collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔴การจองคิว - ค่ามัดจำ 🔴.New 2020 🔴.  (อ่าน 26521 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
🔴การจองคิว - ค่ามัดจำ 🔴.New 2020 🔴.
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 05:27:30 PM »

(:Welcome:)
🔴ค่ามัดจำในการจองคิว🔴

✳️มัดจำล่วงหน้า✳️

🔶ครอส 1.30 นาที  ราคาค่าบริการ 2,000บาท....มัดจำ500 บาทครับ แล้วมาจ่ายที่เหลืออีก 1,500 บาทในวันที่ใช้บริการครับ

🔶ครอส 2 ชั่วโมงเต็ม ราคา 3,000บาท....มัดจำ 1,000บาทครับ แล้วมาจ่ายที่เหลืออีก 2,000 บาทในวันที่ใช้บริการครับ

✳️(หมายเหตุ)✳️

“วันใช้บริการ จ่ายส่วนที่เหลือนะครับ”

หลังโอนเงินมัดจำผมเสร็จ...จะลงตารางการจองให้นะครับเป็นอันสมบรูณ์ในการจองคิวนะครับ

สำหรับลูกค้าท่านใดที่ทำการจองแล้วยังไม่โอนเงินมา จะถือว่าการจองยังไม่เสร็จสมบูรณ์นะครับ ซึ่งถ้ามีลูกค้าท่านอื่นจองในเวลาเดียวกันแล้วโอนเงินมา จะทำให้ท่านเสียโอกาสครับ

เงื่อนไขในการมัดจำ

✳️1. การคืนมัดจำ...ถ้าไม่ต้องการนวด สามารถแจ้งยกเลิกการจองก่อนวันใช้บริการ 3 วัน ผมจะคืนมัดจำให้ทั้งหมด .(โปรดเก็บหลักฐานการโอนเงินมัดจำไว้ด้วยนะครับ)

✳️2. ในกรณีที่ติดธุระ ไม่สามารถมารับบริการได้ในวันที่จองไว้ได้ ลูกค้าสามารถขอเลื่อนการรับบริการไปในวันอื่น ที่สะดวกทั้งสองฝ่าย ได้ 1 ครั้งนะครับ...ต้องแจ้งล่วงหน้า3 วันก่อนวันนัดหมายนะครับ

✳️3. ในกรณีที่มีการเลื่อนนัดแล้ว ลูกค้า”ไม่สามารถเลื่อนนัดได้อีก”รวมทั้งจะไม่ได้รับเงินมัดจำคืน ไม่ว่าจะกรณีใดๆก็ตาม

✳️4. ถ้าต้องการนัดหมายครั้งต่อๆไป ต้องมีการมัดจำ การจองล่วงหน้าใหม่นะครับ

✳️5.กรณีจองคิวต่อกันหลายๆคิว ลูกค้าจะต้องมีการโอนค่ามัดจำ ให้ครบตามจำนวนครั้งที่นัด

✳️ช่องทางในการโอนเงินมัดจำ✳️

♦️1.1) โอนเงินผ่านบัญชี ธนาคารไทยพาณิช

0324374018

นาย ฤทธิ์ธิลักษณ์ ศรีโพธิ์งาม
ชื่อบัญชี Mr. Rittirak Sripongarm ออมทรัพย์

♦️1.2) โอนเงินผ่านบัญชี ธนาคารกสิกรไทย

8472187350

นาย ฤทธิ์ธิลักษณ์ ศรีโพธิ์งาม
ชื่อบัญชี Mr. Rittirak Sripongarm ออมทรัพย์

♦️2. )QR code Bank

3. พร้อมเพย์ ที่เบอร์ 085 0593 097

โอนเสร็จ อย่าลืมแจ้ง ชื่อ+ เบอร์โทรและ สลิปเงินที่โอนด้วยนะครับ

♦️4.)  Line Official

♦️5.)Pong Music Massage" มีบัญชี LINE OA แล้วครับ!

โดยสามารถแอดได้ที่นี่เลยครับ

https://lin.ee/dN3fyrF

หรือ ค้นหาโดยเพิ่ม @pongmassage ได้เลยครับ

เนื่องจากเพราะมีลูกค้าจองคิวกันยาว และเป็นจำนวนมาก และ ทำให้เกิดปัญหามาตลอด และ ช่วงหลังๆกลายเป็นปัญหามากขึ้น ทำให้มีผลกระทบต่อการจัดคิวและ เป็นการกันที่สำหรับลูกค้าที่ต้องการนวดจริงๆ หลายๆอย่างมากมายในการบริการของผมมาตลอด

“✴️ปัญหาที่เกิดขึ้นเป็นประจำจากการจองคิวแบบไม่มีมัดจำ✴️”

จองคิวเล่นๆ ,จองแล้วไม่มา ,ยกเลิกคิวไม่แจ้งผมล่วงหน้า,แจ้งคอนเฟิร์มแต่ไม่มา,
เลื่อนนัดบ่อยมากๆ  ฯลฯ ลูกค้าที่ต้องการนวดจริงๆไม่ได้คิว ผมหาลูกค้ามาแทนไม่ทันเวลา...กลายเป็นผมเสียงาน...ไปก็หลายหนเลยครับ.โดยไม่มีค่าชดเชยเสียเวลาจากการยกเลิกคิวไป แทนที่จะได้ทำงานอย่าเต็มที่. ต้องมาลุ้นตลอดเวลาว่าลูกค้าที่จองไว้จะมาจริงรึเปล่า...กลายเป็นไม่สบายใจกับการทำงานกับลูกค้าบางคน

เพื่อความสบายใจทั้ง2 ฝ่ายในการทำงานนะครับ

จึงมีความจำเป็นที่ต้องมีการมัดจำเพื่อทำการจองคิว “ทุกคนทุกครั้ง”นะครับเพื่อให้เป็นระบบเดียวกันทุกคนครับ

🍀ขอบคุณมากๆครับ🍀
(พงษ์...ครับ)

🔴Deposit on Reservation 🔴

Since there are many customers make a reservation, there are many problems occur all the time. Thus, there are too many problems that affected queuing system, due to some customers cancel without any notice in advance, so, these problems are deprive other customers who would like to receive my massage service and also make a lot of problems to me too.

“✴️There are many problems from reservation without deposit.✴️”

Such as just make a reservation without intended to come, Reserve without show up, Cancel without notice in advance, Confirm without show up, Postpone many times, etc. Therefore, Customers who want to get massage from me will not be able to reserve, I couldn't find another customer in time which means I have an opportunity cost about this problems for many times without any compensation from cancellation. With these problems, instead of full functioning, I have to gamble all the time that customers will come or not. This make me uncomfortable to work with some customers.

Thus, to eliminate these problems.

I need "everyone" who make a reservation have to make a "Deposit" every time.

*Condition of Reservation*

✳️Deposit✳️

🔶In my room,
the room contained massage bed, air conditioner, Erotic massage and massage follow the music  + special services (Top Only)1 hr. 30 mins  Total Price  3,000 Baht ....Deposit 1,000 Baht and pay the remaining 2,000 Baht in date of service

🔶Out Call,
 (Bangkok):
Erotic massage and massage + special services (Top Only) basic rate for 1.30 hours session, Oil massage =4,000 bath ....Deposit 1,000 Baht and pay the remaining 3,000 Baht in date of service

✳️Note✳️

“Pay the remaining on date of service”

The reservation will be completed after the deposit is made, the reservation without deposit will be cancelled.

In case that there is another customer make deposit and reserve on the same schedule as the reservation without deposit, the reservation without deposit will be cancelled immediately.

Deposit Condition

✳️1. If you would like to cancel the reservation that deposit already, I will return the deposit only notify me 3 days before the reservation date, I will return 50% of deposit since there are administrative fees. (Please keep the evidence of money transfer)

✳️2. In case that customer would like to postpone the reservation, please feel free to notice me, however, you can only postpone only 1 time, please make sure that you will be able next time. Moreover, make a postpone also need 3 days before the reservation date.

✳️3. After postpone has been made, customers are unable to cancel or postpone again. And the deposit will not return.

✳️4. In case customers would like to make another reservation, customers need to make a deposit.

✳️5. In case customers would like to make many reservations, customers need to make same many deposits.

✳️6. Note that deposit amount will return only 50% in case that cancellation is made 3 days before reservation date, otherwise, deposit will be seized.

✳️How to make a Deposit✳️

♦️1.) Bank Transfer (Only customers in Thailand)

Bank: Siam Commercial Bank
Account No. 032 - 437 -4018
Account name: Mr. Rittirak Sripongarm
Account Type: Saving

♦️2. )QR code Bank (Only customers in Thailand or have Thai Bank Accounts)

3. Promtpay No. 085 0593 097 (Only customers in Thailand or have Thai Bank Accounts)

4. Paypal Account:

Please feel free to follow the link as your choice to make a payment

For course In call 1hr. 30 mins (3,000 Baht with 1,000 Baht deposit) : https://www.paypal.me/Pongmassuer/1000

For course Out call 1hr. 30 mins (4,000 Baht with 1,000 Baht deposit) : https://www.paypal.me/Pongmassuer

After Deposit, please tell me your name, reservation date and time, and keep the deposit evidence.

Before Deposit, please contact me to check the schedule, otherwise, there might be a problem about appointment overlap.

♦️5.)Pong Music Massage" have LINE@ already!

“Please”...become our friend to receive information and benefit from me

https://lin.ee/dN3fyrF

@pongmassage

🍀Thanks you very much🍀

{flower4}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2023, 05:05:51 PM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 334
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
Re: 🔴เงื่อนไขในการจองคิว - ค่ามัดจำ 🔴
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 06:15:06 PM »
🌴🌳🐛🐛เป็นวิธีทีดีครับ จะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย🦋🌹🦋🌹
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ benzkung

• *
  • Total likes: 117
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
Re: 🔴เงื่อนไขในการจองคิว - ค่ามัดจำ 🔴
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 08:05:45 PM »
ดีมากๆเลยครับ ทำให้น่าจะเป็นการคัดกรองคนที่แกล้ง หรือไม่ใส่ใจออกไปครับ

ออฟไลน์ kong215

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 08:16:55 PM »
 (:best:) (:best:) (:best:)

ออฟไลน์ Rosaslind

• Rosaslind
  • MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
Re: 🔴เงื่อนไขในการจองคิว - ค่ามัดจำ 🔴...✴️New 2018✴️
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2018, 02:17:31 PM »
มีแอด Line ด้วย เยี่ยมไปเลย

ออฟไลน์ zero_man

• เพลินๆนะเพื่อนๆ
  • *
  • Total likes: 122
  • คะแนนพิเศษ: +49/-0
Re: 🔴เงื่อนไขในการจองคิว - ค่ามัดจำ 🔴...✴️New 2018✴️
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2018, 06:09:21 PM »
ดีมากเลยครับ  ช่วงนี้รู้สึกจะสะดวกมากขึ้นนะครับ (:wellcome:) (:wellcome:)

ออฟไลน์ pakorn21

• *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 12:56:39 PM »
รับทราบครับ เป็นธรรมดาต้องมีระเบียบวินัยในการทำงานครับ

ออฟไลน์ Pavalned

• Pavalned
  • MEMBER
  • *
    • gclub
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 04:08:51 PM »
รับทราบ ทุกอย่างต่องมีกฎของมัน
FIFA55 it. In most cases The popular league will be in Europe, led by the Premier League, Bundesliga, Gala Liga, Kaloch, Syria. We therefore sort the time and league. To be a regulation that makes the car look like the race of the famous team Very

ออฟไลน์ Saitama

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2019, 11:52:10 AM »
ขอบคุณมาก รับทราบ

ออฟไลน์ Snowgess

• Snowgess
  • MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2019, 04:03:58 PM »
รับทราบค๊าบ ต้องกลับไปหาใหม่ละ

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2019, 06:06:42 PM »
รับทราบค๊าบ ต้องกลับไปหาใหม่ละ
รีบกลับไปนะครับ ถ้าช้าเดี๋ยวผมไปก่อนนะครับ😁😁
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 01:36:37 AM »
 (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:)เวลาว่างไม่ตรงกัน

ออฟไลน์ docz2020

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +0/-2
Re: 🔴การจองคิว - ค่ามัดจำ 🔴.New 2020 🔴.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 10:54:11 AM »
its very thorough yet easy and convenient  (:Kiss:) (:Kiss:) (:Kiss:)

ออฟไลน์ Arunothatha

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
Re: 🔴การจองคิว - ค่ามัดจำ 🔴.New 2020 🔴.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 04:35:32 PM »
รับทราบเงื่อนไขของการจองคิวครับคุณพงษ์ เป็นระเบียบที่ยอมรับได้เลยครับ

ออฟไลน์ Teenee4422

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 01:33:32 PM »
จะจองคิวทำยังไงคับ ไลนก้อไม่ตอบ ถ้าโอนจองแช้วจะให้ส่งสลิปไปทางไหน

รบกวนไลน์กลับ id: teenee4422

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 03:06:50 PM »
จะจองคิวทำยังไงคับ ไลนก้อไม่ตอบ ถ้าโอนจองแช้วจะให้ส่งสลิปไปทางไหน

รบกวนไลน์กลับ id: teenee4422
ใจเย็นๆครับผม วันนี้เป็นวันหยุด น้องพงษ์คงไปทำธุระหรือก็ไม่ว่าง อีกไม่นานน้องพงษ์ก็คงตอบกลับครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 20, 2020, 09:19:38 PM »
วันนี้จองคิวนวดกับน้องพงษ์เรียบร้อยแล้ว อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆ อยากกอดอยากหอมน้องพงษ์มากๆเลย
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 05:10:45 PM »
 (:fighting:)
อยากมีโมเม้น โพส์แบบ .. วันนี้ผมจองพี่พงษ์ ได้คิวแล้วครับ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 05:17:52 PM »
(:fighting:)
อยากมีโมเม้น โพส์แบบ .. วันนี้ผมจองพี่พงษ์ ได้คิวแล้วครับ
จองคิวเดี๋ยวนี้เลยครับ รับรองมีโมเม้นแบบนี้แน่นอน (:AIAI:) (:AIAI:)
💗💗💗⚘⚘⚘

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 05:29:45 PM »
 (:Kiss:)
พี่คอยดู โพส ดีๆ นะครับ ... เร็วๆ นี้แน่นอน เตรียมเฮ กับผมด้วยครับ
สถานะ :

ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 05:45:40 PM »
พี่คอยดู โพส ดีๆ นะครับ ... เร็วๆ นี้แน่นอน เตรียมเฮ กับผมด้วยครับ
พี่รอใจจดใจจ่อ ขอนั่งฟังแบบหูผึ่งเลยครับ..555
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 06:42:22 PM »
สัญญานะครับ ว่าหูผึ่งอย่างเดียว นะครับ
สถานะ :

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 07:16:19 PM »
สัญญานะครับ ว่าหูผึ่งอย่างเดียว นะครับ
อันนี้ต้องขึ้นอยู่กับผู้โพสต์ครับ ว่าจะทำให้คนอ่านหูผึ่งอย่างเดียว หรือมีอะไรดีดดึ๋งขึ้นมาด้วย555
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 07:47:37 PM »
 (:AIAI:)
555 ผมมือใหม่ น้องใหม่ แต่เป็น FC พี่พงษ์ ไม่ใหม่นะครับ
สถานะ :

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2021, 06:55:22 AM »
(:AIAI:)
555 ผมมือใหม่ น้องใหม่ แต่เป็น FC พี่พงษ์ ไม่ใหม่นะครับ
เป็นFCตัวจริงแบบนี้ ได้เจอตัวพี่พงษ์คงไม่ต้องบอกนะครัว่าต้องทำอะไร🤣🤣🤣
💗💗💗⚘⚘⚘

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31