collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพชุดที่2"สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง"(Member Zone)  (อ่าน 2334 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1

(:Welcome:)

" สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง"

ชุดที่2 เริ่มออกแรง....กลางแดดจ้า

{flower4}

เรามาช่วยผม...ทำนาต่อ กันในชุดที่2 นะครับ

ภาพที่27-30

แดดเริ่มร้อนขึ้นทุกทีเลยครับ...ปาดเหงื่อทีไหลเป็นทาง

ดินตรงไหนที่มัน......ต้องขุดโดยไม่ต้องใช้จอบ ก็ใช้มือนี่หละครับ

แต่ถ้า...ช่วงไหนคูนาใหญ่ ก็ต้องขุด....แล้วก็ขุด

หนุ่มบ้านนา....บ้านไร่แบบผม กำลังเยอะครับ

ภาพที่31-40

พอขุดได้ที่.....ก็พัก ตากลมเย็นๆ มองหา เผื่อมีสาวๆ .....หลงทางผ่านมา เป็นบุญตา

ผมก็ได้แต่หวังลมๆ แล้งๆ หละครับ.....สาวที่ไหนจะมาอยู่กลางท้องทุ่งนา

เวลาอยากที.....ก็ได้  น้องนางทั้ง 10 นี่หละครับ  ซ้ายที....ขวาที  แต่ใจจริงอยาก ฟันๆๆๆๆ

ฟัน.....ของจริงมากกว่า .....ได้อารมณ์ เลยครับ  เคยมีครั้งหนึ่ง ......อยากมาก ผมจับน้องชายของผม...ชักกลางทุ่งนาเลย

กลางแดดนี่หละครับ.......ยิ่งกำลังทำงานเหนื่อยๆ อารมณ์อยากมันยิ่งมาเต็มที่....ฟันๆๆต่อ

พอที่หนึ่งเสร็จ.......ผมก็ไม่ค่อยอยากพักหรอกครับ ถ้างานยังไม่เสร็จ

ต้องมา ดึง...มารื้อ หญ้าที่มันจะมาแย่ง อาหารข้าวผม

อ้าวววว.......ดึงๆๆๆ โยกๆๆๆ

หญ้าพวกนี้ ....ยิ่งถ้า เราหว่านปุ๋ย มันก็จะยิ่งมาแย่งอาหารไปหมด

ทำให้ข้าวของเรา......ไม่สวย รวงเล็กครับ

ภาพที่41-50

ต้องถอนให้สิ้นซาก......แล้วเอาไปให้ค...ยไอ้ทุยกิน

บางครั้ง.......ลมเย็นๆ ก็พัดพาเอา......กลิ่นข้าวหอมๆ ลอยผ่านจมูก

สดชื่นทุกครั้งที่.......ได้กลิ่นยอดข้าว ไอน้ำเลยครับ

ผ้าขาม้า....ผืนน้อยของพ่อ ที่ตกทอดมาถึงผม

เป็นเสมือน.....ผ้าเย็นๆ ยามเหงื่อไหล บังแดด รองนั่ง สารพัดประโยชน์เลยครับ

ใช้..เป็นอุปกรณ์......แอ๊คท่าเท่ๆ ก็ยังได้ น๊าาาา

อีก..ซักรูป.....แถมไปเลย

ผม....อยู่ท้องนา....จนชินก็ได้เสียงกบเขียด ร้องระงม เป็นเพื่อนทั้งวัน

อะไรที่......จะทำให้ข้าวเรางาม  ได้ผลผลิตดี  ต้องขยันและดูแลเขาเป็นอย่างดี

ข้าวตรงไหนไม่แน่นก็...ต้องแซมให้แน่น  เพราะนี่คือ ปากท้องของผมทั้งครอบครัว

ได้เวลาพัก......กาย   แป๊บครับ.......แล้วเราค่อยมาช่วยผมทำนาต่อกันนะครับ

{flower4}

*** ยังไม่จบนะครับ..อย่าลืมติดตามต่อ เร็วๆนี้ครับ ****

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2017, 07:55:16 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1

{flower2}หลังจากชมภาพเสร็จแล้ว...เรียนเชิญมอบกำลังใจให้กับเรา  {flower2}

พงษ์ครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=3606.0

ชอบ หรือ ไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็นเป็นกำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
 (:Kiss:)
ขอบมากครับบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31