collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพสำหรับสมาชิก Member Zone ชุด " ไอ้หนุ่มตังเก "  (อ่าน 2517 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6727
  • คะแนนพิเศษ: +1665/-1
ภาพสำหรับสมาชิก Member Zone ชุด " ไอ้หนุ่มตังเก "
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 01:56:38 PM »

ภาพไอ้หนุ่มตังเก.........ชุดที่1

ภาพที่1
มาละเหวย มาละวาาา
หนุ่มตังเกคนนี้จะมาขอโชว์ จะได้ไหมจร้าาาา

ภาพที่2
อ่ะ อ่ะ อ่ะ  จ้องอะไรผมอยู่ หนุ่มตังเก คนนี้รู้นาาาาาาจ๊ะ
ปะเดี๋ยวน้าา ปะเดี๊ยวจร้าาาา จะได้ยล ความกำยำของหนุ่มชาวเล....

ภาพที่3
จะ..จะ...หะ..หะ..หลุด..หลุ้ด...หลุ๊ดดดด  แย้วววววอ่่ะ
ขนเนินท้อง แพลมๆ ของหนุ่มตังเกคนนี้ เซ็กซี่ ยียวนไหมหว่าา   เอ้า   เฮ   เฮ...

ภาพที่4
แหวกอีกนิ้ด   แหวกอีกหน่อย   แหกออก   และก็แยกออก   
หนุ่มตังเกชอบถ่างงขาอ้าซ่า   แอ่นก้นขึ้นนิ้ดด   ผมชอบให้ทวนมันตั้วชี้โ่ด่เด่   รอคนเแถวนี้มาช่วยผมถ่อ   

ภาพที่5
ฮุ้ยเล่ฮุ็ย   บึ้ดจ้ำบึ้ด   มาถ่อกระดอของชาวเรื่อชาวเลคนนี้ดีกว่า
ถ่อให้แข็ง   ถ่อให้ตั้ง   ถ่อไม่ยั้งเลยน้าาา   ผมชอบบบม๊ากมากกก

ภาพที่6
ถ่อๆๆ  วนเซ้ายยย   ถ่อ   วนขวา 
และก็สาวขึ้น และก็สาวลง สาวๆๆๆ เอ้าาสาวๆๆๆ โอ้ย ถ่อใส่ดุ้นหนุ่มตังเกคนนนี้

ภาพที่7
ทวนลำของผม   เสียวจี้ด   เสียวจากปลายหัวรูแฉก   สั่นระรัวเสียวซ่านดิ่งลงจนโคนลำ 
เสียวๆๆๆ ผมเสียวๆๆๆ พี่ๆๆคร้าบ ผมเสียวๆๆๆๆๆ

ภาพที่8
อ้าาา มาๆ พี่ๆครับมา มาร่วมบรรเลง บทเพลงถ่อลำทวนของหนุ่มตังเกคนนี้กัน
ลูบลำทวนผมทีสิครับ   แค่กางเกงเลบางๆ   ขวางทางท่อนเอ็นลำดอ....
.

ภาพที่9
ร้อนเหลือเกิน  ไม่ช่ายยยร้อนแสงแดด  ร้อนที่ลำดวย  ร้อนจนหัวแดง   
จากแรงถ่อชักของพวกพี่ๆ  อยากถอดแล้วน้าาา  ร้อนเหลือหลายยย  ร้อนพิศวาสจากเสียวลำดวย

ภาพที่10
เร่เข้ามา  เอ้าเร่เข้ามา  หนุ่มเรือจ้างขอแรงมาปลด  ปลดเสื้อ   ปลดกุงเกง   ปลดๆๆๆ
ปลดเปลื้องอารมณ์   ปลดเปลือยผมให้เห็นโคนดวย...

ภาพที่11
แก้กางเกงตัวนั้นเลยคร้าบบบ  แก้เลยคร้าบบบบ โคนดวยผมงามไหมคร้าบบบบ
ไข่เต่งๆ ของหนุ่มตังเก น่าอม น่าดูด ไหมคร้าบบบบบ

ภาพที่12
หมดตัวแล้วคร้าบบบ  หมดจดมุกรูขุมขน  พี่ๆปลดเปลื้องจนผมเปลือยเปล่า
ปลดแล้วต้องรับผิดชอบ มาดูด มาชัก ท่อนลำหนุ่มตังเก คนนี้ อย่าช้าาาา

ภาพที่13
ดูดหัวนม เลียหน้าอก ลูบหน้าท้อง และมาอม  อมดอของผม อมๆๆ ผมให้ผมเสียว ให้ผมมันส์

ภาพที่14
มุมเข้าไปครับ มุดเข้าไป แล้วใช้มือขวาคส้าที่ลำ และใช้มือซ้ายขยี้ที่ก้น
ส่วนปาก ส่วนหน้า ก็อม ก็เีลียที่่ทั้งท่อน ทั้งลำ ทั้งไข่ อีกทั้งทั้งหัวดวย

ภาพที่15
ผมเสียวสะท้าน หนุ่มตังเกชอบเสียวแบบนี้ แบบท่ามกลางธรรมชาติ
ทำให้ผมแตก ให้น้ำผมพุ่ง ออกมานะครับ

ภาพที่16
หน้าท้องหนุ่มตังเกนี้มีซิกแพค  เพราะทำงานหนัก  ทั้งต้องถ่อบ่อยๆ
แต่ผมไม่เหนื่อย  เพราะผมชอบถ่อ ถ่อท่อนลำของพี่นะครับบบ

ภาพที่17
ผมเงี่ยน เงี่ยนเหลือเกิน  พี่ๆครับ พี่ๆ มาถ่อ มาถอก มาทำให้ผมกระฉอก ออกจากลำที

ภาพที่18
เสียวมากๆ  หนุ่มตังเกเงี่ยนมากๆ   ผมอยากแล้วล่ะ ผมอยากจะเอาพี่ๆแล้วล่ะ
มาๆๆๆ มาๆๆๆ มาให้ผมเอา ท่ามกลางสายน้ำ  บนโขดหินที มาๆๆ

มีต่อชุดที่2 แข็งโด่ เต็มลำ เอกสิทธิ์ สำหรับ premium โดยเฉพาะนะครับ

เชิญแสดงความคิดเห็นภาพชุด  " ไอ้หนุ่มตังเก "
ที่หน้านี้เลยครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=404.0

ชอบ หรือ ไม่ชอบยังไงให้กำลังใจได้นะครับ จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ SET หน้านะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2013, 03:28:06 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
Re: ภาพสำหรับสมาชิก Member Zone ชุด " ไอ้หนุ่มตังเก "
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 07:47:39 AM »
 (:Kiss:)
ชอบมากครับบบบบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
Re: ภาพสำหรับสมาชิก Member Zone ชุด " ไอ้หนุ่มตังเก "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 08:03:39 AM »
 (:Kiss:)
ชอบมากครับบบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 [18] 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30