collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: จากปาก แพทตี้ เป็นอะไรกับ เสก ถึงปรี๊ด!! เมื่อเค้าควงคนอื่น??  (อ่าน 2192 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thebestgane8

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 128
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
จากปาก แพทตี้ เป็นอะไรกับ เสก ถึงปรี๊ด!! เมื่อเค้าควงคนอื่น??

หลังจากที่นักร้อง “เสก โลโซ” มีภาพหลุดควงสาวปาร์ตี้ ไม่รู้ไปกระตุกต่อมไหนของสาวมั่น “แพทตี้-เขมิกา หัสโก”  ที่เหมือนออกอาการปรี๊ดแตก!! ถึงกับ ต้อง ก็อบข่าวมาลง โพสผ่าน social ของตัวเอง พร้อมระบุข้อความ

ร้องไห้หนักมาก. #ร้องไห้หนักมาก

"อะไร ยังไงค่ะ ยูววว มาไงยะ....งง!!!! แพร๊บ

ตกใจเบยคะอีกแล้วคัฟฟฟท่าน"  #ร้องไห้หนักมาก
[/color]

สงสัยงานนี้มีหึง เพราะก่อนหน้านี้ นางก็เคยมีข่าวกับ "พี่เสก-โลโซ" ยังไง คือไร หึงหรอ ทำไม. พี่เค้ามีภาพหลุดกับสาวไม้ได้หรือไงยะ ถึงกับต้องร้องไห้ เป็นอะไรกับ พี่เสกคะ อธิบายด่วนคะ

“ไม่ถึงกับปรี๊ด เราดีใจพี่เรามีแฟนแล้วเหรอ เพราะเราก็ไม่เคยเห็นเขาควงใคร อยากให้พี่เรามีความสุขบ้าง จากที่มีข่าวเยอะๆมาแล้ว ด้วยคำพูดของแพทที่โพสต์อาจจะเป็นคนพูดแรง ตรงเลยดูเหมือนว่าเราหึงเขา แต่ไม่หึงนะ ดีใจกับเขาด้วยนะ ส่วนคำที่บอกว่าร้องไห้หนักมาก เราดีใจที่จะเห็นพี่เรามีแฟนเป็นฝั่งเป็นฝา ส่วนตัวแล้วแพทกับพี่เสกสนิทกันมากเลย กอด หอมแก้มกันได้เป็นเรื่องธรรมชาติมาก คุยได้ทุกเรื่อง เป็นพี่ชายที่รักมาก เขาก็บอกรักน้องคนนี้มากตลอดเวลา”

“สำหรับข่าวเม้าท์ที่บอกว่าเราทำให้พี่เสกไม่อยากมีแฟนอีกเลย ไม่รู้อันนี้จริงหรือเปล่า ต้องลองถมพี่เสกดู ไม่รู้ว่าพี่เขาไม่อยากมีแฟนเพราะเรื่องงานหรือตัวเรา แต่แพทเป็นคนไม่ขวางใครแน่นอน ถ้าพี่เรามีแฟนเราก็ดีใจด้วย มันไม่ใช่ปัญหาที่แพท น่าจะเป็นที่พี่เขามากกว่า พี่เสกบอกว่ามีคนคุยแล้วเป็นคนในวงการ อันนี้ไม่รู้ต้องถามพี่เขาดีกว่า ไม่ใช่แพทหรอกค่ะ”

มีตาดีเห็นว่าเราตามเฝ้าพี่เสกเล่นคอนเสิร์ตในผับตอนกลางคืนบ่อยๆ?

“ไม่ได้เฝ้า เรียกว่าไปให้กำลังพี่มากกว่า ด้วยความที่เราชอบเพลงพี่เขาอยู่แล้วด้วย พี่เสกเองก็เริ่มทัวร์คอนเสิร์ตแล้วก็เลยไปให้กำลังใจหน่อย เพราะครั้งนี้พี่เขาตั้งใจทำคอนเสิร์ตให้ดีที่สุด ก็แอบกลัวนะว่าคนเก่าของพี่เขาจะระราน แต่แพทว่าพี่ๆเขาคงเข้าใจ เราไม่ได้ทำอะไรเกินงาม ก็แค่ไปให้กำลังใจพี่ชาย อยู่ตรงไหนเรามีความสุขเราก็อยากอยู่ด้วยกัน ไม่ได้กั๊กสถานะนะคะ เรื่องข่าวยังไม่ได้คุยกับพี่เสกเลย เพราะเพิ่งผ่านวันเกิดพี่เขาเมื่อวานที่ผ่านมานี่เอง เรื่องผู้หญิงในรูปที่ออกข่าวว่าพี่เสกควงสาวเที่ยวพัทยา แพทว่ามันเป็นเรื่องส่วนตัวของพี่เขา ไม่ถามดีกว่า ถ้าเขาชอบใครรักก็ดีใจด้วย ยอมรับว่ากดดันนะที่มีข่าวกับพี่เขา บางทีออกไปกินข้าวกันก็คิดหนักว่าพี่เราจะเครียดไหม เขาก็บอกสบายๆ ชิลๆ”

สำหรับกรณีกับสาว “น้ำเพชร-สุณัณณิการ์” ที่ดูเหมือนว่าเป็นอริของเพื่อนซี้ “ม่านฟ้า-อรปภัตร” เปิดศึก โดย “แพทตี้” เปิดใจไม่ได้เกาเหลาอีกฝ่ายแต่หากมีอะไรมากระทบ ตนก็สู้ขาดใจเช่นกัน

“น้ำเพชร” เพราะเจ้าตัวเองก็สนิทกับสาว “ม่านฟ้า” ซึ่งเรื่องนี้แพทตี้เผยให้ฟังว่า “ด้วยความที่เราสนิทกับม่านฟ้ามากกว่า กับน้ำเพชรเราก็ไม่ได้สนิทอะไรมากมาย ถามว่ามีอะไรเราก็ต้องเอาเพื่อนเราไว้ก่อน ถ้าแพทไม่ผิดแพทก็สู้ตายค่ะ แต่เราไม่ได้เกาเหลากันนะคะเพราะไม่มีอะไรเกี่ยวข้องกันเลย วันเกิดพี่เสกที่มีเขาไปงานด้วย บอกเลยว่าไม่ได้ไปพร้อมกันนะคะ ต่างคนต่างไปแล้วบังเอิญไปเจอกัน แพทไม่รู้ว่าเขาอยู่ก่อนหรือยังไงแต่เราตามไปทีหลังเพราะเพิ่งเสร็จงาน (น้ำเพชรเบะปากใส่?) อันนี้ไม่แน่ใจต้องไปถามคนที่อยู่ในงานดีกว่า แพทไม่ค่อยสนใจ สนใจเจ้าของวันเกิดมากกว่า ส่วนภาพถ่าย 3 คน ก็เป็นการถ่ายปกติ ร่วมเฟรมได้อยู่แล้วเพราะเป็นงาน ไม่อยากให้งานกร่อย ถามว่าเป็นการสร้างกระแสหรือเปล่า แพทไม่อยากมีปัญหากับเขาดีกว่า เอาเวลาไปทำงานดีกว่า มันไร้สาระ” แพทตี้ กล่าว

ออฟไลน์ lookbackward

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
Thanks for sharing .  ;/nice

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
อิอิ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ

ออฟไลน์ micz_it

• *
  • Total likes: 3
ขอบคุณที่นำสิ่งดีๆ มาแบ่งปันกันนะครับ

ออฟไลน์ rarely25

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
ขอบคุณครับ  ;/lovelove

ออฟไลน์ blackcombat7

• *
  • Total likes: 1
สุดยอดครับ ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Thebestgane8

• *
  • Total likes: 128
ขอบคุณมากครับสำหรับการเเชร์จะคอยติดตามอีกนะครับ

ออฟไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
ขอบคุณครับ  (:fighting2:) (:fighting2:) (:fighting2:)

ออฟไลน์ thaimale2011

• *
  • Total likes: 71
ขอบคุณมากๆคับผม  (:oop:) (:oop:) (:oop:)

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
wow that so good. like.

ออฟไลน์ pakorn21

• *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
 (:Kiss:) (:Kiss:) (:Kiss:)
Thank  you for sharing .

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
 (:boring:)
ขอบคุณนะครับ กับข่าวสารดารา ที่นำมาให้ติดตาม
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 [20]
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30