collapse
  • แบบ 1 ชั่วโมงครึ่งที่พระราม 9 5 1
Currently:  

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
9 (64.3%)
ชอบมาก
3 (21.4%)
ชอบ
2 (14.3%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 14

ปิดการโหวต: ตุลาคม 30, 2018, 12:38:05 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบ 1 ชั่วโมงครึ่งที่พระราม 9  (อ่าน 4130 ครั้ง)

ออฟไลน์ Baraka

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 22
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
แบบ 1 ชั่วโมงครึ่งที่พระราม 9
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 03:37:24 AM »
นานๆได้เข้าบอร์ดมาเขียนรีวิวสักที ตั้งแต่มีเมลแจ้งว่ามีรูปมาลงใหม่ๆก็เลยแวะเข้ามาบ้าง ช่วงหลังๆนี่เงียบเหงาไปหน่อย พอมีรูปบอร์ดก็จะครึกครื่นขึ้นมา พอดีวันนี้มีเวลาเลยจะมารีวิวเรื่องเให้ได้อ่านกัน -> ไปเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า

ผมไปใช้บริการกับพี่พงษ์ได้หลายครั้งแล้ว ไม่รู้ว่าเรียกบ่อยได้ไหม 3-4 เดือนครั้ง แต่คิดว่าน่าจะมีคนไปบ่อยกว่าผมแน่ๆ ครั้งนี้ก็จัดแจงนัดวันเวลากับพี่พงษ์ พอถึงวันผมก็ไปเดินเล่นรอพี่พงษ์ที่เดิมตรงพระราม 9 ถึงเวลาก็ไลน์ไปถามเหมือนทุกครั้งว่าให้ขึ้นไปได้เลยไหม พอได้สัญญาณก็รีบเดินไปหา พอถึงห้องพี่พงษ์ก็ออกมารับ พอได้เห็นหน้าหล่อๆเปลือยท่อนบนเท้านั้นแหละ ใจผมก็เริ่มเต้นตุ๊บๆอีกครั้ง มันเขิลในทุกๆครั้งที่มา มากี่ครั้งก็ไม่ชินสักที ไม่รู้ว่าคนอื่นจะเป็นเหมือนกันไหม พอเข้าไปในห้องพี่พงษ์ก็รินน้ำให้ดื่ม เราพูดคุยกันนิดหน่อย เลือกกลิ่นที่ชอบในแบบเดิม เสร็จแล้วก็รับไปอาบน้ำ จะได้ใช้เวลาบนเตียงกับพี่พงษ์ให้เต็มที่ที่สุด เสร็จผมก็รีบเข้าห้องนอนคว่ำหน้าในสภาพอันเปลือเปล่า รอเวลานวด พี่พงษ์เดินเข้าห้องมา พร้อมกับเสียงปิดประตู เป็นสัญญาณว่าเกมส์แห่งความเร่าร้อนกำลังจะเริ่มต้นขึ้นแล้ว พี่พงษ์เริ่มต้นคำถามก่อนนวดทุกครั้งเสมอว่า วันนี้เอาน้ำหนักมือแบบไหน แอร์เย็นไปร้อนไปบอกได้นะครับ พอรู้ความต้องการแล้วพี่พงษ์ก็เริ่มลงมือนวดทันที พี่พงษ์เริ่มนวดที่เท้าก่อนเป็นที่แรก พอเริ่มนวดเราก็มีการพูดคุยกัน พี่พงษ์เป็นคนที่ใส่ใจมาก จำเรื่องที่คุยครั้งก่อนๆได้หมดเลย เขาใส่ใจลูกค้าดีมาก คุยไปนวดไปจากเท้าก็เริ่มขยับขึ้นมาเรื่อยๆ จากเท้าเป็นน่อง จากน่องเป็นก้น แล้วก็ขึ้นมาที่หลัง และไหล่ พอเริ่มเปลี่ยนท่าขึ้นสูงมาทีไร เจ้ามังกรมันก็ชอบมาเสียดสีตามตัวทุกที อดจินตนาการไม่ได้ ถูผ่านตรงนั้นทีตรงนี้ที เจ้ามังกรของผมมันก็เริ่มตื่นตัวละเหมือนกัน ยิ่งท่าที่ต้องมีประกบหลังแล้วเขี่ยหัวนมทีไร เจ้ามังกรผมมันแข็งทิ่มเตียงจนอึดอัดทุกที เปลี่ยนท่านวดไปมาจากบทสนทนาที่มีในตอนแรกตอนนี้มีเพียงเสียงเพลงและเสียงหายใจที่ดังข้างหู มันเป็นท่าที่โปรดที่สุดของผม ท่านี้ผมนั่งหันหลังให้พี่พงษ์แล้วพี่พงษ์ซ้อนเข้ามาจากด้านหลังมือนึงก็ลูบไล้ไปตามลำตัว ส่วนอีกมือนั้นก็ขยับเจ้ามังกรผมขึ้นลงตามเสียงเพลง ไรหนวดที่สีกับต้นคอกับเสียงลมหายใจใกล้ๆหู ผมก็เกือบจะเสร็จกับท่านี้ไปเหมือนกัน ดีที่พี่พงษ์จับมันชักขึ้นลอย่างช้าๆ ไม่งั้นเจ้ามังกรผมมันได้พ่นพิษออกมาก่อนแน่ เรานวดกันไปสักพักก็จบครึ่งแรกให้ผมได้พักก่อน เพื่อเตรียมเจอศึกในช่วงหลังที่มันจะเข้มข้นไปมากกว่านี้ 

พอเสียงเพลงที่คุ้นเคยในจังหวะที่เร่งเร้าขึ้น พี่พงษ์ก็เดินเข้ามาในห้อง บรรจงเช็ดเท้าแล้วก็นวดฝ่าเท้าให้ หลังจากนั้นพี่พงษ์ค่อยๆขยับขึ้นมาบนตัวตามจังหวะและเสียงเพลงเรื่อยๆ ผมได้แต่มองเพดานด้วยความเขิน ยิ่งขยับก็ยิ่งมองเห็นเรือนร่างอันกำยำชัดขึ้น พี่พงษ์ค่อยๆนวดขาให้ทีละข้างโดยจับมันพาดขึ้นกับต้นขาของเขา เจ้ามังกรของพี่พงษ์ก็ยิ่งเบียดเข้ามาในก้นของผมเรื่อยๆ ผมรู้สึกได้ว่ามันกำลังเริ่มตื่นตัวสู้กับเจ้ามังกรของผมที่มันแข็งอยู่ในขณะนี่ พี่พงษ์จับเจ้ามังกรของผมชักขึ้นชักลงตามจังหวะเพลงอย่างช้าๆ ตอนนี้มันแข็งตัวเต็มที่พร้อมเจอศึกแล้ว พี่พงษ์เปลี่ยนท่ามานั่งทับตัวผม แล้วเริ่มนวดที่ฝ่ามือ ผมรู้ได้ตามประสบการร์ว่าต้องจัดการอย่างไรกับท่านี้ต่อ มือผมที่ว่างจากการนวดก็เริ่มลูบไล้ไปตามลำตัวของพี่พงษ์อย่างช้าๆ เลื่อนมันลงต่ำมาเรื่อยๆจนมาเจอเจ้ามังกรที่ตอนนี้มันเริ่มตื่นตัวแล้ว ผมจับมันชักเข้าชักออกไม่นานเจ้ามังกรมันก็แข็งสู้มือผม พี่พงษ์ไม่รอช้า โน้มตัวลงมาประกอบปากผม เราจูบกันอย่างดูดดื่ม พี่พงษ์เลื่อนตัวต่ำลงมาจู่โจมเข้าที่หัวนมที่มันจุดอ่อนของผม พี่พงษ์ทั้งดูดทั้งเลีย ผมนี่ร้องไปด้วยเสียว พี่พงษ์ยกตัวเองขึ้นแล้วเอาเจ้ามังกรมาจ่อปากผม ผมค่อยๆกลืนกินเจ้ามังกรไปอย่างช้าๆ แล้วจัดการมันอย่างหื่นกระหาย พี่พงษ์ได้แต่ร้องด้วยความเสียว ไม่นานพี่พงษ์ก็ขอให้หยุดก่อน ไม่งั้นเจ้ามังกรมันได้พ่นพิษออกมาก่อนแน่ ผมล้มตัวลงนอนพี่พงษ์จึงเอื้อมมือไปคว้าถุงกับเจลมา พี่พงษ์เอาถุงครอบเจ้ามังกรไว้ แล้วเอาเจลมาทาให้ผม ค่อยๆสอดนิ้วมันเข้าไปที่ละนิ้ว ยอมรับเลยว่าเจ็บมาก พอได้ที่พี่พงษ์ก็เอาเจ้ามังกรมาจ่อแล้วค่อยๆดันมันเข้ามาแทน แต่ด้วยความที่ผมไม่ค่อยมีอะไรบ่อยมันเลยเข้ายากนิดนึง ดันอยู่ 2-3 ทีเจ้ามังกรก็ค่อยๆเข้าไปทีละนิด พี่พงษ์ก้มตัวลงมาแล้วดูดนมให้ผม แล้วค่อยๆซอยเจ้ามังกรเข้าออกอย่างช้าๆ ไม่นานจากตอนเจ็บที่มีในตอนแรกตอนนี้มันก็กลับกลายเป็นความเสียว เราเปลี่ยนท่ากันไปมา จนเหงื่อเริ่มท่วมกาย แล้วกลับมาที่ท่าเบสิค เพราะผมรู็ว่าพี่พงษ์ชอบท่านี้ที่สุด ผมสังเกตุเห็นว่าสีตอนพี่พงษ์ในตอนนี้คือเสียวมาก พี่พงษ์หลังตาพริ้มพร้อมกับร้องครางออกมาเบาๆตลอด ผมเลยเร่งจังหวะ ด้วยการเอามือไปบทขยี้หัวนมพี่พงษ์ พี่พงษ์ยิ่งเร่งจังหวะเร็วขึ้น บอกว่าจะเสร็จแล้ว พี่พงษ์กระตุกอยู่ 2-3 เห็นสีหน้าตอนเสร็จแล้วนี่ฟินสุดๆ พี่พงษ์โน้มตัวลงมาดูดนมให้ผม พร้อมกับมือที่ชักขึ้นชักลง ไม่นานเจ้ามังกรผมมันก็พ่นพิษตามไปติดๆ แต่รอบนี้มันพุ่งแรงไปหน่อยโดนตัวพี่พงษ์เลอะไปหมดเลย พี่พงษ์เลยขอตัวไปล้างตัวก่อนให้ผมนอนพัก เสร็จแล้วก็มาตามผมให้ไปอาบน้ำบ้าง

พออาบน้ำเสร็จก็มาจัดแจงแต่งตัว แล้วก็ออกไปนั่งพูดคุยกันข้างหน้า พี่พงษ์ถามว่านวดเสร็จแล้วมีปวดเมื่อยตรงไหนอีกไหมครับ ผมได้แต่ยิ้มแล้วตอบกับไปว่า ไม่มีครับ พี่พงษ์เลยแซวว่า สงสัยต้องซ้ำแล้วมั้ง ผมเลยได้แต่นั่งอมยิ้ม ก่อนจากกันผมก็ขอกอดกับพี่พงษ์ให้ได้หายคิดถึงซะหน่อย รอบหน้ากว่าจะเจออีกตั้งหลายเดือน

รอบหน้าผมจองคิวไว้เรียบร้อยแล้ว เปลี่ยนมาเป็นแบบ 2 ชั่วโมงบ้าง ไว้จะมารีวิวแบบ 2 ชั่วโมงให้ได้อ่านกัน :)

ฝากติดตามแล้วโหวตให้คะแนนกันด้วยนะครับทุกๆคน  (:Kiss:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2018, 07:25:17 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: แบบ 1 ชั่วโมงครึ่งที่พระราม 9
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 12:37:22 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ Baraka นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

• *
Re: แบบ 1 ชั่วโมงครึ่งที่พระราม 9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 01:51:50 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ Baraka นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

(:Kiss:) (:Kiss:)

ออฟไลน์ Dekzaza

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 10:38:45 PM »
ฟินสุดๆไปเลย  (:fighting:)

ออฟไลน์ boyfriend

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 10:44:06 PM »
นึกถึงภาพตอนที่ไปนวดมาเลย ชอบตอนถูกพงษ์ดูดนมมากครับ แพ้ทางเหมือนกัน

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 12:27:33 AM »
ฟินสุดๆไปเลย  (:fighting:)

ฟินจริงๆ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 12:28:38 AM »
นึกถึงภาพตอนที่ไปนวดมาเลย ชอบตอนถูกพงษ์ดูดนมมากครับ แพ้ทางเหมือนกัน

เสียวมากตอนโดนดูดผม นึกละยังเสียวไม่หาย

ออฟไลน์ boyfriend

• *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 08:13:32 PM »

เสียวมากตอนโดนดูดผม นึกละยังเสียวไม่หาย

นัดวันจองคิวบ้างดีกว่า

ออฟไลน์ Khunkhup

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 09:48:10 PM »
 (:how ru:) (:Umm:)

ออฟไลน์ Coke_zero

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 10:34:29 PM »
 (:Lover:) (:Lover:)

• *

• *

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 11:06:01 PM »

นัดวันจองคิวบ้างดีกว่า

นัดเลยครับ ขอผมรอบหน้าเดือนหน้านี้แหละ อิอิ

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6728
  • คะแนนพิเศษ: +1666/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2018, 10:03:34 AM »
 (:fighting:) (:fighting:) (:fighting:)
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2018, 08:29:59 PM »
อ่าแล้วอยากโดนพงษ์แทงบ้างอิอิ😅😅
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 09:25:10 AM »
อ่าแล้วอยากโดนพงษ์แทงบ้างอิอิ😅😅

นัดวันเลยคับ เดี๋ยวได้โดนแทงแน่นอน อิอิ   (:fighting:)

ออฟไลน์ Lay

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 06:00:51 PM »
 (:how ru:) (:how ru:)

• *

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6728
  • คะแนนพิเศษ: +1666/-1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2018, 06:49:39 PM »
 {thank you}
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *

ออฟไลน์ Amnaj.s

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 08:05:17 PM »
 (:best:) (:best:) (:best:) (:best:)

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 01:52:30 AM »
 (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:)

ออฟไลน์ Arunothatha

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 01:59:30 PM »
ขอบคุณครับสำหรับการบรรยายประสบการณ์ที่สุดยอดของคุณกับคุณพงษ์

ออฟไลน์ soraka80260

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 02, 2021, 11:49:56 AM »
ขอบคุณประสบการ์ดีๆครับ ฟิน (:Kiss:) (:Lover:) (:Lover:)

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 [19] 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30