collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
8 (72.7%)
ชอบมาก
3 (27.3%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 11

ปิดการโหวต: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 08:55:32 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก มิรู้ลืมกับน้องพงษ์เทพบุตรเดินดิน  (อ่าน 2422 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vivitphon

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
       หลังจากได้กำหนดการนัดหมายถับน้องพงษ์ คนที่ผมเฝ้ารอเพื่อที่จะพบเจอมานาน เคยอ่านรีวิวจากผู้ที่ได้ไปลองใช้บริการนวดจากน้องพงษ์แล้ว ก็ยิ่งอย่างเร่งวันเวลา ให้ถึงวันนี้เร็ว ๆ และแล้ววันนั้นก็มาถึง คุณ ๆ เอ๋ยยย อุปสรรค นานัปการถามโถมกันเข้ามาสิ ผมต้องขับรถจากนครปฐม ตั้งแต่ยังไม่ 6 โมงเยน ซึ่งกำหนดนัดหมายเวลา 20.00 ซึ่งกลัวจะไม่ทันเหลือเกิน และแล้วก็ต้องเรทไปนิดหน่อยเพราะรถติด ใจคอไม่ดี อยากเจอก็อยากเจอ แต่รถติดนี่อุปสรรคเหลือเกิน สุดท้ายก้ได้ไปถึงคอนโดของน้องพงษ์ เชื่อไหม ว่าใจเต้นมากๆๆ มันมีความรู้สึกว่า แค่เอื้อมเองจะได้เจอน้องแล้ว ถ้าเจอหน้าแล้วจะทำอย่างไร
    ก๊อก ก๊อก ก๊อก เสียงเคาะประตูดังขึ้นและไม่กี่วินาทีประตูห้องของน้องพงษ์ได้เปิดออก ทันทีที่บานประตูแง้มออกมา เทพบุตรสุดหล่อก็ยืนยิ้มต้อนรับจากภายใน คุณเอ๋ยยยยย อย่าให้บรรยายว่าน้องพงษ์หล่อแค่ไหน หล่อมากกกกกกกกกกกก กอไก่ล้านตัวเลยหล่ะคุณ
    “ทานน้ำก่อนครับ” เป็นอย่างไร เหนื่อย ไหม สารพัดคำทักทายจากน้องพงษ์ แต่เราได้แต่อึ้ง ๆ และคิดในใจ คนอะไรหล่อแท้วะ ใช่พงษ์จริงๆ ป่ะวะเนี่ย 555 อึ้งจริงๆ ยอมรับ หลังจากตั้งสติได้ น้องพวษ์ก็ถามว่าพี่ต้องการแบบไหน

“พี่รุกครับ” น้องพงษ์ถึงกับหัวเราะ  อิพี่นี่รีบตอบรุกก่อนเลย 555 ทั้งๆ ที่น้องคงถามว่าได้อ่านหรือศึกษาการนวดมาบ้างหรือยัง ประมาณนั้น หน้าแตกเลยตรู 55 น้องก็ถามอีกว่าชอบกลิ่นออยแบบไหน ให้ผมเลือกและถามว่าเรานวดได้ในระดับความแรงแค่ไหน
    หลังจากตกลงกันได้แล้ว น้องพงษ์ก็เชิญเข้าห้องเชือดดดด เอ้ยห้องนวด บรรยากาศดีมาก กลิ่นออย เสียงเพลง อบอวลด้วยความสบายมากๆ มันผ่อนคลาย อย่างที่สุด น้องพงษ์ให้ไปอาบน้ำและรออยู่ในห้อง ตื่นเต้น !! บอกได้แค่นั้น คนที่เราชอบมากๆ วันนึงเค้าปรากฏตัวเป็นๆ ให้เห็น มันยากกเกนจะบรรยายได้จริงๆ
    รอในห้องได้สักพักเทพบุตรชุดเปลือยเปล่าก็เดินเข้ามา คุณพระ ความใหญ่โตมโหฬาร ที่ติดตัวน้องพงษ์มาทำให้ผมถึงกับกลืนน้ำลายและอยากเปลี่ยนใจเป็นรับในทันที หน้าตาหุ่น ผิวพรรณของน้องมันสุดยอดมากๆ เกินบรรยายจริงๆ หลังจากที่นั้น (เอาจริงนะ นี่ขนาดว่าเพิ่งไปนวดกลับมาบ้านเพียงไม่กี่ ชม.ยังจำไรไม่ได้เลย ความสุข ณ ตรงนั้นมันอิ่มเอมจนสำลัก) ลองลำดับขั้นตอนการนวด อาจจะมีผิดพลาดบ้างนะครับ
   เริ่มการนวดท่าแรก ๆ แบบผ่อนคลาดโดยนอนคว่ำหน้า ทำให้ไม่ได้เห็นหน้าตาหล่อๆ ของน้องพงษ์แต่พี่ก็แอบชำเลืองมามองอยู่นั่นแหล่ะ น้องพงษ์ชวนคุยว่าทำงานอะไร เป็นอย่างไร เดินทางมาอย่างไร เพื่อช่วยผ่อนคลายเพราะคงรู้ว่าเราเกร็งและตื่นเต้น มือนุ่มนิ่มสมกับเป็นนักนวด พอนวดได้สักระยะเมื่อออยได้ซึมเข้าผิวกายมันซาบซ่านมากๆ เลย เคล้าคลอเสียงเพลง และที่เด็ดสุดคือ ท่า body to body มันเสียวซ่านมากเมื่อผิวกายของน้องพงษ์และโคยของน้องพงษ์ได้สัมผัสที่ก้นผม มันเสียวซ่านเกินบรรยาย ทำให้โคยของผมก็เริ่มมีอาการเช่นเดียวกัน มันเสียว มันเคลิ้มตลอดเวลาจนต้องเผลอส่งเสียงซี๊ดซาดเบาๆ ออกๆไป
   ผมเองก็จำท่านวดได้ไม่หมดดีนักมัวแต่เสี...ว ท่าที่น้องพงษ์เอาตัวมาถูพร้อมโคยน้องพงษ์ที่สัมผัสผิวกายมันชวนขนลุกและอยากจะพบเจอมันไว ๆ น้องพงษ์ชวนเปลี่ยนท่าเป็นเอาศอกยันพื้นและเอามือมานวดโคยของเรา คุณเอ๋ยมือนุ่ม ๆ ที่สัมผัสมันทำให้น้ำเล็ดออกมาแบบต้องกลั้นจริงๆ น้องพงษ์ทำได้เสียวได้ดีมาก และอีกท่าที่ประทับใจคือ “พีนั่งทับบนขาผมครับ” โอยท่านี้สัมผัสได้ถึงความอลังการของน้องพงษ์ มันทิ่มมันตำอยู่ที่ร่องก้นจนพี่อยากจะเปลี่ยนใจเป็นรับเสียให้รู้กันไป 
   สักพักเมื่อน้องพงษ์ให้ผมนอนหงายน้องพงษ์ก็เอาผ้าเย็นมานวดแถว ๆ เท้า คราวนี้ได้มองหน้าน้องพงษ์แบบชัด เทพบุตรอยู่กับเราตอนนี้ พ่อจะกินให้ผมดเลยคอยดู 555 หลังจากนั้นน้องพงษ์ก็ขึ้นมาเลื้อยบนตัวพร้อมกับเอามือบี้หัวนมไปด้วย มันสร้างความเสียวกระสันเป็นอย่างมาก น้องพงษ์เลื้อยตัวขึ้นมาเรื่อยๆ จนมาถึงซอกคอ เสียงลมหายใจ กลิ่นกายของน้องพงษ์มันช่างชวนเสียวซ่านให้อยากมีเซ็กซ์เสียจริง มันบรรยายเป็นคำพูดไม่ถูก ในขณะที่โคยน้องพงษ์ก็แข็งตัวขึ้นเรื่อยๆ จนต้องเอามือไปจับ มันใหญ่มากกกกกกกกกกกก ลำอวบ อ้วน กำแทบไม่มิด พร้อมหน้าตาน้องพงษ์ที่เซ็กซ์มากๆ มันทำให้อดใจไม่ได้ทันทีเมื่อ โคยน้องพงษ์มาจ่อ อยู่ที่ปากแล้ว ผมจึงจับมันเข้าปากอย่างไม่รีรอ
   ดูดเอาดูดเอา อย่างกับกระหายมานาน แต่โคยแบบนี้น้องพงษ์ให้ดูดเท่าไรก็ไม่อิ่ม ลำอวบหอมหวาน พร้อมกับการปล่อยอารมณ์ให้กระเจิดกระเจิงไป ถึงกับทำให้เราคิดจะยอมห้น้องพงษ์ทำอะไรก็ได้ น้องพงษ์มาเลียที่หัวนมให้ซึ่งนั้นคือจุดเสียวของเรา  เราถึงกับดิ้นพล่านด้วยฤทธิ์ลิ้นของน้องพงษ์ ต้องเอามมือขยุ้มหัวน้องด้วยความเสียว ร้องให้น้องดูดแรงๆ และกัดได้เลย น้องพงษ์ก็จัดการมันอย่างเต็มที่ พร้อมกับโคยที่แข็งโด่ของทั้งสองคน เราตกตงกันไว้ว่า จะไม่สอดใส่เพราะความสุขของผมคือได้ดูดได้เลีย ได้อมให้น้องพงษ์ แค่นี้ก็สุดยอด แต่สิ่งหนึ่งที่ฟินมากคือ เมื่อน้องเคลื่อนกายมาประกบปาก ลิ้นต่อลิ้นพัวกัน มันสุดยอดมากและให้ความรู้สึกเหมือนคู่รักกันเลย
   ดูดปาก กัดนม ดูดไข่ ไซ้ เลีย ทุกอย่าง พร้อมชักให้กัน อย่างเมามันส์ สีหน้าท่าทางของน้องพงษ์มันยั่วเยมากๆ น้องพงษ์ร้องซี้ดซ๊าดด้วยความเสียวตลอดเวลา  ผมดูดของน้องพงษ์จนหนำใจเรียกได้ว่า แทบจะกลืนกินเข้าไปเลยทีเดียว ผมร้องขอน้องพงษ์ว่า ขอเรียก “ที่รัก” ได้ไหม ขอมโนหน่อย น้องพงษ์ก็ใจดีให้เรียก  ผมทั้งครวญครางทั้งเรียกที่รักสลับกันไป จนในที่สุดน้องพงษ์เริ่มใกล้ถึงฝั่ง ผมก็บอให้น้องเสร็จที่หน้าได้เลย เพราะอยากทานน้ำของน้องมากๆ หน้าตาที่แสดงว่าถึงจุดทำให้ผมเสียวมากๆ ใกล้ถึงจุดเช่นเดียวกัน ไม่นาน น้ำขุ่น ขาวข้น ก็ทะลักใส่หน้าผมอย่างมากมาย แม้จะเป็นรอบสุดท้ายของการนวดแล้ว น้ำที่กระเด็นเข้าปากไม่มีความคาวหรือเหมือนความเลย มันหอมหวานมากๆ เป็นคนแรกที่ผมไม่รังเกียจน้ำรักนี้เลย ผมเสร็จพร้อมๆ กับน้องพงษ์ เป็นการถึงจุดที่มีความสุขมากๆ อีกครั้งนึงกับคนที่เราชื่นชอบ  น้องพงษ์ก็ให้ผมรอสักพักและไปอาบน้ำ

หลังจากนั้นน้องก็ถามว่า นวดเป็นอย่างไร หนักเบา รุนแรงไปมั้ย คือ มันเป็นอะไรที่เหนือความคาดหมายมาก สัญญาว่าจะไปอีกรอบ สัญญาว่าคราวนี้จะลองรับกระบองท่อนใหญ่นั้นดูสักครั้ง ถึงตายก็คงต้องยอม ...

ปล.เรื่องรีวิวนี้ออกแนวเป็นเรื่องเล่าเสียมาก กว่าอาจจะมีตกหล่นจำไม่ได้เพราะใจเตลิดเปิดเปิงจริงๆ ตอนนี้ในหัวยังล่องลอยไปด้วยน้องพงษ์อยู่เลยครับ ใครยังไม่เคยลองต้องลองสักครั้งรับรอง จะติดใจ คราวหน้าไปเนี่นอนและจะจัดเต็มกว่าเดิมแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2018, 10:02:10 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: ครั้งแรก มิรู้ลืมกับน้องพงษ์เทพบุตรเดินดิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 09:01:50 AM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ Vivitphon นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 326
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
Re: ครั้งแรก มิรู้ลืมกับน้องพงษ์เทพบุตรเดินดิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 06:45:19 PM »
อ่านไปนึกภาพตามไปด้วย ฟินมากๆครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ artie

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 10:07:27 PM »
เยี่ยมยอดมากครับผม
 (:yes:)

ออฟไลน์ Miminpp

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 11:54:50 PM »
สุดยอดเลยครับอยากไปเจอตัวจริงแล้วสิ (:fighting2:)

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 09:31:18 PM »
ชอบมากๆ ครับ

ออฟไลน์ AlexKPP

• ไม่ยาก ถ้าอยากได้ แต่ก็ ไม่ง่าย กับทุกคน.....
  • *
  • Total likes: 1
  • คุยกัน คร๊าบ..........
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 03:25:40 PM »
 (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:)
คนเมืองกล้วย....ไข่ แข็ง.... ครับ.........

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 09:06:19 AM »
เทพบุตร ที่จับต้องตัวได้ ก็คือเทพบุตรที่มีชื่อว่าพงษ์นี่แหละ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ jess344

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 01:21:02 AM »
 (:boring:) (:boring:) (:boring:)

ออฟไลน์ junichi

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 09:32:54 PM »
เจ๋งมากครับ อ่านแล้วฟิน

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 05:46:59 AM »
รอเวลาที่จะได้ไปเจอเทพบุตรอีกครั้ง
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ pike

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:17:22 PM »
ดีมากกก เห็นภาพเลยยยย

ออฟไลน์ pauls_brooks

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 05:36:58 PM »
ชอบสไตล์นี้เช่นกัน ได้อารมณ์ ปลอดภัย

ออฟไลน์ Nnewwyork

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:07:51 PM »
 (:Good night:) (:55:) (:Lover:)

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 02:09:54 PM »
ก่อนจะถึงคิวเราก็เข้ามาอ่านรีวิวของเพื่อนๆ ก่อนยิ่งอ่านยิ่งอยากไปพบเจอ พ่อเทพบุตรเดินดิน..
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ kong215

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 11:35:38 AM »
 (:yes:) (:yes:) (:yes:)

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 10:54:40 PM »
wow like love kiss

ออฟไลน์ Kinnikuworld

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 14
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 10:50:47 AM »
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ออฟไลน์ Amnaj.s

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 07:41:59 PM »
 (:fighting:) (:fighting:)

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 06:38:07 PM »
 (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:)

ออฟไลน์ Arunothatha

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 08:54:26 PM »
นานๆจะได้ประสบการณ์รุกกับการนวดของคุณพงษ์ประทับใจมากเลยครับ

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2021, 05:27:51 PM »
 (:fighting:)
ดูดปาก กัดนม ดูดไข่ ไซ้ เลีย ทุกอย่าง พร้อมชักให้กัน อย่างเมามันส์

อรรถรส
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31