collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวกิจกรรมประจำวัน เดือนพฤษภาคม 2559  (อ่าน 5374 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1645/-1
สวัสดีดีครับ...สมาชิกทุกท่าน

เดือนพฤษภาคม2559

{flower4}

(:Welcome:)

ขอรายงานกิจกรรม. ต่าง ในการทำงานหรือวันหยุดพักผ่อนต่างๆ ให้สมาชิกได้ทราบในเดือนพฤษภาคมกันครับ
รวมทั้งความเคลื่อนไหว ต่างๆ. เผื่อจะเป็นอีกช่องทางที่ทำให้เราไกล้ชิดกันครับ

วันที่1 พฤษภาคม วันแรงงานแห่งชาติครับ

วันว่างๆ ผมก็ชอบตัดแต่งต้นกกข้างระเบียง  และช่วงนี้ต้องรดน้ำให้ทุกวันเพราะอากาศร้อนครับ

ก่อนนอนก็สวดมนต์กันหน่อย......

มีเวลาก่อนนอนจะสวดมนต์แผ่นเมตตาให้เจ้ากรรมนายเวร เสมอๆครับ

และขอให้มีความสุขทั้งตัวเองครอบครัว และ สุขภาพแข็งแรงครับ การงานไม่มีปัญหาครับ

ขอให้สมาชิกมีความสุขด้วยนะครับ

หลับฝันดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2017, 07:56:26 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
Re: กิจกรรมประจำวัน..(เดือนพฤษภาคม)..พงษ์ครับ‼️
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2016, 05:20:16 PM »
สวัสดีครับ...สมาชิกทุกท่าน
รายงานตัววันจันทร์ที่2 พฤษภาคมครับ
วันหยุดชดเชยวันแรงงาน

{flower4}

วันนี้ตื่นเกือบ9โมงเลยครับ นอนดูทีวี จนดึกเลย...วันนี้สั่งพิซซ่ามากินกัน..นานแล้วไม่ได้กิน อร่อยดีเหมือนกัน‼️
ชุดพร้อมเตรียมตัว...ครับ

วันนี้กะไปทำบุญกันที่วัดปทุมวณรามครับ ถวายสังฆทาน. แล้วคงเดินเล่นห้างแถวๆนั้นด้วย สบายๆครับ ทำธุระนิดหน่อย. จากนั้นก็เล่นฟิเนส ไม่ได้ไปไหนไกล เพราะแดดร้อนมากครับ.... สมาชิกทำอะไรกันบ้างครับ พรุ่งนี้ก็ทำงานแล้ว

วันๆหนึ่งหมดไปเร็วนะครับ
สู้ๆ....ครับ

เอาภาพมาให้ชมวันหยุด......จำได้ใหมครับ ชุดอะไรเอ่ย

{flower4}
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2016, 08:55:00 PM โดย พงษ์ »

• *
Re: กิจกรรมประจำวัน..(เดือนพฤษภาคม)..พงษ์ครับ‼️
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2016, 07:12:56 PM »
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

วันนี้ตื่นเร็วเพราะเมื่อวานนอน....ไม่ดึกมาก เหมือนเดิมครับ

แวะออกกำลังกายใต้คอนโดก่อนมาทำงาน

วันนี้ทำงาน....วันแรกของสัปห์ดา หลังจากหยุดพัก3 วันเลยครับ

วันนี้รับงาน 5 คน รอลูกค้าอาบน้ำ อยู่เลยแวะมาทักทายสมาชิก

สู้ๆนะครับ.....ขอให้มีความสุขกับการทำงานนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2016, 07:20:17 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2016, 06:25:59 PM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

มารายงานตัว วันพุธที่ 4 พฤษาภาคมครับ

วันนี้ตื่นเกือบ9 โมงเช้านอนหลับๆตื่นๆ
ลงมาออกกำลังกายเช่นเคยครับ  วันนี้เล่นแขนและก็ วิ่งครับ

เริ่มงาน เที่ยงครึ่งครับ.......วันนี้รับงานเต็มวันเลยครับเช่นเคยครับ..อากาศวันนี้ร้อนแต่เช้าเลยครับ
ผมมาเก็บกวาดห้องพร้อมทำงาน.......แล้วครับ

วันนี้เสร็จก็.สี่ทุ่มเลยครับ...พรุ่งนี้บางคนหยุดแต่ผม ทำงานปกติครับ
มีความสุขกับการทำงานนะครับ

แล้วเจอกันครับ พรุ่งนี้

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 05:36:48 PM »

สวัสดีครับสมาชิกที่รักทุกท่าน
รายงานตัววันพฤหัสบดีที่4 พฤษภาคมครับ

ตื่นนอนเช่นเคย..ก็ลงมายืดเส้นยืดสายวันนี้เล่นท้องครับ

เล่นเสร็จก็เตรียมตัวออกมาทำงาน...วันนี้ก็เต็มที่เลยครับ

แต่ช่วงค่ำ มีเหตุคอมมีปัญหา เลยต้องลงวินโดว์ใหม่ ยาวเลยครับ

เลยต้องยกเลิกลูกค้าคิว 2 ทุ่มไปต้องขอโทษด้วยนะครับ

กลับห้องเกือบ 4 ทุ่ม ลงโปรแกรมเองเลยครับ เหนื่อยมากๆ แต่สู้ๆครับ

ฝันดีนะครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 05:56:36 PM »
รายงานตัววันศุกร์ที่6 พฤษภาคมครับ

วันนี้ตอนเช้าไม่ได้ออกกำลังกายครับ พักก่อน

แวะเอาภาพ มุม.ร้อนๆ ของผมมีให้ดู เป็นน้ำจิ้มครับ อิๆๆ หนุ่มทาร์ซาน....

อากาศร้อนเช่นเคย.....รีบมาลงโปรแกรมที่เหลือให้ครบครับ

เพราะบางระบบก็ยัง set ยังไม่ดี

12.30 เริ่มงานคิวแรกครับ พร้อม......สุ้ๆครับ

{flower4}

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2016, 07:31:13 PM »

รายงานตัวตอนค่ำๆ วันหยุด เสาร์อาทิตย์นี้. เลยครับ

เมื่อวาน. ตื่นเช้าสายๆเพราะนอนดึกเลยครับ

ออกจากห้อง ไปหาอะไรกินแวะอะไรกินแถวรังสิต. อากาศร้อนมากครับ

พอดีไปทำธุระกับญาติๆ เสร็จธุระเย็นเลยครับ.

รีบเข้าห้างตากแอร์ แวะเล่นฟิตเนส จะเกือบ2 ทุ่ม

ขากลับเผลอไปเจอปุเพ่seafood. กินจนแทบคลานกลับไม่ได้เลย5555

กลับถึงห้องเกือบ4 -5 ทุ่มเลยครับ

มาวันนี้ อาทิตย์. ตื่นเช้าเลย เพราะนอนหลับเร็ว

แวะไปเสียค่าปรับเพราะอาทิตย์ที่แล้ว เผลอไปจอดในที่ห้ามจอดเลยเจอพี่ตำรวจ ยึดไป ไม่ดีนะครับ

อย่าเอาอย่างหมดไป700 เลย 5555

แวะดูหนังหน่อย แถวรัชดาครับ  ทำเรื่องต่อประกันรถ เสร็จ

แวะเล่นฟิตเนส. ซะหน่อย. พรุ่งนี้เริ่มงาน

สมาชิกบางคนคงหยุดแต่ผมทำงานปกติครับ

ไหว้พระก่อนนอน .....ขอให้สมาชิกทุกคนนอนหลับฝันดีนะครับ

เจอกันพรุ่งนี้ครับ. สู้ๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2016, 09:43:14 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 09:49:00 PM »

มารายงานตัวตอนดึกๆหลังเลิกงานคิวสุดท้ายครับ

วันจันทร์ที่9 พฤษภาคม วันดีวันพืชมงคลครับ หลายๆคนหยุดกันแต่ผมทำงานปกติครับ

ตื่นมาแวะเข้าฟิเนสยืดเส้นยืดสายก่อน

พร้อมทำงาน....คิวเที่ยงครึ่งยิ่งยาวเลยครับ

เตรียมน้ำเย็นๆ  กับชุด กางเกงสีแสบตา....ฮ่าๆๆนะครับหาอะไรทำฝากสมาชิก

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกคนนะครับ ที่มาเจอกันหวังเป็นอย่างยิ่งความสุขความสบายที่ผมได้ตั้งใจมอบให้

จะช่วยสร้างความสุขและรอยยิ้มไม่มากก็น้อยนะครับ

เจอกันพรุ่งนี้ครับ

ฝันดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2016, 10:07:54 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 10:06:58 PM »
สวัสดีตอนดึกๆครับสมาชิกที่รักทุกท่าน.....มารายงานตัว

วันอังคารที่10 พฤษภาคมครับ

วันนี้ตื่นแต่เช้าตั้งแต่ 7.30 นเลยครับ เพราะนอนเร็วตั้งแต่เที่ยงคืนก็หลับแล้วครับ

แวะลงมาออกกำลังกายยืดเส้นยืดสายเช่นเคยครับ  พอได้ออกกำลังกายตอนเช้าแล้วรู้สึกสดชื่นดีครับ

เริ่มงานคิวแรก เที่ยงครึ่งเช่นเคยครับ...ลูกค้าคนแรกเป็นต่างชาติ ชาวอังกฤษครับ มาพักผ่อนเลยแวะมานวดกับผมแต่ก็จองไว้นานเลยเหมือนกัน

วันนี้ทำงานแต่ช่วงค่ำๆ มีธุระกับญาติ พึ่งเสร็จเลยครับ

ขอให้สมาชิกทุกคนมีความสุขกับการทำงานนะครับ

อย่านอนดึกนะครับ หลับฝันดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2016, 10:10:27 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2016, 03:04:39 PM »
สวัสดรครับ...สมาชิกทุกท่าน

รายงานตัววันพุธที่11พฤษภาคมครับ

{flower4}
ตื่นนอน..8โมงเช้ากลิ้งไปมากว่าจะลุกจากที่นอนได้.
ทักทายเพื่อนๆ จากสื่อต่างๆ แล้วก็ลงมาเล่นฟิตเนส กันก่อนครับ.

อากาศวันนี้ไม่แดดมากครับ เล่นเสร็จก็ทานข้าว ออกมาทำงานเลย เริ่มคิวแรกเที่ยงครึ่ง เหมือนเดิม.  เดินเครื่องเต็มกำลังครับ

ทักท่ายก่อนนอน ดูข่าวสาร ก่อนหลับ ฝันดีนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2016, 10:02:34 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2016, 08:49:59 AM »

รายงานตัววันพฤหัสบดีครับ ที่12พฤษภาคมครับ

{flower4}
วันนี้ตื่นนอน..เร็ว ทักทายสมาชิกก่อนลงไปออกกำลังกายครับ... สู้กับวันทำงานนะครับ. เป็นกำลังใจให้นะครับ

วันนี้ก็ครบ5 คนแล้วครับ สบายๆ อิๆๆๆ (:fighting2:)

กลับถึงห้องแล้วครับ......ให้อาหารปลาซะหน่อยเลี้ยปลาไว้ เป็นเพื่อน  พอได้มองเห็นเขาว่ายน้ำ มันสบายตาสบายใจดีนะครับ

อย่านอนดึกนะครับ  ฝันดีน้าาา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2016, 10:06:21 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 04:05:52 PM »

รายงานตัววันศุกร์13พฤษภาคมครับ
 {flower4}
วันนี้ตื่นนอน..ก็รีบเปิดดูข่าวแต่เช้าเลยเพราะผมชอบฟังเหตุการณ์ประจำวันมีอะไรเกิดขึ้นบ้าง

ทักทายสมาชิกก่อนลงไปออกกำลังกายครับ... วันนี้เล่นท้องซะหน่อยครับ

สู้กับวันทำงานวันสุดท้ายของศัปห์ดานะครับ. เป็นกำลังใจให้นะครับ

พรุ่งนี้เราไม่รู้จะเป็นยังไง ....พอดูข่าว อุบัติเหตุที่เกิดขึ้น หลายๆ ข่าวทำให้รู้เลยว่าชีวิตคนเราไม่แน่นอน เลย อะไรย่อมเกิดขึ้นได้เสมอ

จะมีพร้อม หรือ ไม่พร้อม จะ ลำบาก หรือ ร่ำรวย สุดท้ายก็ต้องไปที่เดียวกัน  จะไปวันไหนแค่นั้นเอง

มีความสุขกับชีวิต ของวันนี้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2016, 04:09:56 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2016, 07:59:51 PM »

รายงานตัววันจันทร์ที่ 16 พฤษภาคมครับ
ช่วงค่ำๆครับ

เมื่อวันเสาร์- อาทิตย์ที่ผ่านมา

แวะเอาภาพชุดทาร์ซานมายั่ว แก้ร้อนครับ

ก่อนนอน....อ่านหนังสือ สวดมนต์จะได้นอนหลับฝันดีครับ

วันอาทิตย์ก็ออกกำลังกาย

แถมแวะไปว่ายน้ำให้หายร้อน แล้วออกมาดูหนัง

อยู่แถวรัชดา เซ็นทรัลพระราม9 และ เอสพานาส ไกล้บ้านครับ
ขากลับแวะ ไปเดินห้างที่เปิดใหม่ The Street ก่อนกลับบ้านดึกเลย

อาบน้ำนอนเย็นๆ  ครับ

สำหรับวันนี้ตื่นแต่เช้า....ออกมายืดเส้นยืดสายก่อนออกมาทำงาน

วันนี้งาน 5 คนแน่นเอี๊ยดเลยครับ สู้ๆ ครับ

ขอให้มี ความสุขกับการทำงานนะครับ

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2016, 09:48:27 PM »
มารายงานตัวเวลา ดึกๆ 3 ทุ่มกว่าๆ เพิงนวดเสร็จคิวสุดท้ายครับ

สำหรับวันนี้ อากาศ แปลกๆ นะครับ วันสองวันมานี้ เดี๋ยวฝนเดี๋ยวร้อน

ยังไงอย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะครับ วันนี้ ตอนเช้าผมตื่นแต่เช้าเลย

ลงมาออกกำลังกายใต้คอนโดเหมือนเดิม.....วันนี้ วิ่งและ เน้นแขนครับ

เล่นเสร็จกินข้าวเรียบร้อย........รีบแจ้น ออกมาทำงานเลยครับ คิวแรกเที่ยงครึ่งครับ

แว๊ปๆเอามุมน้ำตกข้างเตียง...มาให้ชมกันครับ

คิวสุดท่าย 3 ทุ่มครึ่ง.........วันนี้ เหนือยเอาการ อิๆๆ แต่ยังไหว.. (:fighting2:) (:fighting2:)

มีความสุขกับวันทำงานนะครับง....อย่านอนดึกกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2016, 09:58:06 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2016, 08:09:47 PM »

รายงานตัววันพุธที่ 18พฤษภาคมครับ
 {flower4}

วันนี้ตื่นนอน8โมงเลยครับ

เหมือนเมื่อเช้าฝนจะตก อากาศดีเลยครับมองออกนอกหน้าต่างสูดกลิ่นฝนเย็นๆโชยมาสดชื่นเลยครับ

แล้วก็ออกกำลังกายกันก่อนทำงานครับ... วันนี้เล่นท้องซะหน่อยครับ

แถมด้วยหนุ่มออฟฟิศ. ด้วย

สู้ๆกับงานทั้งวันเช่นเคยครับ

มีควาสุขกับการทำงานนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2016, 08:15:49 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 12:08:28 AM »

รายงานตัววันพฤหัสบดีที่19 พฤษภาคมครับ
 {flower4}
วันนี้ตื่นนอน9โมงเลยครับ
ลงมาออกกำลังกายกันก่อนทำงานครับ... เช่นเคยครับ. วันนี้เล่นขาและอกซะหน่อยครับ

พร้อมสู้ๆกับงานทั้งวันเช่นเคยครับ

มีควาสุขกับการทำงานนะครับ
พรุ่งนี้ผมหยุดยาว วันวิสาขะบูชา.ว่าจะไปทำบุญ และ ไปเที่ยวเสาร์. อาทิตย์ครับ

ฝันดีนะครับขอสวดมนต์ก่อนนอนจะได้หลับฝันดีครับ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 11:59:45 PM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านมารายงานตอนดึก
วันศุกร์ที่20 พฤษภาคม วันวิสาขะบูชา.
ปมได้มีโอกาศไปทำบุญไหว้พระที่อยุธยา มาครับ
ถึงแดดจะร้อนแต่มีความสุขมากๆครับ

แล้วสมาชิกไปเวียนเทียนที่ไหนบ่างครับ

เอาบุญมาฝากทุกๆคน
ขอพรให้สมาชิกทุกทุ่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2016, 06:59:11 PM »

รายงานตัววันอาทิตย์ที่22พฤษภาคมครับ
 {flower4}
เสาร์และอาทิตย์ ผมมาเที่ยววันหยุดหลังจากวันศุกร์ไปทำบุญมาแล้ว

มีโปรแกรมว่าไปเที่ยวเกาะเสม็ดกันครับ. หลังจากไม่ได้ไปนาน ครั้งสุดท้ายก็ที่ไปถ่ายภาพชุด Pong down to the beach.   เมื่อ 2ปีที่แล้วมั้งครับ.   มาถึงที่เกาะเกือบ4โมงก็เข้าที่โรงแรมเก็บของ เช่ามอเตอร์ไซค์ ไปชมวิว พระอาทิตย์ตก. แล้วมาเล่นน้ำช่วงเย็นๆสนุกดีมากๆ เลยครับ.
  แล้วก็อาบน้ำ ล้างตัวหาอะไรอร่อยๆกิน. คนเยอะมากครับ. มาดูคนควงไฟไปด้วย ทานข้าวไปด้วยเพลินเลย.  แล้วก็ซื้ออะไรมานั่งกินเล่นๆต่อ. ริมทะเล
จากนั้นก็นอนเกือบเที่ยงคืนเลย.

ตื่นมาทานข้าวเช้า แวะถ่ายภาพมาฝากสมาชิกเยอะเลย ว่างๆ จะเอามาให้ดูกันนะครับ

ประมาณบ่าย4 เราก็กลับกัน
ตัวดำเลย...เพราะแดดแรงดีมาก

ตอนนี้ก็กำลังกลับกัน. น่าจะถึงประมาณ2 ทุ่มคงสลบเลยมั้งครับ.  วันหยุดมีความสุขมากๆเลยครับ ได้ทั้งทำบุญและเที่ยวทะเล สวยๆ   หวังว่าสมาชิกทุกคนคงมีความสุขกันนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2016, 08:05:43 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 08:08:51 PM »
มารายงานตัววันจันทร์ที่ 23 พฤษภาคม วันนีเริ่มงานวันแรก

ลงมายืดเส้นยืดสายก่อนรับงานคิวแรกเที่ยงครับ

เอาภาพ ที่ไปเที่ยวเสม็ด.....มาให้สมาชิกดูกันเพลินๆครับ

ขอทำงานต่อนะครับ แล้วเจอกันพรุ่งนี้ครับ

สู้ๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2016, 08:12:34 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 09:42:27 PM »
มารายงานตัววันอังคารที่ 24 พฤษภาคม ตอนดึกๆ ครับ

วันนี้ตื่นนอน 8 โมงเลยครับ ตื่นนอนทุกเช้าผมไม่ลืมดื่มน้ำเยอะๆ แล้วก็นั่งดูข่าวไปด้วย

แวะลงไปเล่นเวทใต้คอนโด ก่อนไปทำงาน

วันนี้ลูกค้า 5 คนเช่นเคยครับ..........สู้ๆ

แวะเอาหนุ่มตัดฟินมาฝากพี่ๆ อิๆๆ

หลับฝันดีอย่านอนดึกกันน้าาาา

{flower4}

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2016, 06:46:15 PM »

มารายงานตัวตอนหัวค่ำวันพุธ 25 พฤษาคม ขณะรอลูกค้า

วันนี้ผมตื่นนอนเช้าเลย ตั้งแต่ 7 โมง ดูข่าวสารตามเคย ทุกวันนี้เหมือน มีข่าวแชร์กันทางอิเตอร์เนท เยอะมาก

ผมแต่งตัวออกกำลังกายเหมือนเคยครับ วันนี้เน้นวิ่ง ครับ

เริ่มงานคิวแรกก็ เที่ยงครึ่งเช่นเคย......สู้ๆครับ   (:fighting2:) (:fighting2:)

ช่วงค่ำๆ แวะเอาหนุ่ม ออฟฟิส มาเป็นกำลังใจให้ สมาชิก ที่ทำงานเครียดๆ สู้ๆนะครับ

เหนื่อยๆ มา ให้ผมนวดให้หายเครียดน้าาาาาาา

แล้วเจอกันพรุ่งนี้ครับ

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2016, 09:44:37 PM »

มารายงานตัวหลังเลิกงาน พฤหัสบดีที่ 26 พฤษาคม หลังจากลูกค้าคิวสุดท้ายกลับ

แล้วก็เก็บของซักผ้าเช็ดตัว.....ครับ

วันนี้ตื่นเช้าอีกแล้ว นั่งดูข่าวเสร็จ ซักผ้าตากผ้าซะหน่อย....ก็ลงมาเลนฟิสเนสเช่นเคยครับ

วันนี้เริ่มงานเที่ยงครึ่ง...ลูกค้า 5 คนเลยครับ หมดแรง แต่สู้ๆครับ

อาบน้ำก่อนนอน.....แล้วก็หลับฝันดีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2016, 09:48:15 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 08:16:23 PM »
สวัสดีครับสมาชิกที่รักทุกท่าน มารายงานตัว วันศุกร์ที่ 27 ครับ

แป๊บๆ วันศุกร์แล้วครับ ขณะรอลูกค้าคิวสุดท้ายมาทักทายสมาชิกก่อน

ผมตื่นนอน ก็เตรียมตัวลงมาเล่นฟิตเนสเลยครับ

วันนี้.......ขอให้สมาชิกมีความสุขกับวันหยุดยาวนะครับ

อาบน้ำรอลูกค้า........ครับสู้ๆๆ

แล้วเจอกันครับ ขอไปทำงานก่อน อิๆๆ

{flower4}

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 09:24:48 AM »

รายงานตัววันจันทร์ที่30 พฤษภาคมครับ สิ้นเดือน
 {flower4}
เสาร์และอาทิตย์ ไม่ได้ไปไหนไกลครับ. เพราะเที่ยวบ่อยแล้ว

วันเสาร์ก็ ทำธุระแถวฟอร์จูน แล้วก็เล่นฟิตเนส. เมื่อวาน วันอาทิตย์ก็ทำธุระเรื่องประกันรถยนต์. เสร็จก็ดูหนัง รอมานานครับWar craft สนุกมากๆ เคยเล่นเกมส์นิดหน่อยเลยอิน. อิอิ
เสร็จก็ กินข้าวเย็นนอน

วันนี้จันทร์ที่ 30 ตื่นขึ้นมาดูข่าวนิดหน่อยแล้วก็

ลงมายืดเส้นสายซะหน่อย. ก่อนทำงานครับ.

เดินเครื่องเต็มกำลังครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2016, 08:01:21 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 06:14:47 PM »
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน มารายงานวันสื้นเดือน

31 พฤษภาคม วันอังคาร วันนี้อากาศดี ไม่ร้อนมาก เมฆเยอะเลยครับนั่งจิบกาแฟร้อนก่อนไปออกกำลังกายครับ

แวะยืดอกกันหน่อย ครับ.............

พร้อมทำงานต้อนรับ ลูกค้าใหม่ลูกค้าประจำ....เดินเครื่องเต็มกำลังครับ ขอบคุณที่ให้ความไว้วางใจ
มาผ่อนคลายกับผมเสมอมานะครับ...สู้ๆๆ

{flower4}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2016, 07:55:29 PM โดย พงษ์ »

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31