collapse

โพลล์

โหวตหน่อยๆ

ยอดเยี่ยมมากๆ
14 (87.5%)
ชอบมาก
2 (12.5%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอบควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 15

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอกี่ทีก็ดีต่อใจ (ยาวหน่อยนะคับ)  (อ่าน 6286 ครั้ง)

ออฟไลน์ Baraka

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 22
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
เจอกี่ทีก็ดีต่อใจ (ยาวหน่อยนะคับ)
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2016, 03:59:50 AM »
   วันนี้ผมพอมีเวลาว่างเลยมาเขียนรีวิวให้ได้อ่านกันนะคับ ตอนแรกก็ว่าจะไม่เขียน แต่เจ้าตัวเค้าบอกจะรออ่านอยู่ ก็เลยมาเขียนให้เจ้าตัวกับสมาชิกท่านอื่นๆได้อ่านแล้วกันคับ ยังไงฝากกดโหวตให้ด้วยนะคับ ไว้กระแสตอบรับดีจะมาเขียนให้ได้อ่านกันอีก :)

เข้าเรื่องเลยแล้วกันนะคับ เผื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา

วันนี้ผมได้นัดไปนวดกับพี่พงษ์อีกครั้ง จะเรียกว่าเป็นลูกค้าประจำรึเปล่า ผมก็ยังไม่ค่อยแน่ใจ 555 ผมนัดช่วงเวลาเดิมที่ผมชอบนัด คือช่วงบ่ายๆของวัน วันนี้ผมได้คิว 4 โมง ด้วยความตื่นเต้น ซึ่งผมก็ตื่นเต้นทุกรอบที่ได้เจอกับพี่เค้าอยู่แล้ว วันนี้ผมออกเลทเลยไปถึงที่พี่เค้าช้าไปหน่อย ก็เลยรีบไลน์หาว่าให้ขึ้นไปหาได้เลยไหมคับ พี่พงษ์ได้ตอบตกลง ผมเลยรีบเดินจ้ำอ้าวไปอย่างไว ไปถึงก็รีบแลกบัตรเข้าไปในตัวตึก คิดว่าสายแล้วๆ พอไปถึงชั้นเดิมห้องประจำก็เลยรีบเคาะห้อง พี่พงษ์เปิดประตูออกมารับ ผมได้สบตาแล้วก็เขิน มาสักกี่ครั้งก็ยังไม่ชินสักที พี่พงษ์เป็นคนหุ่นดี ดูมีเสน่ห์ วันนี้ออกมารับพร้อมกางเกงวอมสีดำ ยิ้มที่นี่ทำผมละลายเหมือนเช่นเคย เข้าไปถึงพี่พงษ์ก็รินน้ำให้ ก็มีการสนทนากันเกิดขึ้น ผมก็พูดผิดๆถูกๆ ก็คนมันเขินนิ ใครได้ไปแล้วก็จะรู้ วันนี้ผมเลือกกลิ่นวนิลา จิงๆผมก็ชอบหลายกลิ่นนะ แต่กลิ่นวนิลาผ่อนคลายสุดเวลานวด จากนั้นผมก็จัดแจงเอาของไปเก็บแล้วก็เข้าไปอาบน้ำล้างตัวเหมือนทุกครั้ง ออกมาถึงก็ปลดผ้าขนหนูออกแล้วก็นอนคว่ำตัวลงบนเตียงอย่างเคย

บนเตียงภายในห้องภาพที่เห็นเป็นไฟสีแดงออกส้มๆ ข้างซ้ายของเตียงเป็นน้ำตกเล็กๆไหลอยู่ตลอดเวลา ด้านขวาของเตียงเป็นกระจกแบบยาว สามารถมองเห็นได้ทั้งตัว ตกแต่งด้วยกิ่งไม้ที่หัวเตียง ส่วนด้านบนติดด้วยไฟกระพริบ ตอนนี้ผมได้นอนคว่ำหน้ารอเวลาที่พี่พงษ์จะเดินมา สักพักพี่พงษ์ก็เข้ามาในห้อง พร้อมกับเสียงเพลงที่ดังขึ้นเป็นจังหวะ ประสานเสียงกับเสียน้ำตกที่ข้างเตียง พี่พงษ์มาสัมผัสที่ปลายเท้าอย่างเช่นเคย พร้อมกับประโยคที่หลายๆคนจะได้ยินบ่อยๆ "วันนี้เอาน้ำหนักแบบไหน" " ปวดตรงไหนอยากให้นวดตรงไหนเป็นพิเศษบอกได้นะคับ"  "แอร์เย็นไปรึร้อนไปบอกได้นะคับ" ซึ่งผมก็อย่างเคย ขอแบบกลางๆ ก็ผมไม่ได้ปวดตรงไหนเป็นพิเศษนิ แค่อยากได้มาเจอกับพี่พงษ์เท่านั้นเอง พี่พงษ์เริ่มนวดจากปลายเท้าทั้ง 2 ข้าง ผมก็ทำได้เพียงแต่แอบมองผ่านกระจกเงาที่อยู่ข้างเตียง พี่พงษ์ก็ชวนคุยเรื่องนั้นที่เรื่องนี้ที จิงๆผมก็อยากคุยกับพี่เค้าเยอะๆนะ แต่ก็กวนไปรบกวนยังไงก็ไม่รุ้ พอพี่พงษ์นวดจากปลายเท้าก็ขึ้นมาตามลำดับ มาเป็นน่องขา แล้วก็ขึ้นมาเป็นตรงก้น ภาพที่มองผ่านกระจกเงาเวลาที่พี่พงษ์ขยับขึ้นมาบนตัวเรื่องๆนี่มันช่างดียิ่งนัก นวดไปก็รู้สึกที่ต้นหาเหมือนมีอะไรมาสีอยู่ตลอดเวลา คงไม่ต้องบอกก็รู้นะคับว่ามันคืออะไร อิอิ พี่พงษ์ค่อยๆขยับขึ้นมานวดที่ด้านหลัง ร่างอันเปลือยเปล่าและเจ้ามังกร ตอนนี้มันได้มาเยี่ยมเยียนผมแล้ว จังหวะที่พี่พงษ์แล้วไปมันก็ผ่านร่องไปมา ใจผมนี่เต้นรัวๆอยู่ตลอดเวลาเลย พีพงษ์ค่อยๆขยับมาเป็นท่า body to body  เป็นท่าที่พี่พงษ์มานอนทับบนตัวแล้วเอาตัวมานวดตัว เรียกได้ว่ากล้ามชนหลัง มังกรชนถ้ำเลยก็กว่าได้ จากนั้นพี่พงษ์ก็ให้ยกก้นขึ้นเอาแขนวางขนานไปกับเตียง พี่พงษ์เริ่มนวดจากก้นแล้วก็ลอดมาใต้หว่างขา ท่านี่บอกได้เลยว่าเด็ดพอตัว จากนั้นผมก็พลิกตัวไปมาอีกหลายท่า แล้วก็มาถึงท่าที่ชอบที่สุดก็คือท่าที่พี่พงษ์ให้หันหลังแล้วพี่พงษ์ก็เข้ามานวดให้จากทางด้านหลัง มือของพี่พงษ์มาวนที่รอบหัวนม อีกข้างนึงก็ลงไปอยู่ข้างล่าง ลูบไปทั่วๆตัว ท่านี้ทำเอาผมตื่นตัวสุดๆ ยิ่งพี่พงษ์มาหายใจรดที่ตรงกกหู หนวดมาสีที่ต้นคอ ผมนี่แทบจะเก็บอารมณ์ไม่อยู่เลยที่เดียว อยากจะหันไปเอาปากประกบปากเสียให้ได้ แต่ต้องอดใจไว้ก่อน เก็บเปรี้ยวไว้กินหวาน ผ่านพ้นที่นี้ไปก็เป็นที่ล้วงไข่พญานาค เป็นท่าที่พี่พงษ์เอามือล้วงลวดไปได้หว่างขา แล้วไปจับเจ้ามังกรให้มันตื่นตัว พร้อมขยับขึ้นลง ท่านี้ก็ทำให้หลายๆคนเสียวได้ไม่แพ้กัน ท่าสุดท้ายในช่วงครื่งแรกเป็นท่าที่ขั่งขัดสมาธิแล้วพี่พงษ์นวดด้านหลังแล้วล้วงผ่านมาด้านหน้า ท่านี้แล้วโดยส่วนตัวก็เด็ดไม่แพ้ท่าโปรดเหมือนกัน เท่านี้ก็เป็นอันจบครึ่งแรก พี่พงษ์ก็บอกว่าถ้าอยากเข้าห้องน้ำก็เข้าได้ แล้วพี่พงษ์ก็ขอตัวออกไปเอาของแปป ผมก็จัดแจงพุ่งตัวไปแอบหยิบเม้าสเปย์มาพ่นซะหน่อย เดี๋ยวต้องเจอศึกหนักช่วงหลัง

ครึ่งหลังพี่พงษ์ก็ให้นอนหงาย ตอนนี้ร่างกายอันเปลือยเปล่านอนหงายอยู่บนเตียง พอพี่พงษ์เดินเข้ามาผมก็แอบเขินอยู่เหมือนกัน ได้แต่นอนหลับตา พี่พงษ์ก็เริ่มนวดจากฝ่าเท้าขึ้นมา พอนวดฝ่าเท้าเสร็จพี่พงษ์ก็เอาผ้ามาเช็ดฝ่าเท้าให้ จากนั้นพี่พงษ์ก็ค่อยๆขยับขึ้นมานวดที่น่อง ผมก็ได้แต่ตามองด้านบน ไม่ก็หลับตา ก็มันเขินทุกที่ที่พี่พงษ์ขยับขึ้นมาใกล้ๆนิ  นวดได้แปปพี่พงษ์ก็จับขาผมยกพาดไหล่ ผมยิ่งตื่นเต้นเข้าไปใหญ่ เป็นจังหวะที่ได้เห็นหน้าพี่พงษ์ชัดขึ้นทุกที ยิ่งตอนที่พี่พงษ์ยกขาขึ้นแล้วเจ้ามังกรก็มาชนถ้ำนี่ก็ทำเอาใจเต้นรั่วๆแล้ว ไม่รอช้าที่พงษ์ก็ขยับขึ้นมานั่งทับบนตัวผม ตอนนี้ผมนี่เกร็งสุดๆ พี่พงษ์เอามือมาลูบตรงหน้าอกผ่านไปที่แขนแล้วจับมือผมไปวางที่ต้นขาของพี่พงษ์ จังหวะนี้มีรึผมจะพลาด ก็เลยเอามือไปสัมผัสเจ้ามังกรที่มันอยู่ตรงหน้า แม้ว่าตอนนี้มันจะยังไม่ตื่นอยู่ก็เถอะ แต่เดี๋ยวผมจะปลุกเจ้ามังกรเอง ผมเอามือทั้งสองข้างไปจับเจ้ามังกรไว้ พี่พงษ์ก็ขยับเจ้ามังกรเข้าออกเป็นจังหวะ ไม่นานเจ้ามังกรก็เริ่มตื่นตัว แล้วพี่พงษ์ก็โน้มตัวลงมาหาผม

ศึกครั้งนี้ได้เริ่มขึ้นแล้ว พี่พงษ์โน้มลงมาเลียที่หูของผม ลมหายใจผ่านติ่งหู เสียงหายใจที่เข้าออก ทำเอาอารมณ์ผมพุ่งถึงขีดสุด พี่พงษ์ไม่รอช้าจูบลงมาที่ต้นคอผม แล้วค่อยๆกดต่ำมาที่หัวนม ผมก็เด้งรับตามจังหวะที่ลิ้นมากระทบ มือของผมก็ลูบไปที่แผ่นหละง หัวไหล่ ไล่ลงมาที่กล้ามแขน แล้วลอดไปที่ใต้หัวนม พี่พงษ์ไม่รอช้ายกตัวขึ้นสูง ตอนนี้เจ้ามังกรได้มาทักทายกับผมแล้ว ผมไม่รอช้าเริ่มจัดการกับเจ้ามังกร ตอนนี้เจ้ามังกรมันเข้าไปอยู่ในปากผมแล้ว พอขยับเข้าๆออกๆ เจ้ามังกรก็ขยายจนแน่น พี่พงษ์เปลี่ยนเป็นยืนขึ้นพี่พงษ์ก็จับผมขยับตาม ผมตามไปจัดการกับเจ้ามังกรต่อ มือก็ลูบไปทั่วเรือนร่างไล่จากหน้าท้องที่เป็นคลื่นๆ ไปถึงกล้ามหน้าอกแวะวนไปที่หัวนม โดยที่เจ้ามังกรก็ยังคงแน่นคับปากแบบนี้ พี่พงษ์ก้ร้องเสียวอยู่ตลอด ยิ่งร้องผมก็ยิ่งได้อารมณ์ ไม่นานพี่พงษ์ก็จับผมนอนหงาย หยิบหมอนมาอีกใบ ผมไม่รอช้าเอามันมาสอดข้างใต้ พี่งพงษ์เอื้อมมือไปหยิบเจลกับถุง จากนั้นก็ค่อยๆเอาเจลแหย่เข้ามาในถ้ำของผม แล้วเอาถุงครอบเจ้ามังกรตัวยักษ์ พี่พงษ์ค่อยๆเอานิ้วแหย่เข้ามาเปิดทาง ไม่นานก็พยายามยัดเจ้ามังกรเข้ามาในถ้ำ พยายามอยู่หลายครั้งมันก็ไม่ยอมเข้า พี่พงษ์ก็บ่นฟิตจัง ผมก็ได้แต่แอบเขิน จิงๆคือมีอะไรไม่บ่อยมันก็เลยยังคงฟิตอยู่ พี่พงษ์พยายามยัดมันเข้าไปใหม่ ไม่นานมังกรก็เข้าถ้ำได้ ความรู้สึกแรกเลยมันคือทั้งจุกทั้งแน่น ก็เจ้ามังกรมันตัวใหญ่ซะขนาดนั้น พี่พงษ์ค่อยโน้มตัวลงมาจูบ แล้วก็เลื่อนตัวลงมาวนลิ้นที่หัวนม แล้วก็ค่อยๆขยับเจ้ามังกรเข้าออกอย่างช้าๆ ไม่นานก็เริ่มชิน พี่พงษ์เริ่มขยับเอวเร็วขึ้น มันทั้งจุกทั้งเสียวอย่างบอกไม่ถูก พี่พงษ์จับขาผมพาดขึ้นไหล่ แล้วก็ขยับเจ้ามังกรเข้าออกเร็วขึ้น ตอนนี้มีแต่เพียงเสียงลมหายใจที่พ่นเข้าออกเสียงดังยิ่งขึ้น พี่พงษ์ไม่รอช้าจับผมพลิกตัวหันหน้าเข้ากระจก โดยที่เจ้ามังกรก็ยังคงคาอยู่ในถ้า พี่งพงษ์เริ่มขยับเจ้ามังกรถี่ขึ้นมือก็ลูบไปตามเรือนร่างของผม  แล้วพี่พงษ์ก็จับผมพลิกตัวกลับมาใหม่ พี่พงษ์จับผมยกขาขึ้น แล้วกระหน่ำเจ้ามังกรเข้ามา หน้าตาของพี่พงษ์ตอนนี้มันเสียวมาก พี่พงษ์หลับตาพริ้ม แต่ยังคงขยับเอวเข้าออกเร็วขึ้น และลมหายใจที่แรงขึ้น ผมก็หายใจแรงไม่แพ้กัน พี่พงษ์จับผมกลับมาที่ท่ามาตราฐาน แล้วซอยเร็วขึ้นพี่พงษ์บอกกับผมว่าจะเสร็จแล้ว ผมเลยบอกให้พี่พงษ์เสร็จก่อนเลย เพราะผมเป็นคนเสร็จยาก พี่พงษ์ขัยเอวถี่ขึ้นๆไม่นานเจ้ามังกรก็พ่นพิษมันออกมา พี่พงษ์กระตุกเล็กน้อย แล้วก็เคาเจ้ามังกรไว้สักพัก นี่เล่นเอาผมหมดแรงไปเหมือนกัน แล้วพี่พงษ์ก็มาช่วยผมต่อ ผมให้พี่พงษ์นั่งแล้วผมนั่งตักที่พงษ์ พี่พงษ์ยื่นมือออกมาผ่านตัวผม มือของพี่พงษ์วนที่รอบหัวนม จุดนี้ผมเสียวสุด ผมก็หันหน้ามาแล้วเอาปากประกบปาก ลิ้นแลกลิ้น พี่พงษ์หลับตาพริ้ม ผมจูบไปก็มองหน้าไป ไม่นานผมก็เสร็จ ขาวขุ่นเลอะเต็มหน้าท้องไปหมด 555 พี่พงษ์หยิบกระดาษทิชชู่มาให้ผมแล้วก็ให้ผมนอนพักก่อน สักพักผมก็ไปอาบน้ำ ก็ออกไปคุยกันนิดหน่อย แล้วขอตัวกลับก่อนเพราะกลัวจะมีลูกค้าต่อ ไวยังไงเดี๋ยวได้เจอกันใหม่แน่นอน :) จบ......

(:Lover:) (:wellcome:) (:Lover:) (:wellcome:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2017, 09:01:20 PM โดย admin »

ออฟไลน์ greedgrade

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
Re: เจอกี่ทีก็ดีต่อใจ (ยาวหน่อยนะคับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 08:42:56 PM »
ขอบคุณครับ  (:Lover:)

• *
Re: เจอกี่ทีก็ดีต่อใจ (ยาวหน่อยนะคับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 09:44:09 PM »

ออฟไลน์ boyfriend

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 10:11:20 PM »
 (:OMG:) (:OMG:) ที่คุยเมื่อวานหายหมดเลย 555

ออฟไลน์ Dekzaza

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 10:18:37 PM »
 (:Thank you:) (:Lover:)

ออฟไลน์ blackwolf

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 11:33:36 PM »
น่าลองไปนวดดูบ้างจัง

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 11:39:01 PM »
(:OMG:) (:OMG:) ที่คุยเมื่อวานหายหมดเลย 555

นั่นนะสิคับ ถือเป็นความลับไปแล้วกัน  (:55:)

• *

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 11:40:25 PM »
น่าลองไปนวดดูบ้างจัง

ลองไปคับ แล้วจะติดใจ อิอิ

ออฟไลน์ Lay

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 12:41:13 AM »
อ่านแล้วฟินนนนนน เด็ดมากคับ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 12:50:30 AM »

นั่นนะสิคับ ถือเป็นความลับไปแล้วกัน  (:55:)

ชอบเลยครับ เรื่องลับๆ แต่เรื่องนวดนี่ไม่ลับแล้วนะครับ  (:55:)

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 01:54:46 AM »
อ่านแล้วฟินนนนนน เด็ดมากคับ

(:Thank you:) (:Thank you:)

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 01:55:29 AM »

ชอบเลยครับ เรื่องลับๆ แต่เรื่องนวดนี่ไม่ลับแล้วนะครับ  (:55:)

(:55:) (:55:)

ออฟไลน์ lookbackward

• FOUNDER MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 10:16:55 AM »
ขอบคุณครับ (:Thank you:)

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 10:24:52 AM »

ออฟไลน์ Tawon02

• PREMIUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 11:45:58 AM »
 (:Lover:) (:Lover:) (:Lover:)เยี่ยม

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 12:24:35 PM »
(:Lover:) (:Lover:) (:Lover:)เยี่ยม

(:Thank you:) (:Thank you:)

ออฟไลน์ Coke_zero

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 03:21:01 PM »
อยากลองไปบ้างจัง อยากฟิน แค่คิดก็เสี...วแล้ว

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 02:32:20 PM »
เสียวจังครับ อ่านแล้วทั้งเสียวทั้งฟินตามฮะ  (:Lover:)
 (:Thank you:)

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 05:53:30 PM »
อยากลองไปบ้างจัง อยากฟิน แค่คิดก็เสี...วแล้ว

ไปดูคับ รับรองไม่ผิดหวัง

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 05:54:39 PM »
เสียวจังครับ อ่านแล้วทั้งเสียวทั้งฟินตามฮะ  (:Lover:)
 (:Thank you:)

ต้องเจอกับตัวเองคับ รับประกันความเสียว อิอิ  (:don't:)

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 12:41:08 AM »

เดี๋ยวจองคิวก่อน ไว้จะมาเขียนให้อ่านบ้างนะครับ  (:55:)

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 12:32:43 AM »

เดี๋ยวจองคิวก่อน ไว้จะมาเขียนให้อ่านบ้างนะครับ  (:55:)

ไว้จะรออ่านนะคับ  (:Lover:)

ออฟไลน์ llGGGll

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 03:55:09 PM »
อยากไป อยากไป อยากไป

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 05:23:29 PM »
อยากไป อยากไป อยากไป

ต้องไป ต้องไป ต้องไป  (:don't:)

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 [19] 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30