวดี 

กระทิงหนุ่มกลัดมันอย่างผมก็จะแหก จะปั่น จะชัก หรือ จะทำอะไรก็ไม่ต้องกลัวใครมาเห็น

เอาล่ะ...พักเหนื่อยมาพอสมควรแล้ว เก็บความอยากไว้ก่อน ทำงานต่อกันดีกว่าครับ

เพราะว่าต้องทำงานใช้แรง ใช้ร่ายกาย ตลอดเวลาครับ ร่างกายผมก็เต็มไปด้วยมัดกล้าม

ก็คนใช้แรงงานนี่ครับ ต้องมีกล้ามเอาไว้ตัดฟืน ลงแรงฟัน กระทุ้งไปที่ตอไม้ใหญ่ทุกๆ วันเลย

เวลาที่ผมจะฟัน...แต่ละครั้ง....ผมจะจับด้ามพร้าอันเขื่อง เท่าท่อนแขนไว้ให้แน่น

หน้าท้องผมจะเกร็ง.....กางขาออกจนกล้ามก้นแน่นๆ รั้งผ้าขาวม้าเลยครับ

ผมจะตั้งท่าเล็งหาจังหวะ... ขาสองกางออก และเตรียมในท่าที่ถนัดๆ ที่สุด

พอพร้อม...ผมก็จับด้ามพร้าของผม...เตรียมฟันเข้าไปที่ร่อง(ไม้)....

ผมจะเล็งจ่อ...ดุ้นด้ามอันเขื่อง...ใช้มือจับยัด....และก็...

ฟัน ฟัน ฟัน และก็ฟัน......

ผมจะฟันไม่ยั้งเลยครับ...ด้ามพร้ากระทบร่อง (ไม้) ดัง พรึ่บพรั่บ ฉับๆๆๆ สนั่นลั่นป่าไปเลย

และแล้วตอนนี้ หนุ่มตัดฟืน ก็กองไม้มากพอเพื่อจะ นำไปสู่ขั้นตอนต่อไปแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2014, 06:25:04 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: ชุดที่1 หนุ่มตัดฟืน กลางผืนไพร(Member Zone)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 08:20:58 PM »

{flower3}ยังไม่จบนะครับ ยังมีต่อชุด2 {flower3}

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=1795.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2014, 06:25:23 PM โดย admin »

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
Re: ชุดที่1 หนุ่มตัดฟืน กลางผืนไพร(Member Zone)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 07:42:18 AM »
ชอบมากครบบบบบบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 [16] 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30