collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสัมผัสการปรับปรุงใหม่แห่งความสุข เพื่อความประทับใจในทุกการบริการ  (อ่าน 10870 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1

สวัสดีครับสมาชิกที่รักทุกท่าน

เชิญสัมผัสการปรับปรุงใหม่แห่งความสุข เพื่อความประทับใจในทุกการบริการ. 

ขอขอบคุณสิ่งดีๆที่มีให้ผมมาเสมอ และทำให้ผมอยู่มาถึงทุกวันนี้ ก็ได้การตอบรับ ความไว้วางใจที่ดีเสมอมา
ทำให้ผมได้รับคำชื่นชม และ คำติต่างๆ พร้อมทั้งคำแนะนำสิ่งดีๆ และผมเองก็น้อมรับ เพื่อปรับปรุงในการบริการ ในเรื่องต่างๆ ตลอดเวลา ผมก็รู้สึกว่า การบริการเราต้องมองลงไปถึงความต้องการของผู้ใช้บริการเป็นหลัก ว่าถ้าเราเป็นผู้ใช้บริการแล้ว เราอยากได้อะไร จากผู้ให้บริการบ้าง

และการบริการต้องมีการปรับปรุง รักษามาตรฐาน และ เอาใจใส่และวิเคราะห์ความพึงพอใจแก่ผู้ใช้บริการ สิ่งที่ควรเพิ่ม สิ่งที่ควรลด  อยู่ตลอดเวลา เพื่อความประทับใจ
ในการมาเจอ ในทุกๆครั้งที่ได้มาใช้บริการในทุกๆช่วงเวลาเลยครับ

{flower1} {flower1}

สิ่งใหม่ๆที่ผมตั้งใจปรับปรุงและพร้อมจะพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นเรื่อยๆ เพื่อต้อนรับกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ที่มาใช้บริการ

1. มาตฐานเรื่องการนวด

สำหรับการนวดประกอบเพลง ผมได้มีการปรับปรุงจังหวะเพลงให้กับลูกค้าที่มาใช้บริการอยู่เสมอ และ มีหลากหลายแบบ
ตามความชอบของพี่ๆ ที่มาใช้บริการเป็นหลัก และคิดเสมอทุกท่วงท่า พร้อมจะบรรเลงให้กับลูกค้าเพื่อความผ่อนคลาย สบายตัวและคุ้มค่าคุ้มราคา
กับการพักผ่อน ในทุกๆครั้งที่มาใช้บริการเลยครับ

2.ความสะอาดของสถานที่

หลังจากที่พี่ๆหลายๆคนแนะนำ ติชม เรื่องความสะอาด ทำให้ผมคิดเสมอว่า ความสะอาดกับสถานที่ รวมไปถึงอุปกรณ์ต่างๆที่ให้บริการ เป็นอีกสิ่งที่ต้องให้ความสำคัญมากๆ ไม่ว่าจะเป็นห้องน้ำ ห้องนวด
และอุปกรณ์ต่างๆ ความสะอาดจึงเป็นสิ่งที่สำคัญยิ่งกับ บริการที่จะสร้างความพึงพอใจให้กับพี่ๆที่มาใช้บริการ และผมจะเพิ่มการดูแลเรื่องความสะอาดเป็นประจำและสม่ำเสมอ มากขึ้นด้วยครับ

3.อุปกรณ์ที่มาตฐานสะอาดและใหม่อยู่เสมอ

อุปกรณ์ที่ใหม่สะอาดและเป็นมาตฐาน ก็เป็นอีกสิ่งที่สำคัญสำหรับการบริการที่ดีเยี่ยม ผมได้มีการปรับเปลี่ยน ปรับปรุงอุปกรณ์เพื่อประกอบการนวด ไม่ว่าจะเป็นผ้าเช็ดตัว รวมทั้งผ้าเช็ดตัว ผ้าคลุมเตียง ผ้ารอหมอน  น้ำมันอโรม่า ที่ใช้ในการนวดรับรองไม่แพ้แม้ผิว บอบบาง แพ้ง่าย  เจลเพื่อเพิ่มความลื่นในการนวดเฉพาะจุด เพื่อเพิ่มความรู้สึกในการสัมผัสที่สุดแสนวิเศษ จากการลูปไล้   ผมได้จัดเตรียมเพิ่มจำนวดเพื่อ รองรับกับการบริการใหม่ๆ เปลี่ยนของเดิม เป็นของที่ใหม่เอี่ยมมากขึ้นในทุกๆครั้งทุกงาน 
และอุปกรณ์ทุกอย่างผมเองก็ใช้ ด้วย ไม่มีการแยก จึงรับรองว่า ไม่เป็นอันตราย และ ได้มาตฐาน 

4.แสง สี เสียงประกอบที่เพิ่มขึ้น

บรรยากาศในการนวด ถื่อเป็นอีกสิ่งที่สำคัญที่ทำให้ การพักผ่อน การผ่อนคล่าย ผมได้มีการตกแต่บรรยากาศ ภายในห้อง มุมต่างๆ  ให้เหมาะสม และ มีหลากหลายความรู้สึกได้มีการเพิ่มระบบไฟ
ระบบเสียง ให้ดีเยี่ยมเพลงประกอบที่ไม่ดังเกินไปไม่เบาเกินไปเหมาะกับการผ่อนคลาย แต่ตื่นเต้นกับจังหวะมากยิ่งขึ้นด้วยครับ และ  สำหรับไฟ มีให้เลือกหลายหลายสีสัน ตามแต่ลูกค้า จะชอบ ไม่ว่าจะเป็นโทนสีแดง โทนสีเขียว โทนสีฟ้า แต่ละ เสียงให้ความรู้สึกที่แตกต่างกัน  และเพิ่มความสว่างรอบเตียงมีกระจกข้างเตียงเพื่อเพิ่มบรรยากาศ ในการบริการให้ตื่นเต้นมากขึ้นด้วยครับ

5.อุปกรณ์เสริมเพื่ออำนวยความสะดวกต่างๆ

อุปกรณ์เสริมที่ใช้อำนวยความสะดวกในการบริการ สบู่ ยาสระผม น้ำยาบ้วนปาก ลูกอม หรือ รวมไปถึง เบาะหรรษา น้ำผึ้ง และ อุปกรณ์สร้างความสุขสร้างความตื่นเต้นอื่นๆ อีก  ผมได้จัดเตรียมให้กับสมาชิก เพื่อสร้างความสุข ความตื่นเต้น
ให้กับความผ่อนคลายในครั้งนี้ ให้ไม่จำเจ สำหรับลูกค้าที่ชอบสิ่งแปลกใหม่ รับรองไม่เป็นอันตราย ใดๆทั้งสิ้นครับ

6..สุขภาพและความปลอดภัยในการบริการ ความพร้อมของร่างกายในการบริการ

สำหรับผมแล้วสุขภาพที่แข็งแร็ง ความสะอาดของร่างกาย ความปลอดภับในการทำงานเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุด และคิดเสมอว่าความสมบรูณ์ของร่างกายและจิตใจมีความสำคัญ
และเป็นหัวใจหลักในการให้บริการที่ดี  และเพื่อความสบายใจ อุ่นใจในการใช้บริการกับผมทุกครั้ง ด้วยครับ ผมได้มีการตรวจสุขภาพเป็นประจำและสม่ำเสมอ ทุกๆ 6 เดือน
เพื่อความพร้อมของร่างกายและการทำงานและถือเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดในการให้บริการมาตลอดการทำงานที่ได้ทำงานในจุดนี้มา ก็คิดถึงเรื่องความปลอดภัย เป็นสิ่งแรกเลยที่จะ
ทำให้คนที่ได้มาใช้บริการมั่นใจ และ สบายใจในทุกๆครั้งที่มาใช้บริการ ไม่ว่าจะครั้งนี้หรือ ครั้งต่อๆไป
และผมเองไม่สูบบุหรี่ ไม่ยุ่งกับสิ่งเสพติดทุกชนิด ไม่เที่ยวกลางคืนนะครับ  เพื่อสุขภาพกายและจิตใจที่พร้อมทำงานอย่างเต็มที่ในทุกๆงานครับ

7.ความเอาใจใส่ต่องานที่มากขึ้น

ใจหลักสำคัญในการให้บริการอีกประการที่จะขาดเสียไม่ได้ผมคิดเสมอความตั้งใจ ความเอาใจใส่ต่องานทุกงานที่พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ให้เกรียรติเลือกที่จะมาใช้บริการกับผม และสละเวลาเพื่อ จองคิว นานเป็นเดือนๆ เป็นอาทิตย์ๆ เป็นสิ่งที่ผมคิดเสมอว่าถ้าไม่ตั้งใจเพื่อจะมาเจอสิ่งดีๆ
 จะเสียเวลามาจองทำไม เพราะทุกวันนี้ มีหลายที่ให้เลือกมากมาย  แล้วอย่างนี้ผมจะต้องคิดเสมอว่าเป็นสิ่งที่มีค่า สำหรับผมแล้วครับ  ทุกวันนี้ผมได้รับ ความไว้ใจในการดูแล ความสุข จะขอตั้งใจมอบความสุขนี้อย่างดีที่สุดเท่าที่ผมจะทำได้

ตลอดเวลาที่ผ่านมา ผมได้รู้จักอะไรมากมาย กับงานๆนี้ สอนให้ผมเรียนรู้อะไรต่างๆ จากผู้คนที่ผมได้พบเจอ ได้เรียนรู้เพื่อปรับปรุงสิ่งต่างๆ เสมอมา  ได้รับคำติ คำชม สิ่งที่เราต้องพัฒนา ไม่ว่าจะงานใหน ถ้าเราตั้งใจ ผมว่าผลออกมา เราก็รู้สึกว่าเราได้ทำดีที่สุดแล้ว

ขอบคุณทุกๆสิ่งที่ให้ผมมา ทุกๆคำติ ทุกๆ คำชื่นชน หรือ แม้แต่ เรื่องราวต่างๆ ที่ผมต้องเจอ และ ได้เจอมา ทั้งที่จริงบ้าง เล่าต่อๆ กันมาบ้าง  ทำให้ผมได้เรียนรู้สิ่งดีๆ สิ่งต่างๆ ที่จะทำให้เราก้าวมาถึงทุกวันนี้ ถ้าไม่มีเรื่องราวเหล่านี้
ผมก็คงมาไม่ถึงจุดๆ นี้จุดที่จะ มอบสิ่งดีๆ จากประสบการณ์ที่ผ่านมา ต่างๆ มากมาย  และหวังว่าความตั้งใจนี้ จะทำให้สมาชิกทุกคนมีความสุขที่ได้มาเจอ และ ได้มีความทรงจำดีๆ ในช่วงชีวิตหนึ่งของเรานะครับ

ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ

{thank you}

** พงษ์ **

{stone} {stone}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2015, 10:50:34 PM โดย admin »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ man_u

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
ไปหาทีไร ผมมีความสุขทุกครั้งเลยครับ ขอบคุณพี่พงษ์เช่นกันที่มอบสิ่งดีๆให้มา นะครับ จะคอยเป็นกำลังใจให้ตลอดไปครับ  และ ดีใจที่มีอะไรเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ทำให้ไปหาทุกครั้งตื่นเต้นทุกทีเลยครับ

ออฟไลน์ longkong

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
ของดีก็อย่างนี้ล่ะค่ะ.  มีอะไรให้ตื่นเต้นไม่หยุด /;isure

ออฟไลน์ auwin

• *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0

ออฟไลน์ flyangle

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
 ;/nice ;/nice ;/nice รอเจอกันเลยเดือนนี้ อิอิ

ออฟไลน์ knotty007

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
 ;/lovely เยี่ยมเลยครับ ;/lovely

ออฟไลน์ MORK

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0
หวาย ๆ มีเบาะด้วย  ;/verynice

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
เบาะอะไร ไม่เห็นมีเลย หวายหวาย
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ วัต Wut G

• *
  • Total likes: 6
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0

ดีอยู่แล้ว ยิ่งดีขึ้นไปอีก...เยี่ยมครับ

;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
อยากไป ลองอีกครั้ง จัง

ออฟไลน์ popbkk

• *
  • Total likes: 5
เบาะหรรษา น่าลองมาก ๆ  /;juju

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
น่าไปลอง ไปเน้น ไปย้ำๆ ครับ

ออฟไลน์ gokoh

• *
อยากไปใช้บริการบ้างครับ

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
อยากไปสัมผัสอีกอะครับ แต่คิวยาววววววว มากๆ อะ

ออฟไลน์ RRyomakung919

• *
ดีจังครับ มีการปรับปรุงคุณภาพตลอด สมแล้วกับคำล่ำลือครับ

• *
ดีจังครับ มีการปรับปรุงคุณภาพตลอด สมแล้วกับคำล่ำลือครับ

ใช่ครับผม ว่าแต่ไปลองมายังครับ ^^

ออฟไลน์ just4touch

• *
ขอบคุณพงษ์ที่ดูแลพวกเราเป็นอย่างดีครับ

• *
เป็นกำลังใจ ขอให้ปรับปรุงไปเรื่อยๆ นะครับ

ออฟไลน์ gokoh

• *
คูณภาพดีสุดยอด ต้องไปลอง

ออฟไลน์ wer

• *
อ่านแล้ว อยากมีโอกาสขึ้นเตียงนอนกอดน้องพงษ์บ้างจังเลยครับ

ออฟไลน์ maximus

• JUNIOR MEMBER
  • *
อยากลองสัมผัสสักครั้งนึงนะครับ แต่คิวเต็มยาวไปจนเดือนหน้าแล้ว

• *
อยากลองสัมผัสสักครั้งนึงนะครับ แต่คิวเต็มยาวไปจนเดือนหน้าแล้ว

จองไว้เลยครับผม รับรองไม่ผิดหวังครับ ^^

ออฟไลน์ pakawat

• *
 ;/lovely ;/lovely

ยอดเยี่ยมไปเลยครับ

• *
อยาไปลองจัง แต่คิวยาวมากอะ

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31