collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: (กู้คืน) ครั้งแรก.. กับ pongmusicmassage โดย mole  (อ่าน 7262 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
(กู้คืน) ครั้งแรก.. กับ pongmusicmassage โดย mole
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 10:12:48 AM »
คิดอยู่ว่าจะมาริวิว แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไงเพราะผมเองก็บรรยายไม่เก่งอ่ะนะ แต่ก็อยากมาเล่าเผื่อเพื่อนๆ
พี่ๆน้องสนใจอยากไปทดลองนวดกับน้อง จะได้ไว้เป็นแนวทางนะครับ ผิดพลาด ตะกุกตะกักประการใด
ขออภัยล่วงหน้ามา ณ.ที่นี้ นะคร้าบ ^^

ก่อนอื่นมาเริ่มจากการจองคิว ซึ่งก็ทราบกันแล้วว่าคิวน้องยาวมาก ก็สรุปว่าจองคิวได้ แต่..
ที่ทรมานมากกว่าการจองได้ คือ.. การรอ ครับ ยิ่งสิบวันก่อนถึงนัดนี่นะ อึฮึ ทรม๊านทรมาน ฮ่าๆ
ประมาณว่านับวันนับคืนรอกันเลยทีเดียว

โอเค ในที่สุดวันนัดก็มาถึง เตรียมตัว & ใจ (ได้อ่านเรื่องขนาดของน้องมาพอสมควร) ใช่ครับผมเป็นรับ
นี่แหละ ก็เตรียมส่วนของตัวเองให้เรียบร้อย เพราะมีความตั้งใจอยู่ล่วงหน้าละว่าอยากให้ไปถึงขั้นไหน..

ถึงเวลา ก็โทรหาน้องบอกห้องเสร็จสรรพ ก็เดินทางไปที่ตึก ความรู้สึกระหว่างเดินทางโรบินสันผ่านหลังห้าง
ไปสยามคอนโดนี่เป็นอะไรที่ ฮื้มม.. เคยเป็นกันมั้ย แบบ เหมือนเราหายใจเข้าแต่ไม่รู้สึกหายใจออก
ทั้งๆที่ก็หายใจปกตินะ แต่แบบมันฟุ้งมาก เป็นครั้งแรกด้วยมั้งครับ เลยตื่นเต้นด้วย

ผ่านไปถึงลิฟท์ ใจนี่กระเจิงไปและ ลิฟท์ช้ายังหงุดหงิดเลย ฮ่าๆ ถึงหน้าห้องเรียบร้อย เคาะประตู ก๊อกๆๆ
3 ที น้องพงษ์ก็เปิดประตูออกมาต้อนรับด้วยหน้าตาที่หล่อเหลาพร้อมรอยยิ้มที่ดูอบอุ่น
และแน่นอน ร่างกายท่อนบนเปลือยเปล่าที่ดูกำยำล่ำสันเสียเหลือเกิน
น้องทักทายอย่างเป็นกันเอง พร้อมน้ำเปล่าเย็นชื่นใจต้อนรับ 1 แก้ว

จากนั้นจำไม่ได้แระ....

อ๊ะ

ล้อเล่น 55 (วิ่งหลบ)

ก็อาบน้ำล้างเนื้อล้างตัวก่อนลงมือนวด ถึงเวลานวดน้องพงษ์ก็นวดไปตามจังหวะเพลง ได้อย่างตรงจังหวะ
เป๊ะๆๆ (น่าชื่นชมมากก น้องร้องบางคนยังร้องเพลงไม่ตรงจังหวะเท่านี้เลยนะ 55)
ส่วนเจ้าน้องชายผมน่ะ มันแข็งสู้มือน้องพงษ์ตั้งแต่ก่อนเริ่มนวดแล้วด้วซ้ำ
ช่วงแรกๆน้องชายของพงษ์จะยังไม่แข็ง แต่เราผู้เป็นผู้ถูกกระทำ(โดนนวด) ก็จะรู้สึกได้ถึง บางสิ่ง
ที่มากระทบช่วงล่างของเรา ซึ่งยิ่งทำให้เราอารมณ์กระเจิดกระเจิงขึ้นไปอีก

ท่าล้วงไข่พญานาค นี่เป็นอะไรที่สุดยอดมากครับ เสียวมากๆๆๆ น้ำpre cumผมนี่เยิ้มแล้วเยิ้มอีก
ยิ่งพอช่วงบอดี้ทูบอดี้ ที่ร่างกายหนาแน่นของน้องพงษ์มาเบียดบดกับเรานี่ โอ่ว สุดๆไปเลย
(นี่นั่งพิมพ์ไปนึกไปก็แข็งอีกรอบแล้วนะนี่) น้องทั้งไซร้ บี้หัวนม จนผมครางออกมาแบบห้ามตัวเองไม่ได้
มือเมอจิกหมอน จิกเตียง เท้าเกร็งไปหมด ยอมปล่อยเนื้อปล่อยตัวแบบไม่อายตัวเองไปแล้ว

ถึงจุดไคล์แมกซ์ น้องถามผมแล้วว่าแบบไหน ซึ่งก็รับแน่นอน อ่อ แต่ก่อนถึงจุดนั้น
น้องได้ยืนแล้วแอ่นตัวขึ้นเหมือนบอกเป็นนัยๆบางอย่าง ผมซึ่งรู้งานดี ก็เอาหล่ะ ถึงเวลาแล้ว
มักกรยักษ์ของพงษ์แกว่งโด่เด่อยู่เบื้องหน้าผม ผมอ้าปากกว้าง ครอบลงบนแท่งเอ็นอันเขื่อง อมดูดอย่างเมามัน เลื่อนลงมาที่พวงไข่ดูดดังพล๊อกๆ อย่างมีความสุข พร้อมเสียงจากน้องพงษ์ที่ทำให้เรารู้สึกว่าน้อง
ก็มีความสุขเช่นกัน จากนั้นก็ถึงท่าบังคับ ฮ่าๆ น้องเอนตัวผมลง พร้อมเบาะไว้รองก้นให้สูงขึ้น

ใส่คอนด้อมเรียบร้อย ทาเจล นำร่อง และ.. ค่อยๆเบียดเจ้ามังกรเข้ามาในถ้ำที่ตอนนี้มันเรียกร้องอย่าง
ระส่ำระสายของผม วืดแรก  เจ็บ.. มากก ผมรับแต่ยังซิงมากถึงมากที่สุด 55
น้องก็ค่อยแล้วล่ะ แต่ผมเจ็บเอง วืดสอง ...  ยังเจ็บอยู่ เลยบอกน้องท่าจะไม่ไหว เพราะของผมที่เคยขึ้นๆ
บัดนี้ได้เหี่ยวลงไปแล้วเพราะความเจ็บ น้องเห็นเราถอดใจ เลยถอนมังกรออกจากถ้ำ พร้อมกับไซร้ผม
ใหม่ น้องชายผมก็กลับแข็งขึ้นมา..

จุดหักมุมอยู่ตรงนี้ ผมคิดในใจ ตั้งใจและตัดสินใจ ไม่ได้! เราต้องลองอีกครั้ง เราต้องรับของน้องพงษ์ให้ได้
เพราะเป็นความตั้งใจตั้งแต่แรกเริ่ม เลยบอกน้อง พี่ขอลองอีกครั้งได้มั้ยครับ
น้องพงษ์ตอบกลับอย่างสุภาพ ได้ครับ พร้อมกับค่อยๆดันเจ้ามังกรเขื่องกลับเข้ามาในรูสวรรค์ของผม
เจ็บจริง แต่ผมบอกไว้ตรงนี้เลยว่า ถ้าทนเมื่อหัวมังกรของน้องเข้ามาได้ นั่นคือจุดที่ยากที่สุดแล้ว
หลังจากผ่านเข้ามา มังกรน้องจะไหลเข้าจนสุดลำ เมื่อตอนนั้นล่ะคุณเอ๊ยย.. ความเจ็บมลายหายสิ้น
เหลือแต่ความสุข&เสียวแบบเพียวๆเลยล่ะผมบอกไว้ตรงนี้เลย เมื่อผ่านด่านเข้ามาได้ ทั้งพงษ์และผมคงต่างฝ่ายต่างโล่งใจ น้องพงษ์ค่อยๆโยกร่างกายเข้ามา ผมกับน้องประสานเป็นหนึ่งเดียว ผมแทบใจจะขาด

น้องพงษ์เปลี่ยนท่าพร้อมยกขาผมขึ้นพาดบ่า พร้อมใช้แรงจากการออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอของน้องถาโถมเข้ามาในร่างกายผม ผมรู้สึกเสียวซ่านแบบไม่ไหวแล้ว จนน้องบอกจะแตกแล้ว จึงถอนมังกรออก
ผมซึ่งบอกเลยว่าให้แตกใส่หน้า พงษ์ตัวเกร็ง ผมตามดูดเจ้ามังกรเขื่องอย่างไม่ลดละ จนน้ำกามของน้องพวยพุ่งออกมา บอกได้คำเดียว "อิ่ม" ครับ

จากนั้นถึงคิวผม น้องพงษ์ทั้งไซร้และเล่นกับหัวนมผมที่แข็งเป็นไตอยู่อย่างเสียวซ่าน ไม่เป็นผู้เป็นคน
เตลิดเปิดเปิงไปหมดแล้ว ผมบอกให้พงษ์ยกแขนขึ้น พร้อมสูดดมกลิ่นไอความเป็นชายจากรักแร้ของพงษ์
ทั้งสองข้าง เลียจนเปียกแฉะ จนในที่สุด ..ผมก็ถึงฝั่งฝัน น้ำกามแตกซ่านกระจายออกมาอย่างสุดเสียว
ทั้งที่หน้าผมซุกอยู่ใต้รักแร้น้องพงษ์ (ผมมีfetishเกี่ยวกับรักแร้น่ะครับ อย่าคิดมากนะ) ครางอย่างสุดเสียง
ขนทุกเส้นตั้งแต่หลังคอมันตั้งอย่าฟินสุดๆ ฮ่า.. มีความสุขจริงๆ

หลังจากนั้นน้องก็แยกไปล้างตัว ตามด้วยเรา หลังนวด(นาบ)เสร็จน้องก็จะถามว่า รับน้ำอะไรดีครับ
น้ำขิงอุ่นหรือน้ำเย็น ผมจึงตอบกลับไปว่า น้ำขิงอุ่นครับ (อร่อยนะขอบอก)
สนทนากันอีกเล็กน้อย ผมซึ่งศึกษาข้อมูลมาพอสมควรว่าวันที่19นี้วันเกิดน้อง ก็แฮปปี้เบิรท์เดย์น้อง
ล่วงหน้าไป สวมกอดกันก่อนหลับ กล่าวคำลา และเปิดประตูออกจากห้องน้องพงษ์ไปอย่างมีความสุข

ช่วงนี้ฝนตก ยังไงเพื่อนพี่ๆน้องๆที่มีคิวจองนวดเผื่อเวลาเดินทางไปหาน้องไว้หน่อยก็ดีนะคร้าบ
เพราะอาจเจอรถติดทำให้เราพลาดเวลาดีๆกับน้องไป กว่าจะนัดได้ทั้งทีเนอะ อ่อ..แถมนวดช่วงเดือนนี้
ได้บุญด้วยนะ เพราะน้องจะแบ่งยอดจากค่าใช้จ่าย 100 บาท(ไม่ต้องจ่ายเพิ่ม) ไปทำบุญกับวัดพระบาทน้ำพุด้วยคร้าบ ^^

เอาหล่ะครับ ก็คงขอจบการรีวิวไว้เท่านี้ ถ้าเวินเว้อประการใดก็ขออภัยนะคร้าบ รักนะ จุ๊บๆ..

น้องพงษ์ นายสุดยอดมาก

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
Re: (กู้คืน) ครั้งแรก.. กับ pongmusicmassage โดย mole
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 09:14:53 PM »
มียกขาด้วยนะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
Re: (กู้คืน) ครั้งแรก.. กับ pongmusicmassage โดย mole
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 12:31:31 AM »
เสียวๆ ยามดึก อิอิ

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 09:43:53 AM »
เสียวซ่านมากเลยนะครับ :-X :-X :-X

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 10:22:25 AM »
ผมก็ชอบดมรักแร้พงษ์ครับ ขนรักแร้น้องเป็นไรสวยงามมากครับ :-*

ออฟไลน์ tong_10175

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
  • http://imageshack.us/g/846/img0246s.jpg/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 12:08:24 PM »
ดีใจกับน้องเขาด้วย
you  need me

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 07:32:36 PM »
ผมก็ชอบดมรักแร้พงษ์ครับ ขนรักแร้น้องเป็นไรสวยงามมากครับ :-*

ไม่ชอบ ชอบดมหน้าอกพงษ์มากว่า
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ peechai

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 11:08:14 PM »
 ;/Crazy7เสียวเบย

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 12:18:27 AM »
ไว้ได้ลองแล้วจะขอดมดูบ้างนะครับ...

ออฟไลน์ pjy

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 01:37:11 AM »
สะท้านตอนอิ่มนี่แหละ :-X

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 11:55:39 AM »
ไว้ได้ลองแล้วจะขอดมดูบ้างนะครับ...

ดมด้วย ...ด้วยนะ

ออฟไลน์ ton7up

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 06:27:27 PM »
อ่านแล้วแข็ง

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 12:49:05 AM »

ครับผมจะทำให้ครบเซ็ตเลยครับ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 10:37:45 AM »

ครับผมจะทำให้ครบเซ็ตเลยครับ อิอิ

ครบเซ็ต มีอะไรบ้างล่ะ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 12:50:41 AM »

ตอนนี้ยังนึกไม่ออกครับ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 11:01:53 AM »

ตอนนี้ยังนึกไม่ออกครับ อิอิ

แค่นี้ก็บอกไม่ได้

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 12:26:01 AM »
ก็มันยังนึกไม่ออกอะครับคุณริ้ว

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 01:43:27 PM »
ก็มันยังนึกไม่ออกอะครับคุณริ้ว

เชอะ

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 10:38:51 PM »
เสียวตามเลย

ออฟไลน์ kittisaks

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
  • Ruknakrub
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 07:32:33 PM »
ทุกท่า  ฟินได้ใจมากคับ ผมคอนเฟริ์ม FC

ออฟไลน์ mayfly

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 09:40:39 PM »
สาธุ ได้ทำบุญด้วย

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 12:14:01 PM »
สาธุ ได้ทำบุญด้วย

สาธุจ้า

ออฟไลน์ ton7up

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 06:58:06 PM »
มันส์มากครับ

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 08:24:33 PM »
มันส์มากครับ

มันส์หรือ สู้เจอพงษ์ตัวจริงไม่ได้

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 11:27:11 PM »

เชอะ

เอาน่าอย่างเพิ่ง เชอะครับ ^^

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31