collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสมาชิกระดับ Premium Member ขึ้นไปชมภาพชุด "แข็งโด่ 24 ชัวโมง✴️New 2019✴️  (อ่าน 35099 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6726
  • คะแนนพิเศษ: +1664/-1

(:Welcome:)
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน
เชิญสมาชิกระดับระดับ Premium Member ขี้นไป ชมภาพชุดพิเศษ

{flower1} {flower1}
"แข็งโด่ 24 ชั่วโมง"

สำหรับภาพชุดนี้พิเศษสุดๆ สำหรับสมาชิก ระดับ Premium Member ขี้นไป จะมีภาพเห็นจะๆ ในมุมโด่ๆ แข็งๆ แบบจะๆ ในสุดร้อนแรง โดยจะมีจำกัดเวลา ภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากปล่อยภาพ  และ จะถูกเซ็นเชอร์อัตโนมัต

หมายเหตุ

สำหรับภาพชุดนี้ จะอาจจะถูกปล่อย โดยไม่มีการแจ้งให้ทราบวันเวลา แน่นอน อยากให้สมาชิกติดตาม เรื่อยๆ นะครับ พลาดแล้ว ........พลาดเลย

{flower4}

"ภาพสุดพิเศษ.แข็งโด่ 24 ชั่วโมง**แบบจำกัดเวลา**"

NEW...2019

"เชิญพบกับ"

(ศุกร์ที่)
20/12/2019
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}
คืนนี้...สงสัยผมไม่ได้หลับแน่ๆ

ถ้าน้อง....จะแข็ง หัวบานเป่ง ขนาดนี้  สงสัยต้องพุ่งซักปี๊ด....ก่อนนอน

Have a Nice Friday

สวัสดีศุกร์หรรษา..พาสุขสันต์ครับ

หนุ่มกล้ามแน่น...กับน้ำมันลื่นๆ....พร้อมมือนุ่มๆ ลูปไล้ไปกับ อโรม่าหอมๆ

พร้อม ถูไถ....ผสานตัวอัน..เปลือยเปล่า....เลื้อยไล้....สนใจมั๊ยครับ

(:fighting:) (:fighting:)

{flower4}

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
13/12/2019
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

มาทิ้งทวน...อากาศเย็นๆ กันเถอะครับ

ค่อยๆ....โผล่ มาช้าๆ....ผงกหัวแดงๆ กันเลย

ปล่อยให้....คว..ย โด่ รับลมเย็นๆ...ของเดือนธันวา ก่อนจะ...มีแต่ความร้อนฉ่า รับปีใหม่

ปล่อยให้น้ำขุ่นใส...ค่อยๆไหล...ออกมาจากรู แบบเยิ่้มๆ.....รับความเย็นสดชื่น พร้อมๆกัน....นะครับ

(ศุกร์ที่)
29/11/2019
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

ถึงผมจะไม่หล่อ....กะดอ ไม่ใหญ่....แต่จริงใจนะครับ

อากาศวันนี้...ลมเริ่มเย็น เลยอารมณ์ดีเป็นพิเศษเลยครับ

ยิ้มรับลมหนาว...ดีใจ ค..วย แข็งโด่เลยครับ

แข็งปั๋ง....ต้อนรับลมหนาว ซะเลย

เงี่ยนหนักแบบนี้เอา...ให้น้ำแตกกระจายไปเลย......เอ๊าาาาาาาา พุ่งออกมา น้ำรักแห่งความจริงใจ....

ศุกร์ที่)

15/11/2019

{flower4}
NEW...2019

กิจกรรม....เวลาเงี่ยนๆ...อุ้ย..เวลายุ่งๆ...ของผม

ช่วงงาน...เครียดๆ ได้ปลด...ปล่อยซะหน่อย

ควัก ค..ยว ออกมารับลม..เย็นๆ ชักขึ้นลง...ปล่อยให้น้ำ เยิ้มๆ ค่อยๆไหล

แล้ว...ชักรัวๆ ปล่อยให้น้ำ ค่อยๆพุ่งออกมาเป็นจังหวะ....คลายเครียด ตอนงานยุ่งๆได้ดีเลยครับ

{flower4}

(ศุกร์ที่)
08/11/2019
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

สวัสดี...ลมหนาว ผมงุ่นกับการ...เช็คข่าว กรมอุตุบอก...อากาศจะเย็นลง

เปิดประตู...รอรับลม...หนาวๆ ยามเช้าๆ

นานๆ จะได้ไอเย็น....บ้าง ขอให้น้องชาย...สุดที่รัก รับลมเย็นๆ ซะหน่อย

ยิ่งลมจากนอกห้อง....โชยมา...ค.วย....มันก็โด่ แด่.....พร้อมแตกทุกทีเลยครับ แข็งจน...สั่น ผงกหัวเรียก...เลย....อ่าาาาา

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
18/10/2019
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

เปิดรับ...ลมเย็นๆ....กันหน่อย

ยิ่งสูง....ยิ่งเย็น...ยิ่งแข็ง

ถ้าน้ำผมแตก....ตอนนี้...คงพุ่งไกลแน่ๆ...สูงขนาดนี้

มาโด่ต่อ...ข้างล่างกันครับ.....

ผึงรับลม...หนาว สาวขึ้นลง.....

เอาให้แตก...คามือ....พุ่งกลางทุ่งกันเลยครับ

(ศุกร์ที่)
11/10/2019
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

จับตัวได้...แล้ว ไอ้จอมดื้อ

ชอบไปแกล้ง...คนโน้น....คนนี้ดีนัก

จับบีบหัว...ให้น้ำเยิ้มเลย.....นี่ๆๆๆ

{flower4}

นอนรอ....คนใจดีมาช่วย คลายความ.....เซี่ยน

ได้ลิ้น..นุ่มๆ ตวัด....เบาๆ ผมคงครางเสียงหลงเลย....นะเนี่ย

ดูด....เข้า ออก ช้าๆๆๆ....จนถึงโคน....คงสุดยอดเลยครับ

น้ำขุ่นนอง....ไหลล้น...เต็มๆรู นอน....รออยู่...น๊าาาาา

(ศุกร์ที่)
24/10/2019)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

แข็งพอดีปาก

โด่...พอดี ซอย

เงี่ยน....พอดี อารมณ์มัน

เยิ้มขุ่นข้น....พอดี พร้อมแตก....ละคร๊าาาาาบ

(ศุกร์ที่)
27/09/2019)

NEW...2019

{flower4}
เปียกๆ....แบบนี้ ชอบป่าวววว

แข็งๆ...แบบนี้ชอบมั๊ยยยยย

(ศุกร์ที่)
06/09/2019)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}
ใครกันหน๋อ....จะใจดีมาช่วยปลด...พันธนาการ...ความเสี้ยน

ทุกความร้อนฉ่าที่ถูกมัดตรึง....เมื่อถูกปลดปล่อย

รับรอง...ความสุขจะพุ่งกระฉูด....ดังไฟเผา.....

ผมพร้อมจะยอม....เป็นทาส แห่งความ...เสี...ว...ตลอดไป

ศุกร์ที่)
(30/08/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ยอมแล้วครับ....จะทำอะไรก็เชิญ...เลย

{flower4}

ศุกร์ที่)
(23/08/2019)
 {flower4}
NEW...2019

จับหัว...ค..วย ไว้ให้แน่น....เดี๋ยวเผลอ ไปฉก ใคร....แย่เลย

ยิ่งบีบ...ยิ่งแข็ง

จะเยิ้ม....ไปใหน

รูดไป...รูดมา จะพ่นพิษใส่....ผมเองแล้วครับ

น้ำขาวข้น...ปนความหวาน....นิดๆ สนใจ..ป่าว

(ศุกร์ที่)
(02/08/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ในวันที่แสนวุ่นวาย....นอน...กอดกัน...ที่ห้องสบายๆ

พร้อมที่นอน...นุ่มๆ...คง Happy นะครับ

(ศุกร์ที่)
(26/07/2019)
 {flower4}
NEW...2019

หนุ่มบ้านนา...หน้าตาซื่อๆ...ถึงจะซื่อเบื้อ....แต่เรื่อง.....เอา เด็ดนะครับ

เสร็จจากไร่....ได้เวลา พา คว..ย น้อยๆ... รับลมเย็นๆ กลางท้องทุ่ง กันหน่อย

ได้เวลา....ปลดกางเกง ขาก้วย....ชักควย....ให้แข็ง

ปล่อยให้้ำแตก....กลางทุ่ง....นี่แหละ สวรรค์บ้านนา

(ศุกร์ที่)
(19/07/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ค่อยๆ...ชักให้แข็ง.....แล้วรอน้ำเหนียวๆ...ค่อยๆไหล

แล้วค่อยปล่อย....ให้น้ำขาวข้น....พุ่ง เป็นช่วงๆๆ....ดีมั๊ยครับ

(ศุกร์ที่)
(05/07/2019)
 {flower4}
NEW...2019

บรรยากาศ...แบบนี้ ขอเอาน้องชายออกมาสูด...ลมเย็นๆ ตอนฝนพร่ำๆ หน่อยนะครับ

ท่าจะชอบ....แข็งเต็มมือเลย....แถม เยิ้ม....ๆๆๆ ทะลุรูเลย

ได้ลิ้น...นุ่มๆ ตวัด  ทีสองที....ผมพุ่งเลยนะเนี่ย

(ศุกร์ที่)
(28/06/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ค่อยๆโด่.....ให้น้ำค่อยๆเยิ้ม

พอแข็ง...เต็มที่ ก็ค่อย พุ่งเป็นสาย

{flower4}

(ศุกร์ที่)
(17/05/2019)
 {flower4}
NEW...2019
เถียงนาน้อยคอยรัก...จากบ้านทุ่ง

นั่งคนเดียว...ค..ว..ย แข็ง ทั้วสุดเสียว

นั่งคนเดียว...ค..ว..ย แข็ง ทั้วสุดเสียว

ใครโดดเดี่ยว...มาเสียวกัน  ที่ปลายนา

(ศุกร์ที่)
(14/06//2019)
 {flower4}
NEW...2019

เขาว่ากันว่า....กิน แอบเปิ้ลแล้ว....ค..ว..ย จะแข็งจริง รึเปล่า.....?

ขนาดแค่เห็น..ค..ว..ย..ผม..ก็โด่แล้ว ถ้าหมดจานจะเป็นไง..เนี่ย?

ลูกชิม...ซะหน่อย.....อม แล้ว ดูดๆๆ ดูดแล้วก็ เลียๆๆ

(ศุกร์ที่)
(07/06/2019)
 {flower4}
NEW...2019

มุมมืดของ...หนุ่มจอมเงี่ยน

(ศุกร์ที่)
(31/05/2019)
 {flower4}
NEW...2019

มาอาบน้ำกัน....ครับ

อาบไป เล่น..ค..ว..ย ตัวเองไป

ได้คนมาฟอกสบู่ ....ถูตัว คงดีนะครับ

จะแอ่น ให้ขัด ทุกซอก ทุกมุม...เลย

ชักไป เล่นหัว ค. ว .ย. ตัวเองไป...เพลินเกือบแตก...พรากๆๆ เลยครับ

(ศุกร์ที่)
(17/05/2019)
 {flower4}
NEW...2019
 อยากจะช่วน เจ้า...ไป ลงท่ง ลงป่า

ไปหาหน่อไม้....กับอ้ายบ่

แล้ว...ก็ งัด ถัง งัด ๆๆๆ ในป่ากัน...คือ สี่มัน

{flower4}

(ศุกร์ที่)
(10/05/2019)
 {flower4}
NEW...2019
พอได้น้ำเย็นๆ.....ก็ชื่นใจ

อะไรๆ...มันก็สดชื่น แข็งโด่ อย่างนี้หละครับ

{flower4}

(ศุกร์ที่)
(26/04/2019)
 {flower4}
NEW...2019

อากาศมันร้อน...ถอดบ้านนิดๆหน่อยๆ อย่าว่ากันนะครับ

แถมอากาศมันร้อน...ค.ว.ย แข็งบ้างนิดๆหน่อยๆ ก็อย่าว่ากันนะครับ

(ศุกร์ที่)
(19/04/2019)
 {flower4}
NEW...2019

เริ่มวันแรก...เล่นซะผม...หมดแรงเลย

(ศุกร์ที่)
(05/04/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ลมเย็นๆ...ผ้าบางๆ ค.ว.ย แข็งๆ

รูดขึ้นลง..ช้าๆ น้ำขาวข้น....ก็เริ่มนอง ปริ่มตรงหัวเห็ด...ละซิครับ

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
(29/03/2019)
 {flower4}
NEW...2019

แตก...จนได้...ฮึ้มมมมมม

(ศุกร์ที่)
(02/03/2019)
 {flower4}
NEW...2019

พอยก...ไวน์ไป ครึ่งแก้ว อารมณ์ตื่นตัวมัน...ก็มาทันทีครับ

ความร้อนมันวนเวียนทั่วตัวเลยครับ  มีอารมณ์สุดๆ 

ฟิลมันได้....คว..ย ก็แข็ง  น้ำก็เริ่มเดิน...น้ำเงี่ยนเริ่มปริ่ม

สงสัย...แอลกอลฮอล ทำให้ผมเงี่ยน....อยากเสียน้ำ  มากๆเลย ทำยังไงดี

(ศุกร์ที่)

(08/03/2019)

{flower4}

มุมเสียวๆกลางป่า...ได้อารมณ์จริงๆครับ

แข็งเต็มที่แล้ว.....ใครหลงมา จะจับปล้ำเลย ให้....น้ำแตกกระจายเลยครับ

{flower4}

(ศุกร์ที่)
(01/03/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ก่อนนอน...ขอพุ่ง แรงๆ แตกเต็มๆ....ค.ว.ย   ซั๊กยก

{flower4}

(ศุกร์ที่)
(22/02/2019)
 {flower4}
NEW...2019

เจอคลิปเด็ด.....ทีไร อารมณ์หวั่นไหวทุกที

น้ำขาวข้น....มันเริ่มไหล ล้นหัวบานๆ...แล้วสิครับ

อยากได้....มือนิ่มๆ  ลิ้นนุ่มๆ เลียเบาๆ  คงสั่น ไปทั้งยวง....เลยครับ

{flower4}

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)

(15/02/2019)

{flower4}

NEW...2019

ตื่นขึ้นมาตอนเช้าๆ...ของมันขึ้นแต่เช้าเลยครับ

อยากชักให้แตก...แต่กลัวหมดแรง  ขอลูปเบาๆก่อน นะน้อง

{flower4}

(ศุกร์ที่)
(1/02/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ชัก...รัวๆๆ....ให้แข็งเต็มที่

แล้วก็...ปล่อยให้ ผงกหัว....บานเป่ง

และแล้ว....น้ำเงี่ยนก็ค่อยๆ ไหล....รอคนมาเลียให้เกลี้ยง

(ศุกร์ที่)

(25/01/2019)

{flower4}
NEW...2019

ถึงวันศุกร์ทีไร...ค_วย...เหมือนจะรู้เวลา..โด่เด่...ออกมาผงก เป็นจังหวะ ละครับ

ความฉ่ำเยิ้ม...ไหลทั่วรู เลยครับ

อยากได้ลิ้นเบาๆ....มาเลียตรงหัว...แดงๆเบาๆ...จังเลย

(ศุกร์ที่)
(18/01/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ลมเย็นๆ โชยมา...พาโด่เด่

แตกกลางป่า...ก็ฟินดีนะครับ

เลงดีๆ.....จะพุ่งละน้าาาาาา

{flower4}

(ศุกร์ที่)
(04/01/2019)
 {flower4}
NEW...2019

โดนจับ....มัดแบบนี้....ผมจะทำอะไรได้ ละทีนี้

ยอม....แล้วครับ....โดนแบบนี้ "ให้ทำได้ตามใจเลย...เลย"

โอ้ยยยยยยยยยยยยย.....อยากโดนดูดตรงหัว....เบาๆจังเลย

{flower4}

และ จะมีมาให้ชมกันเรื่อยๆ รอติดตาม รับรองภาพชุดนี้ จะเป็นอีกมุมที่ เรียกอารมณ์ ในแบบสุดๆ อีกชุดเลยครับ

ที่หน้านี้เลยครับ

{thank you}

*** ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ ( PREMIUM MEMBER) ***

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=6692.0

{flower4}

*** ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ ( VIP ขึ้นไป) ***

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=6725.0

ชอบ หรือ ไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็นเป็นกำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=6706.0

{flower4}

{flower4}
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2020, 09:48:54 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน
เชิญสมาชิกระดับระดับ Premium Member ขี้นไป ชมภาพชุดพิเศษ

{flower1} {flower1}
"แข็งโด่ 24 ชั่วโมง"

สำหรับภาพชุดนี้พิเศษสุดๆ สำหรับสมาชิก ระดับ Premium Member ขี้นไป จะมีภาพเห็นจะๆ ในมุมโด่ๆ แข็งๆ แบบจะๆ ในสุดร้อนแรง โดยจะมีจำกัดเวลา ภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากปล่อยภาพ  และ จะถูกเซ็นเชอร์อัตโนมัต

หมายเหตุ

สำหรับภาพชุดนี้ จะอาจจะถูกปล่อย โดยไม่มีการแจ้งให้ทราบวันเวลา แน่นอน อยากให้สมาชิกติดตาม เรื่อยๆ นะครับ พลาดแล้ว ........พลาดเลย

{flower4}

"ภาพสุดพิเศษ.แข็งโด่ 24 ชั่วโมง**แบบจำกัดเวลา**"

NEW...2019

"มา.แล้วครับ"

(ศุกร์ที่)
(04/01/2019)
 {flower4}
NEW...2019

โดนจับ....มัดแบบนี้....ผมจะทำอะไรได้ ละทีนี้

ยอม....แล้วครับ....โดนแบบนี้ "ให้ทำได้ตามใจเลย...เลย"

โอ้ยยยยยยยยยยยยย.....อยากโดนดูดตรงหัว....เบาๆจังเลย

{flower4}

และ จะมีมาให้ชมกันเรื่อยๆ รอติดตาม รับรองภาพชุดนี้ จะเป็นอีกมุมที่ เรียกอารมณ์ ในแบบสุดๆ อีกชุดเลยครับ

ที่หน้านี้เลยครับ

{thank you}

*** ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ ( PREMIUM MEMBER) ***

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=6692.0

{flower4}

*** ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ ( VIP ขึ้นไป) ***

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=6725.0

ชอบ หรือ ไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็นเป็นกำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=6706.0

{flower4}

{flower4}
เจอกันคราวหน้า ขอจับพงษ์มัด แล้วก็ดูดๆๆๆให้กระฉูดคาปากเลย😀😀😀
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ benzkung

• *
  • Total likes: 117
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
โอ๊ยยยย

อยากจะจับมัด แล้วจัดการเลยครับ

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

ออฟไลน์ chalie

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ของผมจะมีสิทธิ์ได้ดูไหมครับ  chalie ครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นสมาชิกระดับไหนครับ

ออฟไลน์ Chanonxxxone

• MEMBER
  • *
 (:Kiss:)ฟินมากๆครับ

ออฟไลน์ man_u

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
โอ้ยยยยย จะเป็นลม

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
[b💓💓เจอแบบนี้ใครจะอดใจไหวล่ะครับ💘💘[/b][/size]

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

แตกเป็นแตก💦💦😋😋😋💦💦
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ เอกกี้777

• SENIOR MEMBER
  • *
 (:Kiss:)​ อืมหืมมากค่ะ😘👅🤗

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

ถึงวันศุกร์ทีไร...ค_วย...เหมือนจะรู้เวลา..โด่เด่...ออกมาผงก เป็นจังหวะ ละครับ

ความฉ่ำเยิ้ม...ไหลทั่วรู เลยครับ

อยากได้ลิ้นเบาๆ....มาเลียตรงหัว...แดงๆเบาๆ...จังเลย

{flower4}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2019, 10:04:11 PM โดย admin »

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

{flower4}

😙😙น่าเลียหัวแดงๆชิมน้ำขาวข้นครับ😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ เอกกี้777

• SENIOR MEMBER
  • *

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
(1/02/2019)
 {flower4}
NEW...2019

ชัก...รัวๆๆ....ให้แข็งเต็มที่

แล้วก็...ปล่อยให้ ผงกหัว....บานเป่ง

และแล้ว....น้ำเงี่ยนก็ค่อยๆ ไหล....รอคนมาเลียให้เกลี้ยง

{flower4}

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

ตื่นขึ้นมาตอนเช้าๆ...ของมันขึ้นแต่เช้าเลยครับ

อยากชักให้แตก...แต่กลัวหมดแรง  ขอลูปเบาๆก่อน นะน้อง

{flower4}

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}
💓💓อูยย.... เมื่อวานมาพร้อมดอกกุหลาบว่าเสียวแล้ว😋😋 พอมาวันนี้ยิ่งเสียวกว่าเมือวานอีก💦💦 ซี๊ดดด....💦💦💓💓
💗💗💗⚘⚘⚘

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}
💓💓อูยย.... เมื่อวานมาพร้อมดอกกุหลาบว่าเสียวแล้ว😋😋 พอมาวันนี้ยิ่งเสียวกว่าเมือวานอีก💦💦 ซี๊ดดด....💦💦💓💓

ผมน้ำแห้้งหมดตัวแล้วครับ

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

อิอิ เหมือนกันเลย 😅😅
💗💗💗⚘⚘⚘

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

ตื่นเช้าจังเลยครับ

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

เข้างาน6โมงเช้าครับ ก่อนเข้างานแวะมาดูหน้าน้องพงษ์ก่อนอิอิ😄😄
💗💗💗⚘⚘⚘

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

เข้างาน6โมงเช้าครับ ก่อนเข้างานแวะมาดูหน้าน้องพงษ์ก่อนอิอิ😄😄

เข้างานเช้าเว่อร์ เลิกกี่โมงอะครับ

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

เข้างานเช้าเว่อร์ เลิกกี่โมงอะครับ
15:00น. ครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
(22/02/2019)
 {flower4}
NEW...2019

เจอคลิปเด็ด.....ทีไร อารมณ์หวั่นไหวทุกที

น้ำขาวข้น....มันเริ่มไหล ล้นหัวบานๆ...แล้วสิครับ

อยากได้....มือนิ่มๆ  ลิ้นนุ่มๆ เลียเบาๆ  คงสั่น ไปทั้งยวง....เลยครับ

{flower4}

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}

15:00น. ครับ

ออ งั้นก็พอได้

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

ก่อนนอน...ขอพุ่ง แรงๆ แตกเต็มๆ....ค.ว.ย   ซั๊กยก

{flower4}

• *

มาแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
 {flower4}
NEW...2019

{flower4}
[/quote😙💦💦😙พุ่งออกมาแรงๆเลยครับ💦💦 พี่หิวน้ำ ได้ดื่มน้ำอุ่นๆ💦💦💓ของพงษ์คงหลับสบายเลย😋😋]
💗💗💗⚘⚘⚘

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 [16] 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30