collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
13 (59.1%)
ชอบมาก
7 (31.8%)
ชอบ
2 (9.1%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 22

ปิดการโหวต: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:55:00 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: เสี่ยวที่สุดที่เคยนวดมา  (อ่าน 12449 ครั้ง)

tonn888

• บุคคลทั่วไป
เสี่ยวที่สุดที่เคยนวดมา
« เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 11:38:19 PM »
 /;juju จริงๆเขียนรีวิวเสร็จตั่งแต่4โมงและแต่เพิ่งได้อับ ลองอ่านดูนะครับ  /;juju

สวัสดีครับ รีวิวนี้เป็นรีวิวแรกของผม หลังจากซุ่มอ่านของคนอื่นมานาน เหตุการณ์เพิ่งเกิดขึ้นไปสดๆร้อนๆนี้เองครับ ขณะเขียนรีวิวผมยังเจ็บจี๊ดๆอยู่เลย  ;/chai ;/chai ;/chai
ผมได้คิววันนี้ตอนเที่ยงคิวแรกเลย ผมไปถึงก่อนเวลานัดประมาณครึ่งชั่วโมง เลยเดินเล่นรอที่เซ็นทรัล พอใกล้เวลานัดผมจึงเดินไปที่คอนโดของพี่พงษ์  พลางนึกถึงภาพสุดเซ็กซี่และเร้าใจของพี่พงษ์และคิดในใจว่าอีกไม่กี่นาทีหลังจากนี้ผมจะได้ลูบได้สัมผัสของจริงๆ ไม่ใช่แค่มองอีกต่อไป ขนรุกก็ขึ้นมาทั้งตัวเลย   ;/shrek ;/shrek ;/shrek

ผมเดินถึงหน้าคอนโดแอบตกใจกลัวนิดนึง555  แต่เพิ่งรู้ว่าพี่พงษ์เช่าไว้แค่ทำงานเฉยๆ พอเข้าไปในคอนโดผมเลยโทรบอกพี่พงษ์ว่าอยู่ข้างล่างแล้วแต่พี่พงษ์ขอทำธุระนิดหนึ่ง หลังจากนั้นไม่นานพี่พงษ์ก็โทรมาบอกเลขห้อง ผมก็ขึ้นไป(ดีที่จังหวะที่จะขึ้นไปมีคนออกมาพอดีเลยไม่ต้องรอ) ระหว่างทางที่ขึ้นไปห้องพี่พงษ์ผมตื่นเต้นมาก อาจจะด้วยรีวิวของสมาชิกคนอื่นๆที่ได้เขียนเอาไว้ถึงคุณภาพของการนวด ความเอาใจใส่ ทั้งเสียงรือถึงขนาด และภาพแสนรัญจวนใจในเว็บ ที่พี่พงษ์ใจดีทำเอาไว้ให้พวกเราเหล่าสมาชิกได้ช่วยตัวเองไปพลางๆ ขณะรอคิว  ;/ ha ha ha ;/ ha ha ha

หลังจากผมเดินวนหาห้องที่พี่พงษ์บอกแปบหนึ่งผมก็มายืนอยู่หน้าห้องแล้ว ผมเคาะประตูไม่นานประตูก็ถูกเปิดออก สิ่งแรกที่ผมมองเป็นสิ่งแรกเลยคือ หน้า ที่ผมมองหน้าก่อนไม่ใช่ว่าอยากรู้ว่าหล่อหรือไม่หล่อ แค่อยากรู้ว่าคนที่ชื่อพงษ์จะเป็นหน้ายังไง ทำไมถึงมีแต่คนพูดถึง แต่พอผมได้มองหน้าพี่พงษ์และพี่พงษ์ยิ้มกลับมาเท่านั้นแหละเขินเลย   ;/chai ;/chai ;/chai  แต่เก็บอาการแกล้งทำเป็นเฉยๆ หลังจากนั้นตาผมมาหยุดอยู่ที่กล้ามอกและซิกแพ็กที่ชัดมากเป็นลูกๆเลย(พี่เค้าใส่แค่กางเกงที่เทรนเนอร์ชอบใส่ แล้วเปลือยท่อนบน) หลังจากนั้นก็คุยทักทายกันนิดหน่อย ระหว่างนั้นพี่เค้าก็รินน้ำเย็นมาให้ดื่ม และพี่พงษ์ก็ถามว่าจะเอาน้ำมันอันไหน ผมได้อ่านจากรีวิวของใครสักคนในเว็บบอกว่าอย่าเลือกเปบเปอร์มิ้นต์ ไม่งั้นปากจะชา5555 ผมเลยเลือกลาเวนเดอร์

ผมใช้เวลาอาบน้ำไม่นานเพราะอาบมาจากคอนโดแล้ว หลังจากนั้นผมก็เข้ามาในห้อง พี่พงษ์ออกไปเตรียมอุปกรณ์แปบหนึ่ง ผมใช้เวลาที่รอสำรวจห้อง ผมรู้สึกว่าเป็นห้องที่เหมาะสมกับการนวดมาก ในมุมห้องจะมีการจัดตกแต่งด้วยต้นไม้ โขดหิน และน้ำตกขนาดเล็ก มีทิวไผ่ข้างเตียงที่กั้นประตูกับเตียงเอาไว้ หัวเตียงถูกตกแต่งด้วยกิ่งไม้แห้ง(ไม่แน่ใจว่าเค้าเรียกกันว่าอะไร) อีกทั้งยังมีการใช้แสงเข้ามาประกอบและมีเสียงจากน้ำตกด้วย ผมหลับตาแล้วปล่อยอารมณ์รู้สึกได้เลยว่าผ่อนคลายมาก ในขณะนั้นผมไว้ยินเสียงเปิดประตูเลยลืมตาขึ้น ซึ่งเป็นจังหวะเดียวกับที่พี่พงษ์เดินเข้ามา ผมสังเกตเห็นว่าพี่พงษ์ได้ถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้ว น้องชายดุ่นเขื่องของพี่พงษ์แกว่งไปมาตามจังหวะการเดินดูเร้าใจมาก  ;/ohhh ;/ohhh ;/ohhh

แล้วการนวดก็เริ่มขึ้นโดยเริ่มจากเท้าขึ้นมา พี่พงษ์เป็นคนที่มีความเอาใจใส่ลูกค้ามาก ก่อนจะนวดพี่พงษ์บอกสไตล์การนวดว่าเป็นยังไง และระหว่างที่นวดนั้นก็จะค่อยถามถึงน้ำหนักของการนวดว่าโอเคไหม การนวดดำเนินไปตามจังหวะดนตรีและความไม่รีบเร่ง มือนุ่มค่อยๆไล่นวดขึ้นมาจากด้านล่างจนมาถึงแผ่นหลังรู้สึกสบายตัวมาก ตอนนั้นน้องชายผมไม่แข็งเลย ไม่ใช่ว่าไม่เสียวนะแต่มันสบายและเคลิ่มจนไม่ได้คิดเรื่องนั้น แต่พอโดนรุกหนักเข้าน้องผมก็ลุกชูชันขึ้นมาไม่น้อยหน้า  /;ok /;ok /;ok พี่พงษ์ก็นวดไปเรื่อยๆผมจำไม่ได้หรอกว่าท่าอะไรบ้างเพราะมัวเคลิ่มอยู่555 แต่จะมีอยู่ท่าหลักที่ผมไม่มีวันลืมคือ ล้วงคอพญานาคคงไม่ต้องพูดถึง เพราะเป็นที่รู้กัน ;/nono ;/nono ท่าถัดมาคือท่าที่ผมเอนหลังไปพิงอกพี่พงษ์ซึ่งนั่งอยู่ด้านหลัง เพื่อนๆพี่ๆลองนึกภาพดูว่ามันจะเสียวขนาดไหน เมื่อมือของพี่พงษ์นวดไล่ไปตามลำตัวของผมและมาเน้นที่ส่วนยอดอกของผม แผ่นหลังของผมสัมผัสกับแผงอกแกร่งของพี่พงษ์ ส่วนด่านล่างถูกดันด้วยน้องชายดุ่นเขื่องที่ถูไปถูมาตามจังหวะการนวดและดนตรี ถัดมาเป็นท่าที่ผมเอาขาทั้งสองข้างพาดบ่าของพี่พงษ์ ทำให้รูของผมถูกอัดเข้ากับน้องชายของพี่พงษ์เต็มๆ พี่พงษ์ก็ยังนวดต่อไปเรื่อยๆ แต่น้องชายพี่พงษ์นี่ซิ ทิ่มรูผมไม่หยุด ทิ่มแล้วเฉ่ไปทางซ้ายบ้างขวาบ้าง พี่พงษ์รู้ไหมว่าโดนอย่างนี้แล้วผมใจจะขาด   ;/shrek ;/shrek ขนาดนั้นเลย และท่าสุดท้ายที่ผมชอบมากคือ พี่พงษ์ขึ้นมานั่งทับบนน้องชายผมแล้วสไลด์ตัวไปมา แล้วจับมือผมไปลูบสัมผัสกับอกแกร่งของพี่เค้า ผมก็ลูบไล่ตามแผงอก ซิกแพ็กและต่ำลงมาเรื่อยๆ จนมนถึงน้องชายของพี่พงษ์ที่กึ่งหลับกึ่งตื่นอยู่ ผมกำและถอกเล่นอย่างมันมือและน้องชายของพี่พงษ์ก็เริ่มพองตัวสู้ เป็นจังหวะเดียวกับที่พี่พงษ์ก้มลงมาเรียและดูดยอดอกของผม บอกได้คำเดียวว่าเสียวมาก พี่เค้าทำให้แบบไม่รู้สึกรังเกลียดเลยครับ หลังจากนั้นพี่พงษ์ยกตัวขึ้นมาแล้วเหมือนจะยื่นน้องชายดุ่นเขื่องมาจ่อปากผม ผมเลยพลิกตัวแล้วให้พี่พงษ์นอนลงข้างล่าง ผมตามลงไปติดๆ แล้วดูดและเรียยอดอกของพี่พงษ์อย่างกระหาย5555 และค่อยไล่ขึ้นไปจนถึงซอกคอ แล้วหอมแก้มพี่พงษ์ไปหลายทีเลยหลังจากนั้นก็ค่อยๆไล่ลงมา จากซอกคอ กล้ามอก ยอดอก ซิกแพ็ก และค่อยๆกลื่นน้องชายด้ามเขื่องของพี่เค้าเข้ามาในปาก ทั้งดูดทั้งเรียตั้งแต่ไข่แฝดไล่ไปที่โคน จากโคนไล่ไปถึงยอดหัว ทำอยู่นั้นอย่างเมามันส์ นาทีนั้นผมไม่รู้ว่าผมร่านแค่ไหน อาจจะด้วยเสียงครางของพี่พงษ์ทำให้อารมณ์มันพี้ค มารู้ตัวอีกทีตอนที่พี่พงษ์ครางดังขึ้นกว่าตอนแรกเพราะน้องชายพี่พงษ์โดนผมกลื่นไปมิดด้ามเลย  ;/ohhh ;/ohhh ;/ohhh  พี่พงษ์ก็ครางไม่ขาดปากเลยครับ (ยกตัวอย่าง ซีด อ้า เสียวมาก สุดยอดเลย 555)  แล้วพี่พงษ์ก็หยิบอะไรสักอย่างเป็นหลอดแล้วบีบลงที่ส่วนปลายของน้องชายพี่เค้า ตอนแรกผมคิดว่าเป็นเจลหล่อลื่นเลยละเลงไปทั่วทั้งด้ามเลย แต่พี่พงษ์บอกว่าน้ำผึ้งเท่านั้นแหละครับ ผมรีบก้มลงกินน้ำผึ้งจนเกลี้ยงทั้งด้าม5555 อร่อยมาก

สุดท้ายก็มาถึงนาทีสวรรค์ พี่พงษ์หยิบเอาที่นั่งที่เป็นเหมือนหมอนใหญ่ๆกลมๆที่นั่งแล้วมันจะบุบลงไปมาให้ผมนอนและเอนหลังลงไป ผมยกขาสองข้างขึ้นแล้วกางออกพี่พงษ์เข้ามาประชิดด้านล่างแล้วหยิบถุงยางมาใส่แล้วตามด้วยเจลแล้วเอาเจลมาทาที่ปากรูของผม หลังจากนั้นพี่เค้าก็เอาน้องชายดุ่นเขื่องมาจ่อที่ปากรูแล้วดันเข้ามาสามสี่ทีแต่ไม่เข้า ก็เลยเปลี่ยนมานอนเตียงแล้วเอาหมอนมาหนุนก้นแล้วพี่เค้าพี่ทำการเปิดทางใหม่อีกพักหนึ่งแล้วเพิ่มเจลอีก คราวนี้มันเข้ามาได้แค่ส่วนหัว ผมบอกพี่เค้าให้พอก่อนแต่ไม่ทันละพี่เค้าดันเข้าทีเดียวมิดเลย จุกและแน่นมาก หลังจากนั้นพี่เค้าก็โยกเข้าออกช้าๆ สักพักผมเริ่มดีขึ้น ผมถามพี่พงษ์ว่า เสร็จพร้อมกันได้ไหมครับ พี่เค้าก็บอกว่าได้ครับ แล้วพี่พงษ์ก็เริ่มรุกหนักขึ้น และถี่ขึ้นเรื่อยๆ ส่วนหน้าขาและวีเชปของพี่พงษ์กระทับกับแก้มก้นผมดังตับๆเลย มันส์มากครับ พี่พงษ์ครางตลอดเลย หลังจากนั้นไม่นาน พี่พงษ์ก็บอกว่าใกล้จะแตกแล้วนะครับ ผมเลยเร่งเครื่อง และแล้วเราก็ถึงเส้นชัยพร้อมกัน หลังจากนั้นพี่พงษ์หยิบทิชชูให้แล้วเราก็ต่างแยกไปทำความสะอาดตัว พอแต่งตัวเสร็จก็ออกมาข้างนอก พี่พงษ์ก็รินน้ำเย็นให้ ดื่มแล้วสดชื้นมาก555 แล้วก็ถึงเวลาเวย์กุ๊ดบาย ยังไม่อยากจากเลย ผมรู้สึกชอบและประทับใจบริการของพี่พงษ์มาก พี่เค้าเอาใจใส่ เป็นกันเอง การนวดถือได้ว่าดีมากบวกกับการนวดตามจังหวะดนตรีที่เป็นสิ่งที่แปลกใหม่แต่เข้ากันได้ดี  ส่วนพิเศษแซ๊บ ซี๊ด ถึงพริกถึงขิง ส่วนข้อที่ต้องปรับปรุง ณ ตอนนี้ยังไม่เจอนะ ขอจบไว้แค่นี้นะครับ ไว้เจอกันอีกเดือนหน้านะครับพี่พงษ์ จุ๊บๆ ;/lovely ;/lovely ;/lovely

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
Re: เสี่ยวที่สุดที่เคยนวดมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 11:02:25 AM »
สุดยอดเลยครับ อ่านไปฟินตามไป. อยากกินน้ำผึ้ง ด้วยคนครับ

/;no no /;no no

ออฟไลน์ tomub

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 03:31:54 PM »
สุดยอดมากๆ เลยครับ...
ดูดได้มิดด้าม..^_^..รับได้สุดยอดอีก. /;juju /;juju

ออนไลน์ greedgrade

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 08:03:53 PM »
 ;/nice :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9):

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 08:27:10 PM »
เกร็งแล้ว เกร็งอีก กว่าจะอ่านจบ

ออนไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 10:10:15 PM »
แจ่ม ๆ ๆ ๆ

ออฟไลน์ takizawa2001

• *
  • Total likes: 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 03:04:20 AM »
สุดยอดมากๆๆครับ

อย่างนี้ต้องโหวต  ;/happy ;/happy

ออฟไลน์ hob

• *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 10:00:40 AM »
เข้ามาอ่านกี่ทีก็ ฟินแบบ สุดๆ เลยครับ
อยากได้แบบนี้บ้าง

ออฟไลน์ gaga

• *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 01:33:57 PM »
มาร่วมกดvote ค่ะ. เขียนรีวิวได้แซบ มากๆ. อ่านแล้วฟินตามเลยเจ้าค่ะ
ขอบคุณที่มาแบ่งปันประสบการณ์สุดแซบ. นะค่ะ.   ;/nice

tonn888

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 06:09:28 PM »
ขอบคุณทุกคนครับ

ออฟไลน์ sit

• *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 10:02:18 PM »
สุดยอดครับ เขียนรีวิวได้สนุกสุดยอดครับ อ่านแล้วเสียวมากครับ

ออฟไลน์ jielun

• PREMIUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 10:49:10 PM »
ชริ อิจฉา

ออฟไลน์ ddora

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 09:27:20 AM »
เพลินไปเลย

ออฟไลน์ man_u

• *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 10:52:38 AM »
มาร่วมโหวตให้อีกเสียงครับ ยอดเยี่ยมสุดๆ อ่านไปเกร็งตัวไป
มีรีวิวมาให้อ่านเรื่อยๆแบบนี้ดีจังครับ ตื่นเต้นไปด้วยกับเรื่องราว.
ชอบๆๆๆ ครับ อยากเขียนได้ดีๆแบบนี้จังครับ

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 12:15:03 PM »
นึกภาพตามนึกว่่าตัวเองอยู่ในเหตุการณ์นั้นครับ

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 12:17:10 PM »
เม้นท์และโหวตให้แล้วนะครับ อย่าลืมมาเล่าต่อ

ออฟไลน์ smiley_man1

• *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 01:31:11 PM »
ตามมากด Like ให้เลยนะคับ......... ;/happy

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 03:46:33 PM »
สุดยอดไปเลยครัาบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
 ;/ohhh

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:37:51 AM »
อ่านกี่ครั้งก็ฟินครับ ;/happy

ออฟไลน์ ton7up

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 06:56:28 PM »
เสียวทุกครั้งที่ได้อ่าน

ออฟไลน์ oton

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 10:00:12 PM »
คงจะหวานน่าดูด

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 11:22:36 PM »
กดโหวตตโดยพลันครับ ^^ ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ man_u

• *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 10:17:45 PM »
อ่านกี่ทีก็ฟินๆๆๆ. ขอบอก ;/ie ie

ออฟไลน์ salttode

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 11:27:09 PM »
รีวิวแซ่บมากๆ ครับ ฟินเลย

tonn888

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 12:26:58 AM »
อยากมารีวิวให้อ่านอีกครับ แต่ยังไม่ได้คิวเลย555

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31