collapse
  • [Review] The Finest : เสียดาย...ถ้าร่ายกายไม่ได้ลอง 5 1
Currently:  

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
ชอบมาก
ชอบ
เฉยๆ

ผู้เขียน หัวข้อ: [Review] The Finest : เสียดาย...ถ้าร่ายกายไม่ได้ลอง  (อ่าน 10330 ครั้ง)

ออฟไลน์ JSK7FALL

• Sleep with me free breakfast ^^
  • PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
ประมาณ 2 ชั่วโมงนิดๆหลังจากที่ผมได้มีประสบการณ์สุดพิเศษจากพงษ์ร่วม 2 ชั่วโมงเต็มกับ The Finest 13 ท่านวดประกอบเพลง ด้วยความลังเลว่าใจนึงอยากพักผ่อนหอบเก็บความสุขไปนอนฝันต่อคนเดียว แต่อีกใจนึงก็กลัวว่าเรื่องราวความสุข ความประทับใจที่อยากจะถ่ายทอดจะตกหล่นหายไป สู้เอามาเผื่อแผ่ให้เพื่อนๆอ่านจะดีกว่า

ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 แล้วที่ผมได้เจอกับพงษ์ หลังจากที่ก่อนกลับจากครั้งแรกขอนัดต่อทันที แต่ก็นะระยะเวลาห่างกันจากความสุขครั้งแรกร่วมเดือนกว่าๆ ถามว่านานไหมตอบได้เลยว่านาน แต่ข้อดีของมันคือการทำให้เราคิดถึง ตื่นเต้น โหยหา อยากจะเจอ ครั้งนี้ผมเลยตั้งใจมากๆว่าจะทำให้การเจอกันครั้งนี้ให้มีค่าสมกับระยะเวลาที่รอคอย

ทันทีประตูห้องของพงษ์เปิดออกมา ภาพของพงษ์ที่อยู่ตรงหน้า ไม่ได้ต่างจากครั้งแรกที่เคยเจอเลย พงษ์ยังคงหล่อเหลาด้วยหนวดเคราที่ดูสะอาด หุ่นยังคงชัดเจนด้วยกล้ามอก 6 packs กล้ามท้อง นี่แหละแฟนของของผมชัดๆ (คิดดังมากในใจ 555) หลังจากที่พยายามระงับความตื่นเต้น ดีใจ ค่อยๆหุบยิ้มพูดคุยทักทายกับพงษ์ นอกจากสุภาพที่ยังคงเหมือนเดิมพงษ์ครั้งนี้คุยเก่ง ยิ้มเก่ง เป็นกันเองขึ้นมาก ชวนคุยให้บรรยากาศดูสบายขึ้นมาก จนผมมีเวลาได้สนใจมองไปรอบๆห้องมากขึ้น

ห้องของพงษ์ผมจัดว่าใหญ่เลยทีเดียวนะ แบ่งเป็นสัดส่วนชัดเจน ส่วนรับแขกที่ไว้ให้บริการน้ำดื่มเย็นๆต้อนรับ มีถาดตัวอย่างน้ำมันหอมไว้ให้ลูกค้าได้เลือก วันนี้อากาศเย็นๆผมเลือกกลิ่นวนิลาให้บรรยากาศดูอบอุ่นขึ้น ถัดมาเป็นห้องน้ำที่ผมยังคงตื่นเต้นกับฝักบัวที่มีไฟเต้นระบำอยู่เสมอ และสุดท้ายเป็นห้องนอนสำหรับนวดที่มีครบทั้งแสง สี เสียง ที่พอเหมาะพอดีกับการนวดมาก แสงสลัว สีดวงไฟดุจดวงดาวบนเพดาน และเสียงน้ำตกคลอเบาๆกับเพลงที่เปิดรอ นี่มันห้องนอนผมกะแฟนนี่นา (คิดดังมากอีกแล้วในใจ 555)

มาถึงการนวด 13 ท่า ยอมรับตามตรงว่าผมทำการบ้านศึกษาไปก่อนสำหรับการเจอพงษ์ครั้งนี้ แต่พอลงสนามจริงเท่านั้นแหละก็กระเจิดกระเจิงจนได้ ตั้งแต่พงษ์เดินเข้ามาในห้องด้วยชุดวันเกิด ผมหยุดละสายตาจากผู้ชายคนนี้ไม่ได้จริงๆ ทุกอย่างดูสมส่วน สวยงามไปหมด เอาเป็นว่าไหนๆก็ไหนๆละ ปล่อยให้พงษ์พาผมไปตามอารมณ์แล้วกัน สิ่งที่สัมผัสได้คือ พงษ์ คุยสนุกมาก เราคุ้นเคยกันมากขึ้นหลังจากที่รู้ว่าเป็นลูกอีสานเหมือนกัน นวดไปก็แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันไป สนุกจริงๆ เพลินมาก รู้ตัวอีกทีก็ตอนที่พงษ์เลื้อยไล้ไปทั่วร่างกายที่คว่ำอยู่ พงษ์ดูตั้งใจมากในการบดร่างกำยำไปทั่วแผ่นหลังผม เหมือนอยากจะให้ผมรู้ทุกซอกทุกมุมของพงษ์โดยไม่ใช้มือสัมผัสผ่านร่างกายที่เคลื่อนไหวไปตามเสียงเพลง  สิ่งที่เป่าอารมณ์ให้ฟุ้งขึ้นอีกคือลมหายใจของพงษ์ที่เป่าอยู่ข้างหู มันทำให้อารมณ์ผมถูกจุดระเบิดอย่างสมบูรณ์แบบ (ผมขอไม่เล่าครบทุกท่านะครับ อยากให้เป็นเรื่องราวดีๆที่เพื่อนๆได้สัมผัสเองดีกว่า) ท่าแล้วท่าเล่าที่พงษ์บรรจงจัดมาให้ประกอบเพลงมันเหมือนเรากำลังทะลุเข้าไปอีกโลกนึงเลยทีเดียวเพียงแต่เป็นโลกที่เสียวสยิวขึ้นเรื่อยๆ ดีมากขึ้นเรื่อยๆ จากนั้นผมก็ได้สัมผัสลูบไล้รูปร่างของพงษ์แบบเต็มไม้เต็มมือทุกส่วนจากด้านหน้าบ้าง สิ่งที่มือผมจับอยู่มันคือหน้าอก กล้ามท้อง ทีผมอยากจับมานานแล้วในระยะประชิด ได้เห็นหน้าตาของพงษ์ใกล้ๆ แววตาที่ส่งมา ลมหายใจที่รดใส่กัน จนผมหลุดปากชมออกไปว่า "สุดยอดมากครับพงษ์" วนซ้ำไปซ้ำมา จนท่าสุดท้ายท่านี้ผมแทบจะสำลักความสุข ความเสียวตายใครไม่ชอบท่านี้มาต่อว่ากันได้เลย พงษ์ยังคงยอดเยี่ยมเหมือนเดิม ส่งอารมณ์ ส่งสัมผัสทุกอย่างมาให้ผมอย่างมากมายซึ่งผมก็เต็มใจรับทุกอย่างจากพงษ์ อะไรก็ตามหลังจากนี้ ผมว่ามันเกิดขึ้นด้วยความตั้งใจของอารมณ์เราทั้งสองฝ่าย มันดีมาก มันดีกว่าครั้งแรกที่ผมได้รับมากมาย พงษ์เองก็น่ารักมากให้ผมทุกอย่าง แม้กระทั่งคำขอสุดท้ายขอให้เราถึงที่หมายพร้อมกัน

ความประทับใจครั้งนี้นอกจาก 13 ท่ามหัศจรรย์แล้ว ผมยกความดีความชอบให้ตัวพงษ์เลยทั้งหมดในแง่ความตั้งใจให้บริการแม้ผมจะเป็นคนที่ 5 ของวัน แต่ผมไม่ได้รู้สึกขาดตกอะไรไปเลย กลับอิ่มเอมจุกด้วยความสุขมากกว่าเดิมด้วยซ้ำ พงษ์เวลาคุยสนุก เป็นกันเองแล้ว ยิ่งเพิ่มเสน่ห์ให้ชวนหลงใหลขึ้นอีกมากมาย พงษ์จะรู้ตัวไหมว่าเวลาพงษ์เล่าเรื่องหัวเราะไป โคตรหล่อ เลย (คิดในใจเช่นเคย ไว้คราวหน้าจะพูดออกไป 555) ส่วนสิ่งที่อยากให้ปรับปรุง คงเป็นเรื่องท่านวดที่อยากให้มีท่าใหม่ๆเรื่อยๆ ซึ่งพงษ์ก็บอกว่าจะมีในเดือนหน้า ว้าวๆ ตื่นเต้นจัง อ่อ อีกนิดนึงผมอยากให้พงษ์เพิ่มความฟินแบบต่อเนื่องอีกนิดด้วยการอาบน้ำด้วยกันตอนล้างตัวไม่รู้จะเป็นไปได้ไหม อยากให้รับไว้พิจารณา

ไว้เจอกันใหม่นะครับพงษ์ ผมจะนับวันรอ ^^

JSK7FALL

ปล. ถ้าชอบเรื่องราวการเขียนของผมก็ช่วยๆกันโหวตด้วยนะครับ สัญญาถ้าได้รางวัล จะมาเล่าให้ฟังอีกแบบแซ่บๆเลย ขอบคุณครับ 555

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
Re: [Review] The Finest : เสียดาย...ถ้าร่ายกายไม่ได้ลอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 10:58:42 AM »
ร่วมกดvotให้อีกเสียงครับ ประทับใจ มากๆเลยครับ ผมก็อายๆทุกครั้งที่ได้ไปเจอน้องพงษ์เสมอ ยิ่งเจอกันยิ่งหลงไหล
อ่านรีวิวแล้วอยากไปซะ ตอนนี้เลยครับ

ออฟไลน์ man_u

• *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
Re: [Review] The Finest : เสียดาย...ถ้าร่ายกายไม่ได้ลอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 03:43:36 PM »
มาร่วมให้คะแนนด้วยคนครับ. เนื้อหาครบครัน ความสุขที่ได้อ่าน แต่แค่อิจฉานิดๆครับ. อยากให้ถึงคิวผมเร็วๆเหมือนกัน เสียดายผมเขียนไม่ค่อยเก่ง อยากเขียนได้ดีๆแบบนี้จังครับ ชอบคุณมากที่มารีวิวให้อิจฉากันถ้วนหน้านะครับ.  /;so good

ออฟไลน์ Mike01

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 04:36:56 PM »
 โชคดีจังได้นวดติดกันถึงสองครั้ง ผมไม่เคยได้คิวเลย ;/chai

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 04:51:50 PM »
เข้ามาโหวตให้แล้วนะครับ  ;/happy ;/nice

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:26:32 PM »
แวะมาส่งกำลังใจให้กับคุณ JSK7FALL อีกแรงครับ!

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:40:28 PM »
อิ่มเอมจุกด้วยความสุข.....อย่างนี้ต้องขยาย

• Sleep with me free breakfast ^^
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:43:17 PM »
แวะมาส่งกำลังใจให้กับคุณ JSK7FALL อีกแรงครับ!

ขอบคุณนะครับ  /;juju

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 08:22:03 PM »
อิจฉาจัง เขียนได้ด้วย
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออนไลน์ greedgrade

• *
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 09:01:51 PM »
ยอดมาก

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 11:28:29 PM »
แวะมาโหวตครับ ขอบคุณที่มารีวิวนะครับ ^^

ออฟไลน์ pakawat

• *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 04:55:21 AM »
อาบน้ำล้างตัวด้วยกัน .. เอร้ย..

มันจะดีเหรอ.. เดวมีอีกรอบ... อิอิ

/ ปสก ส่วนตัวบอกอย่างนั้น  /;kik kik /;kik kik /;kik kik

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 10:03:58 AM »
มาร่วมกดlike อีกเสียงเจ้าค่ะ ยอดเยี่ยมมากๆ รีวิวได้ครบเครื่อง เสียอย่างเดียว เรื่องXXX. อยากรู้ที่สุดค่ะ
แต่แค่นี้ก็ แซบแล้วค่ะ ;/chai ;/lovely

ออฟไลน์ singto

• *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 01:59:23 PM »
โหวดให้แล้วครับ

ออฟไลน์ ttoopss

• *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 08:46:01 PM »
โหวตๆๆๆ

ออฟไลน์ meebass

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 01:57:52 AM »
มาโหวตไม่ทัน แต่ก้อปรบมือให้คัฟ ;/happy

ออฟไลน์ takizawa2001

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 04:47:00 AM »
โหวดให้แล้วครับ

ออฟไลน์ meebass

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 10:13:19 PM »
โหวตแล้วนะคัฟ  ;/lovely

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 19, 2014, 10:06:11 AM »
แวะมาอ่านอีกรอบ ขอบคุณอีกครั้งครับ ^^

ออฟไลน์ plolq

• *
  • Total likes: 9
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 10:48:10 PM »
ชอบครับ ขอบคุณที่มารีวิวให้อ่านครับ  ;/wab

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 10:46:43 AM »
แวะมาให้กำลังใจ ;/nono ;/nono ;/nono ;/nono

ออฟไลน์ takizawa2001

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 01:34:06 AM »
อ่านทีไรก็ฟินครับ  ;/verynice ;/verynice ;/verynice

ออฟไลน์ espada19

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 03:16:18 AM »
 ;/ohhh ;/ohhh ;/ohhh

ออฟไลน์ espada19

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 11:05:19 PM »
 /;ok /;ok /;ok

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 27, 2014, 06:50:38 PM »
ขอบคุณทุกคนที่เข้าอ่านและช่วยกันโหวตนะครับ

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31