collapse
  • (2)อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 15 ท่า แบบ(The Finest) เวลา2ชั่วโมงเต็ม 5 1
Currently:  

ผู้เขียน หัวข้อ: (2)อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 15 ท่า แบบ(The Finest) เวลา2ชั่วโมงเต็ม  (อ่าน 17230 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2

{flower1} {flower1}

สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน
ขออธิบายขั้นตอน แบบ คร่าวๆ สำหรับการนวดประกอบเพลง ในแบบ 2 ชมเต็ม.ให้ทราบกันตามท่าต่างๆ
ทั้ง 13 ท่า และ ตามเพลงประกอบที่ได้จัดทำไว้เพื่อการนวดโดยเฉพาะ สำหรับ ขั้นตอนการนวด จะเริ่มจากลูกค้าอาบน้ำเสร็จเรียบร้อย แล้ว เริ่มจากการนอนคว่ำ แล้วเริ่มจากการนวดที่เท้าและ ขาไล่ไปบ่า และ แขนทั้งสองข้าง แล้วก็เริ่มในท่าที่ 1

***ยกที่1***

ท่าที่1. -ท่านวดตัวทับตัว ตัวเลื้อยไล้(ฺBody to body ด้านหลัง)

เป็นการนวดในแบบ ตัวนวดตัว โดยใช้ทั้งตัวในการ เลื้อยไล้ โอบเลื้อย ตามเสียงเพลง จากทุกส่วนของร่างกายโดยใช้น้ำมัน สร้างความสบายในทุกส่วนของร่างกาย และความอบอุ่น จากกายสู่กาย เป็นอีกท่าที่หลายๆคน และโหวตในความชอบ

ท่าที่2. -ท่านั่งทับขา พาโยกย้าย)

เป็นการเปลี่ยนท่าจากการนอนคว่ำ มานั่งทับที่ขา ทำให้ร่างกายได้เปลี่ยนอิริยาบท โดยผมจะลูปไล้ ไปทั่วหน้าท้อง และ หน้าอก และ ส่วนด้านหน้า ตามเสียงเพลง เป็นท่าเริ่มต้นความสุข เป็นอย่างดีเลยครับ

ท่าที่3 ท่าล้วงไข่พญานาค)

ท่านี้จะเป็นท่านวดเฉพาะจุดโดยจะให้ลูกค้ายกตัวศอกแนบกับพื้นในท่าสบาย แล้วนวดเฉพาะจุด ตามจังหวะเพลง โดยจะเน้นความเสียวซ่าน เป็นหลักจนเพลงนั้นจบจังหวะ (เป็นท่าที่ ชื่นชอบกันมากของทุกคนเลยครับ)

ท่านวดที่4 ท่ากายโอบกายคลายอารมณ์)(มีเฉพาะแบบ2 ชั่วโมง)

หลังจากที่ตื่นเต้นกับท่าล้วงไข่พญานาคกันแล้ว เพื่อลดความเกร็งของร่างกาย ก็มาผ่อนคลายเบาๆกับท่าโอบกายแบบช้าๆ โดยจะเลื้อยไล้แบบแผ่วเบาตามเสียงเพลงในจังหวะ ช้าๆเพื่อมอบความอบอุ่น จากกายสู่กาย(เป็นท่าทีสร้างความอบอุ่นเหมือนโดนโอบกอด ไปในตัวเลยครับ)

ท่านวดที่(5) ท่ามือโอบหลัง คอซุกอก)

ท่านี้จะเปลี่ยนให้ลูกค้า นั่งขัดสมาธิ เปลี่ยนอิริยาบถ ในท่าสบายแล้วผมจะลูปไล้จากด้านหลังหนักเบาตามจังหวะเพลง โดยเน้นที่ราวนม หน้าท้องและจุดยุทธศาสตร์เป็นหลัก สลับกันตามเสียงเพลงสร้างความอบอุ่น บวกกับความเสียวซ่านของท่วงท่า (ใครที่ชอบให้คนโอบกอด จะตราตรึงกับท่านี้ที่สุดครับ)

ท่าที่(6) ท่าเอนแผ่กาย เอนซบ อก)

สานต่อความอบอุ่นแบบสบายตัวกันต่อโดยผมจะให้ลูกค้านอนราบบนอกของผม อย่างสบายตัวแล้วนวดตามจังหวะเพลงตามหน้าอก หน้าท้อง และจุดเฉพาะสลับกันอย่างแผ่วเบาตามเสียงเพลง บวกกับการนวดแขนซ้ายขวาสลับกัน จนจบจังหวะเพลงของท่านี้ (เป็นท่าที่สานความสุข ความอบอุ่นจากท่าที่5 ให้ยาวและอบอุ่นจากการลูปไล้เป็นอย่างมากเลยครับ)

***พักยกที่2***

ท่าที่7 ท่ากดกษัย ลูปไข่พญานาค)(มีเฉพาะแบบ2 ชั่วโมง)

ผมจะให้ลูกค้านอนหงายแล้วจะ
นวดโดนกดจุดที่เท้าทั้งสองข้างตามจังหวะเพลง แล้วนวดขาทั้ง2ข้างจากซ้ายมาขวา จนถึงต้นขาจน จบจังหวะเพลงแล้วเป็นท่าที่เน้นนวดกดจุดเฉพาะจุดยุทธศาสตร์และบริเวณหัวหน่าวใต้หัวหน่าว แล้วรูปไล้อย่าแผ่วเบา ผสมกับกด บริเวณรอบๆ จุดยุทธศาสตร์ ช่วยเพิ่มการไหลเวียนของเส้นเลือดได้เป็นอย่างดี

ท่าที่8 ท่าล้วงคอนาคราช)

ท่านี้จะเป็นการเน้นจุดยุทธศาสตร์ เป็นหลัก จะนวดอย่างแผ่วเบา พร้อมกดตามบริเวณรอบๆเพื่อกระตุ้นเส้นประสาท ผสมกับเร็วช้าตามจังหวะเพลงโดยใช้เจลให้ความไหลลื่นกับจุดยุทธศาสตร์เพื่อสร้างความตื่นเต้นเป็นหลัก(ท่านี้เป็นอีกการนวดที่ต้องใช้เทคนิคเฉพาะตัวเพราะกระตุ้นจุดสัมผัสโดนตรง)

ท่าที่9 ท่ายกขาชี้ฟ้าหน้าชนกัน)

สำหรับท่านี้เป็นจะเป็นการยืดเส้นบริเวณต้นขาทั้งสองข้างของลูกค้า จะได้ถึงการยืด
โดยยกขาพาดที่บ่าทั้ง2ข้างของผม แล้วค่อยๆดัน เป็นจังหวะตามเสียงเพลง มอบความตื่นเต้นของท่า นวดเป็นอย่างดี หลังจากเกร็งตัวมาแล้วเปลี่ยนท่ามายืดเส้นกันครับ. ท่านี้จะได้ทั้งการคลายเส้นจากต้นขา พร้อมทั้งการได้สัมผัส แบบนุ่มนวล ผสมผสานกันได้เป็นอย่างดีเลยครับ

***พักยกที่3***

ท่าที่10 ท่านั่งขย่มตัว มือประสานมือ)

สำหรับท่านี้ผมจะนั่งทันบนตัวของลูกค้า อย่างแผ่วเบาอวดเรือนร่างให้ ให้เห็นกล้ามอก กล้ามท้องแบบทั่วตัว. แล้วนวดที่แขนและมือทั้ง2ข้างผสมกับการลูปไล้ไปทั่วหน้าอก  สร้างความตื่นเต้นและความสบายของแขนทั้งสองข้างแบบไกล้ชิดกันเลยทีเดียวครับ

ท่าที่11. ท่านวด นั่งทับกาย เชิญลูบไล้)(มีเฉพาะแบบ2 ชั่วโมง)

สำหรับท่านี้ผมจะ ผสานต่อท่าที่10 โดยใช้น้ำมันลูปที่ทั่วตัวของผม แล้วจับมือทั้ง2ข้างของ ลูกค้าเชิญลูปไล้ ไปทั่วตัวของผม สลับกันลูปไล้ ไปทั่วตัวตามเสียงเพลงสร้างความไกล้ชิดกันยิ่งขึ้น พร้อมทั้งการสลัปการ ลูปไล้แบบแผ่วเบาก็เสมือนเป็นการกระตุ้นความรู้สึก ให้ลุกโชยในคราวเดียวกัน

ท่าที่12 ท่านวด กายประกบกาย ตัวเลื้อยไล้ หน้าผสานกัน (ฺBODY TO BODY ด้านหน้า))(มีเฉพาะแบบ2 ชั่วโมง)

ท่าบอดี้ทูบอดี้ ด้านหน้าเป็นอีกท่าที่ทุกคน โหวตให้เป็นท่าที่ชื่นชอบสุดโปรด ของท่าทั้ง13ท่า ผมจะโอบรัด โดยหน้าชนหน้า ตัวโอบตัวพร้อมทั้งเลื่อยไล้ไปบนตัวตามจังหวะเสียงเพลง ขึ้นลง พร้อมทั้งละเลงลีลาการนวดแบบbody to body ด้านหน้า ท่านี้จะได้ความเสียวซ่านจากความเลื่อนไหลของน้ำมัน บวกกับการ

ท่าที่13. ท่านวด เสห์นซอกขา พาสู่สวรรค์ )(มีเฉพาะแบบ2 ชั่วโมง)

สำหรับท่าสุดท้ายนี้ หลังจากใช้ตัวเลื้อยไล้ ตามตัวจนได้เวลาและ ความร้อนฉ่าของอารมณ์แล้ว สานต่อความสุขกันด้วยท่าหว่างขา ผมจะใช้เจลหล่อลื่นท่าระหว่างซอกขอ และ จุดยุทธศาสตร์ของลูกค้า แล้วใช้หว่างขา ถูไถตามจังหวะเสียงเพลงขึ้นลง อย่างแผ่วเบา ท่านี้จะเป็นท่าที่หลายๆคน อาจทนความสุขได้ยาก แต่ความยากและความเหนื่อยของท่านี้ก็คือ การต้องเกร็งขา และ แขนทั้งสองข้างไม่ให้ทับตัวลูกค้า จนเกินไป จะได้สัมผัสหน้าชนหน้า ขาชนขา และ พาสู่สวรรค์ ในกาลต่อไป
 {flower2} {flower2}

หมายเหตุ

ทุกท่าคือ ท่านวดเฉพาะที่ผมสรรค์สร้างเพื่อความสบายตัว และ ตื่นเต้น นอกจากท่าเหล่านี้แ้ล้ว จะรวมการนวดในท่าปกติทั่วไป เพื่อ ความสบายตัว เป็นช่วงๆ  ไม่ใช่การมีอะไรกัน หรือ อนาจารแต่อย่า่งใด จุดมุ่งหมายหลักคือ การนวด เพื่อความผ่อนคลาย และ ผสมบทเพลง เพื่อ สร้างความตื่นเต้น และ ท่วงท่าต่างๆ ทำขึ้นเพื่อ เป็นอีกสิ่งแปลกใหม่ของผู้ชอบการนวด แบบ อีโรติกประยุกต์ นะครับ

ทุกท่า จะสามารถนวดได้ครบทั้ง13 ท่า หากลูกค้ามาตรงตามกำหนดเวลา นัดหมาย ** หาก เลยเวลานัดหมาย บางท่า อาจต้องตัดไป เพื่อไม่ให้เลยกำหนดเวลา ของคิวต่อไปนะครับ

**และ ลูกค้าที่มีน้ำหนัก มาก อาจมีการดัดแปลงปรับ เปลี่ยนบางท่วงที่เพื่อไม่ให้ลำบากในการนวดบางท่า ทั้งผู้นวดและ ผู้ถูกนวดนะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนและ ติชมการบริการด้วยดีเสมอมา น้อมรับคำติชมและ สิ่งที่จะต้องปรัับปรุงตลอดเวลาครับ

{thank you}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2017, 08:48:53 PM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ Sitpong

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
สุดยอดมากคับพงษ์

ออฟไลน์ คนบนดิน

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
 ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy

ออฟไลน์ AlexKPP

• ไม่ยาก ถ้าอยากได้ แต่ก็ ไม่ง่าย กับทุกคน.....
  • *
  • Total likes: 1
  • คุยกัน คร๊าบ..........
Re: (2)อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 13 ท่า แบบ(The Finest) เวลา2ชั่วโมงเต็ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2015, 03:58:21 PM »
สุดยอดมากคับพงษ์
ต้องหาคิวไปซะแล้ว..........
คนเมืองกล้วย....ไข่ แข็ง.... ครับ.........

ออฟไลน์ คนบนดิน

• *
 ;/sad ;/sad ;/sad ;/sad ;/sad ;/sad ;/sad ;/sad ;/sad ;/sad ;/sad

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
มีด้วยหรือท่าพวกนี้ ไม่เคยเจอเลยนะ พง
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ micz_it

• *
อยากลองนวดมากๆๆ เลยครับ

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
กลับมาดูอีก ทำให้อยากขึ้นมาทันทีเลยครับ ^^

ออฟไลน์ mercurious

• PREMIUM MEMBER
  • *
เห็นแล้วอยากทบทวนท่านวดขึ้นมาทันทีเลยคร้าบ

ออฟไลน์ Athaiguy

• SENIOR MEMBER
  • *
สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ killbill

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
อยากลองนวดดูมัง

ออฟไลน์ boboth

• *
อยากลองบ้างจัง >_<

ออฟไลน์ bobby_bb

• MEMBER
  • *
 (:Umm:) คงจะ่ผ่อนคลายน่าดูนะคับ

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
Re: (2)อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 13 ท่า แบบ(The Finest) เวลา2ชั่วโมงเต็ม
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 10:32:51 PM »
รักน้องพงษ์ มากเลย  หล่อด้วย นิสัยดี ด้วย

ออฟไลน์ blackcombat7

• *
จริงๆต้องโดนสองชั่วโมงนี่แหละถึงจะคุ้ม

ออฟไลน์ siril

• *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
รักน้องพงษ์ มากเลย  หล่อด้วย นิสัยดี ด้วย

8 หล่อ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ Scorpion

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 05:56:52 PM »
สุดยอดเลยครับพงษ์

ออฟไลน์ zonjang

• *
  • Total likes: 4
ท่าที่13. ท่านวด เสห์นซอกขา พาสู่สวรรค์  ท่านี้อดใจไหวไม่อยู่เลยครับ เสียวมากกกก

ออฟไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
อยากนวด 2 ชม. จัง ยังไม่เคยนวอดเลย  (:fighting2:) (:fighting2:) (:fighting2:)

ออฟไลน์ the_bt

• *

ออฟไลน์ Manhotman

• JUNIOR MEMBER
  • *
สุดยอดเลยครับ

Sent from my SM-A700FD using Tapatalk

ออฟไลน์ Tawan

• *
  • Total likes: 25
Re: (2)อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 15 ท่า แบบ(The Finest) เวลา2ชั่วโมงเต็ม
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 10:30:53 AM »
 (:boring:)สุดๆไปเรย

ออฟไลน์ jaesurf

• MEMBER
  • *
Re: (2)อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 15 ท่า แบบ(The Finest) เวลา2ชั่วโมงเต็ม
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2017, 10:10:50 PM »
I really, really want to try this - hopefully before the end of this year

ออฟไลน์ kk_21

• *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
ยังไม่ได้ลองแบบ 13 ท่าเลยคงจะฟินน่าดู

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
ลองครั้งแรก ผมจองแบบ2ชม.

รอเวลาว่างจะจองอีก อยากรู้ว่าครั้งที่2  น้องพงษ์จะมีวิธีที่จะทำให้ผมฟินกว่าครั้งแรกยังไง 😆😆😆😆
💗💗💗⚘⚘⚘

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 [19] 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30