collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านวดประกอบเพลงคนจริง15 ท่า(The Finest)พงษ์สุดยอดเวลา2 ชั่วโมงเต็ม✴️New..2020✴️  (อ่าน 53085 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1645/-1

ท่านวดประกอบเพลงคนจริง 15 ท่า แบบ (The Finest)พงษ์สุดยอด เวลา 2 ชั่วโมงเต็ม

1. ท่านวดตัวทับตัว ตัวเลื้อยไล้

(ใช้จังหวะครึกครื้น ปลุกอารมณ์) - ใช้ร่างกายนอนทับบนเรื่อนร่างแล้ว เลื้อย ไล้ ขึ้น ลง ตามจังหวะดนตรีที่เฉื่อยช้า จากช้าไปเร็วในรูปแบบ BODY TO BODY ให้ความรู้สึกอบอุ่น พร้อมทั้่งสบายแผ่นหลัง โดยการนวดจากอกแน่นๆ ของผมจะทำให้พี่ๆ รู้สึกสบายและอบอุ่นในคราวเดียวกันครับ

2. ท่านั่งทับขา พาโยกย้าย

(ใช้จังหวะกระตุ้นอารมณ์ เพิ่มความเร้าใจ) - จะให้พี่ๆ นั่งทับลงที่ต้นขา แล้วลูบไล้ตาม หน้าอก และหน้าทอ้ง กระตุ้นอารมณ์ โยกไปตามจังหวะเพลง จากช้าไปเร็ว ช่วยให้เส้นที่ตึงบริเวนต้นขาคลายความตึงได้เป็นอย่างดีครับ

3. ล้วงไข่พญานาค

(ใช้จังหวะหนักหน่วงร้อนแรง เพิ่มความตื่นเต้นและเร้าร้อนให้ถึงจุดสูงสุด) - เป็นท่าที่ให้พี่ๆ ยกตัวขึ้นก้นโด่ง ศอกแนนกับพื้นในท่าสบายๆ จะนวดจุดสำคัญโดยลูบ ขึ้น ลง ดึง หมุน หน้า หลัง ตามจังหวะ ช้าเร็ว เร่งตามจังหวะเพลงช่วยให้บริหารการเต้นของหัวใจได้สูบฉีด และเป็นการกลั้นลมหายใจด้วยครับ (หากจะถึงขีดสุงสุด อย่าลืมเตื่อนผมด้วยนะครับ ......นี่แค่ด่านแรกเท่านั้นครับ

ท่าที่ 4 - ท่านวด กายโอบกาย คลายอารมณ์

เมื่อผมและพี่ๆ อยู่ในร่างกายที่เปลือยเปล่า กิจกรรมที่น่าสนใจมากที่สุด ก็คงเป็นการที่เนื้อมาแนบเนื้อแบบครบทุกส่วน ... ลองจินตนาการดูว่ามีหนุ่มกล้ามแน่นๆ ที่พกความเป็น "ชาย" มาอย่างเต็มลำ ได้นอนแนบลงบนร่างของพี่ๆ (ที่นอนคว่ำรอสัมผัสสุดเสียว) เพิ่มความสุขและความสบายด้วยการเคลื่อนไหวร่างกายแผ่วเบา พร้อมกับการนำอาวุธลงให้ตรงกับเป้าหมาย ขยับบั้นท้ายเข้า-ออกเบาๆ ให้ได้สัมผัสรักและ "ความสุดยอด" เมื่อทั้งสองกำลังจะรวมเป็นหนึ่ง เคล้ากับเพลงบรรเลงเบาๆ ... รับรองว่า Body to Body รูปแบบใหม่นี้แตกต่างแบบปกติแน่นอนครับ แต่จะต่างแค่ไหนลองจินตนาการตามแล้วมาทดลองกันนะครับ!

5. ท่านวด มือโอบหลัง คอซุกคอ

(ใช้จังหวะเพลงเศร้า ให้อารมณ์อบอุ่นและโหยหา) - เป็นท่านั่งนวดจากด้านหลัง โอบกอด ลูปไล้ ตามหน้าอก ไล่ไปตามหน้าท้อง และจุดสำคัญ ตามจังหวะดนตรีที่เน้นความอบอุ่น ช่วยให้เส้นคลายจากการเปลี่ยนเป็นการนั่้งและกระตุ้นการเต้นของหัวใจ ที่เน้นการลูปไล้ ที่อบอุ่น ตามจังหวะเศร้าๆ

6. ท่านอนแผ่กาย เอน ซบ อก

(ใช้จังหวะเพลงเศร้า ให้อารมณ์อบอุ่นและผ่อนคลายสบาย ๆ) - ต่อเนื่องจากท่าโอบหลังโดยให้พี่ๆ เอนหลังในท่าสบายๆโดยลูบ ไล้ตามหน้าอก แขน ตามจังหวะเพลง ได้สัมผัสความอบอุ่น และคลายความตึงของเส้นโดยการเหยียดขาสบายๆ ได้เป็นอย่างดีครับ

ท่าที่7 - ท่า กดกษัย ลูปไข่พญานาค

พี่ๆ ที่คุ้นเคยกับท่านวด "ล้วงคอพญานาค" ในรูปแบบเดิม คงจะจำได้ว่าความเสียวจน "ตัวเกร็ง" เป็นยังไงนะครับ ... ถ้าครั้งนี้ผมจะทำให้พี่ๆ ตัวเกร็ง แบบเกือบถึง "จุดสดุยอด" เลยล่ะครับ พี่ๆ จะสนใจไหมครับ? ... เปลี่ยนจากน้ำมันมาเป็น "เจล" (หล่อลื่น) ลูบไล้เหมือนลมสัมผัสบริเวณ "หัวอาวุธหนัก" ของพี่ๆ พร้อมกับบีบคลึงเบาๆ ตามจังหวะเพลงพาไป และนำการนวดกษัยมาประยุกต์ใข้ เพื่อเพิ่มความเสียวและสบายเป็นทวีคูณ ด้วยการกดบริเวณร่องหว่างขาด้วยลีลาเฉพาะของ Pongmusicmassage ... รับรองว่าคราวนี้ "น้ำใสๆ" ของพี่ๆ จะได้หยาดเยิ้มรวมเป็นหนึ่งกับเจลหล่อลื่นเลยครับ

ท่าที่ 8. ล้วงคอ นาคราช

(ใช้จังหวะตื่นเต้น ให้อารมณ์ร้อนแรงเต็มที่) - เป็นท่านวดที่เน้นการนวดจุดสำคัญในท่านอนหงายที่สบายๆ โดยเน้นการ รูด ขึ้นลง และหมุน บีบตามจังหวะเพลงที่ตื่นเต้น ช่วยกระตุ้นอารมณ์ให้ถึงขีดจุดสูงสุด ช่วยให้ระบบการเต้นของหัวใจทำงานได้หลั่งสารเอ็นโดฟินส์ (Endophins) ได้เป็นอย่างดี

ท่าที่9. ท่ายกขาชี้ฟ้า หน้าประกบกัน

(ใช้จังหวะคึกคักและสนุกสนาน เพิ่มอารมณ์หวิว) - เป็นท่าที่จะยกขาทั้งสองข้างของพี่ๆ ขึ้นพาดที่ใหล่ของผมแล้วโยก ตามจังหวะตนตรี ช่วยให้คลายเส้นที่ตึงบริเวนต้นขาด้านหลังให้คลาย ต่อด้วยการลูบไล้หน้าอกอย่างแผ่วเบา ได้อีกความสบายเลยครับ

ท่าที่10 ท่านั่งขย่มตัว มือประสานมือ

(ใช้จังหวะคึกคัก เร้าอารมณ์) - เป็นท่าที่ผมจะนั่งนับบนตัวพี่ๆ อย่างเบาๆ ลูบไล้ไปทั้วหน้าอกและหน้าท้อง อย่างแผ่วเบาตามจังหวะดนตรี ผสมการนวดมือและแขน ช่วยให้หน้าท้องได้มีการเกร็งตัวคลายเส้นบริเวนมือและแขน ได้เป็นอย่างดีครับ

ท่าที่11 - ท่านวด นั่งทับกาย เชิญลูบไล้

เมื่อมีกายแกร่งอยู่ตรงหน้า พี่ๆ คงไม่อยากรีรอที่จะได้สัมผัสใช่ไหมครับ? ... ด้วยความเข้าใจในความปรานาของพี่ๆ ผมเลยขอนำมืออุ่นๆ ของผมนำพาให้พี่ๆ ลูบไล้ไปตามกล้ามอกแน่นๆ กล้ามท้องฟิตๆ หรือแม้แต่ "แท่ง" ที่แข็งเป็นลำรออยู่ ตามจังหวะเพลงที่เร้าใจ ... พร้อมเพิ่มความสบาย (ปนความเสียว) ด้วยการนวดคลึงเบาๆ ไปตามแผ่นอกของพี่ๆ เพื่อเป็นการอุ่นเครื่องก่อนที่กายจะแนบกาย และ ค. แนบ ค. ในท่าต่อไป ... "สุดยอด" ประสบการณ์ของการที่ได้สัมผัสชายเปลือยและกล้ามแกร่งเลยครับ

ท่าที่12 - ท่านวด กายประกบกาย ตัวเลื้อยไล้ หน้าผสานกัน (ฺBODY TO BODY ด้านหน้า)

และความเสียวขั้นสุดยอดกำลังจะเกิดขึ้น ... เมื่อพี่ๆ นอนหงายราบลงไป มือถูกตรึงให้เข้าที่ เพื่อให้ได้รับความเสียวเต็มอรรถรส จากนั้นร่างเปลือยเปล่าของผม จะค่อยๆ แนบลงไปกับตัวพี่ๆ "หน้าชนหน้า กายแนบกาย และ ค. ประกบ ค." เคลื่อนไหวเบาๆ เพื่อให้กล้ามอกแน่นๆ กดลงไปผ่อนคลายมัดกล้ามเนื้อด้านหน้า และเลื่อนลงอย่างช้าๆ ให้แกร่งกายแนบประชิดกับ ค. ของพี่ๆ จากนั้น "ขยับขึ้นลง" เร้าอารมณ์ถึงจุดปรารถนา ... เท่านั้นยังไม่พอ เมื่อร่างของผมค่อยๆ ขยับขึ้น และกดให้ "ปืนใหญ่" ทั้งสองมาแนบชิด เพื่อ "ถอกถ่าย" ความเสียวและความเยิ้มให้กันและกัน!

ท่าที่ 13. - ท่านวด ท่ากอดรัด มัดมือ

เป็นท่าที่เพิ่มใหม่ ต่อเนื่อจากท่านั่งทับตัว มือลูปไล้ ช่วยสร้างอารมณ์ดิบๆ. ชวนให้ตื่นเต้น อีกท่าเลยครับ ท่านี้ผมจะจับมือ ทั้งสองข้างมัดเบาๆ ไว้กับเตียงแล้วเลื้อย ตัวเบาๆ ตามเสียงเพลง ช้าๆในแบบ body to body จะมอบให้ทุกจุดสัมผัส สั่นสะท้านทุกอนู เลยครับ

ท่าที่ 14. - ท่านวด ท่าปิดตา พา สยิ๋ว.

สานต่อความตื่นเต้นที่ จะทำให้คุณจิตนาการ สู่ความสุขแบบเหนือคำบรรยา เหนือความคาดหมาย เพราะ อิสระแห่งสัมผัส สู่สัมผัส จะมอบความตื่นเต้น เร้าอารมณ์ ระหว่างช่วงเวลาที่มืดมิด จะสร้างจินตนาการ ขอบคุณโลดแล่นไปกับ การเลื้อยไล้ ของกายและกายผสานความตื่นเต้นแบบไร้การคาดเดา.

สำหรับท่านี้ จะเป็นอีกความตื่นเต้นที่ลูกค้าจะได้อีกรูปแบบของการนวด ในแบบ body to body ที่ทั้งมัดมือ. และ ถูกปิดตา ในคราวเดียวกัน ความสุขในอีกรูปแบบที่หาที่ไหนไม่ได้จะถูกผสานรวมกัน เป็นท่านวดสุดพิเศษ สำหรับคนพิเศษ ในรูปแบบพิเศษ เลยครับ

ท่าที่ 15 - ท่านวด เสห์นซอกขา พาสู่สวรรค์

เมื่อปืนแกร่ง "แข็ง" ขึ้นมาเต็มลำ เป็นสัญญาณว่าพร้อมรับความ "สุดยอด" ในท่าจบแล้วครับ ... เริ่มจากมัดกล้ามขาแน่นๆ ทั้งสองของผมประกบเข้าด้วยกับ เหลือเพียงซอกเล็กๆ ที่มีเพียงปืน "แท่งแข็ง" ของพี่ๆ เท่านั้นที่จะผ่านได้ ... และเมื่อนำปืนสอดเข้าสู่เป้าหมาย ซึ่งเป็นซอกขาของหนุ่มกายแกร่งแล้ว จังหวะการนวดก็เริ่มขึ้น เมื่อผมใช้มัดกล้ามแขน ค่อยๆ ขยับตัวขึ้นลงในท่าวิดพื้น พร้อมทั้งเกร็ง "รู" ให้แน่นเปรี๊ยะ เพื่อให้พี่ๆ ได้สัมผัสถึงรสชาติ "แบบเนื้อแนบเนื้อ" และการได้ "สอดใส่" ร่วมรักกับชายหนุ่ม

ท่าที่ 14 - ท่านวด เสห์นซอกขา พาสู่สวรรค์

ท่าที่ 15 - ท่านวด เสห์นซอกขา พาสู่สวรรค์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 03:59:02 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
เห็นภาพแล้วเสียว ทำไมน้องพงษ์ไม่ทำให้เราบ้างนะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ xxAAAxx

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
น่านวดด้วยมากๆคับ อยากนวดๆๆๆๆๆ ;/Crazy10

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
เห็นภาพแล้วเสียว ทำไมน้องพงษ์ไม่ทำให้เราบ้างนะ

แล้วปกติคุณริ้วนวดท่าไหนอะครับ งง ^^

• *
อารมณ์กระเจิงเมื่อเห็นภาพประกอบ ^^

ออฟไลน์ pjy

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0

แล้วปกติคุณริ้วนวดท่าไหนอะครับ งง ^^
คุณริ้วหลับครับ เลยไม่รู้ว่ามีท่าไรบ้าง

ออฟไลน์ prakarn

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
เห็นท่าต่างๆ แล้วทำให้อยากไปจองคิวน้องพงษ์ ซ้ำๆๆๆ ครับ
Better than Yesterday

• *

ไม่รู้สิ หลับ อ๋อ น้องพงษ์ปลุกให้นอนหงายจำได้
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *

คุณริ้วหลับครับ เลยไม่รู้ว่ามีท่าไรบ้าง

ก็เพราะพงษ์อ่ะดิ ไม่ยอมชวนคุย เงียบๆเลยสงบหลับสบาย

• *
เห็นท่าต่างๆ แล้วทำให้อยากไปจองคิวน้องพงษ์ ซ้ำๆๆๆ ครับ

อยากนวดใหีพงษ์บ้างอ่ะ

ออฟไลน์ Prasert

• วันพรุ่งนี้...ต้องเป็นของเรา
  • *
  • Total likes: 6
  • คะแนนพิเศษ: +25/-0
  • ชอบก้อทัก รักก้อบอก

ไม่รู้สิ หลับ อ๋อ น้องพงษ์ปลุกให้นอนหงายจำได้
ป่านนี้แล้ว คุณ ril ยังหลับอีกหราา /;hoohoo /;hoohoo /;hoohoo
เราใช้เงินซื้อนาฬิกาได้ แต่....ใช้ซื้อเวลาไม่ได้

• วันพรุ่งนี้...ต้องเป็นของเรา
  • *

ก็เพราะพงษ์อ่ะดิ ไม่ยอมชวนคุย เงียบๆเลยสงบหลับสบาย
จิงอะ อิอิ ;/nono ;/nono ;/nono
เราใช้เงินซื้อนาฬิกาได้ แต่....ใช้ซื้อเวลาไม่ได้

• *

อยากนวดใหีพงษ์บ้างอ่ะ

ทั้งนวด ทั้งนาบเลยหล่ะ หุหุ
;/verynice ;/verynice ;/verynice

• *

ป่านนี้แล้ว คุณ ril ยังหลับอีกหราา /;hoohoo /;hoohoo /;hoohoo

ช่วงหลังๆ จะเหนื่อยจึงไม่ค่อยได้ไปหาพงษ์แล้ว

ออฟไลน์ JSK7FALL

• Sleep with me free breakfast ^^
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
พรุ่งนี้ขอจัด 2 ชม. นี้เลยนะครับ

• *
พรุ่งนี้ขอจัด 2 ชม. นี้เลยนะครับ

พรุ่งนี้ได้คิวแล้วหรือ

• Sleep with me free breakfast ^^
  • *

ได้แล้วครับ พงษ์โทรมาคอนเฟิร์มแล้วครับ

• *

ได้แล้วครับ พงษ์โทรมาคอนเฟิร์มแล้วครับ

ดีใจด้วยนะ

ออฟไลน์ longkong

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
เสียดาย ผมแตกตอนที่น้องพงษ์ใช้ขาทั้ง 2 ข้าง

• *
เสียดาย ผมแตกตอนที่น้องพงษ์ใช้ขาทั้ง 2 ข้าง

ยังไงอ่ะ

• *
เพิ่งทราบว่าจะนวดแบบ 2 ชม ต้องแจ้งล่วงหน้าตั้งแต่ตอนจองครับ
เพราะพงษ์รับแค่จำกัดต่อวันสำหรับ 2 ชม เลยได้จัดแค่ 1.5 ชม แทน
ซึ่งผมจองครั้งหน้า 2 ชม ต่อเลยครับ 555

• *
เพิ่งทราบว่าจะนวดแบบ 2 ชม ต้องแจ้งล่วงหน้าตั้งแต่ตอนจองครับ
เพราะพงษ์รับแค่จำกัดต่อวันสำหรับ 2 ชม เลยได้จัดแค่ 1.5 ชม แทน
ซึ่งผมจองครั้งหน้า 2 ชม ต่อเลยครับ 555

งั้นเราเอา 1.5 ชม.ก็ได้ แต่ขอเลือกท่านวดนะ

• *

• *

อ๋อแบบนี้นี่เอง อิอิ

• *

อ๋อหลับไปนี่เอง ^^

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31