collapse
  • กระทู้แสดงความคิดเห็นภาพสุดพิเศษ24 Hour... RythemII Premiumr Member🟥New..2020🟥 4 3
Currently:  

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้แสดงความคิดเห็นภาพสุดพิเศษ24 Hour... RythemII Premiumr Member🟥New..2020🟥  (อ่าน 23679 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6807
  • คะแนนพิเศษ: +1717/-1

(:Welcome:)

เชิญแสดงความคิดเห็นภาพชุด

"ภาพสุดพิเศษ.แข็งโด่ 24 ชัวโมง... Rythem II"

**ชุดที่ 2**

NEW...2020

ที่หน้านี้เลยครับ

{thank you}

*** ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ ( Premium Member ขึ้นไป) ***

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=8560.0

*** ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ ( VIP ขึ้นไป) ***

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=7730.0

{flower4}

ชอบ หรือ ไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็นเป็นกำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

{flower4}
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2022, 08:01:51 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
18/12/2020
 {flower4}
โผล่...มาโชว์

ลมเย็นสบาย...น้องชายเลยอารมณ์ดี

(ศุกร์ที่)
04/12/2020

{flower4}

อากาศเย็นๆ เขาว่าหำจะหด

สำรวจ...ความแข็งตัว เจ้าน้องชายกันหน่อย

ก็ไม่หดนะ....แข็งโด่เลย... พร้อมสู้ทุกสถานการณ์นะครับ

(ศุกร์ที่)
27/11/2020
 {flower4}
ถ้าเหงา....เราจะ....รออยู่ตรงนี้

มุมตรงนี้...รับรองมีอะไรดีๆ...ให้เธอหายเหงา

(ศุกร์ที่)
13/11/2020
 {flower4}
Coffee.. or Cock?

ดื่มกาแฟเยอะๆ...มักทำให้ผม ควยแข็ง

แถมเงี่ยน...และเซ็กส์จัดด้วย...

(ศุกร์ที่)
06/11/2020
 {flower4}
วันนี้พาเข้าป่า...หาปลากันครับ

ได้ปลาชะโดตัวเขื่อง.....ดิ้นดุกๆ เลยครับ

ปลาชะโดตัวนี้...แรงเยอะน่าดู ผมเยิ่อ อยู่นานกวาจะเอาอยู่  น้ำเหงื่อ ไหลเป็นทางเลยครับ

ส่วนปลาตัวนี้...ก็พ่นพิษ...ขาวขุ่น จนแฉะมือผมไปหมดเลย....คืนนี้ได้กิน  ต้มยำน้ำข้นแล้ว

(ศุกร์ที่)
30/10/2020

"คืนปล่อยผี"

ลองมองลอดหว่างขา...ดูสิครับ...จะเจอผี

ผีตนนี้ชอบปล่อยของ...ของแข็งๆ ขาวๆข้นๆ...พุ่งใส่หน้า

ระวังให้ดี...คืนฮาโลวีนนี้ ..จะไปหาถึงห้อง...ตอนเที่ยงคืน

เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(ศุกร์ที่)
16/10/2020
 {flower4}
ข้างๆผมยังว่าง...มานั่งข้างๆ หรือตรงกลาง ก็ได้น๊ะ....เลือกเลย

ชุดที่2 บรรยากาศแห่งขุนเขา

(ศุกร์ที่)
09/10/2020
 {flower4}

บรรยากาศ..มันได้ อารมณ์เลยมา...
ความฉ่ำ..เยิ้มเริ่ม..ไหลนอง

สัมผัสได้ถึงความอวบ

โผล่..ยอดมาเป็นหัว

ดอกเห็ด...เบ่งบานเต็มโคน พร้อมผสมพันธ์

(ศุกร์ที่)
02/10/2020
 {flower4}
รับหนุ่มแว่น...หน้าตาซื่อๆ...ไปกอดซักคืนมั๊ยครับ

ผมหนุ่มแว่น...แสนซื่อบื้อ เก่งแต่เรื่องทฤษฎี...

หาคนใจดี...สอนภาคปฎิบัติ..เรื่องSEX ศาสตร์..ผมหน่อย

ยอมทำตาม...ทุกเรื่องเลยครับ....

(ศุกร์ที่)
25/09/2020
 {flower4}
ที่พักพิง...ยามอยาก กลางป่าใหญ่

น้ำเยิ่มไหล....จากปลายหัว หยดลงดิน

แม้ไม่สิ้น...ความเงี่ยน..ต้องพุ่งเป็นสาย

(ศุกร์ที่)
28/08/2020
 {flower4}

สวัสดีวันศุกร์....สดใส ปล่อยให้น้องมาสูดอากาศชดชื่น

เย็นชื่นใจ....น้องชอบใหญ่เลยครับ

นั่งสบาย ...มีใครมานั่งทับ คงดีนะครับท่านี้ หุๆๆ

กลางป่า...แบบนี้  ความโด่ก็มา

ได้ลิ้นนุ่มๆ...ตวัดไปมา...คลอบเต็มๆหัว.....คงสุดยอดเลยนะครับ

เป่ง....เต็มๆลำเลย....ท่านี้...โอ้ววววววว

(ศุกร์ที่)
14/08/2020
 {flower4}
ช่วงนี้ฝนดี...พาสมาชิกล่องบึง...นั่งเรือเย็นๆกันเถอะครับ

ปลาน่านี้...กำลังคึก ฝนพรำๆ ปลาช่อน ร่าเริ่ง อวบๆ ไปจับปลามาต้ม

มีทั้งปลาช่อน ปลาไหล จับให้มั่น...อยากให้หลุดมือ นะครับ 

ปลาตัวอวบๆ .....อยากให้คนมาจับ มาลูป มาคลำ ก่อน...จะมุดลงถ้ำ เพราะปลาตัวนี้ ชอบมุดถ้ำไปนอนดิ้นดึ๊กๆ

แล้วพ่น....น้ำเชื้อขาวๆ...ก่อนตัวเมียจะวางไข่....

(ศุกร์ที่)
07/08/2020

On the log

เปรียบกับพี่..เป็นแค่ขอนไม้ มีแค่ดอกเห็ด...หัวบานๆ น้ำเยิ้มๆ

ถ้าจะขอ...แหย่ เนิ่นน้องนาง....บนขอนไม้ กลางป่า ให้น้ำพุ่งนอง.....ละลักเป็นสาย จะได้ใหม่...?

(ศุกร์ที่)
24/07/2020

{flower4}

สายลมเย็นทอดผ่านกาย...ละอองดอกไม้..โชยกลิ่นอบอวล

ดอกกระเจียว...เบ่งบานใหญ่

เปลือยเรือนกาย...กลางพงไพร

(ศุกร์ที่)
17/07/2020
 {flower4}

ล้างหำ แล้ว ไปทำงานกันครับ

สายน้ำไหลเย็น เห็นหัว....คว..ย

หอมกรุ่น....เลยนะครับ

ไม่เชื่อ ...ยินดีให้ทดสอบ

(ศุกร์ที่)
03/07/2020
 {flower4}
ทดสอบความยืด..หยุ่นของเนื้อผ้า

แล้วก็มาทดสอบ...ความแข็ง ของค..วย

ลองดูมั๊ย...ว่าน้ำ...ผมจะพุ่ง แรง ไกลขนาดใหน.....

แตกกลางป่า...พุ่งกลางไพร

(ศุกร์ที่)
26/06/2020
 {flower4}
วันนี้...เข้าป่า ไม่ได้ไปล่าสัตว์นะครับ

แต่มีของเด็ดกว่านั้นอีก....เรามาหาความสุขกับลมเย็นๆ...ริมบึงหลังหมู่บ้านกันครับ

หลังจากได้มุมดีๆ ใต้ตนสะเดา ผมก็เกิดเงี่ยนขึ้นมา...คว..ยก็โด่ตั้งแต่ เห็นมุมดีๆแล้วครับ

สาวขึ้น สาวลง....น้ำเริ่้มเยิ้ม ล้นออกมาเต็มรูเลย....โอ้ววววววววว

ยิ่งรูดถี่ๆ....น้ำขนข้น...ที่เก็บไว้หลายวัน  เตรียมทะลัก...ดังน้ำป่าไหลซัดเลยครับ

ไม่ไหวแล้วครับ....ของพุ่ง ยาวๆๆ

มาดู กันชัดๆ...ว่าน้ำแห่งความสุขของผม....จะเยอะขนาดไหน ขาวข้น หวานมันเลยน๊าาาาาา  อยากชิมป่าววววว?

(ศุกร์ที่)
12/06/2020
 {flower4}
NEW...2020

เอาใส้กรอกอีสาน....มาเสร็ฟ สมาชิกแล้วครับ

ใส้กรอก....แท่งนี้ พอดีคำ....พร้อมน้ำจิ้มรสเด็ด....ตรงกลางลำ ใหลแบบฉ่ำๆ

ดูดที...น้ำเงี่ยนหวานๆ....พุ่งออกปลายหัว...ให้ชุ่มคอ ....รับหน่อยมั๊ย...."

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2020, 07:55:51 PM โดย พงษ์ »

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 330
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
มาแล้วครับ

NEW...2020
(ศุกร์ที่)
12/06/2020
 {flower4}
NEW...2020

เอาใส้กรอกอีสาน....มาเสร็ฟ สมาชิกแล้วครับ

ใส้กรอก....แท่งนี้ พอดีคำ....พร้อมน้ำจิ้มรสเด็ด....ตรงกลางลำ ใหลแบบฉ่ำๆ

ดูดที...น้ำเงี่ยนหวานๆ....พุ่งออกปลายหัว...ให้ชุ่มคอ ....รับหน่อยมั๊ย...."

อยากกินใส้กรอกอีสานดุ้นนี้มากๆเลยครับ พร้อมน้ำจิ้มรสแซ็บ💦💦โอ้ยฟิน😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
อยากกิน ใส้กรอก อีสาน

ออฟไลน์ คุมะมง

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
อู้ววว 😙 ชอบเซตนี้ครับ ดูดิบๆ เถื่อนๆดีครับ
ได้อารมณ์มาก 👅👅💦💦

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
อู้ววว 😙 ชอบเซตนี้ครับ ดูดิบๆ เถื่อนๆดีครับ
ผมก็ชอบเหมือนกัน เห็นแล้วชวนให้อยากใส้กรอกขึ้นมาทันทีเลยครับ💦😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ gaga

• *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
ผมก็ชอบเหมือนกัน เห็นแล้วชวนให้อยากใส้กรอกขึ้นมาทันทีเลยครับ💦😋😋

อร่อยมากค่ะ.  กินมาแล้ว อาทิตย์ที่แล้ว. แซ๊บ ซีดๆๆๆ. มาก

ออฟไลน์ Arunothatha

• *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
สุดยอดของดีเมืองอิสานเลยครับคุณพงษ์

ออฟไลน์ yuttapop17

• Happy Man!
  • *
  • Total likes: 1
เต็มๆ (:don't:) (:don't:) (:don't:)
จุ๊บๆๆ

• *

อร่อยมากค่ะ.  กินมาแล้ว อาทิตย์ที่แล้ว. แซ๊บ ซีดๆๆๆ. มาก
อิจฉาเจ๊จัง ได้ไปกินใส้กรอกอีสานแซ็บๆของน้องพงษ์บ่อยๆ😊😊
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ phyamarn

• *
  • Total likes: 11
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
แหม่... ไส้กรอกอีสาน สอดไส้น้ำจิ้มซะด้วย... ต้องออกแรงดูดแค่ไหน น้ำจิ้มถึงจะออกมาให้ชิม

ออฟไลน์ Arunothatha

• *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
สุดยอดเลยครับคุณพงษ์

• *
แหม่... ไส้กรอกอีสาน สอดไส้น้ำจิ้มซะด้วย... ต้องออกแรงดูดแค่ไหน น้ำจิ้มถึงจะออกมาให้ชิม
ดูดเบาๆ แต่ดูดลึกๆ💦💦 รับรองน้ำจิ้มทะลักออกมาเป็นสายเลยครับ😁😁😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
มาแล้วครับ

NEW...2020
(ศุกร์ที่)
26/06/2020
 {flower4}
วันนี้...เข้าป่า ไม่ได้ไปล่าสัตว์นะครับ

แต่มีของเด็ดกว่านั้นอีก....เรามาหาความสุขกับลมเย็นๆ...ริมบึงหลังหมู่บ้านกันครับ

หลังจากได้มุมดีๆ ใต้ตนสะเดา ผมก็เกิดเงี่ยนขึ้นมา...คว..ยก็โด่ตั้งแต่ เห็นมุมดีๆแล้วครับ

สาวขึ้น สาวลง....น้ำเริ่้มเยิ้ม ล้นออกมาเต็มรูเลย....โอ้ววววววววว

ยิ่งรูดถี่ๆ....น้ำขนข้น...ที่เก็บไว้หลายวัน  เตรียมทะลัก...ดังน้ำป่าไหลซัดเลยครับ

ไม่ไหวแล้วครับ....ของพุ่ง ยาวๆๆ

มาดู กันชัดๆ...ว่าน้ำแห่งความสุขของผม....จะเยอะขนาดไหน ขาวข้น หวานมันเลยน๊าาาาาา  อยากชิมป่าววววว?

ออฟไลน์ princekelly

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
  • めっちゃやられたい😍
โอ้ย น้องพงษ์ มาแตกใส่หน้าอกกับท้องผมแบบนี้มั่งนะครับ 😍
ลูบไล้ ซุกไซ้ ทำให้สยิว ❣ Make me moan ❣ キモチよくしてほしい。

• *
โอ้ย น้องพงษ์ มาแตกใส่หน้าอกกับท้องผมแบบนี้มั่งนะครับ 😍
สำหรับผมอยากให้น้องพงษ์แตกใส่ปาก 💦💦จะเก็บไม่ให้เหลือซักหยดเลย😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
มาแล้วครับ

NEW...2020
(ศุกร์ที่)
26/06/2020
 {flower4}

อู้วววว💦💦😋😋เสียดายน้ำจัง ถ้าอยู่ใกล้ๆจะเก็บทุกหยดเลยครับ💦💗💗😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ benzkung

• *
  • Total likes: 117
ขาวข้น หวานมันแน่นอน กินบ่อย อร่อยสุดๆ

คิดถึงพงษ์จังเลยครับ

• *

ออฟไลน์ princekelly

• *
  • Total likes: 10
  • めっちゃやられたい😍
ลูบไล้ ซุกไซ้ ทำให้สยิว ❣ Make me moan ❣ キモチよくしてほしい。

• *
(:boring:) (:boring:) (:boring:) (:boring:) (:boring:)
เห็นน้ำขาวข้นของน้องพงษ์แล้ว พี่หิวมากครับ 💦😋😋 (:Umm:) (:Umm:) (:boring:) (:boring:)
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ kong215

• *
  • Total likes: 23

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
เห็นน้ำขาวๆๆ แล้วคอแห้งจังเลยครับ  (:Umm:) (:Umm:) (:Umm:) (:Umm:)
ลงแบบนี้บ่อยๆนะครับ 😁

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
อยากกินเลยครับ

ออฟไลน์ man_u

• *
ที่สเลยครับ (:Ummm:) (:Ummm:)

* Calendar
มิถุนายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
[16] 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30