collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประกาศแจ้ง...การปรับเพิ่มค่าบริการในต้นปี 2560 ครับ  (อ่าน 3036 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6728
  • คะแนนพิเศษ: +1667/-1

(:Welcome:)
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

ขอประกาศแจ้ง...การปรับเพิ่มค่าบริการในต้นปี 2560
สำหรับค่าบริการนวด ของผมนะครับ

สำหรับค่าบริการที่ปรับคือ
 แบบที่1 (The Classic)เวลา1ชั่วโมง 30 นาที่ จากเดิม 1,500 บาท เพิ่มเป็น 1,700 บาท
 แบบที่2 (The Finest) เวลา2 ชั่วโมงเต็ม จากเดิม 2,000 บาท เพิ่มเป็น 2,500 บาท

**สาเหตุที่ผมต้องปรับค่าบริการ**

1) ค่าห้อง ค่าเช่าสถานที่ที่ผมเช่าเพื่อให้บริการ ที่ปรับเพิ่มขึ้นทุกๆปี และ ในต้นปีหน้าก็จะมีการปรับขึ้นอีก ผมเลยมีความจำเป็นต้อง
ปรับค่าบริการขึ้นครับ

2)ผมต้องการเพิ่มการบริการเพิ่มท่านวดใหม่ๆ เพิ่มคุณภาพของอุปกรณ์ต่างๆให้ดียิ่งขึ้นด้วยครับ

3)เนื่องจากมีค่าใช้จ่ายในการทำงานที่ผมเพิ่มและปรับปรุงสิ่งใหม่ๆ ภายในห้อง อุปกรณ์ต่างๆ ที่เพิ่มขึ้น จึงมีความจำเป็นต้องปรับค่าบริการเพื่อให้สอดคล้องกับค่าใช้จ่ายที่มากขึ้น

{flower4}

**มีอะไรเพิ่มเข้ามาใหม่....?**

สำหรับสิ่งที่จะเพิ่มเข้ามาหลังจากปรับราคา หลักๆ คือ

(1) ท่านวดที่เพิ่มขึ้น

แบบที่1 (The Classic)เวลา1ชั่วโมง 30 นาที่ จากเดิมมีท่านวดพิเศษ8 ท่า เพิ่มท่านวด 2 ท่าสุดพิเศษเป็น 10 ท่า

แบบที่2 (The Finest) เวลา2 ชั่วโมงเต็ม จากเดิม มีท่านวดพิเศษ13 ท่า เพิ่มท่านวด2 ท่าสุดพิเศษเป็น 15 ท่า

ท่านวดต่างๆ หรือแม้แต่ท่านวดพิเศษที่เพิ่มขึ้น ผมถือเป็นปัจจัยหลักและ เป็นสิ่งสำคัญที่สุดของงานของผมที่จะมีให้กับลูกค้าทุกท่าน ที่ได้มาสัมผัสในแบบที่แตกต่าง
และตื่นเต้น สบายตัว และเป็นมาตฐานมากขึ้น

**หมายเหตุ**

สำหรับท่านวดที่เพิ่มเข้ามาจะแจ้งอีกที  นะครับ ตอนนี้อยู่ในช่วงทดลอง และ ปรับปรุง ในการเพิ่มท่าครับ จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกทีนะครับ

(2) อุปกรณ์ต่างๆที่ดีมากยิ่งขึ้นมีความเพียบพร้อมยิ่งขึ้น และ อุปกรณ์เสริมที่สร้างความตื่นเต้นมากขึ้น
สำหรับอุปกรณ์ต่างๆที่นำมาใช้ทั้งหลายจะ คัดสรรสิ่งดีๆ เป็นมาตฐานและ ครบครันเพื่อให้คุ้มค่าคุ้มราคาครับ

(3) สถาานที่ที่มีการสร้างบรรยากาศและเพิ่มสิ่งอำนวยความสะดวกต่อการบริการมากยิ่งขึ้น

ผมได้จัดสถานที่ เพิ่มกระจกบานใหญ่ และ ไฟสีต่างๆ น้ำตก ให้ดูหลากหลาย และ สร้างบรรยกาศภาพในห้องให้สะอาด และ เพิ่มบรรยากาศให้มีสีสันมากยิ่งขึ้น

(4) ความมั่นใจในเรื่องสุขภาพที่แข็งแรง และ ปลอดภัยสำหรับความสบายใจให้ลูกค้าทุกๆคนครับ

สำหรับเรื่องความปลอดภัยในร่างกายของผม ตลอดเวลาที่ทำงานมาผมได้มีการตรวจเลือด ตรวจสุขภาพ และดูแลสุขภาพออกกำลังกาย สม่ำเสมอ และมีการป้องกันทุกครั้งที่ทำงาน ตลอดเวลา และตอนนี้ผม ได้เข้าร่วมโครงการการป้องกันการติดเชื้อเอชไอวีก่อนสัมผัส ที่สามารถลดความเสี่ยงได้ถึง 92%(HIV PreExposure Prophylaxis, PrEP) โดยผมได้รับยา PrEP ตัวนี้มา 6 เดือนติดต่อกันแล้ว เพื่อป้องกัน อย่างต่อเนื่อง  และ ต่อๆ ไปตลอด เพื่อลูกค้า และ ตัวผมด้วย
ยา PrEP การใด้รับยาต้านไวรัสแก่ผู้ที่ยังไม่ติดเชื้อเอชไอวี ก่อนมีการสัมผัส (pre-exposure) ที่เสี่ยงต่อการติดเชื้อ เพื่อป้องกัน (prophylaxis) การติดเชื้อเอชไอวีจากการสัมผัสนั้น

สำหรับผมผู้ที่ยังไม่รู้จักตัวยานี้ PrEP คือ ขออธิบายคร่าวๆให้ทราบนะครับ

1. ก่อนให้ PrEP จะต้องตรวจยืนยันว่าผู้นั้นไม่ติดเชื้อเอชไอวี โดยการตรวจ anti-HIV ให้ผลลบ ทุกครั้ง

2. ก่อนให้ PrEP ควรตรวจคัดกรองการติดเชื้อไวรัสตับอักเสบบีในผู้ที่จะได้รับ PrEP เนื่องจากในผู้ทีมีการติดเชื้อไวรัสตับอักเสบบีทุกครั้ง

3.  PrEP เหมาะกับผู้ที่มีความเสี่ยงต่อการได้รับเชื้อเอชไอวีจากการมีเพศสัมพันธ์ทางทวารหนัก หรือ ช่องคลอด กับคู่นอนที่ติดเชื้อเอชไอวีหรือไม่ทราบว่าติดเชื้อหรือไม่

ทั้งนี้จะต้องเน้นให้ผุ้ที่ได้รับ PrEP เห็นความสำคัญของการใช้ถุงยางอนามัยอย่างถูกต้องและสม่ำเสมอร่วมกับการใช้ PrEP ผู้ที่จะได้รับ PrEP จะต้องมีหลักฐานจากการตรวจเลือดว่าไม่มีการติดเชื้อเอชไอวี ณ เวลาที่ได้รับ PrEP รวมทั้งไม่มีประวัติ และอาการและ/หรืออาการแสดงที่บ่งชี้ถึงการติดเชื้อเอชไอวีเฉียบพลัน

{flower4}

**หมายเหตุ**
PrEP เป็นเพียงมาตรการหนึ่งในการป้องกันการติดเชื้อเอชไอวี ที่จำเป็นต้องใช้ร่วมกับกับมาตรการป้องกันการติดเชื้อเอชไอวีอื่นๆ เช่น การลดพฤติกรรมเสี่ยง การใช้ถุงยางอนามัยอย่างถูกต้องและสม่ำเสมอ และการขลิบหนังหุ้มปลายอวัยวะเพศ เป็นต้น

หรือดูข้อมูลตามนี้ได้เลยครับ

http://www.thaiaidssociety.org/index.php?option=com_content&view=article&id=123&Itemid=90

อัตราค่าบริการ เป็นราคารวมสุทธิแล้วครับ และจะเริ่มปรับใช้ในเดือนมกราคม 2560 เป็นต้นไปครับ

สมาชิกหรือ ลูกค้าท่านใหนมีข้อสงสัย หรือ อยากให้ผมแก้ไขปรับปรุงสิ่งใด
ผมพร้อมยินดี ปรับปรุงเปลี่ยนแปลง ให้การบริการเป็นความสุขที่ผมจะมอบให้
เพื่อสร้างความประทับใจให้ดียิ่งขึ้น...ผมยินดีน้อมรับคำแนะนำเสมอครับ

{flower1} {flower1}

ขอบคุณมากๆครับ
พงษ์ครับ

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
รับทราบครบผม  (:Lover:)

ออฟไลน์ boboth

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ครับพ้ม รับทราบครับ ^_^

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
Re: ขอประกาศแจ้ง...การปรับเพิ่มค่าบริการในต้นปี 2560 ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 10:32:32 PM »
รักน้องพงษ์ มากเลย  หล่อด้วย นิสัยดี ด้วย

ออฟไลน์ Tawon02

• *
  • Total likes: 0
 (:wellcome:)รับทราบครับ

ออฟไลน์ navavich

• *
  • Total likes: 1
เท่าไหร่ก็ยอมครับ (:Lover:)

ออฟไลน์ Daniel

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
โอเครคร้าบบ  (:Lover:) (:Lover:)

ออฟไลน์ natguy

• *
ปรับราคาเพิ่มท่านวดขึ้นมาโอเคนะคับแบบนี้ไม่รั้สึกว่าปรับรสคาขึ้นเลยรู้สึกเหมือนปรับโปรโมชั่นมากกว่าคับ

ออฟไลน์ million_man

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
ปรับราคา แล้วมีการนวดที่เพิ่มขึ้น  บอกรายละเลียดในส่วนค่าใช้จ่ายที่เพิ่มขึ้น มันดูโอเครและเหมาะสมครับ

ออฟไลน์ BlueAngel

• *
 (:happybirthday:) (:happybirthday:) (:happybirthday:)

เกินจินตนาการ

ออฟไลน์ shonlatee

• JUNIOR MEMBER
  • *
จะหาโอกาสไปใช้บริการครับ 😀

ออฟไลน์ benzkung

• *
  • Total likes: 117
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
จะหาโอกาสไปใช้บริการครับ 😀

แนะนำว่าให้จองคิวก่อนเลยครับ

ออฟไลน์ Maxspeed

• *
  • Total likes: 2
รับทราบครับ (:oop:)

ออฟไลน์ mymekh

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ tin2599

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-1
 (:Lover:) (:Lover:) รับทราบครับ

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
ปี2561 ค่าบริการ จะปรับขึ้น หรือว่าคงที่ไว้ราคาเดิมครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
wow like love kiss

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
 (:wellcome:)
ราคาที่เพิ่ม มากับคุณภาพที่เพิ่มตามมา ผมว่าก็ ok นะครับ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 [20]
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30