collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
5 (71.4%)
ชอบมาก
2 (28.6%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอบควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 7

ปิดการโหวต: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 09:40:16 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวลั่นห้องฉลองห้องใหม่  (อ่าน 3115 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrvtha

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 34
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
เสียวลั่นห้องฉลองห้องใหม่
« เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 08:13:27 PM »
สวัสดีครับเพื่อนๆชาว MMP นะครับ
วันนี้ผมก็มารีวิวห้องใหม่กับการนวดที่ผ่านมาเหมือนทุกๆเดือนที่ผ่านมา ถ้าเขียนเยอะเวิ่นเว้อไปต้องขออภัยด้วยนะครับ

หลังจากการนวดเมื่อคราวที่แล้ว (อ่านรีวิวได้ที่นี้ http://www.musicmassage.net/index.php?topic=5462.0) พี่พงษ์ก็แจ้งว่าจะย้ายสถานที่ มาใหม่คราวหน้าคงพบห้องใหม่ ผมจึงนัดนวดกับพี่พงษ์ครั้งต่อไปทันที ช่วงที่รอวันเจอพี่พงษ์อีกครั้งผมก็เลยออกแนวตื่นเต้นนิดหน่อยที่จะได้พบห้องใหม่ว่าจะเป็นยังไงบ้าง บรรยากาศจะเป็นยังไงบ้าง จนในที่สุดวันที่รอคอยก็มาถึง...

หลังๆผมนัดกับพี่พงษ์รอบสุดท้ายเสมอ ผมมาถึง MRT พระราม 9 ประมาณ 19.10 คนค่อนข้างเยอะพอสมควร คงเป็นเพราะเป็นช่วงเลิกงาน กำลังกลับบ้าน ผมก็เดินฝ่าผู้คนมายังหลังห้างทะลุลานจอดรถ และตรงไปยังคอนโด (มาแทบจะทุกเดือนจนหาทางลัดเจอ) พร้อมกับไลน์หาพี่พงษ์บอกว่ามาถึงแล้วนะครับ ไม่นานมากพี่พงษ์ก็ไลน์กลับมาบอกว่า พร้อมแล้ว ตอนแรกจะกดลิฟท์ขึ้นชั้น 10 ตามความเคยชิ้น แต่พี่พงษ์แจ้งมาว่าย้ายมาชั้น 4 แล้ว ก็เลยกดไปยังชั้น 4 พี่พงษ์บอกหมายเลขห้องมา ก็เดินหาอยู่สักพัก (เนื่องจากตอนนั้นรู้สึกว่าเลขที่ส่งมาทางไลน์กับหน้าห้องไม่มีเลข ไม่รู้พี่พงษ์ปรับเปลี่ยนหรือยัง) จนในที่สุดก็เจอ พร้อมเคาะประตูทันที แปปเดียวพี่พงษ์ก็เปิดประตูต้อนรับพร้อมกับรอยยิ้มและพาเข้าห้องทันที

พี่พงษ์มาต้อนรับด้วยการถอดเสื้อกับกางเกงขายาวเหมือนทุกๆครั้งที่ผ่านมา พอเห็นทีไรก็ทำให้เกิดอารมณ์ทุกครั้ง พอเปิดประตูเข้ามากพี่พงษ์เชิญผมนั่งลงบนโซฟา แล้วไปรินน้ำมาให้ดื่ม ซึ่งจะบอกว่าบรรยากาศภายในห้องต่างกับห้องเก่าค่อนข้างเยอะ เนื่องจากห้องเก่าจะออกแนวสไตล์ไทยๆ ร้านนวด แต่ห้องใหม่ยังกับคอนโดหรูๆ ออกแนว Modern ขึ้น มีโซฟาตัวใหญ่ไว้ค่อยรับแขก มีโต๊ะอาหารกลางห้อง มีเคาเตอร์เล็กๆของพี่พงษ์ พี่พงษ์ยกน้ำดื่มมาให้ พร้อมกับเล่าขั้นตอนกว่าจะย้ายจากห้องเก่ามาห้องใหม่ เหนื่อยพอสมควรเลยที่เดียว พอเสร็จจากนวดก็ต้องมาย้ายห้อง วันเสาร์อาทิตย์ก็ต้องมาแต่งห้อง ของจึงยังไม่ค่อยเข้าที่เข้าทางเท่าไร (ชมภาพห้องใหม่ได้ที่ http://www.musicmassage.net/index.php?topic=5786.0) เราคุยกันสักพักพี่พงษ์ก็เชิญเข้าห้องเชือด พอมาในห้องนวด ห้องก็ไม่เหมือนเดิม เปลี่ยนเป็นสไตล์ modern ของไม่ค่อยเยอะมาก แต่ดูดีมีระดับมาก ทำให้รู้สึกว่าตัวเองเป็นแขก VIP เลยที่เดียว จากนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้า เข้าไปอาบน้ำชำระตัวในห้องนำ้ พอมาในห้องน้ำเหมือนห้องน้ำยังไม่ค่อยได้แต่งอะไรมากเท่าไร ยังไม่มีตู้อาบน้ำเหมือนห้องเก่า ถ้าแต่งอีกนิดหน่อยจะโอเคเลย หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็เดินเข้าห้องนวดทันที

พอเข้ามาในห้องพี่พงษ์ก็บอกว่าให้นวดคว่ำ แล้วขอตัวไปเตรียมอุปกรณ์ด้านนอก ไม่นานพี่พงษ์ก็กลับมาพร้อมกับร่างกายอันไร้สิ่งปกปิด แต่ตอนที่ผมไปนวดกระจกด้านข้างมันอยู่ไกลกว่าห้องเก่าจึงแอบมองพี่พงษ์ไม่ได้ แต่ไม่เป็นไรครับ ถึงจะมองไม่เห็นแต่สัมผัสได้จากการที่ถูก ถู ไถ หรือ การใช้คว... ในการปาดร่องก้น พี่พงษ์ให้เลือกว่าอยากให้นวดระดับไหน ก็เลยเลือกจัดเต็มไปเลยครับพี่

เข้าสู่ขั้นตอนการนวด แม้จะเป็นห้องใหม่ แต่เทคนิค วิธี ขั้นตอนการนวดยังคงดีเยี่ยมเหมือนเดิม กล้ามเนื้อที่ตึงก็ค่อยคลายตัว ทำให้หายเมื่อย หายปวด + กับท่าต่างๆที่เพิ่มความเสียวด้วยแล้ว ยิ่งเป็นท่าที่พี่พงษ์มาโอบกอดเราจากด้านหลัง

พร้อมกับเอามือมาทักทายน้องชายผม นี้เป็นอะไรที่สุดยอดจริงๆครับ เกิดมาครั้งหนึ่งอยากให้ลอง การนวดก็ดำเนินไปจนไกลจะจบ จนมาถึงท่าพี่ผมชอบอีกท่าหนึ่งคือพี่พงษ์มานอนค่อมตัวผมแล้วจับมือผมลูบไล้ไปยังส่วนต่างๆของพี่พงษ์ มันช่างยั่วยวนสุดเลยครับ อารมณ์ณตอนนั้นเงี่ย...สุดเลยครับ

การนวดเสร็จสิ้นด้วยท่าที่พี่พงษ์เอาผ้ามาปิดตาผม และเอาแขนไปแขวนกับสายคล้องตรงหัวเตียง ส่วนพี่พงษ์ก็ทำกระทำชำเราผมอย่างเมามัน ปกติเวลาปิดตาก็เสียวแล้ว ยิ่งตอนนี้โดนปิดตาไปด้วยผมกับถูกไปซด์คอ เลียหัวนม บลาๆ ไปด้วย จะเสียวขนาดไหน พี่พงษ์คงอยากเสียวเหมือนแล้ว เลยเอาเปิดตาออกให้ผม พร้อมกับยื่นคว... มาให้ มีหรือจะรอช้า เอาเข้าปากทันทีให้สมกับที่อยากมานาน วิทยายุทธที่ฝึกมาเอามาใช้พี่พงษ์ ทั้งดูด ทั้งเลร วนรอบหัวคว... อย่างเมามัน ยิ่งได้ยินเสียงร้อง ซี๊ด เสียวครับ ของพี่พงษ์ยิ่งเพิ่มดีกรีความเงี่ย... เข้าไปอีก พี่พงษ์คงกลัวผมไม่ถนัดจึงสลับกัน พี่พงษ์ลงมานอนส่วนผมุกขึ้นมานั่ง step เดิมครับ ผมลงขอไซด์คอพี่พงษ์บ้าง แล้วเลื่อนปากไปจูบกับพี่พงษ์ คนอะไรปากช่างหวานจริงๆ จูบจนหนำใจก็ใช้ลิ้นไล่ต่ำลงมาเรื่อยๆวนรอบหัวนม ทั้งดูด ทั้งเขี่ย พี่พงษ์เริ่มร้องครางอีกแล้ว ดูดหัวนมจนอิ่มเลยเลื่อนปากมาดูดหัวคว... บ้าง ตอนนี้คว... พี่เสร็จผมแล้ว อารมณ์ตอนนั้นอยากทำอะไรทำหมดเลยครับ ไม่ว่าจะดูดคว... ดูดไข่ หรือชักไปพร้อมกับเอาลิ้นละเลงที่หัวคว... เพราะมันเงี่ย...สุดแล้ว เสียงพี่พงษ์ร้องครางให้ได้ยินตลอด (ในใจก็อยากชวนพี่พงษ์เปลี่ยนบรรยากาศ เราไปที่โซฟา รอบๆห้อง หรือห้องน้ำกันไหมพี่ 5555 แต่กลัวว่ามันจะร้อนก่อน 55555 ไว้คราวหน้าจะลองขวนพี่พงษ์นะฮะ) สักพักพี่พงษ์คงอยากให้ผมเสียวบ้าง เลยขยับท่าเป็นท่า 69 ผมก็ยังอม ดูด เลีย ส่วนพี่พงษ์ก็เอามือมาชักให้ จนเราร้องครางกันทั้งคู่ พี่พงษ์ชักให้จนผมเกือบเสร็จ จึงขอหยุดก่อน เพราะกลัวจะไม่ได้กินน้ำเงี่ย... ของพี่พงษ์ พี่พงษ์ก็เลยบอกว่า พี่เพิ่งเสร็จไปรอบเมื่อกี่กลัวจะน้อย  แต่ก็ไม่อยากขัดพี่พงษ์ก็นอนให้ผมเล่นกับคว...พี่พงษ์ พี่พงษ์ก็ช่วยเอามือมาชักให้ ผมก็เอาลิ้นลงอีกครั้ง ทำไปสักพักพี่พงษ์ก็บอกจะเสร็จแล้วนะครับ ผมก็เลยบอกแตกเลยครับพี่ ไม่นานครับน้ำเงี่ย... ของพี่พงษ์ก็ทะลักออกมา ผมเอาปากครอบทันที จนมันหยุดผมก็กลืนกินมัน จากที่สังเกตุมา กลิ่นน้ำเงี่ย...นของพี่พงษ์จะไม่มีความคาวเลย หลายคนอาจจะไม่เชื่อ ลองมาพิสูจน์ได้นะครับ อิอิ คว...พี่พงษ์เริ่มหดตัว คราวนี้ถึงเวลาของผมละ เราสลับกัน พี่พงษ์ลุกขึ้นมาดูดนมผม พร้อมกับเอามือชักให้ ลองคิดดูนะครับว่ามี ผู้ชายหล่อๆมาทำแบบนี้ให้ จะเสียวขนาดไหน จนผมใกล้จะเสร็จเลยขอลุกขึ้นคร่อมตัวพี่พงษ์ แล้วชักว่าวบนตัวพี่พงษ์  จนในที่สุดผมก็แตกบนตัวพี่พงษ์ พี่พงษ์เอื้อมมือไปหยิบกระดาษทิชชู่ให้ และให้นอนพัก พี่พงษ์ขอตัวไปล่างตัวก่อน ผมก็รอยู่ในห้องมองสำรวจห้องไปเรื่อย ไม่นานพี่พงษ์ก็ให้ผมไปชำระ ล้างตัว

พออาบน้ำเสร็จ ก็ออกมาใส่เสื้อผ้า แล้วเดินไปนั่งคุยกับพี่พงษ์ที่โซฟาใหญ่ เราคุยกันสักพักพอสมควร ผมจึงบอกลา พี่พงษ์เดินมาเปิดประตูให้พร้อมกับรอยยิ้ม (ใจจริงอยากกอด อยากจูบก่อนกลับ แต่ไม่กล้า 5555)  ทำให้คืนนี้เป็นคืนที่น่าจดจำไปอีกคืน หลังจากนั้นผมก็เดินทางกลับบ้าน

มากี่ครั้งก็ยังได้รับบริการที่ดีทุกครั้ง มาตรฐานของพี่พงษ์ยังดีเสมอ
ยังไงก็ลองมาใช้บริการกันนะครับ อยากฟิน อยากมันเหมือนผม ต้องจองแล้วมาลองนะครับ

อันนี้ส่วนตัวล้วนๆสิ่งที่อยากได้สำหรับปีใหม่จากพี่พงษ์ในปีใหม่
1.อยากให้พี่พงษ์ใส่กางเกงในตัวจิ๋วตอนรับบ้าง คราวนี้คงตื่นเต้นน่าดู

2.อยากอาบน้ำกับพี่พงษ์เพราะน้ำมันมันล้างออกยาก อยากให้พี่พงษ์ถูหลังให้ 55555
3.อยากให้ติดกระจกใบใหญ่เพิ่มจากด้านซ้ายของเตียง จะได้เห็นเต็มๆไปเลย

สวัสดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2018, 09:59:51 PM โดย admin »
อ่านรีวิวเก่าได้ที่
1. https://goo.gl/yzawqj
2. https://goo.gl/CAH5wN
3. https://goo.gl/Davi3M
4. https://goo.gl/uBDCgj
5. https://goo.gl/79hp7q

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 326
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
Re: เสียวลั่นห้องฉลองห้องใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 08:26:46 PM »
อิจฉาจัง😀😀ได้ไปหาน้องพงษ์บ่อยๆ🤗🤗ขอบคุณครับที่รีวิวเรื่องราวประทับใจให้อ่าน👍👍🐉🐉
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 09:41:09 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ mrvtha นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออฟไลน์ mrvtha

• *
  • Total likes: 34
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 09:28:15 PM »
อิจฉาจัง😀😀ได้ไปหาน้องพงษ์บ่อยๆ🤗🤗ขอบคุณครับที่รีวิวเรื่องราวประทับใจให้อ่าน👍👍🐉🐉

ต้องจองข้ามเดือนกันเลยทีเดียวเลยครับ แฮะๆ ขอบคุณมากๆนะครับที่มาให้กำลังใจ
อ่านรีวิวเก่าได้ที่
1. https://goo.gl/yzawqj
2. https://goo.gl/CAH5wN
3. https://goo.gl/Davi3M
4. https://goo.gl/uBDCgj
5. https://goo.gl/79hp7q

ออฟไลน์ AlexKPP

• ไม่ยาก ถ้าอยากได้ แต่ก็ ไม่ง่าย กับทุกคน.....
  • *
  • Total likes: 1
  • คุยกัน คร๊าบ..........
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 03:29:18 PM »
 (:Sorry:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:)
คนเมืองกล้วย....ไข่ แข็ง.... ครับ.........

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 09:02:16 AM »
ตอนที่ผมไปก็ลั่นห้องเหมือนกัน(เสียงห้องข้างๆตอกอะไรก็ไม่รู้ลั่นห้องเลย)🤣🤣🤣
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ Kampong

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 04:29:46 PM »
จัดว่าเด็ดอ่า

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 09:52:05 PM »

ต้องจองข้ามเดือนกันเลยทีเดียวเลยครับ แฮะๆ ขอบคุณมากๆนะครับที่มาให้กำลังใจ
ครั้งแรกจองล่วงหน้าเดือนครึ่ง ครั้งที่สอง จองล่วงหน้าเกือบสามเดือน ณ เวลานี้อีกสองเดือนจึงจะถึงคิวครับ😂😂😂😂😂
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ jess344

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 01:21:34 AM »
 (:boring:) (:boring:) (:boring:)

ออฟไลน์ junichi

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 09:27:20 PM »
รีวิวได้เสียวมากๆครับ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 08:59:26 PM »
สุดยอดเลยครับสำหรับรีวิว
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ pike

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:31:40 PM »
อยากไปบ้างจังเลย

ออฟไลน์ pauls_brooks

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 03:09:45 PM »
เยี่ยมครับ อยากมีโอกาสบ้าง

ออฟไลน์ Nnewwyork

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:08:50 PM »
 (:fighting:) (:best:)

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 01:48:42 AM »
อยากไปนวดอีก อิอิ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 01:52:29 PM »
อยากเสียวลั่นห้องบ้าง
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ kong215

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 11:45:10 AM »
เยี่ยมเลยครับ  (:how ru:) (:how ru:) (:how ru:)

ออฟไลน์ kong215

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 12:03:29 PM »
 (:oop:) (:oop:) (:oop:)

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 10:56:54 PM »
wow like love kiss

ออฟไลน์ Kinnikuworld

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 14
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 10:49:46 AM »
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ออฟไลน์ เอกกี้777

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 20, 2019, 01:56:20 AM »
 (:Kiss:)😘เริสสสขอบคุณคร่า😚

ออฟไลน์ Amnaj.s

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 07:20:05 PM »
อ่านแล้วเสียวครับ

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 28, 2020, 04:39:47 AM »
 (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:)

ออฟไลน์ Arunothatha

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2020, 02:11:02 PM »
เป็นการมาฉลองห้องใหม่ของคุณพงษ์ที่แสนวิเศษแบบอิ่มน้ำรักเลยครับ

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2021, 06:47:49 PM »
 (:fighting:)

ห้องดีแค่ไหน ถ้าไม่ใช่พี่พงษ์ ก็คงหมดความหายเนอะ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31