collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดที่2 เตรียมเผาถ่าน หน้าเตารุ่มร้อน(Member Zone)  (อ่าน 2050 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2

สวัสดีครับ

ชุดที่2 เตรียมเผาถ่าน หน้าเตารุ่มร้อน

สวัสดีครับผม.....สำหรับภาพชุดที่แล้ว หนุ่มตัดฟืน บ้านนา ได้พาเพื่อนๆ สมาชิก ไปหาท่อนไม้ กันในป่า ซึ่งเป็นขั้นตอนแรกของอาชีพ ทำฟืน ของผม

มาคราวนี้ ผมจะต้องเตรียมเผาทำฟืนกันครับ บรรยากาศที่ร้อนระอุของเตาเผา ท่ามกลางแสงแดด ประกอบกับและอารมณ์กำหนัดของผมที่พุ่งสูงขึ้น มันทำให้ผมยิ่งร้อนรุ่ม
เปลวไฟของเตาเผาผนวกกับเปลวงไฟแห่งตัณหาในตัวผมจะแผดเผา แข่งกัน  มาดูกันครับว่าทะเลเพลิงแห่งราคะในกายผมจะอบอวนแค่ไหน ในภาพชุดนี้.....

หลังจากที่ผมได้ไม้ในจำนวนที่มากพอ  ผมเดินออกจากป่าเพื่อไปทำงานในขั้นตอนต่อไป

ระหว่างทางไปที่ทำงานต่อไปของผม จะต้องเดินผ่านอ่างเก็บน้ำใหญ่ของหมู่บ้าน

ผมมักจะมาแวะพักกินกลางวัน ริมน้ำที่นี่ครับ

อากาศร้อนๆ ได้มาพักริมน้ำ มีลมเอื่อยๆ ก็ทำให้ผมเย็นกายได้พอสมควรเลยครับ

แต่ว่าในใจผมยังร้อนรุ่ม...กับความอยากที่ยังไม่รับการปลดปล่อย.....

หนุ่มตัดฟืนอย่างผม เวลาอยาก มันก็แข็งสิครับ

ดุ้นแข็งๆ มันดันออกมา ผมก็ต้องปลดกางเกงอีกแล้วสิ......

บรรยากาศก็เป็นใจอีกแล้ว...

ลมเย็น...วิวน้ำสะท้อนแดดงามๆ....

เพื่อนๆว่า ผมควรจะหยุดแค่ชมวิวทิวทัศน์แค่นั้นพรือเปล่าครับ?

ผมอ่ะ..หนุ่มตัดฟืน ดิบๆ เถื่อนๆ  ไม่ยอมพลาดโอกาสที่ก็ต้องหาอะไรทำเพลินๆ นิดหน่อยดีกว่า

มองซ้ายมองขวา...อ้า..โชคดีจัง...แถวนี้ปลอดคนครับ

คนอื่นเป็นไงไม่รู้...แต่สำหรับผม....มีโอกาสแล้ว ชอบที่จะเล่นกับความอยากของตัวเองอ่ะครับ

ว่าแล้ว...ก็หาที่เหมาะๆ ริวอ่างเก็บน้ำนี่แหละ มุมดีๆ บังกายได้หน่อย

หนุ่มดิบๆ บ้านๆ อย่างผมนอนกลางดิน หรือจะเอากันกลางทราย ผมก็เคยมาหมดแล้วครับ

ผมเคยมาสาวชาวบ้านด้วยกันแบบนี้ครั้งนึงครับ..

นึกขึ้นมาได้ก็..โอย....เสียวหัว..ดุ้น..ผมแข็ง ผงาดทันทีเลยครับ

ตอนนั้นก็ 555 ให้ผมเล่าให้ฟังไหมล่ะครับ.....

ผม ไม่อายหรอกที่จะเล่าเรื่องนี้.....ผมเรื่องของการเอากัน นี่ ผมชอบมากเลย เถื่อนมากไหมครับผมนี่?

ตอนนั้นยืนผมถ่างขาท่านี้แหละครับ......

แล้วผมก็กดตัวเธอ....ลงให้มาไซร์...สาละวนกับส่วนล่างของผมทันที....

ผมไม่มีการเล้าโลมอะไรเลยทั้งสิ้นครับ...ยอมรับว่าตอนนั้นเงี่ยนมากๆ

จับกดหัวและก็จ่อดุ้นแข็งให้เธออมไปเลยทันทีครับ....

และก็จับหัว กระทุ้งท่อมเอ็น เข้าไปในปากจนมิดด้าม...กระเด้าปากเธอรัวๆ เลยครับ

สุดท้ายต้อนนั้นผมก็แตกคาปากเธอไปเลยครับ น้ำนี่ไหลล้นออกมาจากปากเลยทีเดียว ผมงี้เสียวสุดๆ เลยครับ

เล่าแล้ว..ผมก็โอ้ย.....อยากจะเอาปากใครก็ได้ แบบนั้นอีกสักทีจังครับ

ไม่ไหวๆ แล้ว ขืนเล่าต่อผมต้อง ชักหัวดอ ผมจนเสร็จไปแน่ๆ เลย หยุดทำงานต่อก่อนดีกว่านะครับ

ถ้าผมเสร็จแล้วก็งานการผมทำต่อไม่ลุล่วงแน่ๆครับ และอีกอย่างผมชอบเล่นครับ....

เสร็จเร็วไป..มันก็ไม่เพลินพาใจสิครับ...ค่อยๆเสียว และก็เสียวเรื่อยๆ บ่อยๆ นานๆ ดีกว่านะครับ

มาต่อที่งานผมต่อนะครับ...ที่ผมมาถัดไปก็การเตรียมเตาเผาครับ.....

เตาเผาบ้านๆ ที่ผมก่อเองก็เป็นโพรงดินธรรมดานี่แหละครับ

ก็ทำง่ายๆ โดยเอาดินเหนียวๆหน่อยมาก่อทำเป็นอุโมงค์

บางทีมันพังนิหน่อย ผมก็ซ่อมแซมก่อนครับ...เอาดินมาโป๊ะ....

นี่ครับเตาเผาของผม...ใหญ่ไหมครับ

เห็นเป็นโพรงดิน ธรรมดาแบบนี้ มันใช้งานได้ดีทีเดียวนะครับผม

ไม่ว่าดุ้นเล็ก ดุ้นใหญ่ มันผ่านมาหมดแล้วครับ.....

มันรับได้หมดจริงๆครับ.....สุดยอดแห่งการรับดุ้นเลยก็ว่าได้ครับ

เอ...หรือผมจะเรียกมันว่า “รูมหัศจรรย์” ดีกว่า...

ว่าด้วยเรื่องของรู เรื่องของหลืบ นี่ของคู่หนุ่มตัดฟืนอย่างผมล่ะ

อย่าคิดไปไกลเกนนะครับ ดุ้นของผมยัดรูนี้ไม่ไหวหรอกครับ

แต่ว่าถ้ามีใครสักคน เอารูแน่นๆ ฟิตๆ มาให้ดุ้นของผมยัดใส่ แถวนี้ผมก็เอานะครับ

เตาเผาของผมอันนี้ แถวนี้มีของผมที่เดียวครับ......ถ้าเรามาเอากันที่นี่ผมรับรองว่าไม่มีใครแอบดูเราแน่นๆ

ยิ่งถ้ามากันช่วงค่ำๆ หน้าหนาวหน่อย และก็มีมีเผาฟืนในเตานี่.......

แสงไฟลอดจากโพรงออกมา พร้อมความร้อนให้เราอบอุ่น...รับรองครับว่าการเย่อกันของเราต้องมันส์สุดๆ

อีกแล้วเข้าเรื่องที่ทำให้ผมแข็งอีกแล้วสิ...อย่างว่าครับ...เพลินๆ เสียวๆ หัวแข็ง น้ำเงี่ยนไหลออกบ่อยๆ เสียวแบบ...ชอบอ่ะครับ

เอาล่ะเรามาเริ่มเผาฟืนกันดีกว่าครับ....วันนี้ผมเริ่มจากเผาท่อนใหญ่ก่อนเลยครับ

ขั้นตอนก็คิดง่ายเหมือนเอาดุ้นยัดลงรูแหละครับ ง่ายๆ เหมือนกัน

เริ่มจากท่อนซุงแข็งใหญ่เต็มที่.....

ลำใหญ่ๆ.....ยาวๆ.......แข็งๆ........

งัดดุ้นมันขึ้นมา....ตั้งตรงเป็นลำ......เต็มไม้เต็มมือ.....

จับเอาส่วนหัว...จับทำมุม...และก็เตรียมจ่อเลยครับ...

ค่อยๆยัดหัวเขาไป.....อาจต้องยัดเขายัดออกช่วงแรกให้รูมันเปิดครับ ถ้าเตาเราไม่ได้ใช้งานนานแล้วอ่ะ

หลังจากนั้นยัดเข้าไปจดมิดด้ามเลยครับ...ให้ไฟติด...และก็แช่ทิ้งไว้ คอยท่อนซุงขยับเรื่อยๆ แท่งถ่านครับ

เริ่มร้อนกันหรือครับผม.....ทั้งแสงแดดกลางวันอันร้อนแรง ทั้งเตาเผาที่ติดไฟลุกโชน และก็ตัวผมที่ระดับไฟในตัวที่เพิ่มมากขึ้นๆ เร่าร้อน สนองตัณหามากขึ้นไปเป็นลำดับ แต่ครับ....เสียวด้วยกันนั้นก่อนนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2014, 08:14:58 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: ชุดที่2 เตรียมเผาถ่าน หน้าเตารุ่มร้อน(Member Zone)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 08:15:27 PM »
{flower3}ยังไม่จบนะครับ ยังมีต่อชุด3 {flower3}

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=1794.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2014, 06:25:38 PM โดย admin »

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
Re: ชุดที่2 เตรียมเผาถ่าน หน้าเตารุ่มร้อน(Member Zone)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 07:43:04 AM »
 (:Kiss:)
ชอบมากครับบบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31