collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: (กู้คืน)ลองมาแล้วค่ะกับ(The Finest) ความสุขที่มากกว่าความสุขแบบ 2 ชั่วโมงเต็ม  (อ่าน 4103 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
สวัสดีค่ะ สมาชิกทุกท่าน ตามสัญญาที่เกริ่นไว้ค่ะสำหรับ

การไปลองในแบบใหม่ของน้องพงษ์ แบบ 2 ชั่วโมง เป็นความสุขที่มากกว่าความสุขในแบบสุดๆ

จะเป็นยังไง จะสุขสุดยอดจริงรึเปล่า สมกับที่รอคอยกันไหม คุ้มกับที่ต้องจ่าย เพิ่มจริงหรือ มาติดตามกันเลยค่ะ สำหรับนัดของอีฉันเป็นช่วงบ่ายแก่ๆ ค่ะ นัดไว้เมื่อเดือนที่แล้วเลยค่ะ เป็นเดือนกันเลยทีเดียว ตอนเช้า น้องพงษ์น่ารักค่ะ โทรมาเตือน

ประมาณ 10 โมงกว่าๆ อีฉันมาถึงเวลาก่อนการนัดหมาย ประมาณ 20 นาทีมารอใต้ตึกสยามคอนโด แล้วโทรหาน้องพงษ์ ว่าอีฉันมาให้เชือดถึงที่แล้วค่ะ พอถึงเวลานัด น้องพงษ์ก็โทรมาบอกว่าพร้อมแล้ว บอกห้อง บอกชั้น อีฉันเคาะประตู น้องพงษ์เปิดประตูพร้อมกับ หน้าหล่อๆ หุ่นแน่นๆ ยิ้มทักทาย ตามประสาคนรักกัน ค่ะ

อุ้ย.....เขินหน้าแดง ครั้งนี้อีฉันเลือก ลาเว็นเดอร์ ค่ะ สดชื่นดี  น้องพงษ์พาอีฉันเข้าห้อง พร้อมกับย้ำว่าแบบ 2 ชั่วโมงนี้เป็นแบบใหม่ล่าสุดที่มีท่านวดสุดเสียวเพิ่มขึ้นมา 5 ท่า  เพลงใหม่

พร้อมทั้งมีการขยาย การนวดเพิ่มขึ้น นวดเท้านานขึ้น นวดหลังนวดคอ แถมผ้าร้อนๆอุ่นๆ เพิ่มเจลเลื่อนๆ นวดจุดตรงนั้นเพิ่มความเสียวมากขึ้น เพราะแบบเก่าจะใช้น้ำมัน อาจจะหนืดๆ แต่เจลจะมีราคาแพง เลยขอใช้กับแบบ 2 ชั่วโมง และจะมีท่านวดตรงนั้นที่นานขึ้น

ทำให้เสียวมากกว่าแบบเดิมมาก >>> ได้ฟังอีฉันก็ถึงกับตื่นเต้น อยากลองแบบใหม่เร็วๆ ซะแล้วค่ะ  หลังจากนั้นน้องพงษ์ก็ยื่นผ้าเช็ดตัวให้ชำระร่างกาย สะสางเรียบร้อย น้องพงษ์ก็ให้นอนคว่ำ เพลงเปิดตัวเริ่มขึ้น น้องพงษ์ขอตัวออกไปเปิดไฟเก็บความเรียบร้อยข้างนอก เพลงเปิดตัวจบลงน้องพงษ์เข้ามากับ

ตัวเปลือยเปล่า อีฉันเหลือบมอง มังกรทองที่กำลังหลับไหล น้องพงษ์ถามน้ำหนักว่าชอบให้นวดยังไง อีฉันชอบกลางๆ ไม่หนักไม่เบามาก น้องพงษ์จะได้ไม่เหนื่อยค่ะ ว่าแล้วน้องพงษ์ก็เริ่มบรรเลงด้วยการนวดเท้าก่อน ไล่ไปหลัง(ขอไปแบบเร็วๆ เล่าเฉพาะท่าใหม่ที่น้องพงษ์เพิ่มขึ้นมาให้ฟังกันนะค่ะ) 

แต่ขอบอกนะค่ะว่า ใครที่หลงรักท่าล้วงไข่พญานาค ในท่าเดิม ขอบอกว่าแบบช่วง 2ชมนี้มันนานขึ้น และเสียวมากกว่าแบบ 1.30 ซะอีกไม่เชื่อต้องไปลองเอาเองน่ะค่ะ ขนาดอีฉันว่าอึดแล้วนะค่ะ ยังต้องบอกให้พงษ์เบรก ก่อนไม่งั้นเสร็จก่อน จะถึง 5 ท่าใหม่แน่ๆค่ะ  สำหรับล้วงไข่เสร็จก็มาเป็นท่าที่เพิ่มขึ้นมาในท่าที่1หลังจากที่อีฉันนอนลง เหมือนน้องพงษ์จะค่อยๆ ค่อมมาทับที่ตัวเบาๆ ท่านี้จะคล้ายๆ

ท่าbody to body ที่ทับจากด้านหลังแต่ จะเน้น เลื้อยไล้แบบช้าๆ เอาขาทั้งสอง เลื้อยไล้ที่ขาของเรา มือกุมมือ แล้วย้ายมาบีบที่นมของเรา มังกรทองปะกบกับก้นเนินของเรา แล้วเลื้อยตามจังหวะเพลงแบบช้าๆ ช่างเหมือนเรากำลังโดนเสียสาวจากด้านหลังแบบช้าๆ ได้อารมณ์จริงๆค่ะ ใครที่ชอบ ท่าbody to body อยู่แล้วคงชอบ 

เพราะอะไรต่อมิอะไรของพงษ์ มันมาก่ายกอง บนตัวเรา นี่ไม่รวมนะค่ะ ว่าถ้า มังกรทองของพงษ์ตื่นตัวแข็งปั๋งขึ้นมา แล้วบวกกับท่านี้ อะไรต่อมิอะไรคง ค้างคามิดด้ามมิดลำไปเลยล่ะค่ะ

จากนั้นก็ให้นั่งในท่าสบายๆ แล้วก็เริ่มให้เรามือประสานกันที่ท้ายทอย ดัดที่หลังซ้าย มาขวา เอาเข่ามากดที่หลัง สบายมากเลยค่ะ เหมือนได้คลายเส้นที่ตึง มานาน จากนั้นน้องพงษ์ก็เริ่มนวดที่คอตามจังหวะที่เร็วขึ้นเค้นที่คอ ต้นคอ สบายมากเลยค่ะ 

แล้วใช้ศอกกดหมุนซ้าย หมุนขวาแล้วค่อยๆ กดย้ายไปที่ขมับ อยากให้นวดนานๆจังเลยค่ะ ท่านี้ หลังจากเกร็งมาซะเยอะ กับท่าหวาดเสียวช่วงแรก นี่ยังไม่ถึงท่าที่ สองของแบบใหม่นะค่ะเนี่ย.................   

หลังจากนั้นน้องพงษ์ก็ บอกให้อีฉันนอนหงาย หรือ เข้าห้องน้ำได้ถ้าปวดส่วนน้องพงษ์ ขอตัวไปเอาผ้าเย็น และผ้าร้อน ก่อนเชือด ในช่วงต่อไป ในด้านหน้า 

แล้วรอฟังกันต่อนะค่ะ
หลังจากที่น้องพงษ์สุดหล่อ เปลี่ยนท่าให้อีฉันนอนหงาย ขอตัวออกไปเอาผ้าร้อน กับผ้าเย็น พักครึ่งแรก เห็นแต่ก้นเนียนๆ เดินโทงเทงออกไปนอกห้อง อีฉันก็ขอตัวเข้าห้องน้ำเตรียมรับศึกต่อไป 

สิ้นเสียงเพลงช่วงพัก น้องพงษ์เข้ามาพร้อมกับอุปกรณ์ในมือ น้องพงษ์ถามมีเจ็บตรงไหม อยากให้เน้นตรงไหนอีกไหม อีฉันก็พูดพลางยิ้ม เจ็บที่ใจ แต่ขอเน้นทุกที่ทุกส่วนเลยค่ะ น้องพงษ์ยิ่มพร้อมหัวเราะเบาๆ

พอบทเพลง เริ่มขึ้นน้องพงษ์ก็เริ่มบรรเลงนวดที่เท้า ทั้งกดทั้งดึงเบาๆ รู้สึกสบายเป็นที่สุดเลยค่ะ แล้วจากนั้นน้องพงษ์ก็ใช้ไม้มากดที่ฝ่าเท้าตามจังหวะ เพลงก็สนุกโดนกดไปด้วย อยากบอกว่า เท้าเบาหวิวไปเลยค่ะ พอกดที่เท้าฝั่งซ้าย เสร็จก็มีผ้าเย็นมานวดที่เท้า เย็นวาบเลยค่ะ   

ต่อจากนั้นก็เป็นผ้าอุ่นมาประคบที่เท้าและขาทั้งสองข้าง ช่วงสบายเสียจริงๆ มันรู้สึกถึงเส้นที่คลายที่ได้จากผ้าร้อนๆเลยค่ะ จากนั้นน้องพงษ์ก็ขึ้นมานวดที่ขาทั้งสองข้าง แล้วก็ยก ขาซ้าย ยกขาขวา ให้เส้นคลายอีกรอบ.........

แล้วย้ายขึ้นมาที่ต้นขา นวดที่ขาซ้ายไปขวาตามจังหวะเพลง แล้วก็เลื้อยตัวมาทับที่หน้าท้อง ท่านี้ได้เห็นหน้าหล่อๆ ของน้องพงษ์แบบเต็มๆ เลยค่ะ เสร็จจากนวดที่ต้นขาทั้งสองข้าง

ก็มาเริ่มที่ท่านวด ท่าที่ 2 ของแบบ 2 ชม 

ขอบอกได้เลยว่า ถ้าคุณเสร็จเร็วอีฉันว่า คุณอั้นไม่อยู่แน่ๆค่ะ เพราะมันทั้งเสียวทั้ง มีความสุขเพราะ เจลที่น้องพงษ์นวดแบบช้าๆ ค่อยๆลูป ตรงนั้นของเรามันต่างจากนวดแบบเดิมที่จะนวดเร็วๆ แบบนี้มันเสียวกว่ากันเยอะเลยค่ะ มีลูปที่ไข่เป็นระยะ ลูปขึ้นลงที่ปลาย ที่โคน เป็นช่วงๆ แบบช้าๆ ใครไม่ดิ้นพล่าท่านี้ อีฉันให้แตะก้านคอเลยค่ะ จากนั้นก็กดที่ใต้ไข่เบาๆ

เป็นระยะ ทั้งรีดขึ้นหัวบวกกับเจลลื่นๆ เสียวได้ใจจริงๆเลยค่ะ  กับท่านี้จะนั้นความเร็วแบบเดิมก็มาทิ้งท้ายให้เราตกอกตกใจ  ประกบท้าย จากนั้นก็ยกขาทั้งสองข้าง ขึ้นท่านี้ถ้ามังกรยักตื่นตัวอีฉันว่าเสร็จน้องพงษ์แน่นอนค่ะ แต่ความรู้สึกที่ได้ ก็เส้นที่ขาได้คลาย หายตึกอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ ทั้งเสียวที่จะโดนทิ่ง ทั้งสบายที่เส้นโดนยืด อุ้ย มีความสุขค่ะ จากนั้นน้องพงษ์ก็ลุกขึ้นมานั้งทับที่ตัวอีฉันค่ะ 

เป็นจะสำคัญที่รอมานานเลยค่ะ ที่ได้เห็นหน้าเห็นหนวด ชัดๆ ทั้งกล้ามอกแน่นๆ หน้าท้องแบนราบ ที่มันวับกับแสงไฟสลัวๆ มาประจันที่หน้า ทำให้ความรู้สึกตื่นตัวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ จากนั้นน้องพงษ์ก็นวดที่แขนจากซ้าย ไปขวา บีบนวดที่นิ่วละเอียดมาก ตัวก็โยกทับตัวทำให้อีฉันเหมือน โดนฝังอยู่ข้างใน มันเสียวได้อารมณ์ไปอีกแบบจริงๆ ค่ะ

แล้วจะมาต่อ นะค่ะ จวนแล้วค่ะ

ปล.อย่าลืมมาต่อนะครับ

ออฟไลน์ Mike01

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
ขอบคุณแอดมินที่กู้มาให้อ่าน

ออฟไลน์ ikky

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
อยากลองแบบ 2 ขั่วโมงบ้างจัง แต่กลัวเสร็จก่อน

tonn888

• บุคคลทั่วไป
สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ ddora

• SENIOR MEMBER
  • *

tonn888

ขอบคุณครับ ;/angry ;/angry

ออฟไลน์ amanda

• MEMBER
  • *
เยี่ยม :Boy Smaily (6):

ออฟไลน์ Angel B

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
ขอบคุณครับ
I think, therefore I am.

ออฟไลน์ kkkk2204

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0

ออฟไลน์ luowei

• *
รอบนี้ชั่วโมงครึ่ง รอบหน้าสองชั่วโมงเลย

ออฟไลน์ pugpugmam

• *

ออฟไลน์ PureLife

• *

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
ต่ออีกเมื่อใดล่ะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
I think, therefore I am.

ออฟไลน์ mongkhok

• *
  • Total likes: 11

ออฟไลน์ bkkboy46

• *
อยากเจอน้องพงษ์ครับ

ออฟไลน์ mongkhok

• *
  • Total likes: 11

ออฟไลน์ bkkboy46

• *

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ brent

• *

tonn888

ออฟไลน์ kingzadin

• MEMBER
  • *

ออฟไลน์ brent

• *

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
โอ๊วววว สุดยอดเลย นะขอรับเจ้านายๆๆๆๆๆ

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31